ผู้เขียน หัวข้อ: (เต็มแล้ว)..เปิดจองกันชนกรงแมว V1 [Front Bumper Bar Spot-Light]จำนวนแค่ 30 ชุด  (อ่าน 230504 ครั้ง)

ออฟไลน์ อั๋น ราชพฤกษ์

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 171
:L2739: :L2739:

กรั๊กๆๆ ยังไม่ได้โอนเลย...
เดี๋ยวหลุดจอง...ค่ำๆนี้แล้วกัน
เข้าใจตรงกันนะ...ครับ

:L2904: :L2897: :L2901:
พี่ตุ้ย. มือทอง.  ของผมไม่มีหลุดแน่คับ.      :sd42:
สบาย สบาย. ชิว ชิว คร้าบบ

ออฟไลน์ แป๋ม

• Pa Mania
  • *
  • Like: 4
รอ กันเหงือกแห้ง แน่.
ไม่มีใครหลุด จอง เลย.

ออฟไลน์ อ๊อฟ บางปะแก้ว

• Pa Mania
  • *
  • Like: 12
เมื่อสบายใจที่ไหนก็น่าอยู่

ออฟไลน์ บิ๊กก้า

• Pa Mania
  • *
  • Like: 23
  • บิ๊กก้า
รอ กันเหงือกแห้ง แน่.
ไม่มีใครหลุด จอง เลย.

พี่แป๋มยังดีที่ได้ลุ้นจนเหงือกแห้ง ส่วนผมได้แต่มองด้วยความตาร้อน  เฮ้อ  :sd21:  :sd21:  อยากได้ อยากได้ อยากได้

ออฟไลน์ Jojo (โจ้)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 221

พี่แป๋มยังดีที่ได้ลุ้นจนเหงือกแห้ง ส่วนผมได้แต่มองด้วยความตาร้อน  เฮ้อ  :sd21:  :sd21:  อยากได้ อยากได้ อยากได้

เอามายั่วพี่บิ๊กก้า
ใส่แล้วสวยเยี่ยงนี้เลยยยย

***ขอความร่วมมืออย่าเล่นกระทู้โพสหลายกระทู้ด้วย EMO บ่อยๆอย่างเดียวนะครับ***

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,4043.0.html

• Pa Mania
  • *
 :sd23:    พี่โจ้คับ.   :L2900:     :L2900:      :L2900:

ออฟไลน์ สุภัทร (Pat)

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 70
  • สวัสดี สมาชิก ปามาเนียทุกท่าน
กรงแมว แหล่มป้าดดดด ;) ;) ;)
การกระทำใดๆ เพื่อส่งมอบสิ่งดีๆ ให้มวลหมู่สมาชิก

ออฟไลน์ เบส บ้านบึง

• Pa Mania
  • *
  • Like: 31

สวย  เข้ม  ดุ จริงๆครับ พี่โจ้  :L2900:

ออฟไลน์ พฏ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 60

กระจังหน้าทำไฟด้วยแจ๋มครับ  :L2900: :L2900: :L2900:

• Pa Mania
  • *
 :sd23:     ใส่. Logo. Pamania.  ลงไปเลยคับพี่โจ้. 
      :L6428:     :L6428:    นักออกแบบมือ 1 คับ.     :L2900:

• Pa Mania
  • *
  • บิ๊กก้า

.    พี่โจ้ ทำไมมาทำร้ายหัวใจดวงน้อยๆดวงนี้ของผมล่ะคร๊าบ จะขยี้ให้ป่นปี้เลยไหมคร๊าบพี่ ทำแบบนี้ช่วยมารับผิดชอบหัวใจของผมเลย. ช่วยหาช่องทางสร้างโอกาส พอมีไหมคร๊าบ ผมอยากได้ใจจะขาดแล้วคร๊าบพี่  :sd21:  :sd21:  :sd21:

ออฟไลน์ ติงลี่..

• Pa Mania
  • *
  • Like: 108
Re: (เต็มแล้ว)..เปิดจองกันชนกรงแมว V1
« ตอบกลับ #391 เมื่อ: 10 กรกฎาคม 2014, 03:02:09 »
.    พี่โจ้ ทำไมมาทำร้ายหัวใจดวงน้อยๆดวงนี้ของผมล่ะคร๊าบ จะขยี้ให้ป่นปี้เลยไหมคร๊าบพี่ ทำแบบนี้ช่วยมารับผิดชอบหัวใจของผมเลย. ช่วยหาช่องทางสร้างโอกาส พอมีไหมคร๊าบ ผมอยากได้ใจจะขาดแล้วคร๊าบพี่  :sd21:  :sd21:  :sd21:
เดี๋ยวขอเปลี่ยนเป็นหน้า  2014 ก่อน .. ลองแน่  :sd42: :sd42:
รักเหมือนพี่เหมือนน้อง ช่วยกันป้องปฐพี

