ผู้เขียน หัวข้อ: ปามาเนียไบด์ชวนปั่นงาน**"เขาชะโงก เฉลิมพระเกียรติ ๖๐ พรรษา สยามบรมราชกุมารี"**  (อ่าน 30192 ครั้ง)

ออฟไลน์ พี่มัติ [Foazee]

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 75
งานนี้พี่แกจะเข็ดไหมครับ เพราะเห็นว่าทำมาหลายงานแล้วนิครับ
ทรัพย์สินยิ่งใช้ยิ่งหมดไป ความรู้ยิ่งใช้ยิ่งเพิ่มพูน

ออฟไลน์ พี่จ่า Jatot

• Pa Mania
  • *
  • Like: 48

ต้องสอบย้อนหลัง โกงไปกี่งานแล้ว
คนเราแก่ได้เพียงตัวเลข แต่จิตใจห้ามแก่
เมื่ิอจิตใจไม่แก่  ร่างกายก็ไม่แก่

ปั่น ปั่น ไป ไม่ไหวก็จูง
Pajero Sport 4WD

ออฟไลน์ ติงลี่..

• Pa Mania
  • *
  • Like: 108

ต้องสอบย้อนหลัง โกงไปกี่งานแล้ว
รอบนี้โดนเรียกคืน 2 งานครับ
งานเขาชะโงก กับ งานเขื่อนขุนด่านฯ ครับ
รักเหมือนพี่เหมือนน้อง ช่วยกันป้องปฐพี

ออฟไลน์ บังมะ-Bangma

• Pa Mania
  • *
  • Like: 34
  • ไปทุกที่ ที่มีทาง
ในที่สุดก็ยังมีความยุติธรรมอยู่บ้างในสังคม ขอแสดงความยินดีกับผู้ที่ชนะเลิศและรองชนะเลิศด้วยครับ

ออฟไลน์ พี่ปรี บางบ่อ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 79
ในที่สุดก็ยังมีความยุติธรรมอยู่บ้างในสังคม ขอแสดงความยินดีกับผู้ที่ชนะเลิศและรองชนะเลิศด้วยครับ

คนที่ได้ที่2  ขึ้นมาเป็นที่1  คนที่ได้ที่3 ขึ้นมาเป็นที่2
2คนนี้เป็นเพื่อนกัน ปั่นนำตั้งแต่จุดสตารท์ คือยังไม่มีใครแซงเลย จนมาเจอป้าน่าจะแถวๆกม20มั้ง งงกันเลย

งานที่สุ1000 รู้สึกเขาจะเป็นเจ้าบ้านนะ เดียวผมกับพี่หนูจะเก็บบรรยากาศมาฝากนะครับ ;D ;D

ออฟไลน์ หนู [นินจา]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 11
คนที่ได้ที่2  ขึ้นมาเป็นที่1  คนที่ได้ที่3 ขึ้นมาเป็นที่2
2คนนี้เป็นเพื่อนกัน ปั่นนำตั้งแต่จุดสตารท์ คือยังไม่มีใครแซงเลย จนมาเจอป้าน่าจะแถวๆกม20มั้ง งงกันเลย

งานที่สุ1000 รู้สึกเขาจะเป็นเจ้าบ้านนะ เดียวผมกับพี่หนูจะเก็บบรรยากาศมาฝากนะครับ ;D ;D

:L2736: :L2736: :L2736: จัดไปครับพี่ปรี  :L2732: :L2732: :L2732:

งานนี้ผมให้น้องฝ้ายเป็นหัวลากนะครับ
"เราทุกคน สามารถมอบความสุข...ให้กับตนเองและผู้อื่นได้...
ขอแค่เรา...เลือกที่จะเป็นผู้ให้ โดยไร้เงื่อนไข แม้แต่คำว่า ขอบคุณ ".......

• Pa Mania
  • *
ล่าสุดเห็นว่ายอมคืนถ้วยแล้ว ..
แน่ล่ะ ทหารไปเอาถึงบ้านนี่  :sd42: :sd42:
รักเหมือนพี่เหมือนน้อง ช่วยกันป้องปฐพี

ออฟไลน์ พี่จ่า Jatot

• Pa Mania
  • *
  • Like: 48
คนเราแก่ได้เพียงตัวเลข แต่จิตใจห้ามแก่
เมื่ิอจิตใจไม่แก่  ร่างกายก็ไม่แก่

ปั่น ปั่น ไป ไม่ไหวก็จูง
Pajero Sport 4WD

ออฟไลน์ .น้องเอก.

• Pa Mania
  • *
  • Like: 52
ตามมาเอาคืนถึงถิ่นเลย  :L2900:

• Pa Mania
  • *
ตามมาเอาคืนถึงถิ่นเลย  :L2900:
ต้องรีบเอามาคืนครับ ไม่งั้นทหารไปเยือนถึงบ้าน   :sd42: :sd42: :sd42:

ออฟไลน์ กิต <Black Angel>

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 175
  • There is a will, there is a way!
ยังกล้าเสนอหน้าออกสื่ออีกแฮะ สงสัยกลัวว่าเจอหน้าแล้วจะทักกันไม่ถูก  :L4387:

• Pa Mania
  • *
ยังกล้าเสนอหน้าออกสื่ออีกแฮะ สงสัยกลัวว่าเจอหน้าแล้วจะทักกันไม่ถูก  :L4387:
นั้นนะสิครับพี่ .. ผมว่าแค่นี้เค้าก็รู้กันทั่วล่ะ ..  :sd42: :sd42:

ออฟไลน์ พีรา-[peeratida]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 74
   ปั่นจักรยานยังมีการโกงกันด้วย...... ทำไปได้  :L2739:
🤗ความสุข + -  อยู่ที่มุมมอง🤗