ผู้เขียน หัวข้อ: ยางเดิมติดรถเริ่มรู้สึกกระด้างแล้วครับรบกวนช่วยแนะนำยางใหม่ทีครับ  (อ่าน 12551 ครั้ง)

ออฟไลน์ หยก วาฬน้ำเงิน

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 124
มาช่วยตอกย้ำอีกคนครับ Cooper Discoverer AT3 ทั้งนุ่มและเกาะ

ตัวนี้เสียงดังมั้ยครับพี่ชาย ::) ใช้มานานยังครับ ::)

Let's rest in Pa-Mania's style......!!!

ออฟไลน์ แพะ@ระยอง

• Pa Mania
  • *
  • Like: 8
ปัจจุบันผมใช้ TOYO OPAT อยู่ครับ ชุดต่อไปก็กำลังเล็ง AT3 กับ LTZ อยู่เหมือนกันครับ :L6419:
AT3 กับ LTZ ราคาใกล้กันไหมครับ2ตัวนี้ พี่หยกฟันธงยังครับเลือกอันไหน

ออฟไลน์ ชาย Ekamai

• Pa Mania
  • *
  • Like: 17
ตัวนี้เสียงดังมั้ยครับพี่ชาย ::) ใช้มานานยังครับ ::)

ใช้มาซักหกเดือนได้แล้วมั้งครับพี่หยก เสียงไม่ดังเลยครับ

ต้องบอกว่าครบเครื่องจริงๆครับ อ้อ..ลายดอกสวยด้วยนะครับ คริคริ

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
AT3 กับ LTZ ราคาใกล้กันไหมครับ2ตัวนี้ พี่หยกฟันธงยังครับเลือกอันไหน
ผมฟันให้พี่แพะก่อนเลย  AT3 ครับ (อย่ามองตัวอื่นถ้าล้อยังไม่ใหญ่และแม็คหน้ายังไม่กว้างพอ  AT3 ดูลงตัวและสวยกว่ามาก)

ปัจจุบันผมใช้ TOYO OPAT อยู่ครับ ชุดต่อไปก็กำลังเล็ง AT3 กับ LTZ อยู่เหมือนกันครับ :L6419:

กรณีพี่หยกผมแนะนำ  LTZ ครับ    พี่ไม่เหมาะกับ AT3   เชื่อซิ
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ ดุ่ย

• Pa Mania
  • *
  • Like: 69
ผมฟันให้พี่แพะก่อนเลย  AT3 ครับ (อย่ามองตัวอื่นถ้าล้อยังไม่ใหญ่และแม็คหน้ายังไม่กว้างพอ  AT3 ดูลงตัวและสวยกว่ามาก)

กรณีพี่หยกผมแนะนำ  LTZ ครับ    พี่ไม่เหมาะกับ AT3   เชื่อซิ

พ่อหมอมาร่ายมนต์แล้ว  :L6419: :L6415:

• Pa Mania
  • *
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
พ่อหมอมาร่ายมนต์แล้ว  :L6419: :L6415:

ส่วนพี่ดุ่ย  ไปส่องล้อพี่เอริท์เลยครับ  ได้ข่าววงในมาว่า " CHAIYA  MITCHAI"  :sd42:
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

• Pa Mania
  • *

งั้นผมฟันธงเลือกAT3ตามพี่นะแล้วกัน ไว้ว่างๆจะได้หาร้านเปลี่ยนซะที สงสัยผมจะโดนมนต์พ่อหมอตามท่านอื่นๆซะแล้ว555

• Pa Mania
  • *
งั้นผมฟันธงเลือกAT3ตามพี่นะแล้วกัน ไว้ว่างๆจะได้หาร้านเปลี่ยนซะที สงสัยผมจะโดนมนต์พ่อหมอตามท่านอื่นๆซะแล้ว555
ดีแล้วครับ สำหรับตัวนั้น   หรือถ้าอย่าชัวร์ 100%ให้เทียบเท่าของเดิมก็ TOYO OPHT

แต่ผมเชียร์  AT3 ครับ

ออฟไลน์ ต้อม (ปา แปดริ้ว)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 49
ขอ...เก็บข้อมูลอย่างเดียว  ;D
ของผมขอบ 20 Yokohama Parada  :)

ออฟไลน์ หยก วาฬน้ำเงิน

• Pa Mania
  • *
  • Like: 124
ใจผมก็ชักจะเอนเอียงมาทาง LTZ แล้วแหล่ะครับพี่แพะ :-* :-* :-*

ใช้มาซักหกเดือนได้แล้วมั้งครับพี่หยก เสียงไม่ดังเลยครับ

ต้องบอกว่าครบเครื่องจริงๆครับ อ้อ..ลายดอกสวยด้วยนะครับ คริคริ
ตัว AT3 นี่ลายสวยจริงครับพี่ชาย ผมยังชอบเลย :L4384:

80% มาทาง ATZ แล้วครับ :sd27: :sd23:

Let's rest in Pa-Mania's style......!!!

ออฟไลน์ ดุ่ย

• Pa Mania
  • *
  • Like: 69
ส่วนพี่ดุ่ย  ไปส่องล้อพี่เอริท์เลยครับ  ได้ข่าววงในมาว่า " CHAIYA  MITCHAI"  :sd42:

ผมยังมีความสุขกับ สาว16 อยู่ครับพี่นะ

• Pa Mania
  • *
วันนี้ลองโทรถามราคายางcooper AT3 เส้นละ6,800ไม่รู้พี่ที่ใช้อยู่ราคาประมานนี้ไหมครับ