ผู้เขียน หัวข้อ: Happy birthday สำหรับพี่ๆสมาชิกปามาเนียที่คล้ายวันเกิดเดือน พฤศจิกายน 2557  (อ่าน 21757 ครั้ง)

ออฟไลน์ บังมะ-Bangma

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 34
  • ไปทุกที่ ที่มีทาง
สุขสันต์วันเกิดครับคิดสิงใดขอให้สมหวังครับ  :L2753:

ออฟไลน์ Goodboy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 35
Pamania so good

ออฟไลน์ เต้ย แม่กลอง

• Webmaster
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 52
  • काली दास
    • EVO Hosting
HAPPY BIRTHDAY PAJERO SPORT MANIA
สังคมดีไม่มีขาย ถ้าอยากได้ต้องทำเอง

ออฟไลน์ ต๋อง Fuddy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 170
  • *Love You Always*
:L2888: HAPPY BIRTHDAY PAJERO SPORT MANIA :L2888:
11/11/57 เป็นวันคล้ายวันเกิดของพี่วัช และ PAJERO SPORT MANIA

• Pa Mania
  • *
12/11/57 คล้ายวันเกิดของพี่ทั้งสองท่าน. ขอให้มีสุขภาพแข็งแรง ครับ
HBD

ออฟไลน์ แม็ค พัทยา MrMacSayHi

• Pa Mania
  • *
  • Like: 169
Happy birthday ครับพี่ตาม ติดหวังสิ่งใดก็ขอให้สมความปรารถนาครับ  :L2734:
ขออภัยหากความรู้เท่าไม่ถึงการณ์เป็นเหตุนำมาซึ่งความขุ่นข้องหมองใจ

ออฟไลน์ Goodboy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 35
แฮปปี้ๆๆเบิร์ดเดย์พี่ๆที่มีวันคล้ายวันเกิดในเดือนนี้ ขอให้พี่ๆๆแข็งๆๆใหญ่ๆๆยาวๆๆครับ :sd23: :sd23: :sd23:
Pamania so good

ออฟไลน์ พี่ลีโจ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 59
  • โจ-เทียนทะเล
hbd ครับท่านพี่ตาม ขอให้ :L6415: แล้วผบ.ไม่เคลืองนะครับ  :L2732:
รบกวนพี่ๆแก้ไขปรับเปลี่ยนรูปส่วนตัวด้วยครับดูตัวอย่าง กดที่ link ด้านล่าง

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ อั๋น ราชพฤกษ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 171
 :L4384:   สุขสันวันเกิดคับพี่ตาม   สุขภาพเเข็งแรงคับผม
สบาย สบาย. ชิว ชิว คร้าบบ

• Pa Mania
  • *
13/11/57 คล้ายวันเกิดของพี่บิ๊ก ขอให้ความสุข สุขภาพร่างกายแข็งแรง ครับ

ออฟไลน์ พี่อิฐ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75
HBD ครับพี่บิ๊ก GT สวยวันสวยคืนครับ  :L2734:

Pajero sport Mania = นิยามการพักผ่อนของผม

ข้อแนะนำเบื้องต้นตาม link ครับ
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ ปุ๊...kbo

• Pa Mania
  • *
  • Like: 25
 :L4361: สุขสันต์วันเกิดจร้าาา....พี่บิ๊ก GT ขอให้มั่งให้มี ขอให้ใหญ่ให้โต ขอให้สาวให้สวย ขอให้รวยให้ล้น ขอให้แข็งให้มีแรง HaPPy BIrtHdAy ja
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13 พฤศจิกายน 2014, 12:29:20 โดย ปุ๊...kbo »

• Pa Mania
  • *
:L4361: สุขสันต์วันเกิดจร้าาา....พี่บิ๊ก GT ขอให้มั่งให้มี ขอให้ใหญ่ให้โต ขอให้สาวให้สวย ขอให้รวยให้ล้น ขอให้แข้งให้มีแรง HaPPy BIrtHdAy ja
อุต๊ะ รู้สึกพี่ปุ๊ จะอวยพรพี่บิ๊ก ยาวพิเศษ กว่าพี่ๆท่านอื่น แบบนี้ 2 มาตราฐานหรือเปล่าครับ.  ;D ;)

ออฟไลน์ ต้า ชลบุรี

• Pa Mania
  • *
  • Like: 4
  • มิตรภาพดีๆหาได้ที่ pamania
Hbd มีความสุขมากๆคับพี่ๆทุกคนร่ำรวยเงินทองคับ

• Pa Mania
  • *
15/11/57 เป็นวันคล้ายวันเกิดของพี่สาคร สมัครและได้รับfull member แล้ว ก็แวะเข้ามาทักทายกันบ้างครับ
ขอให้มีสุขภาพแข็งแรง ครับ happy birthday

ออฟไลน์ พี่ตุ้ย_Yindee

• Pa Mania
  • *
  • Like: 49
  • ไปทุกที่ด้วยPAJERO SPORT
สุขสันต์วันเกิด Happy Birthday พี่ๆ ทุกๆท่านครับ
ขอให้มีสุขภาพแข็งแรง มีความสุขมากๆนะครับ

:sd24: :L4384: :L4384: :L4384:  :sd24:
 :L2904: :L2897: :L2901:
:sd24: I LOVE PA_MANIA  :L4398: :sd24: "Pamania เพื่อนกันตลอดไป"

• Pa Mania
  • *
16/11/57 เป็นวันคล้ายวันเกิดของพี่ทั้งสองท่าน. ขอให้สุขภาพแข็งแรงครับ

ออฟไลน์ บอย พัทยา

• Pa Mania
  • *
  • Like: 30
16/11/57 เป็นวันคล้ายวันเกิดของพี่ทั้งสองท่าน. ขอให้สุขภาพแข็งแรงครับ

สุขสันต์วันเกิดคับพี่ๆ :sd10:

ออฟไลน์ ปุ๊...kbo

• Pa Mania
  • *
  • Like: 25
HBD->->->สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดจร้า....พี่อ๊อด ลาดพร้าว 71 และพี่ชาติ The-kop ขอให้สุขสมหวังดังใจหวัง สุขภาพแข็งแรง เงินทองเต็มตุ่มเต็มไห การงานก้าว

หน้ามั่นคง เดินทางปลอดภัยนะจ๊ะ...  :sd24:

• Pa Mania
  • *
17/11/57 เป็นวันคล้ายวันเกิดของ.....

ขอให้มีความสุข และสุขภาพแข็งแรง ครับ