ผู้เขียน หัวข้อ: พี่ไทยทำเกินอีกและ พี่ ๆ รบกวนดูให้หน่อยครับ ว่าไอ้เจ้าตัวนี้มันหลุดมาจากที่ใด  (อ่าน 4405 ครั้ง)

ออฟไลน์ เอก โคราช

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 3
    • @pump_upp - best crypto pumps on telegram !
พี่ ๆ รบกวนดูให้หน่อยครับ ว่าไอ้เจ้าตัวนี้ ที่เป็นยางปิดหรือจุกอะไรสักอย่าง  มันหลุดมาจากที่ใด ครับเห็นมันหลุดอยู่ตรงซอกใกล้ ๆ กับมอเตอร์ EGR ครับ :sd23: :sd23: :sd23:

ออฟไลน์ พี่ดล (2523)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 21
  • ปั่นหัวใจ ให้เข้มแข็ง
มารอ ด้วยความอยากรู้ด้วยครับ :L4365:
มิตรภาพซื้อไม่ได้  ต้องใช้ใจซื้อ

tod

• บุคคลทั่วไป
ต้องรอพี่นะก่อน พี่แกรื้อเครื่องบ่อย ส่วนตัวผมรื้อแต่สายไฟ
 :sd42:

ออฟไลน์ พี่โต้ง Tongsom

• Pa Mania
  • *
  • Like: 186
  • Never Say Never ไม่มีแผนเดียว ในการแก้ปัญหา
กิจการ คาร์แคร์ดูแลรักษารถครบวงจรด้วย Product Meguiars เคลือบแก้ว ติดตั้ง ยางลดเสียง Stuffit ติดต่อ: สมชาย Tel : 097-131-2335
Line ID: Tongsom1371 ร้านขายสินค้า: http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,3554.0.html

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
พี่ ๆ รบกวนดูให้หน่อยครับ ว่าไอ้เจ้าตัวนี้ ที่เป็นยางปิดหรือจุกอะไรสักอย่าง  มันหลุดมาจากที่ใด ครับเห็นมันหลุดอยู่ตรงซอกใกล้ ๆ กับมอเตอร์ EGR ครับ :sd23: :sd23: :sd23:

โอ้!   มองแล้วไม่เคยผ่านตาเลยครับ  แต่ดูจากรูปแล้วเหมือนตัวอุดหัว limit switch อะไรสักอย่าง   

แต่พอบอกอยู่ในฝากะโปรงยิ่งงงใหญ่ว่ามาจากไหนครับ

**แนะนำเบื้องต้น  เก็บติดรถไว้ก่อน  หากเจอจะมา update ให้ทราบอีกที :L6419:
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

tod

• บุคคลทั่วไป
เหมือนปลั๊กอุดกันฝุ่นห้องเกียร์ เคยเห็นของรถอื่น แต่น้องปาไม่เคยมุดดูเลย
 :L2761:

ออฟไลน์ เอก โคราช

• Pa Mania
  • *
  • Like: 3
    • @pump_upp - best crypto pumps on telegram !
ขอบคุณมาก ๆ ครับในความกรุณา ของพี่ ๆ :L2900: :sd23:

ออฟไลน์ พงษ์ ลำลูกกา

• Pa Mania
  • *
  • Like: 0
  • พงษ์ ลำลูกกา
ดูคล้ายๆกับตัวที่อุดรู อยู่ใต้หม้อลมเบรคด้านซ้าย..ไว้สำหรับสอดสายต่างๆ เวลาเดินจากภายในห้องเครื่องเข้าภายในห้องโดยสาร..คล้ายๆนะ..
The ไฮเอจ VIP สปอร์ท