ผู้เขียน หัวข้อ: (ทุกวันหยุดราชการ) สายเขียว....ขอเชิญร่วมปั่นจักรยานออกกำลังกายที่ สนามฟ้า SL  (อ่าน 231926 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนู [นินจา]

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 11
ขอเป็นกำลังใจให้พี่ๆ ทุกคนนะครับ :L2753:
ช่วงนี้ต้องขอแอบซุ่มดูอยู่ห่างๆ ก่อนนะครับ ;D ;D ;D
"เราทุกคน สามารถมอบความสุข...ให้กับตนเองและผู้อื่นได้...
ขอแค่เรา...เลือกที่จะเป็นผู้ให้ โดยไร้เงื่อนไข แม้แต่คำว่า ขอบคุณ ".......

ออฟไลน์ พี่ปรี บางบ่อ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 79
เมื่อเช้านี้  เริ่มปั่น 06.00

รก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 31 มกราคม 2015, 13:21:51 โดย พี่ปรี บางบ่อ »

ออฟไลน์ ติงลี่..

• Pa Mania
  • *
  • Like: 108
รักเหมือนพี่เหมือนน้อง ช่วยกันป้องปฐพี

ออฟไลน์ พี่จ่า Jatot

• Pa Mania
  • *
  • Like: 48
แลกของกันอีกล่ะ  :sd42: :sd42:

เอาล้อหน้าไป  เอาล้อหลังมา แค่นั้นเอง  :L2905:  :L2905:
คนเราแก่ได้เพียงตัวเลข แต่จิตใจห้ามแก่
เมื่ิอจิตใจไม่แก่  ร่างกายก็ไม่แก่

ปั่น ปั่น ไป ไม่ไหวก็จูง
Pajero Sport 4WD

ออฟไลน์ สจ๊วต (stewart)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 17
วันนี้ไปปั่นกันป่าวครับ

ออฟไลน์ พรเทพ จอมทอง

• Pa Mania
  • *
  • Like: 77
่ สนามเขียวสุวรรณภูมิ
« ตอบกลับ #585 เมื่อ: 1 กุมภาพันธ์ 2015, 17:34:10 »
คงไม่ได้ปั่นครับ วันนี้ไปปั่นงานของกองทัพอากาศ เพิ่งจะกลับมากัน อาทิตย์หน้าครับ คงหลายคน

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
ตอนนี้ทีม PA Mania Bike เริ่มแข็งกันมากขึ้น      วันอาทิตย์ที่ผ่านมาคนละ 2 รอบ    เล่นกันไล่กันที่ความเร็วไม่ถึง 52 เท่าไหร่   :sd42: :sd42: :sd42:

ตัวอย่างของการเปลี่ยนแปลงของพี่ปรีที่มีร่างกายแข็งแรงขึ้น  เห็นตามมาที่ speed  40  สุดยอดมากๆ

:L4396: :L4396: :L4396: :L4396: :L4396:  :sd42: :sd42: :sd42: :sd42:
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

• Pa Mania
  • *
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
มารอต้อนรับสมาชิกใหม่กัน

กำลังหัดหมอบ  หลังแข็งไปหน่อย

เอ้าลองดู อีกนิด

เขาแหละ  ;)

โอเค  ท่าได้ล่ะเตรียมลงสนามจริงอาทิตย์หน้าเลย

:sd10:
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ บังมะ-Bangma

• Pa Mania
  • *
  • Like: 34
  • ไปทุกที่ ที่มีทาง
มาต้อนรับพี่ต๋องล่วงหน้ายินดีต้อนรับสู่สนามเขียวครับ

ออฟไลน์ สจ๊วต (stewart)

• Pa Mania
  • *
ตอนนี้ทีม PA Mania Bike เริ่มแข็งกันมากขึ้น      วันอาทิตย์ที่ผ่านมาคนละ 2 รอบ    เล่นกันไล่กันที่ความเร็วไม่ถึง 52 เท่าไหร่   :sd42: :sd42: :sd42:

ตัวอย่างของการเปลี่ยนแปลงของพี่ปรีที่มีร่างกายแข็งแรงขึ้น  เห็นตามมาที่ speed  40  สุดยอดมากๆ

:L4396: :L4396: :L4396: :L4396: :L4396:  :sd42: :sd42: :sd42: :sd42:

speed ที่ 52 ยาวๆ นี่ ผมบายครับ หัวใจแข็งแรงไม่พอ
ช่วงนี้งานเยอะ ยิ่งอ่อนซ้อมด้วย
ลากซัก 40 พอได้ ขอหลบในนะ ใครเป็นหัวลากขอดูดตูดด้วย อิอิ

ออฟไลน์ ต๋อง Fuddy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 170
  • *Love You Always*
มารอต้อนรับสมาชิกใหม่กัน

กำลังหัดหมอบ  หลังแข็งไปหน่อย

เอ้าลองดู อีกนิด

เขาแหละ  ;)

โอเค  ท่าได้ล่ะเตรียมลงสนามจริงอาทิตย์หน้าเลย

:sd10:
:L2739: ขาสั้นนี่หว่า สงสัยต้องตีตั๋วไปเมืองจีน ต่อ ขา ให้ ยาวววว อีกนิด  ;)

ออฟไลน์ แม็ค พัทยา MrMacSayHi

• Pa Mania
  • *
  • Like: 169
พี่ต๋องลองหันไปคบสาว 16 ดูสิครับ รับรองเรื่องขาสั้นไม่เป็นปัญหาครับ  ;D ;D ;D :L2901:
ขออภัยหากความรู้เท่าไม่ถึงการณ์เป็นเหตุนำมาซึ่งความขุ่นข้องหมองใจ

ออฟไลน์ พี่ปรี บางบ่อ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 79

555 หมดสภาพ  เดียวอัพชุดขับ สแลมเรด หวังว่าจะไล่ตามเขาทันมั้ง  :sd06: :sd06:

• Pa Mania
  • *
speed ที่ 52 ยาวๆ นี่ ผมบายครับ หัวใจแข็งแรงไม่พอ
ช่วงนี้งานเยอะ ยิ่งอ่อนซ้อมด้วย
ลากซัก 40 พอได้ ขอหลบในนะ ใครเป็นหัวลากขอดูดตูดด้วย อิอิ

บังม่ะครับขาแรง  :sd42:

555 หมดสภาพ  เดียวอัพชุดขับ สแลมเรด หวังว่าจะไล่ตามเขาทันมั้ง  :sd06: :sd06:
ระวังจะสับมันส์ จนหมดแรงปั่นน่ะ

• Pa Mania
  • *
ขอเรียนเชิญเพื่อนสมาชิกทุกท่านที่สนใจมาออกกำลังกายกันนะครับ   จะเอารถอะไรมาก็ได้ขอให้เป็นจักรยานเป็นใช่ได้  เรามีกลุ่มหลายประเภท  ดังนี้

- กลุ่มผู้ชายขา racing

- กลุ่มแม่บ้าน ชิลๆ

- กลุ่มเด็กป่วน ปามาเนีย (ลูกหลานเราทั้งนั้น)

ตอนนี้ผมจัดมาอีก 1 คัน  กับจักรยาน GT ที่ไม่ค่อยมีใครนิยมกันเพราะมันหนัก 55555  (แปลงภูเขาเป็นทางเรียบให้แฟนซ่ะเลย)

จับแต่งตัวใหม่  โทนดำเทา

มาออกกำลังด้วยกันนะครับ 

ออฟไลน์ พี่ดล (2523)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 21
  • ปั่นหัวใจ ให้เข้มแข็ง
 :L2900: พี่นะ  มีเสือภูเขาเป็นเพื่อนแล้ว  :L2734:  :L2732:
มิตรภาพซื้อไม่ได้  ต้องใช้ใจซื้อ

• Pa Mania
  • *
:L2900: พี่นะ  มีเสือภูเขาเป็นเพื่อนแล้ว  :L2734:  :L2732:
มีอะไหล่เหลือเก็บ  อยากปล่อยต่อเสนอมาได้ครับยินดีรับดูแล  :-*

ออฟไลน์ บังมะ-Bangma

• Pa Mania
  • *
  • Like: 34
  • ไปทุกที่ ที่มีทาง
แล้วพี่นะมีอะไหล่เหลือเก็บที่ทิ้งใว้ไม่ได้ใช้เช่นสายวัดการเต้นหัวใจ สายวัดรอบขามั้ยครับ ที่ใช้กับไมล์เดิมได้

ออฟไลน์ จิรวัฒน์ จิตนันทกุล (หมู หนองคาย)

• Pa Mania
  • *
  :L2901: ช่วงนี้ทีมปามาเนียซุ่มซ้อมหนักน่าดู นับวันยิ่งมีสมาชิกเพิ่มมากขึ้นเลื่อยๆครับ  :L2901:

ออฟไลน์ ติงลี่..

• Pa Mania
  • *
  • Like: 108
ขอเรียนเชิญเพื่อนสมาชิกทุกท่านที่สนใจมาออกกำลังกายกันนะครับ   จะเอารถอะไรมาก็ได้ขอให้เป็นจักรยานเป็นใช่ได้  เรามีกลุ่มหลายประเภท  ดังนี้

- กลุ่มผู้ชายขา racing

- กลุ่มแม่บ้าน ชิลๆ

- กลุ่มเด็กป่วน ปามาเนีย (ลูกหลานเราทั้งนั้น)

ตอนนี้ผมจัดมาอีก 1 คัน  กับจักรยาน GT ที่ไม่ค่อยมีใครนิยมกันเพราะมันหนัก 55555  (แปลงภูเขาเป็นทางเรียบให้แฟนซ่ะเลย)
มาออกกำลังด้วยกันนะครับ
ถ้าคันนี้ว่าหนัก ต้องมาลองยกรถผม  :sd42: :sd42:
รักเหมือนพี่เหมือนน้อง ช่วยกันป้องปฐพี