ผู้เขียน หัวข้อ: ***รวบ-กระทู้ช่วยจัดการให้เป็นของขวัญรับขวัญปีใหม่ 2558 ..... จะเอาก็รีบเลย  (อ่าน 331255 ครั้ง)

ออฟไลน์ พี่อิฐ

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 75
เฝ้ารอด้วยความหวัง  :L4384:  :L2739:
  รอรถพี่เบียร์ ออกจากอู่  :sd10:
ใกล้ยังครับ พี่เบียร์  :L2736:

Pajero sport Mania = นิยามการพักผ่อนของผม

ข้อแนะนำเบื้องต้นตาม link ครับ
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ อาท Workkind

• Pa Mania
  • *
  • Like: 50
  • สวัสดีคร้าบ..บ พี่ๆทุกท่าน
ยิ่งนานวันเข้ายิ่งอยากได้ กรงแมว กะเขาบ้างแล้วสิ เฮ้อ...เอาไงดีเนี่ย  :sd06:
Pajero Sport 2.5 VG - 4 WD / 2011 / ญฎ - 2518 กทม.

ออฟไลน์ Jojo (โจ้)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 221
ยิ่งนานวันเข้ายิ่งอยากได้ กรงแมว กะเขาบ้างแล้วสิ เฮ้อ...เอาไงดีเนี่ย  :sd06:

ก็ลงชื่อจองเลยสิครับพี่อาท
 :L2734: :L2734: :L2734:
***ขอความร่วมมืออย่าเล่นกระทู้โพสหลายกระทู้ด้วย EMO บ่อยๆอย่างเดียวนะครับ***

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,4043.0.html

ออฟไลน์ พี่ตุ้ย_Yindee

• Pa Mania
  • *
  • Like: 49
  • ไปทุกที่ด้วยPAJERO SPORT
 :L4365: :L4365: :L4365:

แวะมาช่วยดันและเอาใจช่วยพี่ๆที่จองกันไว้นานแล้วนะครับ
สำหรับสมาชิกใหม่ที่เพิ่งเห็น เพิ่งเข้ามา อ่านเงื่อนไขหน้าแรกของกระทู้นี้
แล้วรีบทำตาม ไม่ยากครับ เข้ามาคุยกันเยอะๆ แป๊ปเดียว เงื่อนไขก็จะครบครับ

และสำหรับสติ๊กเกอร์นีี่ Type D ช่วยท่านได้เยอะมากนะ...ขอบอก....สวยมากๆด้วย
หากตัดสินใจ ลังเล ช้าไป ถ้าเต็มแล้วอด ก็น่าเสียดายนะครับ....

:L2904: :L2897: :L2901:
:sd24: I LOVE PA_MANIA  :L4398: :sd24: "Pamania เพื่อนกันตลอดไป"

ออฟไลน์ ที 2930

• Pa Mania
  • *
  • Like: 9
  • ก้าวต่อไปถ้ายังหายใจอยู่
ก็ใส่เกียร์เดินหน้าเลยครับพี่อาท

ออฟไลน์ เบียร์ พันท้ายฯ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 15
  รอรถพี่เบียร์ ออกจากอู่  :sd10:
ใกล้ยังครับ พี่เบียร์  :L2736:
น่าจะประมาณสิ้นเดือนนี้ครับพี่อิฐ  :L4399:
มนุษย์มีปัญหาใหญ่ๆอยู่สองประการด้วยกัน
ประการแรกคือ การรู้ว่าเมื่อไหร่จะเริ่มต้น
และประการที่สองคือ การรู้ว่าเมื่อไหร่จะหยุด

ออฟไลน์ บิ๊กก้า

• Pa Mania
  • *
  • Like: 23
  • บิ๊กก้า

จัดเลยครับพี่อาท   จะได้ไม่เสียใจภายหลังนะครับ  :sd10:

ออฟไลน์ Jojo (โจ้)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 221

จัดเลยครับพี่อาท   จะได้ไม่เสียใจภายหลังนะครับ  :sd10:

พี่บิ๊กก้าหายไปนานเลยแฮะ
นานๆมาทีคุยกันเยอะๆหน่อยนะครับ
 :L2736: :L2736: :L2736:
***ขอความร่วมมืออย่าเล่นกระทู้โพสหลายกระทู้ด้วย EMO บ่อยๆอย่างเดียวนะครับ***

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,4043.0.html

ออฟไลน์ แมวLCB

• Pa Mania
  • *
  • Like: 15
  • หาความสุขในปาเจโร
 :L4365: เชียรพี่อาทกันน่าดู สงสัยจะฃ่อนตังไว้เยอะ :L2905: :L2905:
สวัสดีครับ

ออฟไลน์ พี่มัติ [Foazee]

• Pa Mania
  • *
ช่วงนี้ไม่ค่อยมีเวลาเท่าไหร่ แต่ก็แวะเข้ามาบ้าง

ณ.เวลานี้เป็นอย่างไรบ้างครับ พี่ๆ ท่านใดจัดอะไรไปแล้วบ้าง แล้วรายการไหนที่มีแนวโน้มจะเต็มและได้ดำเนินการก่อนบ้างครับ

มาช่วยเชียร์ครับ

:L4361:   :L4361:   :L4361:
ทรัพย์สินยิ่งใช้ยิ่งหมดไป ความรู้ยิ่งใช้ยิ่งเพิ่มพูน

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
ช่วงนี้ไม่ค่อยมีเวลาเท่าไหร่ แต่ก็แวะเข้ามาบ้าง

ณ.เวลานี้เป็นอย่างไรบ้างครับ พี่ๆ ท่านใดจัดอะไรไปแล้วบ้าง แล้วรายการไหนที่มีแนวโน้มจะเต็มและได้ดำเนินการก่อนบ้างครับ

มาช่วยเชียร์ครับ

:L4361:   :L4361:   :L4361:

เขาหมดไปพร้อมยางกันเปลี้อนแล้ว  บังมัติไปอยู่ไหนมา คงไม่ทันล่ะซิ    แล้วจะคุยกับเขารู้เรื่องไหมเนี่ย!

แล้วบังมัติรู้ไหมว่า พี่ป้อมจะออกปาเจโร่ใหม่อีก :sd42: :sd42: :sd42:

ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ ธี สวนผัก

• Pa Mania
  • *
  • Like: 47
  • ความรักนั้นก็อดทนนาน และทนได้ต่อทุกอย่าง
มารอความเคลื่อนไหวของที่จองไหว และรอโอกาสในของที่อยากได้เพิ่ม  :L4387:
ความรักนั้นก็อดทนนาน และกระทำคุณให้ ไม่คิดเห็นแก่ตัว ไม่ฉุนเฉียว ไม่ช่างจดจำความผิด และทนได้ต่อทุกอย่าง

• Pa Mania
  • *
เขาหมดไปพร้อมยางกันเปลี้อนแล้ว  บังมัติไปอยู่ไหนมา คงไม่ทันล่ะซิ    แล้วจะคุยกับเขารู้เรื่องไหมเนี่ย!

แล้วบังมัติรู้ไหมว่า พี่ป้อมจะออกปาเจโร่ใหม่อีก :sd42: :sd42: :sd42:

ตั้งแต่ต้นปีเป็นต้นมาต้องบอกเลยครับว่า งานมารุมเลยครับ กลางเดือนนี้ก็ต้องขึ้นตัวเร่งสุดที่เป็นตัวสำคัญขึ้นด้วย ปลายสัปดาห์นี้ผมเครียหมดแล้วครับเลยมีเวลาว่างบ้างแล้วครับ  เพื่อนก็เพิ่งชวนไปปลดปล่อยมาเหมื่อนกันครับ :L2739:  :L2739:  :L2739:

เรื่องยางกันเปลื่อนมันโครงการตั้งแต่ปีที่แล้วนี้ครับบังนะ ปิดไปแล้ว ผมก็มีรายชื่อครับ ชำระเรียบร้อยแล้วด้วย ที่มาเชียร์คือรายการที่รวบไว้หลายโครงการนะครับ ตอนนี้ใครลงอะไรไปบ้าง รายการไหนใกล้คลอดอะไรประมาณนี้ จะจัด meeting รายการไหนก่อนนะครับ  :L2754:  :L2754:

สำหรับเรื่องพี่ป้อมนั้นผมว่าไม่ต้องคิดเลยครับ คันเก่ามันใช้การไม่ได้แล้ว ยังไงพี่ป้อมก็ต้องถอยปาคันใหม่แน่นอนครับ ไม่ใช่ว่ารถมันจะวิเศษอะไรหรอกนะครับ แต่ที่วิเศษและดีจริงๆ คือมิตรภาพและกำลังใจที่พีๆ ในบ้านมีให้กันมากกว่านะครับ ผมไม่ได้อวยอะไรทั้งสิ้น พี่ๆ ทุกคนสามารถสัมผัสได้อยู่แล้ว
  :L2736:  :L2736:

ทรัพย์สินยิ่งใช้ยิ่งหมดไป ความรู้ยิ่งใช้ยิ่งเพิ่มพูน

ออฟไลน์ พีท < Pitt Za >

• Pa Mania
  • *
  • Like: 4
มาดูความเคลื่อนไหวด้วยคนครับ ออกงานตจว.ยาวเลยมาอัพเดทซะหน่อย
 :L2901:
กิจการ : บริการ พรบ., ประกันภัยรถยนต์และต่อภาษี ; ติดต่อตามที่นี่ : http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,3900.0.html
ติดต่อ: พิทยา (Pitt Za) ;Tel  098-6596364 ; Line ID: GRACEANDGUSS ; e-mail: Hi_Daw@hotmail.com

ออฟไลน์ นุก (ปทุมธานี)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 124

ตั้งแต่ต้นปีเป็นต้นมาต้องบอกเลยครับว่า งานมารุมเลยครับ กลางเดือนนี้ก็ต้องขึ้นตัวเร่งสุดที่เป็นตัวสำคัญขึ้นด้วย ปลายสัปดาห์นี้ผมเครียหมดแล้วครับเลยมีเวลาว่างบ้างแล้วครับ  เพื่อนก็เพิ่งชวนไปปลดปล่อยมาเหมื่อนกันครับ :L2739:  :L2739:  :L2739:

เรื่องยางกันเปลื่อนมันโครงการตั้งแต่ปีที่แล้วนี้ครับบังนะ ปิดไปแล้ว ผมก็มีรายชื่อครับ ชำระเรียบร้อยแล้วด้วย ที่มาเชียร์คือรายการที่รวบไว้หลายโครงการนะครับ ตอนนี้ใครลงอะไรไปบ้าง รายการไหนใกล้คลอดอะไรประมาณนี้ จะจัด meeting รายการไหนก่อนนะครับ  :L2754:  :L2754:

สำหรับเรื่องพี่ป้อมนั้นผมว่าไม่ต้องคิดเลยครับ คันเก่ามันใช้การไม่ได้แล้ว ยังไงพี่ป้อมก็ต้องถอยปาคันใหม่แน่นอนครับ ไม่ใช่ว่ารถมันจะวิเศษอะไรหรอกนะครับ แต่ที่วิเศษและดีจริงๆ คือมิตรภาพและกำลังใจที่พีๆ ในบ้านมีให้กันมากกว่านะครับ ผมไม่ได้อวยอะไรทั้งสิ้น พี่ๆ ทุกคนสามารถสัมผัสได้อยู่แล้ว
  :L2736:  :L2736:

กันเปลื้อนนี่ชำระเงินกันแล้วเหรอครับ  :L2739: ทำไมผมจำอะไรไม่ได้ ผมชำระไปหรือยังครับ  :L4386: :L4386:

ออฟไลน์ แม็ค พัทยา MrMacSayHi

• Pa Mania
  • *
  • Like: 169
กันเปลื้อนนี่ชำระเงินกันแล้วเหรอครับ  :L2739: ทำไมผมจำอะไรไม่ได้ ผมชำระไปหรือยังครับ  :L4386: :L4386:

มันนานมากละ นานจนพี่มัติจำผิดแหละ เพราะรายการนี้ยังไม่สรุปราคาค่าตัวที่แน่นอนเลยครับ  ;D ;D ;D
ขออภัยหากความรู้เท่าไม่ถึงการณ์เป็นเหตุนำมาซึ่งความขุ่นข้องหมองใจ

• Pa Mania
  • *
มันนานมากละ นานจนพี่มัติจำผิดแหละ เพราะรายการนี้ยังไม่สรุปราคาค่าตัวที่แน่นอนเลยครับ  ;D ;D ;D

สงสัยจะใช่ งานเยอะ เบลอ นานจนลืม

อายจัง  :L4363:  :L4363:

ออฟไลน์ แม็ค พัทยา MrMacSayHi

• Pa Mania
  • *
  • Like: 169
สงสัยจะใช่ งานเยอะ เบลอ นานจนลืม

555 ไม่ต้องอายหรอกครับ ใครๆก็หลงลืมกันได้ ก็มันน้านนนน นานนนน แล้วนี่ครับ  :sd42: :sd42: :sd42:
ขออภัยหากความรู้เท่าไม่ถึงการณ์เป็นเหตุนำมาซึ่งความขุ่นข้องหมองใจ

ออฟไลน์ พี่อิฐ

• Pa Mania
  • *
555 ไม่ต้องอายหรอกครับ ใครๆก็หลงลืมกันได้ ก็มันน้านนนน นานนนน แล้วนี่ครับ  :sd42: :sd42: :sd42:
ไม่ต้องอายยย...คนเยอะแยะครับ  :sd42:

Pajero sport Mania = นิยามการพักผ่อนของผม

ข้อแนะนำเบื้องต้นตาม link ครับ
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"

:L4365:  :L2739:  :sd42:
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html