ผู้เขียน หัวข้อ: ทะลุยอดจองภายใน 3 ชม. .......เปิดสั่งจอง ยางกันเปลื้อน(Mudguard Pa-mania)  (อ่าน 371946 ครั้ง)

ออฟไลน์ Net Udonthani(เน็ตอุดร)

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 0
ไม่ทราบยังทันมั้ย ถ้าทันขอจองแบบ b 1ชุดครับ :sd23:

ออฟไลน์ พี่อิฐ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75
ไม่ทราบยังทันมั้ย ถ้าทันขอจองแบบ b 1ชุดครับ :sd23:
สวัสดีครับพี่เน็ต ยินดีต้อนรับสู่บ้านปามาเนียครับ
กระทู้แรกก็สนใจของเล่นปามาเนียเลย  :L2754:
ของตกแต่งชิ้นนี้จากการประมาณการน่าจะมีผู้จับจองหมดแล้วครับ อาจมีลุ้นเก็บตกได้จากพี่ๆที่สั่งจองไว้ 2 ชุดแต่ต้องคอยติดตามเอาอีกที
ยังไงอย่าลืมแวะไปแนะนำตัวที่ห้อง lobby นะครับมีพี่ๆ หลายท่านรอต้อนรับพี่เน็ตเพียบ  ;D

Pajero sport Mania = นิยามการพักผ่อนของผม

ข้อแนะนำเบื้องต้นตาม link ครับ
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ บิ๊กก้า

• Pa Mania
  • *
  • Like: 23
  • บิ๊กก้า
ขอจองแบบ B 2 ชุด อีกคนนะครับ ไม่ทราบว่าจะทันหรือป่าว ขอบคุณนะครับ

ออฟไลน์ หมี

• Pa Mania
  • *
  • Like: 24
ขอจองแบบ B 2 ชุด อีกคนนะครับ ไม่ทราบว่าจะทันหรือป่าว ขอบคุณนะครับ

สวัสดีครับพี่บิ๊กก้า
โครงการนี้ปิดยอดสั่งจองไปแล้วครับ ลองหารายละเอียดตั้งแต่กระทู้ต้นๆ ดูครับอาจเจอลายแทง

ออฟไลน์ หยก วาฬน้ำเงิน

• Pa Mania
  • *
  • Like: 124

พี่เน็ต พี่บิ๊กก้า ไม่ทันแล้วครับ  :L2754: ทั้งสองท่านไหนๆก็ได้สิทธิ์เป็น full member แล้วแนะนำให้เข้ามาพูดคุยในเว็ปบ่อยๆแล้วจะไม่ตกม้าแบบที่เป็นอยู่ เพราะทุกอย่างที่ปามาเนียมาไวไปไวจริงๆครับ :L2901: :L2901: :L2901:

Let's rest in Pa-Mania's style......!!!

ออฟไลน์ Net Udonthani(เน็ตอุดร)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 0
 :sd21: เสียดายจริงๆครับ พี่ท่านใดสละสิทธิ์ยินดีรับต่อนะครับ

• Pa Mania
  • *
  • บิ๊กก้า
มือใหม่ๆๆๆ ไว้คราวหน้าจะไม่พลาดคร๊าบ เสียดายๆ เฮ้อ!

• Pa Mania
  • *
  • บิ๊กก้า
ลองเดินตามลายแทงที่พี่หมีแนะนำ อ่านทุกข้อความที่พี่่คุยกันในกะทู้นี้ ผมไร้คนนำทาง เกิดหลงทางซะงั้น มีสัญญาใจกันหลายคู่ เราคนมาทีหลัง ต้องช้ำใจต่อไปครับ แต่ไม่เป็นไรคร๊าบ.หลงรักบ้านหลังนี้แล้ว แค่ไหนก็ทนไหว รอพี่เปิดให้จองเพิ่มอีกครั้งนะคร๊าบ

ออฟไลน์ อั๋น ราชพฤกษ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 171
ลองเดินตามลายแทงที่พี่หมีแนะนำ อ่านทุกข้อความที่พี่่คุยกันในกะทู้นี้ ผมไร้คนนำทาง เกิดหลงทางซะงั้น มีสัญญาใจกันหลายคู่ เราคนมาทีหลัง ต้องช้ำใจต่อไปครับ แต่ไม่เป็นไรคร๊าบ.หลงรักบ้านหลังนี้แล้ว แค่ไหนก็ทนไหว รอพี่เปิดให้จองเพิ่มอีกครั้งนะคร๊าบ
พี่บิ๊กก้า เข้ามา เรื่อยๆ.  คับพี่ๆ. ทีมงานชอบมี.เซอไพรซ์.  ตอนหลังคับ.   
อย่าเพิ่งถอดใจคับพี่.     :L2904:
สบาย สบาย. ชิว ชิว คร้าบบ

ออฟไลน์ ตุ้ย THEPBURI

• Pa Mania
  • *
  • Like: 39
พี่บิ๊กก้า เข้ามา เรื่อยๆ.  คับพี่ๆ. ทีมงานชอบมี.เซอไพรซ์.  ตอนหลังคับ.   
อย่าเพิ่งถอดใจคับพี่.     :L2904:

ต้องเข้ามาดูบ่อยๆ จริงคับ พลาดแม้ชั่วโมงเดียวก็อาจไม่ทัน
แต่ผมว่าของดีมีเอกลัษณ์เฉพาะ ปามาเนีย เด่วก็ต้องมีอีกครับ

ออฟไลน์ พี่เล็ก เด็กมีนฯ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 15
  • ภูมิใจในชีวิตเรา
ต้องเข้ามาดูบ่อยๆ จริงคับ พลาดแม้ชั่วโมงเดียวก็อาจไม่ทัน
แต่ผมว่าของดีมีเอกลัษณ์เฉพาะ ปามาเนีย เด่วก็ต้องมีอีกครับ
อ้าวพี่ตุ้ย มันขัดๆกันนะ limited มีบ่อยๆก้อไม่ limited สิพี่ ต้องรอ version2  :sd42:
ความรู้เรื่องรถเป็นศูนย์

• Pa Mania
  • *
อ้าวพี่ตุ้ย มันขัดๆกันนะ limited มีบ่อยๆก้อไม่ limited สิพี่ ต้องรอ version2  :sd42:

Version แรก ยังไม่รู้เมื่อไหร่จะได้เลยนะครับ ว่าแต่พี่เล็ก จัดกับเขาป่าวครับล็อตนี้

ออฟไลน์ พี่เล็ก เด็กมีนฯ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 15
  • ภูมิใจในชีวิตเรา
Version แรก ยังไม่รู้เมื่อไหร่จะได้เลยนะครับ ว่าแต่พี่เล็ก จัดกับเขาป่าวครับล็อตนี้
จะรอดหรา  :sd42:
ความรู้เรื่องรถเป็นศูนย์

ออฟไลน์ Jojo (โจ้)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 221
ขอประกาศข่าวดีสำหรับผู้ที่ต้องการสั่งจองผ้ากันเปลื้อนนะครับ
เนื่องจากว่าผมเลือกได้เพียงอย่างเดียวจริงๆ
และดูจากประโยชน์ที่ได้รับแล้ว ผมจึงต้องขอสละสิทธิจองผ้ากันเปลื้อน
เพื่อไปเอากรงแมวแทนนะครับ
ดังนั่นตอนนี่ ว่าง 1 ที่นะครับ
ใครต้องการรับด่วนเลยครับ
***ขอความร่วมมืออย่าเล่นกระทู้โพสหลายกระทู้ด้วย EMO บ่อยๆอย่างเดียวนะครับ***

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,4043.0.html

• Pa Mania
  • *
ขอประกาศข่าวดีสำหรับผู้ที่ต้องการสั่งจองผ้ากันเปลื้อนนะครับ
เนื่องจากว่าผมเลือกได้เพียงอย่างเดียวจริงๆ
และดูจากประโยชน์ที่ได้รับแล้ว ผมจึงต้องขอสละสิทธิจองผ้ากันเปลื้อน
ดังนั่นตอนนี่ ว่าง 1 ที่นะครับ

นาทีทอง รีบเลยครับพี่ ไม่งั้นเสร็จผมนะ  :sd42:

ออฟไลน์ พี่อิฐ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75

ว้าว... พี่โจ้จะใส่กรงแมว  :L4363:
สำหรับพี่ ที่ต้องการสวมสิทธิ์พี่โจ้ ขอให้โพสแจ้งที่กระทู้นี้นะครับ และให้พี่โจ้ เป็นผู้มอบสิทธิ์ให้ท่านนั้น  :L4398: :L4398:

Pajero sport Mania = นิยามการพักผ่อนของผม

ข้อแนะนำเบื้องต้นตาม link ครับ
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ หยก วาฬน้ำเงิน

• Pa Mania
  • *
  • Like: 124
 :L2888: อย่ากะพริบตาเชียวนะครับ :L6419: :L6419:

Let's rest in Pa-Mania's style......!!!

ออฟไลน์ อั๋น ราชพฤกษ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 171
   :L2900:      :L2900:      :L2900:
พี่โจ้ ล่าสุดพา ผ.บ. พี่โจ้มาด้วยผมแอบเห็น. อยู่. สงสัย. ว่าพามาด้วยต้องมีอะไรแน่ เลยคับ
 พอจบมิ้ตติ้ง.  พี่โจ้ เลยจัด กรงแมว ซ่ะเลยครับ.   ใช้คาถาอะไร. น่ะคับ.   จะขอด้วยคนคร้าบบบ
สบาย สบาย. ชิว ชิว คร้าบบ

ออฟไลน์ ตูมตาม

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 260

พี่โจ้มี condition อะไรบ้างหรือเปล่าครับ เช่นคนที่จองไว้แล้ว มาขอรับสิทธิจากพี่โจ้เพิ่มหรืออะไรประมาณนี้ได้หรือเปล่าเอ่ย  :L2761: :L2761:  :L2754: :L2754: :L2736: :L2736:
We are put in situations to build our characters, not to destroy us.

ออฟไลน์ Jojo (โจ้)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 221
   :L2900:      :L2900:      :L2900:
พี่โจ้ ล่าสุดพา ผ.บ. พี่โจ้มาด้วยผมแอบเห็น. อยู่. สงสัย. ว่าพามาด้วยต้องมีอะไรแน่ เลยคับ
 พอจบมิ้ตติ้ง.  พี่โจ้ เลยจัด กรงแมว ซ่ะเลยครับ.   ใช้คาถาอะไร. น่ะคับ.   จะขอด้วยคนคร้าบบบ

จะบอกว่าไม่ได้ใช้คาถาอะไรเลยครับ
เพียงแต่วัดดวง พร้อมกับนั่งคิดแผนอยู่ว่า จะบอกว่าเอามายังไงดี
เพราะจนบัดนี้ก็ยังไม่อนุมัติ แต่ไม่สนละ
ก็ตรูจะเอาอ่าาาาา
หัวแตกกะช่างมันละ
 :L2905: :L2905: :L2905:
***ขอความร่วมมืออย่าเล่นกระทู้โพสหลายกระทู้ด้วย EMO บ่อยๆอย่างเดียวนะครับ***

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,4043.0.html