ผู้เขียน หัวข้อ: ทะลุยอดจองภายใน 3 ชม. .......เปิดสั่งจอง ยางกันเปลื้อน(Mudguard Pa-mania)  (อ่าน 371943 ครั้ง)

ออฟไลน์ จ้อย กรุงเก่า

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 51
พี่คนโน้นนนนน.  คับ.   :L2904:
รู้แระ.... ใคร  :sd10:

ออฟไลน์ ซูกิ-เอ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 32
รู้แระ.... ใคร  :sd10:
:L2754: เป็นหนุ่มหล่อใจดีจากยุดยา ใบ้ให้อีกนิดคับ   :L2739: :L2739:

ออฟไลน์ พี่อิฐ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75
:L2754: เป็นหนุ่มหล่อใจดีจากยุดยา ใบ้ให้อีกนิดคับ   :L2739: :L2739:
ถ้าหนุ่มยุดยาหล่อสุดก็พี่จ้อยสิครับ แต่พี่จ้อยเค้าขับปาสีดำนะ  :sd42: :sd42:

Pajero sport Mania = นิยามการพักผ่อนของผม

ข้อแนะนำเบื้องต้นตาม link ครับ
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

• Pa Mania
  • *
ถ้าหนุ่มยุดยาหล่อสุดก็พี่จ้อยสิครับ แต่พี่จ้อยเค้าขับปาสีดำนะ  :sd42: :sd42:
ถ้าเรื่องหล่อสุดต้องยอมรับครับ  :L4399:
แต่พี่ที่พี่เอ กล่าวถึง  ไม่ใช่ผมครับ  ;D ;D ;D

ออฟไลน์ เจษฎา

• Pa Mania
  • *
  • Like: 0
  • ปามาเนีย
สวัสดีครับพี่ๆทุกท่าน ผมสนใจยางกันเปลื้อน(Mudguard Pa-mania) ไม่ทราบว่าพี่ๆท่านใดพอที่จะอนุเคราะห์หรือช่วยแนะนำบ้างไหมครับ ขอบคุณมากครับ

ออฟไลน์ ดุ่ย

• Pa Mania
  • *
  • Like: 69
สวัสดีครับพี่ๆทุกท่าน ผมสนใจยางกันเปลื้อน(Mudguard Pa-mania) ไม่ทราบว่าพี่ๆท่านใดพอที่จะอนุเคราะห์หรือช่วยแนะนำบ้างไหมครับ ขอบคุณมากครับ

เข้ามาคุยกันบ่อยๆครับพี่เจษฎา เดี๋ยวก็มีพี่ๆใจดีเอามาแบ่งครับ 

• Pa Mania
  • *
เข้ามาคุยกันบ่อยๆครับพี่เจษฎา เดี๋ยวก็มีพี่ๆใจดีเอามาแบ่งครับ
ตามที่พี่ดุ่ย แนะนำเลยคับพี่เจษฏา  อย่างผมเองพี่ๆใจดีก็ออกเอามาแบ่งให้เช่นกันคับ  :L2904:

• Pa Mania
  • *
  • ปามาเนีย
ขอบคุณพี่ๆทุกท่านที่กรุณาให้คำแนะนำครับ..มีพี่ใจดีแบ่งปันแล้วครับ..ขอบคุณมากคับ

• Pa Mania
  • *
ขอบคุณพี่ๆทุกท่านที่กรุณาให้คำแนะนำครับ..มีพี่ใจดีแบ่งปันแล้วครับ..ขอบคุณมากคับ

ติดได้มั๊ยครับพี่เจษฎา   แล้วก็อีกอย่าง มีพี่ๆแสดงน้ำใจแล้ว พี่เจษฎาก็อย่าลืมเข้ามาคุยกันบ่อยๆนะครับ  เป็นการแสดงน้ำใจต่อพี่เค้าด้วยครับ  :L2900:

• Pa Mania
  • *
ติดได้มั๊ยครับพี่เจษฎา   แล้วก็อีกอย่าง มีพี่ๆแสดงน้ำใจแล้ว พี่เจษฎาก็อย่าลืมเข้ามาคุยกันบ่อยๆนะครับ  เป็นการแสดงน้ำใจต่อพี่เค้าด้วยครับ  :L2900:

หรา... :L2739: :L2739: :L2739:

• Pa Mania
  • *
  • ปามาเนีย
ขอบคุณคับพี่ดุ่ยที่เป็นห่วงเรื่องการติดตั้งครับ....ขอบคุณพี่พี่ที่แบ่งปัน..และขอบคุณพี่ๆทุกท่านครับ.ติดตั้งด้วยตัวเองเสร็จแล้วครับ:sd23:

• Pa Mania
  • *
หรา... :L2739: :L2739: :L2739:

ชิ๊........... :sd27: :sd27: :sd27: :sd27: :sd27:

ขอบคุณคับพี่ดุ่ยที่เป็นห่วงเรื่องการติดตั้งครับ....ขอบคุณพี่พี่ที่แบ่งปัน..และขอบคุณพี่ๆทุกท่านครับ.ติดตั้งด้วยตัวเองเสร็จแล้วครับ:sd23:

ด้วยความยินดีคร้าบ

ออฟไลน์ ที 2930

• Pa Mania
  • *
  • Like: 9
  • ก้าวต่อไปถ้ายังหายใจอยู่
ติดแล้วถ่ายรูปมาให้ชมหน่อยครับพี่เจษฎา

• Pa Mania
  • *
  • ปามาเนีย
ติดเสร็จเรียบร้อยแล้วครับพี่ที 2930    มีลูกสาวเป็นผู้ช่วยหยิบเครื่องมือให้ครับ  ถ่ายภาพมาให้ชมครับ  :sd10:

ออฟไลน์ พี่ลีโจ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 59
  • โจ-เทียนทะเล
ติดเสร็จเรียบร้อยแล้วครับพี่ที 2930    มีลูกสาวเป็นผู้ช่วยหยิบเครื่องมือให้ครับ  ถ่ายภาพมาให้ชมครับ  :sd10:

ปาดำหล่อสุดเลยครับพีเจษฏา  :L2900:
รบกวนพี่ๆแก้ไขปรับเปลี่ยนรูปส่วนตัวด้วยครับดูตัวอย่าง กดที่ link ด้านล่าง

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ ที 2930

• Pa Mania
  • *
  • Like: 9
  • ก้าวต่อไปถ้ายังหายใจอยู่
สวยงามเลยครับพี่เจษฎา  :L2900:

ออฟไลน์ < พีท > ChumphoN

• Pa Mania
  • *
  • Like: 58
  • กระเป๋าแหก เพื่อสิ่งที่สมบูรณ์
สวยงามมั๊กๆครับพี่เจษฏา

• Pa Mania
  • *
 :L2897:
:L2900: สวยงามเลยคับ.....แต่ว่าแผ่นอลูมิเนียมต้องเป็นตัวปิดทับแผ่น mudguard รึเปล่าคับ  :L2754:

• Pa Mania
  • *
:L2897: :L2900: สวยงามเลยคับ.....แต่ว่าแผ่นอลูมิเนียมต้องเป็นตัวปิดทับแผ่น mudguard รึเปล่าคับ  :L2754:
พี่เอตาไวจริงๆ  :L2734:
พี่เจษฏาครับ  ติดผิดครับ  แผ่นมิเนียมต้องอยู่ข้างนอก ทับแผ่นยางขอรับ  :L4399:  :L4373:

• Pa Mania
  • *
พี่เอตาไวจริงๆ  :L2734:
พี่เจษฏาครับ  ติดผิดครับ  แผ่นมิเนียมต้องอยู่ข้างนอก ทับแผ่นยางขอรับ  :L4399:  :L4373:

คนนี้ติดให้ผม อย่างสวยเลยครับ  ทั้งหั่น ทั้งปาด  :L2900: