ผู้เขียน หัวข้อ: ทับเบิกร้อนๆมาแล้วจ้า ไปด้วยกันมั้ย มามะๆ ให้ไวนะ ปิดรับสมาชิกเที่ยงวันอาทิตย์นี  (อ่าน 72304 ครั้ง)

ออฟไลน์ แม็ค พัทยา MrMacSayHi

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 169
แก้วข้างหน้าแบบเย็น  แล้วในมือแบบร้อนหรอ  หรือพร๊อบบบบบ  :L2739:

ดูจากท่าและกล้ามเนื้อเกร็งไปนิด เหมือนตั้งท่าถ่ายเลยนะ  อิ  อิ

ช่างสังเกตุนะครับพี่นะ ผมสั่งแบบร้อน แล้วก็สั่งแบบเย็น แบบร้อนก็อร่อยแบบนึง แบบเย็นก็อร่อยไปอีกแบบนึงครับ โกโก้นะครับ  ผมไม่กินกาแฟ  ;D
ขออภัยหากความรู้เท่าไม่ถึงการณ์เป็นเหตุนำมาซึ่งความขุ่นข้องหมองใจ

• Pa Mania
  • *
:sd01: อารายกานพี่แม๊ค แค่คำว่า แม่กำปอง พี่แม๊คจะยอมแพ้ได้ไง  :sd10: :sd10:

.... :sd06:.....แล้วทับเบิก....จา ไหว หราาา...

ทับเบิกยังน้อยกว่าคุณแม่กำปองหลายเท่านักครับพี่ป้อม ทับเบิกผมไปมาสี่ครั้งแล้วกับปาคันนี้ และอีกครั้งด้วยรถพี่ทูต ติดแหงกกลางเขาเลยคับ  :L2754:
ขออภัยหากความรู้เท่าไม่ถึงการณ์เป็นเหตุนำมาซึ่งความขุ่นข้องหมองใจ

• Pa Mania
  • *
อัพเดท สมาชิกร่วมทริปทับเบิก(บาน)

1. พี่ตู่ 4 คน 1 หลัง 2500 บาท
2. พี่ที 4 คน 1 หลัง 2500 บาท
3.
4.
5.
6.
7.
8.

ห้องพัก แบบนอนสองคน 1500 บาท

ห้องพัก แบบนอน 4 คน เต็มแล้ว
ห้องพักแบบประหยัด ไม่มีห้องน้ำในตัว และต้องเดินไปห้องน้ำ 20 ขั้นบันได ห้องละ 800 บาท ยังพอมีเหลืออยู่ 5 หลังครับ

โอนเงินเต็มจำนวนมาที่ผมได้เลยครับ

วัฒนพล อึ้งสกุล
กสิกรไทย สาขา ถนนพัทยาใต้
330-2-22140-6

โอนแล้ว pm มาถึงผมพร้อมเบอร์โทรศัพท์ด้วยนะครับ  :sd23:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21 กรกฎาคม 2016, 00:00:18 โดย แม็ค พัทยา MrMacSayHi »

ขาวเข้ม

• บุคคลทั่วไป
ทับเบิกยังน้อยกว่าคุณแม่กำปองหลายเท่านักครับพี่ป้อม ทับเบิกผมไปมาสี่ครั้งแล้วกับปาคันนี้ และอีกครั้งด้วยรถพี่ทูต ติดแหงกกลางเขาเลยคับ  :L2754:
:sd01: ยังงั้นคงใกล้ถึงเวลาแล้วครับพี่แม๊ค ลอกคราบ2.4ใส่2.5หรือ3.2ดีเซล4คูณ4 ดีกว่า  :L2734:

ออฟไลน์ พี่ตู่ Black PJM

• Pa Mania
  • *
  • Like: 103
อัพเดท สมาชิกร่วมทริปทับเบิก(บาน)

1. พี่ตู่ 4 คน 1 หลัง 2500 บาท

ช่วยแจ้งเบอร์บัญชีมาด้วยครับ
จะได้โอนกะตังค์ให้ครับผม
แล้วที่พักชื่อว่าอะไรครับ

ขอบคุณครับ  :sd23:

4790 รวมกระทู้เด็ด พี่ตู่ Black PJM
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,4790

• Pa Mania
  • *
:sd01: ยังงั้นคงใกล้ถึงเวลาแล้วครับพี่แม๊ค ลอกคราบ2.4ใส่2.5หรือ3.2ดีเซล4คูณ4 ดีกว่า  :L2734:

รอโบนัสอยู่ครับพี่ป้อม  :sd42: :sd42: :sd42: จะจัดหนักจัดเต็มกันเลยทีเดียวเชียว อัดอั้นมาหลายทีละกับการขึ้นเนินชันยาวๆ ลุ้นจนท้องเป็นตะคริวตลอด  :L2754: :L2754: :L2754:

• Pa Mania
  • *
ช่วยแจ้งเบอร์บัญชีมาด้วยครับ
จะได้โอนกะตังค์ให้ครับผม
แล้วที่พักชื่อว่าอะไรครับ

ที่พักชื่อ ทับเบิกฮิลล์ครับพี่ตู่

เลขบัญชีผมอัพเดทที่กระทู้ที่ไว้ลงชื่อครับพี่  :L4399:

• Pa Mania
  • *
เลขบัญชีผมอัพเดทที่กระทู้ที่ไว้ลงชื่อครับพี่  :L4399:

อ้อ เห็นแล้วครับ อยู่ข้างบนนี้เอง
เดี๋ยวพรุ่งนี้จะโอนให้นะครับ

4790 รวมกระทู้เด็ด พี่ตู่ Black PJM
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,4790

• Pa Mania
  • *
ลงชื่อมาเลยซิ   ผมรอเช็คโรงเรียนพิเศษลูกๆก่อนน่าจะจัดสัก 5 วันจะได้ลาพักร้อนเลย   ;)

เก็บกระเป๋าหนีออกจากบ้านไปรอที่เชิงเขาเลย

ทีมแรกประมาณนี้ครับ
พี่โย
พี่เปี่ยม
พี่อิฐ
พี่เอ
พี่ปรี
พี่ป้อม
พี่แม็ค
เอ....ใครอีกหว่า จำไม่ได้ละ  ;)

รีบๆเคลียร์คิวเลยครับพี่นะ  :L6419:

• Pa Mania
  • *
อ้อ เห็นแล้วครับ อยู่ข้างบนนี้เอง
เดี๋ยวพรุ่งนี้จะได้โอนให้นะครับ

พี่ตู่เดินทางไปสมทบที่โน่นเลยใช่มั้ยครับ ไม่พักที่หล่มสักใช่มั้ยครับ

• Pa Mania
  • *
พี่ตู่เดินทางไปสมทบที่โน่นเลยใช่มั้ยครับ ไม่พักที่หล่มสักใช่มั้ยครับ

ถูกต้องครับ เจอกันเช้าวันเสาร์ที่วัดผาซ่อนแก้วเลยครับ
อ้อ ขอโปรแกรมทริปนี้ฉบับเต็มอีกทีด้วยนะครับพี่แม็ค ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ Yo

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 58
ขนมจีนหล่มเก่า ประมาณร้านไหนอ่ะครับ

ร้านแม่บุญมีครับ

หล่อเลีอกได้ แต่มีเงินเลือกก่อน

• Pa Mania
  • *
ร้านแม่บุญมีครับ

ขอบคุณครับ

ขาลงเราจะไปร้านขนมจีนทางเส้นทางด้านบนกันใช่ไหมครับ

ออฟไลน์ Yo

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
เส้นบน  ว่าแต่เส้นบน 26.0km ใช้เวลา 56 นาที เส้นล่าง 43.6km ใช้เวลา 54 นาที  :L2761:
หล่อเลีอกได้ แต่มีเงินเลือกก่อน

• Pa Mania
  • *
เส้นบน  ว่าแต่เส้นบน 26.0km ใช้เวลา 56 นาที เส้นล่าง 43.6km ใช้เวลา 54 นาที  :L2761:

เข้าใจว่า เส้นบนคงจะคดเคี้ยวไปมาเลยทำเวลาไม่ได้เหมือนเส้นล่างที่ถึงแม้จะไกลกว่าแต่ทางตรงค่อนข้างเยอะมังครับ

แต่เส้นบนก็ดีเหมือนกันนะครับ เพราะเราจะได้ไม่ย้อนเส้นทางเดิม ได้ดูวิวใหม่ๆด้วยน่ะครับ

• Pa Mania
  • *
ขอบคุณพี่โย สำหรับข้อมูลเพิ่มเติม และช่วยเป็นธุระเรื่องที่พักที่หล่มสักครับ

โปรแกรมแบบละเอียดไม่มีครับพี่ตู่ ลักษณะทริปจะเป็นแบบสบายๆ ตามโปรแกรมที่พี่ป้อมได้ลงไว้ก่อนหน้านี้แหละครับ กิจกรรมย่อยๆก็จะเป็นเรื่องของการดื่มด่ำความสุขจากธรรมชาติครับ กลางคืนก็พูดคุยเรื่อยเปื่อย อาหารการกินมื้อค่ำเดี๋ยวค่อยว่ากันอีกทีเมื่อรู้จำนวนสมาชิกที่แน่นอนแล้วครับ  :L4399:

ออฟไลน์ วุธ-ศรีราชา

• Pa Mania
  • *
  • Like: 62
  • ใจถึงก็ไปถึง
    • Pamania
เขาทำอะไรกันนะ..... :sd42: :sd42:
............มีถั่วมั๊ยยะ..............

ออฟไลน์ < พีท > ChumphoN

• Pa Mania
  • *
  • กระเป๋าแหก เพื่อสิ่งที่สมบูรณ์
พี่วุธ อย่าได้ช้าครับพี่ ลงชื่อเลยพีท่าน

• Pa Mania
  • *
อาหารการกินมื้อค่ำเดี๋ยวค่อยว่ากันอีกทีเมื่อรู้จำนวนสมาชิกที่แน่นอนแล้วครับ  :L4399:

OK ครับ จะได้เตรียมการได้ถูกครับ

ขาวเข้ม

• บุคคลทั่วไป
ทีมแรกประมาณนี้ครับ
พี่โย
พี่เปี่ยม
พี่อิฐ
พี่เอ
พี่ปรี
พี่ป้อม
พี่แม็ค
เอ....ใครอีกหว่า จำไม่ได้ละ  ;)

รีบๆเคลียร์คิวเลยครับ...พี่นะ  :L6419:

พี่พฎ
พี่ต้น2335 ด้วยมั๊ง แต่แกไม่ให้บอกใครนะ  :L2739: