ผู้เขียน หัวข้อ: (เต็มแล้ว)..เปิดจองกันชนกรงแมว V1 [Front Bumper Bar Spot-Light]จำนวนแค่ 30 ชุด  (อ่าน 230509 ครั้ง)

ออฟไลน์ พี่อิฐ

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 75
มีสคริปด้วยหรอพี่พฏ  ;D

Pajero sport Mania = นิยามการพักผ่อนของผม

ข้อแนะนำเบื้องต้นตาม link ครับ
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ อ๊อฟ บางปะแก้ว

• Pa Mania
  • *
  • Like: 12
กรงแมวนี้ทางผู้อุปถัมป์เว๊บจัดทำขึ้นเพียง 30 ชุด เพื่อนำไปใช้ให้เกิดประโยชน์และเป็นการป้องกันการเกิดอุบัติเหตุ ซึ่งให้ทีมงานได้ใช้วิธีการจับฉลากชื่อหาผู้โชคดีต่อไปครับ
เวลาเจอ ผบ. (คนที่เราเกรงใจ) ให้บอกประมาณนี้นะครับ ขอบคุณพี่ๆ เป็นอย่างมากครับ
  :sd42: :sd42: :sd42:
เมื่อสบายใจที่ไหนก็น่าอยู่

ออฟไลน์ Jojo (โจ้)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 221
กรงแมวนี้ทางผู้อุปถัมป์เว๊บจัดทำขึ้นเพียง 30 ชุด เพื่อนำไปใช้ให้เกิดประโยชน์และเป็นการป้องกันการเกิดอุบัติเหตุ ซึ่งให้ทีมงานได้ใช้วิธีการจับฉลากชื่อหาผู้โชคดีต่อไปครับ
เวลาเจอ ผบ. (คนที่เราเกรงใจ) ให้บอกประมาณนี้นะครับ ขอบคุณพี่ๆ เป็นอย่างมากครับ

สรุปมิตติ้งหาผู้โชคดีรับกรงแมวเพียง 30 ชิ้น
จะจัดกันวันไหนนะครับ
จะได้รีบไปขอลงทะเบียนไว้ก่อน กลัวอดครับ

:sd42: :sd42: :sd42:
***ขอความร่วมมืออย่าเล่นกระทู้โพสหลายกระทู้ด้วย EMO บ่อยๆอย่างเดียวนะครับ***

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,4043.0.html

ออฟไลน์ พี่ม่อน

• Pa Mania
  • *
  • Like: 47

งานปีต้องนั่งโต๊ะเดียวกันแล้วแหละพี่พฏ  :L2753:

ผบ.ทั้ง2ฝ่ายจะได้คุยเรื่องเดียวกัน  :L2754:  :L2754:  :L2754:
เพื่อนมี  :L6419:  ม่อนไม่มีได้งัย  :L2754: :L2754: :L2754:

ออฟไลน์ เหน่ง V6

• Pa Mania
  • *
  • Like: 56
อ้าว แสดงว่ากรงแมวผมจ่ายตังค์อยู่คนเดี่ยวใช่มั้ย

แต่ผมแลกมาด้วยการต้องนวดให้ ผบ. 1อาทิตย์เต็ม ครั้งละครึ่งชม. นะคร๊าบ

ออฟไลน์ พี่เก่ง KKJ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 11
อ้าว แสดงว่ากรงแมวผมจ่ายตังค์อยู่คนเดี่ยวใช่มั้ย

แต่ผมแลกมาด้วยการต้องนวดให้ ผบ. 1อาทิตย์เต็ม ครั้งละครึ่งชม. นะคร๊าบ
ผมก็นวดให้ผบ. นะพี่เหน่ง แต่พอพูดเรื่องกระเป๋าแหกขึ้นมา หายเคลิ้มเลย... :sd06: :sd21:
"ไม่เสียสละ ชัยชนะไม่เกิด"

ออฟไลน์ เหน่ง V6

• Pa Mania
  • *
  • Like: 56
ผมก็นวดให้ผบ. นะพี่เหน่ง แต่พอพูดเรื่องกระเป๋าแหกขึ้นมา หายเคลิ้มเลย... :sd06: :sd21:

ผมใช้วิธีนี้ครับพี่เก่ง ถ้ายอมให้ซื้อกรงแมว จะนวดให้ ถ้าไม่ให้ซื้อ ไม่นวดครับ  :sd42:

ออฟไลน์ อั๋น ราชพฤกษ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 171
 :sd42:     งานนี้      :sd42:    เหยียบเรื่องกรงแมวกันให้มิดน่ะคร้าบบบ.     :L2894:
สบาย สบาย. ชิว ชิว คร้าบบ

ออฟไลน์ บังมะ-Bangma

• Pa Mania
  • *
  • Like: 34
  • ไปทุกที่ ที่มีทาง
กำหนดเป้าพร้อมที่จะพุ่งชนหรือยังครับ เพื่อทดสอบกรงแมว  :sd42:

ออฟไลน์ บิ๊กก้า

• Pa Mania
  • *
  • Like: 23
  • บิ๊กก้า
 :D
:sd23:     :sd23:   รับสมัคร เหงือกแห้งมาเนียคับ.   :sd21:
     เชิญทางนี่คับ.      :sd21:      :sd21:      :sd21:   
.     เหงือกแห้งมาเนีย ผมคงไม่ต้องสมัคร เพราะเป็นสมาชิกไปโดยปริยาย มีทางไหนมั่งคับ รักษาอาการเหงือกแห้ง รอๆๆๆ นะครับ กรงแมว รุ่นต่อไป หวังว่าจะมีโอกาสดีๆอีกนะคร๊าบ  :L2759:

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
:D.     เหงือกแห้งมาเนีย ผมคงไม่ต้องสมัคร เพราะเป็นสมาชิกไปโดยปริยาย มีทางไหนมั่งคับ รักษาอาการเหงือกแห้ง รอๆๆๆ นะครับ กรงแมว รุ่นต่อไป หวังว่าจะมีโอกาสดีๆอีกนะคร๊าบ  :L2759:

อิ  อิ   โชว์เหงือกกันหน่อย  แห้งกันยัง

ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ พฏ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 60
อิ  อิ   โชว์เหงือกกันหน่อย  แห้งกันยัง

แหมผู้ใหญ่บ้านนี้ใจดีคงเหงือกไม่แห้งมั้งครับ  :sd42: :sd42: :sd42: :sd42:

ออฟไลน์ บิ๊กก้า

• Pa Mania
  • *
  • Like: 23
  • บิ๊กก้า
แหมผู้ใหญ่บ้านนี้ใจดีคงเหงือกไม่แห้งมั้งครับ  :sd42: :sd42: :sd42: :sd42:

:sd18:  สาธุขอให้เป็นเช่นนั้นครับพี่พฎ  พี่นะใจดีอยู่แล้ว คงไม่ปล่อยให้ :sd13: สมาชิกเหงือกแห้ง นั่งมองพี่ๆจนน้ำลายยืดนะคร๊าบ   :sd09:

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
Update

สินค้าเริ่มทยอยเสร็จแล้วมาแอบดูตัวอย่างกันก่อน ( ห่วงโอเมก้าไม่มีให้นะครับ  ที่โชว์นี้เพื่อการแสดงเป็นการสื่อสารเท่านั้น)

**ผมมีปรับแก้ไขรูยึดSpotLight ให้สูงขึ้นเพื่อให้แกนน็อตแทงลงมาได้ ฉะนั้นแกนยาว 1 นิ้วจะไม่มีปัญหาจะได้ไม่ต้องรองแหวนและเพื่อให้สะดวกต่อการติดตั้งโคมด้วยเพราะเตี้ยมากใส่โคมลำบากและน็อตยันกันชน

:L2736:
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

• Pa Mania
  • *
 ตัวอย่างมาแล้ว. สวยมากๆ คับ.

:L2900:      :L2900:      :L2900:
  นึกว่ามีใคร ปล่อยหลุด จะรอเสียบ แล้วเนี่ยคับ.     :sd42:

ออฟไลน์ ต๋อง Fuddy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 170
  • *Love You Always*
ตัวอย่างมาแล้ว. สวยมากๆ คับ.

:L2900:      :L2900:      :L2900:
  นึกว่ามีใคร ปล่อยหลุด จะรอเสียบ แล้วเนี่ยคับ.     :sd42:
นางแมว ทั้งสอง รูป บน อะหรอ พี่อั๋น  :L2739:                                                              :L2754:

• Pa Mania
  • *
นางแมว ทั้งสอง รูป บน อะหรอ พี่อั๋น  :L2739:                                                              :L2754:
:sd21:     :sd21:      :sd21:     ยังไม่เสียบ ก้อได้ครับ.     :sd23:

ออฟไลน์ กิต <Black Angel>

• Pa Mania
  • *
  • Like: 175
  • There is a will, there is a way!
Re: (เต็มแล้ว)..เปิดจองกันชนกรงแมว V1 [Front Bumper Bar Spot-Light]
« ตอบกลับ #577 เมื่อ: 18 กรกฎาคม 2014, 17:00:39 »
Update

สินค้าเริ่มทยอยเสร็จแล้วมาแอบดูตัวอย่างกันก่อน ( ห่วงโอเมก้าไม่มีให้นะครับ  ที่โชว์นี้เพื่อการแสดงเป็นการสื่อสารเท่านั้น)

**ผมมีปรับแก้ไขรูยึดSpotLight ให้สูงขึ้นเพื่อให้แกนน็อตแทงลงมาได้ ฉะนั้นแกนยาว 1 นิ้วจะไม่มีปัญหาจะได้ไม่ต้องรองแหวนและเพื่อให้สะดวกต่อการติดตั้งโคมด้วยเพราะเตี้ยมากใส่โคมลำบากและน็อตยันกันชน

:L2736:

แล้วตูจะตัดสียังไงดีหว่า  :L2761: :L2761: :L2761:

ออฟไลน์ Jojo (โจ้)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 221
Re: (เต็มแล้ว)..เปิดจองกันชนกรงแมว V1 [Front Bumper Bar Spot-Light]
« ตอบกลับ #578 เมื่อ: 18 กรกฎาคม 2014, 17:03:35 »
แล้วตูจะตัดสียังไงดีหว่า  :L2761: :L2761: :L2761:

คิดอยู่เหมือนกันเลยพี่กิต
กำลังคิดว่า จะตัดสีขากซี่กรง
รึว่าเอาท่อนล่างเป็นอีกสีดี
เดี๋ยวขอลองกับ Photoshop ก่อนครับ

ปล.ของผมจะตัดดำกับส้มนะครับ
***ขอความร่วมมืออย่าเล่นกระทู้โพสหลายกระทู้ด้วย EMO บ่อยๆอย่างเดียวนะครับ***

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,4043.0.html

ออฟไลน์ กิต <Black Angel>

• Pa Mania
  • *
  • Like: 175
  • There is a will, there is a way!
« ตอบกลับ #579 เมื่อ: 18 กรกฎาคม 2014, 17:06:19 »
คิดอยู่เหมือนกันเลยพี่กิต
กำลังคิดว่า จะตัดสีขากซี่กรง
รึว่าเอาท่อนล่างเป็นอีกสีดี
เดี๋ยวขอลองกับ Photoshop ก่อนครับ

ปล.ของผมจะตัดดำกับส้มนะครับ

จัดดำแดงมาเผื่อด้วยเลยนะพี่โจ้  :L2759: :L2758: