ผู้เขียน หัวข้อ: ***รวบ-กระทู้ช่วยจัดการให้เป็นของขวัญรับขวัญปีใหม่ 2558 ..... จะเอาก็รีบเลย  (อ่าน 331260 ครั้ง)

ออฟไลน์ <โอ๋>surasit20

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 2
เงินซื้อไม่ได้ทุกอย่าง แต่ทุกอย่างที่อยากได้ต้องใช้เงินซื้อ

surut jantorn

• บุคคลทั่วไป
สู้ๆคัพ พี่วุฒ พี่โอ๋ พี่จิรุตร์ชัย พี่พีท    :L2756:

ออฟไลน์ ต๋อง Fuddy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 170
  • *Love You Always*
กำลังเร่ง ทำคุณสมบัติ..อย่าเพิ่งปิดรับจองน้า...า... :L2756:

ตรวจสอบตัวเองกันด้วยนะครับ  เรื่องเงื่อนไขและรูปถ่ายคู่กับ sticker เพื่อยืนยันคุณสมบัติครบ
***ยกเว้นพี่สมาชิกที่ลงหาแนวร่วมก่อนแล้ว ของรายการบันไดปามาเนีย และเครื่องctex
สินค้าลำดับที่ 1 , 2 , 3
- มี Sticker Pamnia แบบไหนก็ได้ 1 ชิ้น
- มีกระทู้มากกว่า 500 โพส
- มีกระทู้มากกว่า 200 โพสแต่มี Sticker D Type (สามารถสั่งซื้อได้เช่นกัน)
- ต้องมาช่วยลงแรงติดตั้งกันในวันงานมิตติ้ง  จนจบงานหรือติดครบทุกคัน (หากมีการนัดหมาย ติดตั้งกันเอง)
- หากวันนัดหมายไม่สามารถมาร่วมติดตั้งได้   ต้องแจ้งล่วงหน้าให้ทราบชัดเจนเลย   

สินค้าลำดับที่ 4 , 5 , 6 , 7 
- มี Sticker Pamnia แบบไหนก็ได้ 1 ชิ้น
- มีกระทู้มากกว่า 300 โพส
- มีกระทู้มากกว่า 100 โพสแต่มี Sticker D Type (สามารถสั่งซื้อได้เช่นกัน)
- การติดตั้งจะจัดเป็นงานมิตติ้งวันหยุด  เสาร์ - อาทิตย์ เท่านั้น
- หากวันนัดหมายไม่สามารถมาร่วมติดตั้งได้   ต้องแจ้งล่วงหน้าให้ทราบชัดเจนเลย  เพื่อนัดหมายนอกเวลาให้ ( แต่จะได้บางอย่างไม่เหมือนวันงานมิตติ้งแน่นอน)

----------------- ฝากเพื่อนสมาชิก Leader Member ช่วยตรวจสอบสิทธิ์และเงื่อนไขสมาชิกที่โพสสั่งจองด้วยนะครับ -----------------------------

ออฟไลน์ วุฒิ จิรุตร์ชัย บางแค

• Pa Mania
  • *
  • Like: 1
:L2734: นั่นไง ผมว่าแล้วว่าผมคุ้นๆพี่วุฒิ น่าจะมีDแล้ว  :L2900:
 พี่วุฒิคุยไม่ค่อยเก่ง มีโอกาส มีเวลามีมี๊ทติ้งมาเจอกันบ่อยๆ เดี๋ยวพ่อหมอก็จัดให้เองเป็นกรณีพิเศษล่ะครับ เชื่อซี่ :L2736:

พี่อยู่แถวบางแค  เวลาพี่ๆจัดมี้ทติ้ง ส่วนมากก็อยู่ในโซนนั้นล่ะครับ แว๊ปมาทักมาคุยกัน
                         พบกันอีกครั้งมี้ทติ้งครั้งหน้านะพี่วุฒิ  :sd42:

ขอบคุณครับพี่ป้อม ถ้ามีโอกาสผมจะไปเจอพวกพี่ๆแน่ครับ

ต้องให้พี่วุฒิ ลองคุยกับพี่ใหม่ เพราะพี่ใหม่ก็โพสคุยในกระทู้เก่งมาก ๆ  :sd42:

พี่ใหม่คนไหนหรอครับพี่อิฐ  :L2761:

ปล. เมื่อวานเช้าผมเห็นรถม็อดลีโจ แถวๆบ้านผมที่ร้านเกาเหลาหลักสองด้วยครับ พอดีผมไปซื้อร้านข้าวมันไก่ข้างๆ แต่ไม่กล้าเข้า
ไปทักครับ ผมเขิน  :L2905:  :L2905:  :L2905:

ออฟไลน์ พี่อิฐ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75

พี่ใหม่คนไหนหรอครับพี่อิฐ  :L2761:

ปล. เมื่อวานเช้าผมเห็นรถม็อดลีโจ แถวๆบ้านผมที่ร้านเกาเหลาหลักสองด้วยครับ พอดีผมไปซื้อร้านข้าวมันไก่ข้างๆ แต่ไม่กล้าเข้า
ไปทักครับ ผมเขิน  :L2905:  :L2905:  :L2905:
  มอดลีโจ ไปกับใครน๊อออออ  ;D
ผมแซวพี่ใหม่ครับ พี่ใหม่โพสคุยในเว็บไม่ค่อยเก่ง แต่ขอให้มีมิตติ้งเหอะ งานไหนงานนั้นเจอพี่เค้าทุกงาน  :L2734:

Pajero sport Mania = นิยามการพักผ่อนของผม

ข้อแนะนำเบื้องต้นตาม link ครับ
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ แป๋ม

• Pa Mania
  • *
  • Like: 4
สู้เพื่อ ปา....เพราะฉะนั้น ปั่น.. ต่อไป   ครับ..

ออฟไลน์ พีท < Pitt Za >

• Pa Mania
  • *
  • Like: 4
สู้ๆคัพ พี่วุฒ พี่โอ๋ พี่จิรุตร์ชัย พี่พีท    :L2756:
ขอบคุณครับพี่อ้วน และเป็นกำลังใจให้ พี่วุฒ พี่โอ๋ พี่จิรุตร์ชัย ด้วย
 :sd10:
กิจการ : บริการ พรบ., ประกันภัยรถยนต์และต่อภาษี ; ติดต่อตามที่นี่ : http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,3900.0.html
ติดต่อ: พิทยา (Pitt Za) ;Tel  098-6596364 ; Line ID: GRACEANDGUSS ; e-mail: Hi_Daw@hotmail.com

ออฟไลน์ อั๋น ราชพฤกษ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 171
เงื่อนไขกระทู้ไม่ครบ สงสัยต้องรอปีหน้าซะและ  พี่นะครับปีหน้าจัดอีกนะครับ ผมจะพยายามเอา กรงแมวมาไว้ที่รถให้ได้   :sd23:
ปีหน้าเลยหรอคับ.....  :L2739:  นานไปไหมคับพี่โอ๋   :L2739:
   ถ้าใจเรียกร้อง เข้ามาคุยกับ ไม่กี่วันก้อ ครบเเล้วคับ ปีหน้านาน ..เกิ้น ...คับ    :L2739:
สบาย สบาย. ชิว ชิว คร้าบบ

• Pa Mania
  • *
ปีหน้าเลยหรอคับ.....  :L2739:  นานไปไหมคับพี่โอ๋   :L2739:
   ถ้าใจเรียกร้อง เข้ามาคุยกับ ไม่กี่วันก้อ ครบเเล้วคับ ปีหน้านาน ..เกิ้น ...คับ    :L2739:

ผมยังขาดอีกเยอะครับพี่อั๋น ทางบ้านไม่สะดวกติด type d ครับ และก็คุยไม่ค่อยเก่งครับ แต่จะพยายามมีส่วนร่วมในกิจกรรมให้มากที่สุดครับ

ปล. คราวก่อนที่ผมตัดสินใจไปติดปิ่นโตก็เพราะคำแนะนำของพี่อั๋นนะครับ ไม่รู้พี่จำได้หรือเปล่า เสียดายที่ไม่ได้เจอกันที่ ifrit   
เงินซื้อไม่ได้ทุกอย่าง แต่ทุกอย่างที่อยากได้ต้องใช้เงินซื้อ

• Pa Mania
  • *

ขอบคุณครับพี่ อ้วน

ออฟไลน์ ไข่นุ้ย kainuie

• Pa Mania
  • *
  • Like: 8
  • Long Live The King
ใฝ่ฝันบันไดข้างไว้แต่ต้องรอไปก่อนเพราะกระเป๋ายังแบนอยู่เลยครับ  :sd21: :sd21: :sd21:
You'll Never Walk Alone.

ออฟไลน์ แม็ค พัทยา MrMacSayHi

• Pa Mania
  • *
  • Like: 169
ผมยังขาดอีกเยอะครับพี่อั๋น ทางบ้านไม่สะดวกติด type d ครับ และก็คุยไม่ค่อยเก่งครับ แต่จะพยายามมีส่วนร่วมในกิจกรรมให้มากที่สุดครับ

ปล. คราวก่อนที่ผมตัดสินใจไปติดปิ่นโตก็เพราะคำแนะนำของพี่อั๋นนะครับ ไม่รู้พี่จำได้หรือเปล่า เสียดายที่ไม่ได้เจอกันที่ ifrit   

จริงจริ๊งงงงง รับรองว่า 300 โพสต์ไม่ใช่เรื่องยากแต่อย่างใด ส่วนเรื่อง Type D เป้นความชอบส่วนบุคคลเพราะมันอันใหญ่จริงๆ แต่คนที่ติดแล้วส่วนใหญ่ก็คิดแค่ว่า.....ทำไมมันติดทนยังงี้ฟะ ลอกเมื่อไหร่นะ คอยดู.......จะเปลี่ยนเป็น Type D สีอื่นบ้าง  ;D ;D ;D

ขออภัยหากความรู้เท่าไม่ถึงการณ์เป็นเหตุนำมาซึ่งความขุ่นข้องหมองใจ

ออฟไลน์ อั๋น ราชพฤกษ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 171

คับพี่โอ๋   :sd23:  เอาใจช่วยน่ะคับ    :L2753: 
สบาย สบาย. ชิว ชิว คร้าบบ

ออฟไลน์ อาท Workkind

• Pa Mania
  • *
  • Like: 50
  • สวัสดีคร้าบ..บ พี่ๆทุกท่าน
จริงจริ๊งงงงง รับรองว่า 300 โพสต์ไม่ใช่เรื่องยากแต่อย่างใด ส่วนเรื่อง Type D เป้นความชอบส่วนบุคคลเพราะมันอันใหญ่จริงๆ แต่คนที่ติดแล้วส่วนใหญ่ก็คิดแค่ว่า.....ทำไมมันติดทนยังงี้ฟะ ลอกเมื่อไหร่นะ คอยดู.......จะเปลี่ยนเป็น Type D สีอื่นบ้าง  ;D ;D ;D

เห็นด้วยตามพี่แม็คว่าเลยกร๊าบ...บ  :sd10:
Pajero Sport 2.5 VG - 4 WD / 2011 / ญฎ - 2518 กทม.

ออฟไลน์ ที 2930

• Pa Mania
  • *
  • Like: 9
  • ก้าวต่อไปถ้ายังหายใจอยู่
สงสัยต้องขัดใจ ผบ. เอา Type D ตามพี่แม็คเม้นท์มาติดบ้างแล้ว  :L2897:

• Pa Mania
  • *
สงสัยต้องขัดใจ ผบ. เอา Type D ตามพี่แม็คเม้นท์มาติดบ้างแล้ว  :L2897:

จัดเลยพี่ที ผบ.ไม่บ่นสักคำ.......บ่นมาหลายคำหลายวันแล้ว  :sd42: :sd42: :sd42:
Pajero Sport 2.5 VG - 4 WD / 2011 / ญฎ - 2518 กทม.

ออฟไลน์ แมวLCB

• Pa Mania
  • *
  • Like: 15
  • หาความสุขในปาเจโร
จัดเลยพี่ที ผบ.ไม่บ่นสักคำ.......บ่นมาหลายคำหลายวันแล้ว  :sd42: :sd42: :sd42:
เอ๊ะๆๆๆพี่อาทเหมือนเคยๆๆ  :L2754: :L2754:  :L2904: :L2904:
สวัสดีครับ

• Pa Mania
  • *
เอ๊ะๆๆๆพี่อาทเหมือนเคยๆๆ  :L2754: :L2754:  :L2904: :L2904:
พี่แมวก็คงจะลอกออกสั่งใหม่ใช่ไหมล่ะ  :L2754:

ออฟไลน์ ที 2930

• Pa Mania
  • *
  • Like: 9
  • ก้าวต่อไปถ้ายังหายใจอยู่
แหมพี่อาทพูดถูกใจ  :sd42:  :sd42:  :sd42: เดี๋ยวคงต้องจัดแล้ว

ออฟไลน์ จิรวัฒน์ จิตนันทกุล (หมู หนองคาย)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 17
แหมพี่อาทพูดถูกใจ  :sd42:  :sd42:  :sd42: เดี๋ยวคงต้องจัดแล้ว
:sd23: สวัสดีครับ พี่อาท พี่ที เพื่อรถคันสวยของเราผมยอมฟังผบ.บนครับพี่ แต่พอแต่งรถเสร็จ ก็ไม่เห็นได้ยินคำบ่นอีกนะ  :L4396:  :L2888: