ผู้เขียน หัวข้อ: < นับ 1 ใหม่ >เปิดจองและเริ่มจำหน่ายแป้นพักเท้า PA-Mania รุ่นใหม่......หน้า25  (อ่าน 194448 ครั้ง)

ออฟไลน์ DiN บดินทร์

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 8
  • ..รัฐศาสตร์การไฟฟ้า..
 :L4373: ครูบ้านนอก... ขอจอง +1 สิทธิ์ ครับ...
เอาไปบวก V1 ที่มีมาก่อนหน้าครับ :L4399: :L4399: :L4399:

ออฟไลน์ Goodboy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 35
พาครอบครัวไปมิตติ้งแต่งรถด้วยบางครั้งอาจไม่ค่อยสะดวก แนะนำให้เลือกพาไปแนว Pamania Family Meeting ครับ อันที่ใกล้ที่สุดก็น่าจะเป็นงานปีครับ  :L2734:
:L4399: :L4399: :L4399: ขอบพระคุณครับพี่กิตครับ ผมคำนำ สารบัญ ผบ.ละครับ ผบ.ตอบสั้นๆๆว่า ดูก่อนครับ ผมจึงคอยผบ.ให้ดูก่อนครับ  :sd23: :sd23:
Pamania so good

• Pa Mania
  • *
ขออนุญาติพี่ๆทุกท่าน และขออภัยที่ขัดอารมย์  :L6415: เนื่องจากมีประเด็นที่จะต้อง Clarify ซักนิดนึงครับ

ขอรบกวนพี่น้องนัทช่วย Clarify ข่าวนี้ให้หน่อยครับว่าจริงๆหรือไม่จริงอย่างไร ที่ต้อง Clarify เพราะข่าวต่อไปนี้จะมีผลถึงการกำหนดสิทธิของพี่น้องนัทที่จะได้รับในการซื้อสินค้า Limited ชิ้นนี้หรือไม่นะครับ และพอดีผมเองไม่ชอบทำอะไรลับๆล่อๆ PM ลับหลัง เลยขอ Clarify ที่หน้าบอร์ดเลยครับ ชัดเจน เปิดเผย ตาม concept ของ admin ปามาเนียครับ

ข่าวที่ว่าคือ

"ผมได้รับข่าวลือมาว่า พี่น้องนัทเคยกล่าวถึงกันชนกรงแมวในสื่อออนไลน์ที่หนึ่งว่า "กรงแมวปัญญาอ่อน" ไม่ทราบว่าข้อเท็จจริงเป็นอย่างไรครับ"

**พี่นะครับ ผมขอใช้สิทธิของ admin ทำการ pending สิทธิการซื้อของพี่น้องนัทไว้ก่อนนะครับ ขอให้ชี้แจงประเด็นข้างบนนี้ก่อน ปล่อยไว้เดี๋ยวเกิดความเข้าใจผิดลุกลามใหญ่โตจะมาเป็นปัญหาในภายหลัง เคลียร์แล้วจะได้จบครับ

ระหว่างที่ผมรอพี่น้องนัทมาชี้แจง พี่ๆทุกท่านเชิญ  :L6415: กันต่อได้เลยนะครับ  :L6425: :L6425: :L2904: :L2901:
ผมก็คอยฟังการสืบการแถลงข้อเท็จจริงด้วยนะครับ  :L4399: :L2732: :L2732:

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
ขออนุญาติพี่ๆทุกท่าน และขออภัยที่ขัดอารมย์  :L6415: เนื่องจากมีประเด็นที่จะต้อง Clarify ซักนิดนึงครับ

ขอรบกวนพี่น้องนัทช่วย Clarify ข่าวนี้ให้หน่อยครับว่าจริงๆหรือไม่จริงอย่างไร ที่ต้อง Clarify เพราะข่าวต่อไปนี้จะมีผลถึงการกำหนดสิทธิของพี่น้องนัทที่จะได้รับในการซื้อสินค้า Limited ชิ้นนี้หรือไม่นะครับ และพอดีผมเองไม่ชอบทำอะไรลับๆล่อๆ PM ลับหลัง เลยขอ Clarify ที่หน้าบอร์ดเลยครับ ชัดเจน เปิดเผย ตาม concept ของ admin ปามาเนียครับ

ข่าวที่ว่าคือ

"ผมได้รับข่าวลือมาว่า พี่น้องนัทเคยกล่าวถึงกันชนกรงแมวในสื่อออนไลน์ที่หนึ่งว่า "กรงแมวปัญญาอ่อน" ไม่ทราบว่าข้อเท็จจริงเป็นอย่างไรครับ"

**พี่นะครับ ผมขอใช้สิทธิของ admin ทำการ pending สิทธิการซื้อของพี่น้องนัทไว้ก่อนนะครับ ขอให้ชี้แจงประเด็นข้างบนนี้ก่อน ปล่อยไว้เดี๋ยวเกิดความเข้าใจผิดลุกลามใหญ่โตจะมาเป็นปัญหาในภายหลัง เคลียร์แล้วจะได้จบครับ

OMG !    ขอบคุณข้อมูลครับพี่ตาม   งั้นขอเอาสิทธิ์ให้สมาชิกปามาเนียท่านอื่นๆที่พร้อมและเต็มใจซื้อไปเหยียบเล่นกันก่อน  เพราะทางการแพทย์มีข้อมูลที่น่าเชื่อถือว่าประสาทสัมผัสที่ปลายเท้าจะต่อตรงเข้าสู่หัวใจเพื่อให้วิญญานปามาเนียพุ่งซ่านไปทั่วร่างกาย   ด้วยวัฒนธรรมของกลุ่มใหม่ที่พวกเราช่วยกันสร้างช่วยกันทำ

เครดิตข้อมูลจาก : ห้างขายยาตราเสือมังกร
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ แม็ค พัทยา MrMacSayHi

• Pa Mania
  • *
  • Like: 169
ขอถามแบบไม่รู้เรื่องนะครับ แบบว่า ขนาดของที่พักเท้าในรุ่นเกียร์ธรรมดาใส่ได้มั้ยครับ มันจะไปขวางเกะกะตอนเหยียบครัชหรือป่าวครับ เห็นแล้วโดนมาก แต่กลัวจะติดขัดเหมือนตอนติดพรมกระดุมครับ  :L4399: :L4399: :L4399:
ขออภัยหากความรู้เท่าไม่ถึงการณ์เป็นเหตุนำมาซึ่งความขุ่นข้องหมองใจ

• Pa Mania
  • *
OMG !    ขอบคุณข้อมูลครับพี่ตาม   งั้นขอเอาสิทธิ์ให้สมาชิกปามาเนียท่านอื่นๆที่พร้อมและเต็มใจซื้อไปเหยียบเล่นกันก่อน  เพราะทางการแพทย์มีข้อมูลที่น่าเชื่อถือว่าประสาทสัมผัสที่ปลายเท้าจะต่อตรงเข้าสู่หัวใจเพื่อให้วิญญานปามาเนียพุ่งซ่านไปทั่วร่างกาย   ด้วยวัฒนธรรมของกลุ่มใหม่ที่พวกเราช่วยกันสร้างช่วยกันทำ

เครดิตข้อมูลจาก : ห้างขายยาตราเสือมังกร

พี่นะครับ จุดที่36นี้ มันใช่แน่นะครับพี่  :sd42: :sd42:

• Pa Mania
  • *
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
ขอถามแบบไม่รู้เรื่องนะครับ แบบว่า ขนาดของที่พักเท้าในรุ่นเกียร์ธรรมดาใส่ได้มั้ยครับ มันจะไปขวางเกะกะตอนเหยียบครัชหรือป่าวครับ เห็นแล้วโดนมาก แต่กลัวจะติดขัดเหมือนตอนติดพรมกระดุมครับ  :L4399: :L4399: :L4399:

จะลองดูของจริงเกรงว่าอาจจะไม่ทันซื้อ   แต่หากซื้อก่อนแล้วใส่ไม่ได้จริงๆยังปล่อยให้เกียร์auto ได้

ผมว่าพี่แม็ค  คงตัดสินใจได้ครับ  :L6425:
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

• Pa Mania
  • *
พี่นะครับ จุดที่36นี้ มันใช่แน่นะครับพี่  :sd42: :sd42:

Sure ! ครับพี่เปี่ยม  5555    ใช้แล้วกระตุ้นอันนั้นแหละ

ออฟไลน์ ตูมตาม

• Pa Mania
  • *
  • Like: 260
Sure ! ครับพี่เปี่ยม  5555    ใช้แล้วกระตุ้นอันนั้นแหละ

ถ้างั้นพี่อิฐ พี่เอ็กซ์ คงต้องสั่งซัก 2 อัน ไว้นวดทั้งเท้าซ้ายและขวาแล้วหละ ... เผื่อได้ผล  :sd42: :sd42: :sd42: :L2900: :L2901:
We are put in situations to build our characters, not to destroy us.

ออฟไลน์ พี่อิฐ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75
ถ้างั้นพี่อิฐ พี่เอ็กซ์ คงต้องสั่งซัก 2 อัน ไว้นวดทั้งเท้าซ้ายและขวาแล้วหละ ... เผื่อได้ผล  :sd42: :sd42: :sd42: :L2900: :L2901:

ว่าแล้วต้องวกมาที่ผม  :sd42: :sd42:

ว่าแต่ กรงแมวปัญญาอ่อน นี่มันมีจริงด้วยหรอครับ รอการแถลงไข  :L2739:

Pajero sport Mania = นิยามการพักผ่อนของผม

ข้อแนะนำเบื้องต้นตาม link ครับ
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

• Pa Mania
  • *

ขอบคุณครับพี่นะ ว่างๆผมจะนวดจุดนั้นบ่อยๆครับ  :sd42: :sd42: :sd23:

• Pa Mania
  • *
จัดหนักเลยนะครับ พี่อิฐ พี่เอ็กซ์  :L4396: :L4396: :L2901:

ออฟไลน์ พี่มัติ [Foazee]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75

สำหรับสองท่านนั้นต้องกระตุ้นอะไรเป็นพิเศษหรือเปล่าครับ  :L2761:  :L2761:  :L2761:

อันที่จริงก็พอรู้ แต่ก็ถามเพื่อความแน่ใจ  :L2739:  :L2739:  :L2739:
ทรัพย์สินยิ่งใช้ยิ่งหมดไป ความรู้ยิ่งใช้ยิ่งเพิ่มพูน

ออฟไลน์ พี่เจ ปาดำ เชียงราย

• Pa Mania
  • *
  • Like: 32
ฉลองครบ 100 คร้าบ... วันนี้ติดเวรบุญ รพ. เดี๋ยวไปโอนให้อีกทีนะครับ

:L4399:
JayNoppadol

ออฟไลน์ Jojo (โจ้)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 221

ป๊าดดๆๆๆๆๆๆๆๆ
เพราะงี้นี่เอง
เราไม่เคยนวดส้นเท้านี่เอง
ถึงว่า ทำไมไม่มีลูกสักที
ต้องไปนวดเท้าบ่อยๆละ
 :L2736: :L2736: :L2736:
***ขอความร่วมมืออย่าเล่นกระทู้โพสหลายกระทู้ด้วย EMO บ่อยๆอย่างเดียวนะครับ***

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,4043.0.html

• Pa Mania
  • *
ป๊าดดๆๆๆๆๆๆๆๆ
เพราะงี้นี่เอง
เราไม่เคยนวดส้นเท้านี่เอง
ถึงว่า ทำไมไม่มีลูกสักที
ต้องไปนวดเท้าบ่อยๆละ
 :L2736: :L2736: :L2736:
จัดการไปเลยครับ ท่านประธานพี่โจัครับ  :L6419: :L6419:

ออฟไลน์ พี่ตุ้ย_Yindee

• Pa Mania
  • *
  • Like: 49
  • ไปทุกที่ด้วยPAJERO SPORT
 :sd24: :L4384: :L4384: :sd24:

เอาภาพมายืนยันเพื่อให้ตรงตามเงื่อนไขครับ
ส่วนกระทู้เกิน100 ผมว่ายังน้อยไปด้วยซ้ำน่าจะสัก 300Up
เพราะเรียนตามตรงว่าหลายๆคนที่มาจองนั้นผมไม่เห็นเข้ามาพูดคุยกันเลยครับ
แต่พอมีของดีๆมากันไวมาก ยังไงพี่ๆอีกหลายๆท่านที่กระทู้ยังไม่100
เข้ามาคุยกันบ่อยๆครับ เดี๋ยวเดียวก็ผ่าน100ครับ

:sd24: I LOVE PA_MANIA  :L4398: :sd24: "Pamania เพื่อนกันตลอดไป"

• Pa Mania
  • *
จะลองดูของจริงเกรงว่าอาจจะไม่ทันซื้อ   แต่หากซื้อก่อนแล้วใส่ไม่ได้จริงๆยังปล่อยให้เกียร์auto ได้

ผมว่าพี่แม็ค  คงตัดสินใจได้ครับ  :L6425:

งั้นก็...... +1 ด้วยค้าบ  :sd23:
ขออภัยหากความรู้เท่าไม่ถึงการณ์เป็นเหตุนำมาซึ่งความขุ่นข้องหมองใจ

• Pa Mania
  • *
ฉลองครบ 100 คร้าบ... วันนี้ติดเวรบุญ รพ. เดี๋ยวไปโอนให้อีกทีนะครับ

:L4399:

สุดยอดเลยพี่เจ สำเร็จภายในไม่กี่วันด้วย อย่างนี้ก็เป็นตัวอย่างให้พี่ๆที่ยังโพสต์ไม่ถึงร้อยมีกำลังใจขึ้นอีกเยอะเลยครับ  :L2734: :L2734: :L2734:

ออฟไลน์ Jojo (โจ้)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 221
:sd24: :L4384: :L4384: :sd24:

เอาภาพมายืนยันเพื่อให้ตรงตามเงื่อนไขครับ
ส่วนกระทู้เกิน100 ผมว่ายังน้อยไปด้วยซ้ำน่าจะสัก 300Up
เพราะเรียนตามตรงว่าหลายๆคนที่มาจองนั้นผมไม่เห็นเข้ามาพูดคุยกันเลยครับ
แต่พอมีของดีๆมากันไวมาก ยังไงพี่ๆอีกหลายๆท่านที่กระทู้ยังไม่100
เข้ามาคุยกันบ่อยๆครับ เดี๋ยวเดียวก็ผ่าน100ครับ

ค่อนข้างเห็นด้วยกับพี่ตุ้ยครับ
สินค้าชิ้นนี้ใช้เวลารอนานมากกกก
แต่คนที่เข้ามาสั่งจอง บอกตรงๆครับ หลายคนไม่คุ้นเลยครับ
หวังว่าได้ของแล้ว คงยังเข้ามาคุยกันอยู่นะครับ
***ขอความร่วมมืออย่าเล่นกระทู้โพสหลายกระทู้ด้วย EMO บ่อยๆอย่างเดียวนะครับ***

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,4043.0.html