ผู้เขียน หัวข้อ: ///ปิดรับ Order กันแมลง แว่นตา และหางออสซี่/// นัด meeting ย่อย ส่งของ วันเสาร์ที่ 23 กพ.  (อ่าน 101186 ครั้ง)

ออฟไลน์ พี่พงษ์ zentrino

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 14
 :L2734: :L2734: :L2734: :L2734:

ขอลงชื่อจองกันแมลงแบบใสอีก 1 ชื่อด้วยครับพี่ ^^ หวังว่าทันนะคร๊าบบบบ

:L6415: :L6415: :L6415: :L6415:

ออฟไลน์ พิศาล

• Pa Mania
  • *
  • Like: 0
  • ทักทายผมได้นะครับ
คุณตูมตามครับขอเบอร์ติดต่อหลังไมค์

ออฟไลน์ veeraa332000

• Pa Mania
  • *
  • Like: 3
  • 081-8364554
พิศาล..ถ้าจะติดต่อพี่ตามเค้า ก็ให้คลิกที่รูปจดหมายทีอยู่ใต้รูปพีตามได้เลย...

ออฟไลน์ พี่เบนซ์-BEnZ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 2
  • ผมมีความความสุขที่เกิดมาบนแผ่นดินไทย
พี่ตูมตามคับ วันที่ 23 แรงแน่นหนึบที่ผ่านมา ไม่รู้มีของเปล่า ผมลืมไปเลย 555 สนุกจนลืม กันแมลงไปเลย
สุขหรือทุกข์ ก็อยู่ที่ใจตนเท่านั้น !!!

ออฟไลน์ ทอม

• Pa Mania
  • *
  • Like: 2
พี่ตูมตามครับขอจองกันแมลงแบบใส ด้วยคนครับ ยังทันอยู่ไหมครับ

ออฟไลน์ ตูมตาม

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 260
สวัสดีพี่ๆทุกท่านคร้าาาาาาบ.....ต้องมากราบขออภัยที่หายตัวไปหลายวันครับ.......กลับจาก meeting แรง แน่น หนึบ.... :L4391: :L4391: ไข้ขึ้นสลบไปหลายวันเลยครับ.....เกือบได้ไปนอนหยอดน้ำเกลือที่โรงพยาบาลเสียแล้ว....ยังดีที่ฟื้นตัวทันซะก่อน เลยรอดไปครับ

ขอขอบคุณพี่ๆทุกท่านที่ให้ความสนใจนะครับ เดี๋ยวผมจะรีบ update รายชื่อให้นะครับ

สำหรับของ ยังสั่งจองกันได้เรื่อยๆนะครับ.....ผมยังรอเพื่อนที่ AUS จะ confirm วันที่ของจะเข้า ถ้าได้วันมาผมค่อยกำหนดวันปิดจองครับ....ช่วงนี้ใครอยากได้ก็สั่งจองกันเข้ามาละกันครับ

ขอบคุณครับผม  :L4399: :L4399:
We are put in situations to build our characters, not to destroy us.

• Pa Mania
  • *
ขออนุญาติ update รายชื่อพี่ๆที่สั่งจองอุปกรณ์เสริม ออสซี่นะครับ

กันแมลง
1. non member..........แบบใส
2. non member..........แบบใส
3. พี่พิศาล...................แบบใส
4. พี่ปอ......................แบบใส
5. พี่veera..................แบบใส
6. พี่เบนส์...................แบบใส
7. พี่โจ.......................แบบใส
8. พี่ Gap....................แบบใส
9. พี่บอย ปามาเนีย.......แบบใส
10. พี่นาย......................แบบใส
11. พี่ตุ้ย ยินดี.……………. แบบใส
12. พี่พงษ์ Zentrino.........แบบใส
13. พี่เบนส์.....................แบบใส
14. พี่ทอม......................แบบใส

แว่นตา
1. non member
2. พี่นาย
3
.

ขอขอบคุณพี่ๆทุกท่านครับ......ขอเรียนว่า สินค้าน่าจะมาถึงช่วงกลางมกราคมนะครับ เนื่องจากตอนนี้ใกล้คริสมาสต์แล้ว....การจัดการทางออสเตรเลียค่อนข้างช้าครับ

เรื่องเงิน.....พี่ๆยังไม่ต้องโอนนะครับ......ผมจะรอให้ของออกเดินทางจาก ออสเตรเลียก่อนถึงจะขอให้โอนครับ.....ซ่อนกันไว้ให้ดีครับอย่าเอาไป  :L6415: :L6415: อย่างอื่นจนหมดนะคร้าาาาาาาบ
We are put in situations to build our characters, not to destroy us.

• Pa Mania
  • *
ขออนุญาติ update รายชื่อพี่ๆที่สั่งจองอุปกรณ์เสริม ออสซี่นะครับ

กันแมลง
3. พี่พิศาล...................แบบใส
4. พี่ปอ......................แบบใส
5. พี่veera..................แบบใส
6. พี่เบนส์...................แบบใส
7. พี่โจ.......................แบบใส
8. พี่ Gap....................แบบใส
9. พี่บอย ปามาเนีย.......แบบใส
10. พี่นาย
11. พี่ตุ้ย ยินดี.……………. แบบใส

แว่นตา
2. พี่นาย
3
.

ขอขอบคุณพี่ๆทุกท่านครับ......ขอเรียนว่า สินค้าน่าจะมาถึงช่วงกลางมกราคมนะครับ เนื่องจากตอนนี้ใกล้คริสมาสต์แล้ว....การจัดการทางออสเตรเลียค่อนข้างช้าครับ

เรื่องเงิน.....พี่ๆยังไม่ต้องโอนนะครับ......ผมจะรอให้ของออกเดินทางจาก ออสเตรเลียก่อนถึงจะขอให้โอนครับ.....ซ่อนกันไว้ให้ดีครับอย่าเอาไป  :L6415: :L6415: อย่างอื่นจนหมดนะคร้าาาาาาาบ

ผมขอจองกันแมลงแบบใสด้วยคนนะครับ
พี่ตามอย่าลืมดูแว่นตาข้างซ้ายให้ผมด้วยนะครับ(ถ้ามีแจ้งราคาได้เลยนะครับ)
ขอบคุณครับ
 :sd23: :sd23: :sd23: :L4384:

สวัสดีครับพี่ตุ้ย.....ผมหาอะไหล่สำหรับข้างซ้ายให้พี่ตุ้ยได้แล้วครับ  :L4373: :L4373:.....แต่ตอนนี้ของไม่ได้อยู่ที่ผม....รบกวนที่ตุ้ยรอซักพักนะครับ.....ผมน่าจะได้ของมาตอนช่วงหลังปีใหม่นะครับ....ได้มาแล้วเดี๋ยวจะจัดส่งไปให้นะครับพี่  :L4399: :L4399:

ออฟไลน์ พี่ตุ้ย_Yindee

• Pa Mania
  • *
  • Like: 49
  • ไปทุกที่ด้วยPAJERO SPORT
 :sd23: :sd23: :sd23:

รับทราบครับพี่ตาม
ขอบคุณมากๆครับ

:L4384: :L4384: :L4384: :sd23: :sd23: :sd23:
:sd24: I LOVE PA_MANIA  :L4398: :sd24: "Pamania เพื่อนกันตลอดไป"

ออฟไลน์ พี่นาย-nine

• Pa Mania
  • *
  • Like: 25
    • http://www.facebook.com/DisklessThailand#!/DisklessThailand
นับวันรอ "ได้เล่นของนอก...ทั้งสวยและใส" ขอบคุณครับพี่ตาม  :sd23:

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
:sd23: :sd23: :sd23:

รับทราบครับพี่ตาม
ขอบคุณมากๆครับ

:L4384: :L4384: :L4384: :sd23: :sd23: :sd23:

ขอแสดงความยินดีด้วยครับพี่ตุ้ย
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ พี่เจมส์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 78
นับวันรอ "ได้เล่นของนอก...ทั้งสวยและใส" ขอบคุณครับพี่ตาม  :sd23:

เสียดายตรงที่มันไม่มีเสียง อะจึ๊ยๆๆ อ่ะดิพี่นาย  :sd42:  :sd42:  :L2901:

ออฟไลน์ พี่สุรศักดิ์ (TE37)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 7
  • "คำว่าให้ไม่สิ้นสุด"
สวัสดีตอนดึกคับพี่ตูมตามผมขอสั่ง
ของด้วยนะคับกันแมลง1ชิ้นแบบใสแว่นตา1ชิ้น :L2888:

Pajero sport .... by titanium.

ออฟไลน์ พี่นุกูล-nu

• Pa Mania
  • *
  • Like: 1
 :L4399: กันแมลง ใส 1 ชิ้นครับ ยังทันอะป่าว  :D
:sd23:  :sd24: :sd27: นุ ปามาเนีย  :sd10:  :sd01: :sd42:

• Pa Mania
  • *
สวัสดีตอนดึกคับพี่ตูมตามผมขอสั่ง
ของด้วยนะคับกันแมลง1ชิ้นแบบใสแว่นตา1ชิ้น :L2888:

สวัสดีครับพี่สุรศักดิ์.....ขออภัยที่เข้ามาทักทายช้าไปหน่อยคับพี่  :L4399: :L4399: :L4399: ....ช่วงนี้ทั้งงานท่วม ทั้งสภาพร่างกายไม่เต็มร้อยครับ...เลยห่างหายไปบ้าง  :L4399: :L4399:

สำหรับกันแมลง + แว่นตา ไม่มีปัญหาครับ ส่วนแผ่นปิดท้าย เดี๋ยวผม update ให้อีกทีนะครับ ต้องเช็คของก่อน เพราะไม่ใช่ accessory ครับ แต่เป็น spare part ..... dealer ไม่ค่อยเก็บ stock ซักเท่าไหร่ครับตัวนี้ :L2761: :L2761:

• Pa Mania
  • *
:L4399: กันแมลง ใส 1 ชิ้นครับ ยังทันอะป่าว  :D

ได้ครับพี่นุ....เดี๋ยวผม update รายชื่อให้ครับ....ขอบคุณครับ  :L4399: :L4399:

• Pa Mania
  • *

กันแมลง
10. พี่นาย......................แบบใส
12. พี่พงษ์ Zentrino.........แบบใส
13. พี่เบนส์.....................แบบใส
14. พี่ทอม......................แบบใส
15. พี่สุรศักดิ์..................แบบใส
16. พี่นุ..........................แบบใส

แว่นตา
2. พี่นาย
3. พี่สุรศักดิ์
.

ออฟไลน์ พี่นุกูล-nu

• Pa Mania
  • *
  • Like: 1

ได้ครับพี่นุ....เดี๋ยวผม update รายชื่อให้ครับ....ขอบคุณครับ  :L4399: :L4399:

ขอบคุณและรับทราบครับพี่ตาม
รักษาสุขภาพกันด้วยนะครับพี่ๆทุกท่าน อากาศเปลี่ยนแปลงบ่อยเหลือเกินช่วงนี้
:sd23:  :sd24: :sd27: นุ ปามาเนีย  :sd10:  :sd01: :sd42:

ออฟไลน์ บอย-Pamania

• Pa Mania
  • *
  • Like: 6
อ้าวกันแมลงยอด 16 ชิ้น แล้ว :L2906:
ก่อนทำรถต้องหาข้อมูลเยอะๆก่อนเสียดายเงินค๊าบบบบบบ

ออฟไลน์ พี่สุรศักดิ์ (TE37)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 7
  • "คำว่าให้ไม่สิ้นสุด"

:sd23:ขอบคุณพี่ตูมตามมากๆด้วยความเคารพครับ :L4399:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 31 ธันวาคม 2012, 23:42:35 โดย surasak soudon »
Pajero sport .... by titanium.