ผู้เขียน หัวข้อ: < นับ 1 ใหม่ >เปิดจองและเริ่มจำหน่ายแป้นพักเท้า PA-Mania รุ่นใหม่......หน้า25  (อ่าน 194087 ครั้ง)

ออฟไลน์ อ๊อฟ บางปะแก้ว

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 12
รับแซ่บครับ พี่หยก พี่อั๋น  :L2904:
ส่วนเรื่องรูปภาพ กำลังถ่ายทำอยู่ครับ  :L4363:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22 กันยายน 2014, 20:49:09 โดย อ๊อฟ บางปะแก้ว »
เมื่อสบายใจที่ไหนก็น่าอยู่

ออฟไลน์ พี่สุรศักดิ์ (TE37)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 7
  • "คำว่าให้ไม่สิ้นสุด"
บังสุรศักดิ์หายไปนานเลยนะ  :L2736:
จัดสวนที่บ้านครับบังมะคิดถึงครับ  :sd23:
Pajero sport .... by titanium.

ออฟไลน์ บิ๊กก้า

• Pa Mania
  • *
  • Like: 23
  • บิ๊กก้า
รถพี่บิ๊กก้า โหลด ลงเท่าไหร่ครับ ดูรถเตี้ยมากเลยครับ  :L2754:

พี่เอกผมแค่เปลี่ยนแมก20 เองครับ  อาจเป็นเพราะชุดแต่งของรถเลยทำให้มองดูเตี้ยครับผม 

• Pa Mania
  • *
  • บิ๊กก้า
ขอโชว์แต่ไม่สั่งนะครับเนื่องจากติดทัณบนฑ์
แค่อยากโชว์แบบพี่ๆคนอื่นมั่ง
รูปล่างสุดถ่ายคู่กับ ผบ กับน้องปาสมัยแรกเริ่มเพิ่งได้มาใหม่ๆครับ
เปลี่ยนไปเยอะมาก
 :sd42: :sd42: :sd42:

รูปพี่โจ้ถ่ายคู่กับผบ. ช่างดูเป็นชายสุภาพ เรียบร้อยมากครับ   :L2905:  :L2905:  :L2905:

ออฟไลน์ พี่สุรศักดิ์ (TE37)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 7
  • "คำว่าให้ไม่สิ้นสุด"
หายไปนานเลยบังสุรศักดิ์ ว่าแต่งานครบรอบปีที่2 คงได้เจอกันนะครับ
สวัสดีครับบังต๋องงานครบรอบ2ปีไปแน่นอนครับบอกลูกๆๆกับแฟนแล้วครับ......คิดถึงพี่ๆครับ  :sd23:
Pajero sport .... by titanium.

• Pa Mania
  • *
  • บิ๊กก้า
พี่โจ้ครับ ถ่ายคู่ ผบ พี่ดูสุภาพมากๆเลยครับ  :L2900:  :L2739: :L2754:

เพิ่งเห็นว่าพี่นุก ก็มองเหมือนผม   :L2905:  :L2905:  :L2905:

ออฟไลน์ จิรวัฒน์ จิตนันทกุล (หมู หนองคาย)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 17
โอนแล้วครับ 1600.09 เมื่อกี้ครับ พร้อมกติกาครับ
:sd23: สวัสดีครับพี่บังมะ รถผมจะได้ติดสติกเกอร์เหมือนแบบพี่อีกคันด้วยครับ กาบข้างรถของผมใช้ยี่ห้อเดียวกันกับของพี่ครับ

ออฟไลน์ Goodboy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 35
:sd23: สวัสดีครับพี่บังมะ รถผมจะได้ติดสติกเกอร์เหมือนแบบพี่อีกคันด้วยครับ กาบข้างรถของผมใช้ยี่ห้อเดียวกันกับของพี่ครับ
ติดแบบดี แล้วอวดดีด้วยนะครับพี่หมู สู้ๆๆครับ  :L2736: :L2736: :sd27: :sd27: :sd23:
Pamania so good

ออฟไลน์ จิรวัฒน์ จิตนันทกุล (หมู หนองคาย)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 17
สวัสดีครับพี่เปียม ของผมต้องติดวันงานมิตติ้งครับเพราะวันนั้นจะมีพี่ๆที่มีฝีมือในการติดจะติดให้ครับ  :L2753:  :L2736:

• Pa Mania
  • *
สวัสดีครับพี่เปียม ของผมต้องติดวันงานมิตติ้งครับเพราะวันนั้นจะมีพี่ๆที่มีฝีมือในการติดจะติดให้ครับ  :L2753:  :L2736:
ผมแนะนำ พี่อ้วน กับพี่ลีโจ  กรณีพี่อ้วน เด่วผมอัด 037 ให้พี่อ้วน รับรอง ไฟแดงไม่มีเบรกครับ  :L2905: :L2905: :L2905:

ออฟไลน์ แม็ค พัทยา MrMacSayHi

• Pa Mania
  • *
  • Like: 169
โอนแล้วครับผม 1600.49 ครับ  :L4399:

ขออภัยหากความรู้เท่าไม่ถึงการณ์เป็นเหตุนำมาซึ่งความขุ่นข้องหมองใจ

• Pa Mania
  • *

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
ประกาศ ครั้งที่ 1

จะเปิดให้จองสิทธิ์ได้ตามเงื่อนไขกำหนด  จนถึงวันที่ 30 กันยายน 2557 นี้เท่านั้นนะครับ 

ใครจะตัดสินใจอย่างไร  ใครจะรออะไร  คุณมีเวลาอีก week เดียว

:L2736:
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ ตุ้ย THEPBURI

• Pa Mania
  • *
  • Like: 39
ขอบคุณ พี่เก่ง ที่โทรแจ้ง ครับ  :sd23:
ขอจอง 1 อัน ครับ
ขอบคุณที่ยังเหลือครับ  :sd10: :sd42:

• Pa Mania
  • *
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
กระทู้โชว์หล่อนิเยอะกันจริงๆ  หาข้อมูลย้อนหลังแทบไม่เจอ 555

เอากันให้เต็มที่ครับ  :L2900:
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ พี่โต (1007)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 28
กระทู้โชว์หล่อนิเยอะกันจริงๆ  หาข้อมูลย้อนหลังแทบไม่เจอ 555

:L2900: เป็นเพราะพี่ ๆ ปามาเนียพาหล่อครับ  :L4399:
:L4398: โอม  งึมงำ งึมงำ รักกู  หลงกู  รักปา  หลงปา... :L2901:

ออฟไลน์ บังมะ-Bangma

• Pa Mania
  • *
  • Like: 34
  • ไปทุกที่ ที่มีทาง
มีเพื่อนแล้ว ติดเสร็จมาอวดด้วยนะ  :L2736:  :L2900:

ออฟไลน์ ต๋อง Fuddy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 170
  • *Love You Always*

พี่นะต้องเน้นด้วยว่า ให้อ่านเงื่อนไขที่ 5และ6 และตีความให้ได้ ถ้าไม่ได้ รบกวนพี่เปี่ยมช่วยตีความให้ด้วยครับ.  :L2739:

ออฟไลน์ ตุ้ย THEPBURI

• Pa Mania
  • *
  • Like: 39
โอนแล้วครับ วันที่ 23/09/57 11.10น.
1661 บาท (ขออนุญาตโอนยอดเลขสวยครับ พอดียังไม่ทันได้หมายเลขพิเศษ)
 :sd23: :sd23: :sd23:

• Pa Mania
  • *
พี่นะต้องเน้นด้วยว่า ให้อ่านเงื่อนไขที่ 5และ6 และตีความให้ได้ ถ้าไม่ได้ รบกวนพี่เปี่ยมช่วยตีความให้ด้วยครับ.  :L2739:

----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

เงื่อนไขการจองและสั่งซื้อ สินค้า Limited (PR - internal)
- เป็นสมาชิก Full member
- มีกระทู้โพสเกิน 100 กระทู้
- มีสัญลักษณ์โชว์ให้เห็นชัดเจน ว่าเป็นสัญลักษณ์ Pa mania เช่น Sticker A sหรือ B หรือ D
- สำหรับสมาชิกใหม่ที่ยังไม่เคยมาเจอกันตามมิตติ้งช่วยแสดงตัวพร้อมถ่ายรูปหลังรถ โชว์สัญลักษณ์
- กรณีที่สมาชิกสั่งเกิน 1 ชิ้น  ผมในฐานะเจ้าของกระทู้ขอพิจารณาการให้สิทธิ์เอง 
- ขอสงวนสิทธิ์ให้เฉพาะ สมาชิกที่มีสัญลักษณ์แสดงความเป็นสมาชิกปามาเนีย ONLY เท่านั้น

----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

แทบไม่ต้องตีความให้ปวดกระบาล  ข้อ 6 "สมาชิกที่มีสัญลักษณ์แสดงความเป็นสมาชิกปามาเนีย ONLY เท่านั้น"

- มีsticker ปามาเนียบ้านเดียว
- หรือมีโชว์การแสดงผาดโผน  คัตเตอร์ขูดกระจกให้เห็นว่า  ตัดสินใจแล้ว   PA Mania - Only ( before - after) เพราะชิ้นนี้ผมทำเพื่อDNAปามาเนีย
- หากไม่เป็นไปตามข้อ 6 ก็พิจารณาชิ้นอื่นได้เลยครับ  ที่ไม่มีข้อนี้ระบุ
- หากไม่เป็นตามข้อ 6 ก็ยังใช้สิทธิ์ Full member ได้ตามปกติเช่นกัน  ไม่มีผลใดๆกับ Status

ชัดเจนนะครับ