ผู้เขียน หัวข้อ: **//เปิดรอบ 3 เอากรองแอร์ดีๆมาแบ่งบัน (ส่งของแล้วครับ) //**  (อ่าน 69696 ครั้ง)

ออฟไลน์ โบ๊ท[Sathu49]

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 20
  • ไม่ไหวจะเคลียร์ อ่อนเพลียจะเอ่ย
ยังสามารถสั่งได้อยู่หรือปล่าวครับพี่ทศ :sd23:
สั่งไปแล้วครับ (รอบนี้ไม่ต้องจอง) ของเข้าแล้วจะเปิดจำหน่ายในห้อง Pa Mania EXPO  คอยติดตามครับ
 :L2904:
:L2736: ครับพี่ทศ  :L2901:

ออฟไลน์ แหลม

• Pa Mania
  • *
  • Like: 8
ยังสั่งได้อีกป่าวคับ  1 ชิ้นครับผม

ออฟไลน์ ปู้

• Pa Mania
  • *
  • Like: 7
ยังสั่งได้อีกป่าวคับ  1 ชิ้นครับผม
ตรงนี้เลยครับพี่แหลม
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1555.0.html

ออฟไลน์ แหลม

• Pa Mania
  • *
  • Like: 8
ขอบคุณครับพี่ปู้

tod

• บุคคลทั่วไป
รอบล่าสุดพึ่งหมดไปครับ  คงรออีกสักพักแล้วค่อยสั่งรอบใหม่ครับ (น่าจะประมาณ 3 เดือน)
เพราะพี่ๆเขาสั่งไปใช้กันแล้วคงต้องรอพี่ๆเขาเปลี่ยนรอบใหม่กันครับ  (ต้องสั่งประมาณ 20 ชิ้นถึงจะได้ราคานี้ครับ)
 :sd23:

ออฟไลน์ พี่เอ KAN

• Pa Mania
  • *
  • Like: 11
รอบล่าสุดพึ่งหมดไปครับ  คงรออีกสักพักแล้วค่อยสั่งรอบใหม่ครับ (น่าจะประมาณ 3 เดือน)
เพราะพี่ๆเขาสั่งไปใช้กันแล้วคงต้องรอพี่ๆเขาเปลี่ยนรอบใหม่กันครับ  (ต้องสั่งประมาณ 20 ชิ้นถึงจะได้ราคานี้ครับ)
ผมขอมานั่งรอรอบหน้าด้วยน่ะครับพี่ทศ
 :L2759:

ออฟไลน์ โกโก๋ [KoKo]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 3
  • เดินเซเซไปข้างหน้าดีกว่ายืนเต๊ะจุ๊ยอยู่กับที่
 :sd23: ได้รับของและนำไปติดตั้งเรียบร้อยแล้วครับ ขอขอบคุณพี่ทศมากครับที่นำของดีราคาน่ากอดมานำเสนอ  :sd10: :sd10:

ออฟไลน์ เติ๊ก

• Pa Mania
  • *
  • Like: 24

ผมขอมานั่งรอรอบหน้าด้วยน่ะครับพี่ทศ
 :L2759:

ขออนุญาตลงชื่อนั่งรอด้วยคนครับพี่ทศ
The Black Pearl

ออฟไลน์ อา์ร์ม

• Pa Mania
  • *
  • Like: 0
ผม อยากได้ 1ชิ้น คับพี่ต้องทำยังไง ชี้นำด้ยคับ

ออฟไลน์ นุก (ปทุมธานี)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 124
ผม อยากได้ 1ชิ้น คับพี่ต้องทำยังไง ชี้นำด้ยคับ

คงต้องรอให้พี่ทศเปิดรอบ4 แล้วล่ะครับพี่อาร์ม ผมรออยู่เหมือนกันครับ  :L2739:

ฝากพี่อาร์ม ไปแนะนำตัวให้พี่ๆบ้านปามาเนียได้รู้จักกันหน่อยครับ ที่นี่มิตรภาพเนื้อๆครับ

ทางนี้เลยครับ
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,382.msg81162/topicseen.html#msg81162

ยินดีที่ได้รู้จักครับพี่  :L4399:

ออฟไลน์ อั๋น ราชพฤกษ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 171
 :sd21:   ต้องทำยังไงต่อคับพี่.  หลังจากหายไปนาน.  :sd21:   
สบาย สบาย. ชิว ชิว คร้าบบ

ออฟไลน์ ปรีชา

• Pa Mania
  • *
ติดเรียบร้อยแล้วครับ  เหงื่อท่วมตอนที่ต้องตัดแผ่นพลาสติก ที่ปิดไว้เดิมนี่แหละครับ
 :sd27:

tod

ติดเรียบร้อยแล้วครับ  เหงื่อท่วมตอนที่ต้องตัดแผ่นพลาสติก ที่ปิดไว้เดิมนี่แหละครับ
 :sd27:
เปิดซิงละซิ //  ปล่อยไว้นานคอยล์เย็นจะตันเพราะฝุ่นเข้าไปอุดต้องล้างออก ถ้าปล่อยไว้นานกว่านั้นท่อตรงคอยรล์เย็นอาจจะผุแล้วเกิดรั่วได้ครับ ป้องกันไว้ก่อนดีกว่าครับ
แถมได้อากาศที่สะอาดเพราะผ่านใส้กลองมาแล้ว เปลี่ยนรอบต่อไปสบายแล้วครับ
 :L2900:

• Pa Mania
  • *
เปิดซิงละซิ //  ปล่อยไว้นานคอยล์เย็นจะตันเพราะฝุ่นเข้าไปอุดต้องล้างออก ถ้าปล่อยไว้นานกว่านั้นท่อตรงคอยรล์เย็นอาจจะผุแล้วเกิดรั่วได้ครับ ป้องกันไว้ก่อนดีกว่าครับ
แถมได้อากาศที่สะอาดเพราะผ่านใส้กลองมาแล้ว เปลี่ยนรอบต่อไปสบายแล้วครับ
 :L2900:

เปิดซิงครับพี่ทศ
 :L2905:

• Pa Mania
  • *
ติดเสร็จ ก็หายเหนื่อยละคาบ...

ออฟไลน์ พี่เล็ก เด็กมีนฯ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 15
  • ภูมิใจในชีวิตเรา
คงต้องรอให้พี่ทศเปิดรอบ4 แล้วล่ะครับพี่อาร์ม ผมรออยู่เหมือนกันครับ  :L2739:

ฝากพี่อาร์ม ไปแนะนำตัวให้พี่ๆบ้านปามาเนียได้รู้จักกันหน่อยครับ ที่นี่มิตรภาพเนื้อๆครับ

ทางนี้เลยครับ
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,382.msg81162/topicseen.html#msg81162

ยินดีที่ได้รู้จักครับพี่  :L4399:
รอบก่อนพี่นุกได้ไปแล้วนิครับ มีไรดีแนะนำบ้างนะครับ  :sd10:
ความรู้เรื่องรถเป็นศูนย์

ออฟไลน์ OhPajero (โอ๋)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 54
  • ปามาเนีย
จะมีของมาอีกไหมครับ พี่ทศ

ออฟไลน์ ดุ่ย

• Pa Mania
  • *
  • Like: 69
จะมีของมาอีกไหมครับ พี่ทศ
พี่โอ๋ ลองPM ไปหาพี่ทศเลยครับ

tod

ช่วงนี้งดนำเข้าครับ  มีปํญหากับสินค้าที่ไม่มีเครื่องหมาย มอก. 
ไว้ทางโรงงานได้ใบรับรองที่ได้มาตฐานของไทยแล้วจะดำเนินการสั่งมาให้ครับ

ออฟไลน์ OhPajero (โอ๋)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 54
  • ปามาเนีย
ช่วงนี้งดนำเข้าครับ  มีปํญหากับสินค้าที่ไม่มีเครื่องหมาย มอก. 
ไว้ทางโรงงานได้ใบรับรองที่ได้มาตฐานของไทยแล้วจะดำเนินการสั่งมาให้ครับ
งั้นรอกันยาวเลยครับ ไม่รีบพี่