ผู้เขียน หัวข้อ: && เชิญร่วมงานมิตติ้ง&ติดตั้งไฟทับทิมชายกันชน และ เปิดตัวแป้นปีแพะ แฮะ แฮะ วันอาทิตย์ที่ 18/1/58 &&  (อ่าน 38253 ครั้ง)

ออฟไลน์ ต๋อง Fuddy

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 170
  • *Love You Always*
เริ่มแล้ว คันแรก หนูคันแรก

หนูคันแรก โดย พี่หนู OISHI

ออฟไลน์ พี่โต้ง Tongsom

• Pa Mania
  • *
  • Like: 186
  • Never Say Never ไม่มีแผนเดียว ในการแก้ปัญหา
พี่หนู เห้นแกยุ่งทั้งวัน ยังมีเวลาแว็ป ได้อีกหรือนี่
กิจการ คาร์แคร์ดูแลรักษารถครบวงจรด้วย Product Meguiars เคลือบแก้ว ติดตั้ง ยางลดเสียง Stuffit ติดต่อ: สมชาย Tel : 097-131-2335
Line ID: Tongsom1371 ร้านขายสินค้า: http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,3554.0.html

• Pa Mania
  • *

ไม่ต้องรีบ. แต่อย่าช้า. นะจ๊ะ พี่เจมส์จุก.  :L2754:
เมื่อ ชาวปามาเนีย เจอกัน. มีหรือ จะ นั่งรอเฉยๆ จัดซะ มือ wrap ระดับขั้น เทพ (ไม่ใช่โพธิ์งาม 555)
แต่คือ. อาจารย์หนุ่มรูปหล่อ หน้าตาเหมือน ดาราเกาหลี พี่นุก (ปทุมธานี)

ออฟไลน์ หนู [นินจา]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 11
พี่หนู เห้นแกยุ่งทั้งวัน ยังมีเวลาแว็ป ได้อีกหรือนี่

เวลาช่างประจวบเหมาะพอดีครับ...พี่โต้ง
เกือบหลุดขบวนเหมือนกันครับ
"เราทุกคน สามารถมอบความสุข...ให้กับตนเองและผู้อื่นได้...
ขอแค่เรา...เลือกที่จะเป็นผู้ให้ โดยไร้เงื่อนไข แม้แต่คำว่า ขอบคุณ ".......

• Pa Mania
  • *
เตามาแระ แต่ ไข่ กะ ซอส กระทะ ฯ ยังมาไม่ถึง. สงสัยจะกินกันมื้อเย็น  :L2754:

ออฟไลน์ พี่ม่อน

• Pa Mania
  • *
  • Like: 47
เข้าบ่ายเหลือไข่ให้ด้วยนะครับ   :L2759:
เก็บค่าข้าวกลางไว้เป็นค่าเทอมน้อง giant.  :L2739:
เพื่อนมี  :L6419:  ม่อนไม่มีได้งัย  :L2754: :L2754: :L2754:

ออฟไลน์ อั๋น ราชพฤกษ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 171
สบาย สบาย. ชิว ชิว คร้าบบ

ออฟไลน์ บอย-Pamania

• Pa Mania
  • *
  • Like: 6
ก่อนทำรถต้องหาข้อมูลเยอะๆก่อนเสียดายเงินค๊าบบบบบบ

ออฟไลน์ กิต <Black Angel>

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 175
  • There is a will, there is a way!
ขอเรียนเชิญชาวปามาเนียแชร์รูปภาพความประทับใจมิตติ้งแรกแห่งปี2015ได้ที่กระทู้นี้เลยครับ  :L2759: :L2758:

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php?topic=4413.new#new

ออฟไลน์ ทวนชัย

• Pa Mania
  • *
  • Like: 6
  • ซื่อสัตย์ ซื่อตรง ไม่คตโกง ตรงไปตรงมา มีคุณธรรมในใจ ดูแลใส่ใจ
    • www.tn-auto.com
ผมบรรยายไม่เป็นครับ  ขอลงรูปให้พี่ๆดูตามนี้ครับ
ขอบพระคุณพี่ๆ ทุกๆคัน ที่ได้มาร่วมงานมิตติ้งในครั้งนี้ ซึ่งถือว่าเป็น มิตติ้งแรกของปี  มาคับคลั่งเหมือนเช่นเคยครับ มาทั้งหมด 34 คัน ที่ได้ลงทะเบียน ครับ
โดยมี
1.พี่หนู         11.พี่เปี่ยม    21.พี่ติงลี่   31.พี่ป้อม
2.พี่ต๋อง       12.พี่อ๊อฟ     22.พี่ตุ้ย     32.พี่ลีโจ
3.พี่อั๋น         13.พี่นึก       23.พี่วุธ     33.พี่อาร์ต
4.พี่นุก         14.พี่ติ๊กตัั๊ก   24.พี่ภัทร   34.พี่เอ วัชรพล
5.อ้วน          15.พี่เต้ย     25.พี่ม่อน
6.พี่อิฐ         16.พี่แม็ค    26.พี่ขวัญชัย
7.พี่หยก       17.พี่ใหม่    27.พี่ปรีชา
8.พี่เอ็กซ์      18.พี่กิตติ   28.พี่ตูมตาม
9.พี่เจมส์      19.พี่นะ      29.พี่กิตติศักดิ์
10.พี่พฏ       20.พี่โย      30.พี่บังมะ

กราบขอบพระคุณพี่ๆทุกคนอย่างสูงครับ

ที่จอดรถในร้านไม่พอ ล้นออกมาข้างถนนเลยครับ 

กะบะISUZU คันนี้ก็ สมาชิกนะครับ มามิตติ้งเหมือนกัน พอดีต้องเอามะพร้าวมาส่งลูกค้า เอาPAJERO มาไม่ได้ เลยต้องเอากะบะขนของเข้ามามิตติ้งก่อน ค่อยไปส่งของครับ ประทับใจมากๆเลยครับ
 :L2734:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18 มกราคม 2015, 18:23:26 โดย ทวนชัย »
ทวนชัย หวานอารมย์ โทร 084-1360004  พนักงานขาย แอ๊บ 082-5754448/เล็ก 092-0041655/รัตน์086-5606851

ออฟไลน์ เอ-วัชรพล

• Pa Mania
  • *
  • Like: 76
ขอบคุณพี่ทวน พี่นุช และทีมงานTN AUTO แม้ว่าผมจะโผล่ไปตอนยำ่ค่ำ พี่ทวนและทีมงานยังออกมาต้อนรับ :sd23: ด้วยรอยยิ้มจากใจเช่นเดิม

ขอบคุณสำหรับ ส้มตำพาเพลิน ที่รสชาตแซ่บเวอร์ ที่ตำมาให้ลองชิม :L2900: :L2900: :L2906:  และโอกาสนี้ขออวยพรให้กิจการของTN AUTO เจริญรุ่งเรือง รวมทั้งกิจการร้านส้มตำที่จะเปิดเร็วๆนี้

ขายดี และลูกค้าเนื่องแน่น เช่นเดียวกันกับกิจการแต่งรถนะครับ :L6428: :sd23:

ออฟไลน์ จิรวัฒน์ จิตนันทกุล (หมู หนองคาย)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 17
  :sd23: สวัสดีพี่ๆปามาเนียทุกคนครับ งานมิตติ้งครั้งแรกของปีนี้คงสนุกสนานน่าดูที่เดียวเห็นแต่ละคนครึกครื้นกันน่าดูเชียวครับ   :L2900:  :L2888:

• Pa Mania
  • *
เรียน พี่อั๋น ราชพฤกษ์ , พี่ติ๊กตั๊ก , พี่อ๊อฟ บางประแก้ว , พี่นุก (ปทุมธานี) , พี่เต้ย แม่กลอง ที่นับถือ
จากมิตติ้งที่TN ได้มีการแชร์ค่าอาหาร คันละ300.- แล้วได้รับการแชร์ ช่วยกันจากพี่ๆที่ไปร่วมงานครั้งนี้ ผมจึงนำเรื่องปรึกษาพี่กิต พี่นะ และพี่โย จึงได้ข้อสรุปว่า
+พี่ๆบางท่านนำอาหารและเครื่องดื่มมาร่วมมิตติ้ง ก็ไม่สมควรจะเก็บฯ
+พี่ๆบางท่านก็จ่ายเงินค่าติดตั้งในการติดตั้งไฟท้ายแล้ว ก็ไม่น่าจะเก็บฯเช่นกัน
จึงมีข้อสรุปจากพี่ๆผู้ก่อตั้ง ให้นำเงินส่วนกลางของเว็บช่วยค่าเช่าสถานที่และค่าอาหารให้กับทางร้านTN และได้คืนเงินให้กับพี่ๆที่ร่วมแชร์กลับไป ส่วนพี่ทั้ง 5 ท่าน กลับก่อน จึงรบกวนว่าจะให้ดำเนินการคืนโดยโอนคืนทางธนาคาร ช่วยpmหมายเลข บ/ช ธนาคารมาให้ผมด้วย หรืออื่นๆแจ้งมา ครับ
ทั้งนี้ต้องขออภัยอาจจะทำให้พี่ๆไม่สบายใจ สำหรับกรณีนี้ก็ได้. ผมน้อมรับผิดพลาดทั้งหมด ครับ
นับถือ

:L4399:

ออฟไลน์ อั๋น ราชพฤกษ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 171
เอาไว้กินไข่เจียวงานหน้าเลยคับ. ร่วมด้วยช่วยกันคับพี่ต๋อง. ขอบพระคุณคับผม. 
สบาย สบาย. ชิว ชิว คร้าบบ

ออฟไลน์ เหน่ง อ่อนนุช ปาดำ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 1

ออฟไลน์ บิ๊กก้า

• Pa Mania
  • *
  • Like: 23
  • บิ๊กก้า
นี่แหละครับ ปามาเนีย ดูอบอุ่นมากครับ

ออฟไลน์ แมวLCB

• Pa Mania
  • *
  • Like: 15
  • หาความสุขในปาเจโร
นี่แหละครับ ปามาเนีย ดูอบอุ่นมากครับ
พี่บิ๊กก้า ไม่มาร่วม  :L6415: บ้างละคับจะได้อุ่นๆๆ   :L2736: :L2736: :L4396: :
สวัสดีครับ

ออฟไลน์ พี่โย่ง บางพระ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 0

• Pa Mania
  • *
เรียน พี่สุภัทร
จากการรวมตัวซื้อฯ ของสมาชิก ตามกระทู้ที่แนบมา ดังนี้
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php?topic=4281.msg170826#msg170826
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,4386.0.html
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,4413.0.html
ซึ่งครั้งนี้พี่ๆที่ร่วมจัดซื้อยินดีมอบเงินบำรุงเว็บ ท่านละ 150.- มีผู้ร่วมทั้งหมด 11 ท่าน
ยอด 150x11 = 1,650.- และมี พี่อั๋น ราชพฤกษ์ กับ พี่อ๊อฟ บางประแก้ว ร่วมสมทบอีกท่านละ 300x2 = 600.-  รวมบำรุงเว็บ 1,650+600 = 2,250.-
และผมได้ดำเนินการโอนเข้าบัญชีเรียบร้อย

จึงเรียนเพื่อให้ทราบ
นับถือ
ต๋อง Fuddy

ออฟไลน์ สุภัทร (Pat)

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 70
  • สวัสดี สมาชิก ปามาเนียทุกท่าน
ยืนยันการรับเงิน และโอนผ่านเข้าบัญชีเวปเรียบร้อยแล้วครับ

ขอบคุณครับ ;) ;) ;)
การกระทำใดๆ เพื่อส่งมอบสิ่งดีๆ ให้มวลหมู่สมาชิก