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"

Like # 34 เลยครับ  ขนาดนี้ สวยงามลงตัวถูกใจมากๆ

*ฝากพี่โจ้เปลี่ยนรถเป็นสีขาว  สีดำ  สีเทา  สีน้ำเงิน   และใส่กระจังหน้าแบบเดิมแต่พ่นดำ

* โป่งล้อดำ

* ทำเรียงสีลงมาเลยเป็นแบบแคทตาล็อค

* รถเอาแบบเดิม ล้อเดิมเลยนะ

*เพื่อให้สมาชิกหลายท่านเห็นภาพและวแอบช้ำใจลึกๆ

Note : หากสามารถช่วยเอาไปใส่กับหน้า 2014 สีขาวให้สักคัน   

:sd23:
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"

อาการ " ปานว่าจะขาดใจ "  เคยเกิดขึ้นกับหลายคนในที่นี้  สังเกตุได้ว่าจะเป็นกลุ่ม 15 อันดับแรกๆเวลามีของด่วน ของดี  มาโพส 

**พี่บิ๊กก้า  รู้จักคำว่า " มีตังค์ก็หาซื้อไม่ได้ "  หรือยังครับ    สู้ ๆ

;)
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ บังมะ-Bangma

• Pa Mania
  • *
  • Like: 34
  • ไปทุกที่ ที่มีทาง
รอดูสีขาวบ้างพี่โจ้มันจะแหล่มกว่านี้มั้ย  :L2900:

ออฟไลน์ แป๋ม

• Pa Mania
  • *
  • Like: 4
เอารูปมายั่ว คนเหงือกแห้ง อีกแหระ.
 :sd21:

• Pa Mania
  • *
Like # 34 เลยครับ  ขนาดนี้ สวยงามลงตัวถูกใจมากๆ

*ฝากพี่โจ้เปลี่ยนรถเป็นสีขาว  สีดำ  สีเทา  สีน้ำเงิน   และใส่กระจังหน้าแบบเดิมแต่พ่นดำ

* โป่งล้อดำ

* ทำเรียงสีลงมาเลยเป็นแบบแคทตาล็อค

* รถเอาแบบเดิม ล้อเดิมเลยนะ

*เพื่อให้สมาชิกหลายท่านเห็นภาพและวแอบช้ำใจลึกๆ

Note : หากสามารถช่วยเอาไปใส่กับหน้า 2014 สีขาวให้สักคัน   

:sd23:

ได้ครับ ถ้ามันทำให้คนที่ไม่ได้ลงชื่อ
ออกอาการ เซ็งเป็ด ได้ล่ะก็
ผมเต็มใจครับ

:L2905: :L2905: :L2905:

***ขอความร่วมมืออย่าเล่นกระทู้โพสหลายกระทู้ด้วย EMO บ่อยๆอย่างเดียวนะครับ***

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,4043.0.html

ออฟไลน์ พี่ลิต

• Pa Mania
  • *
  • Like: 1
สุดยอดเลยครับพี่โจ้  แล้วพี่โจ้ช่วยใส่ led bar บนกรงแมวให้ด้วยได้ไหมครับจะได้ครบเครื่องไปเลย หรือจะบวกวิ้นซ์ด้วยนะ

• Pa Mania
  • *
สุดยอดเลยครับพี่โจ้  แล้วพี่โจ้ช่วยใส่ led bar บนกรงแมวให้ด้วยได้ไหมครับจะได้ครบเครื่องไปเลย หรือจะบวกวิ้นซ์ด้วยนะ

เอาไว้ทำตอนโปรแจควินซ์ครับ
ค่อยๆปล่อยให้น้ำลายไหลกันเล่นๆ
 :sd42: :sd42: :sd42:

• Pa Mania
  • *
  • บิ๊กก้า
อาการ " ปานว่าจะขาดใจ "  เคยเกิดขึ้นกับหลายคนในที่นี้  สังเกตุได้ว่าจะเป็นกลุ่ม 15 อันดับแรกๆเวลามีของด่วน ของดี  มาโพส 

**พี่บิ๊กก้า  รู้จักคำว่า " มีตังค์ก็หาซื้อไม่ได้ "  หรือยังครับ    สู้ ๆ

;)
.      ปวดใจสุดๆครับ เมตตาผมเถอะครับพี่นะ.   :sd21: เราอาจเจอกันช้าไป แต่ใจผมเกินร้อยนะคร๊าบพี่ สงสาร เมตตา กรุณา ผมเถอะคร๊าบ. ยิ่งพีโจ้ลงรูป ยิ่งทรมานใจครับ  :sd21:  :sd21:  :sd21: