ผู้เขียน หัวข้อ: หาแนวร่วม พี่ๆ ที่สนใจ กันแมลง หางหลัง และแว่นตา มาลงชื่อกันหน่อย  (อ่าน 136019 ครั้ง)

ออฟไลน์ พี่ดล (2523)

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 21
  • ปั่นหัวใจ ให้เข้มแข็ง
อยากได้แว่นตากันหินครับ ส่วนรูปรอแป๊บ  :L2736: :sd23:
ให้ไวๆ ครับพี่ชิน  :L2754: เครื่องจะออกแล้ว  :sd42: ไม่ยอมหล่อน้อยกว่ากันเลยนะ  ;D
มิตรภาพซื้อไม่ได้  ต้องใช้ใจซื้อ

ออฟไลน์ ติงลี่..

• Pa Mania
  • *
  • Like: 108
  :L4373: เลยครับ พี่ติงลี่ ผมคงต้องอ่านให้เยอะและก็คุยให้เยอะกว่านี้ซะแล้ว ที่ผ่านมาติดตามอ่านมาตลอด :L4384: :L4384:
ถูกต้องเลยครับพี่บูรณ์
ผมเองก็น้องใหม่อยู่บ้านนี้ได้ 3 เดือนแรกๆ ก็ไม่กี่โพส
แต่อยากรู้จักพี่ๆ ก็เข้ามาคุยกับพี่ๆ เค้าบ่อยๆ ..
ไปๆ มาๆ ก็ตามที่เห็นครับ
และได้รู้จักพี่ๆ หลายๆ คน
และได้รับความช่วยเหลือมาก็หลายครั้ง..  :L2736: :L2736:
รักเหมือนพี่เหมือนน้อง ช่วยกันป้องปฐพี

ออฟไลน์ บูรณ์_จันทบุรี

• Pa Mania
  • *
  • Like: 2
  • มีสติ มีสตางค์
 :sd27: ขอบคุณ พี่ๆ ทุกท่าน สำหรับคำแนะนำ ต้องเร่งปรับตัว เพื่อทำความรู้จักกับ พี่ๆ ทุกท่าน ครับ :L4363:
Sipa-Boon

ออฟไลน์ หนุ่ม ปา2.4(C06)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 35
ผมขอจองหางออสซี่ครับ  :sd23:
ส่วนเรื่องรูปถ่าย  :L2761: ไม่รู้ว่าทางศูนย์จะชำแหละรถไปหรือยังอ่ะครับ  :sd42:  :sd42:  :sd42:
 :sd21: ผมยังมีสิทธิ์มั๊ยครับ  :L2759:
  :L4384: พี่ติงลี่รถผมอยู่ในศูนย์ซ่อมอยู่ครับน่าจะหลายเดือนด้วยหางออสซี่อันเก่าผมแตกหมดแล้วครับแต่ใจยังรักหางออสซี่อยู่พอจะมีสิทธิ์มั๊ยครับ  :L4386:  :L2759:  :sd23:
แตกต่างทางความคิด แต่ไม่คิดแตกแยกครับ
           Pajero Sport Mania

ออฟไลน์ บอย-Pamania

• Pa Mania
  • *
  • Like: 6
จะเร่งถ่ายรูป...คู่กับเจ้าคู่ใจมาลงในกระทู้ให้นะครับคาดว่าวันอาทิตย์จะกลับ กทม. ครับ
ก่อนทำรถต้องหาข้อมูลเยอะๆก่อนเสียดายเงินค๊าบบบบบบ

ออฟไลน์ พฏ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 60
  :L4384: พี่ติงลี่รถผมอยู่ในศูนย์ซ่อมอยู่ครับน่าจะหลายเดือนด้วยหางออสซี่อันเก่าผมแตกหมดแล้วครับแต่ใจยังรักหางออสซี่อยู่พอจะมีสิทธิ์มั๊ยครับ  :L4386:  :L2759:  :sd23:

พี่หนุ่มครับ แวะไปศูนย์ซ่อมเช็ครถพี่พร้อมถ่ายรูปส่งมาก่อนเลยครับ ได้เช็คเรื่องการซ่อมรถของพี่ไปในตัวด้วยเลยพี่  :L4399: :L4399:

• Pa Mania
  • *
:sd27: ขอบคุณ พี่ๆ ทุกท่าน สำหรับคำแนะนำ ต้องเร่งปรับตัว เพื่อทำความรู้จักกับ พี่ๆ ทุกท่าน ครับ :L4363:
:L6428: :L6428: เลยครับพี่
รักเหมือนพี่เหมือนน้อง ช่วยกันป้องปฐพี

ออฟไลน์ หนึ่ง_Superblack

• Pa Mania
  • *
  • Like: 16
  • Mobile 084-0066778

ตามกติกา กันแมลงด้วย 1 คนครับพี่ติงลี่ เที่ยวนี้จะตกขบวนกับเค้ามั๊ยเนี่ย
life is unfair

ออฟไลน์ พี่อิฐ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75

ตามกติกา กันแมลงด้วย 1 คนครับพี่ติงลี่ เที่ยวนี้จะตกขบวนกับเค้ามั๊ยเนี่ย

ดูท้ายรถมันโล่ง ๆ นะครับพี่หนึ่ง   ;D ;D

Pajero sport Mania = นิยามการพักผ่อนของผม

ข้อแนะนำเบื้องต้นตาม link ครับ
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ Jojo (โจ้)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 221
ดูท้ายรถมันโล่ง ๆ นะครับพี่หนึ่ง   ;D ;D

ต้องพาไปสักยันต์แบบพี่ธี สวนผัก

:sd42: :sd42: :sd42: :sd42:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 8 พฤษภาคม 2014, 17:13:58 โดย Jojo (โจ้) »
***ขอความร่วมมืออย่าเล่นกระทู้โพสหลายกระทู้ด้วย EMO บ่อยๆอย่างเดียวนะครับ***

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,4043.0.html

ออฟไลน์ พี่ดล (2523)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 21
  • ปั่นหัวใจ ให้เข้มแข็ง

พี่หนึ่ง ไม่จัดสติกเกอร์ a-b สักหน่อยหรือครับ ท้ายมันโล่งๆไปนะครับ  อย่างที่ พี่อิฐ บอก   :L2754:   :D  :L2758:
มิตรภาพซื้อไม่ได้  ต้องใช้ใจซื้อ

ออฟไลน์ พี่ลีโจ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 59
  • โจ-เทียนทะเล
ต้องพาไปสักยันต์แบบพี่ธี สวนผัก

:sd42: :sd42: :sd42: :sd42:

พี่Jojo (โจ้) ไม่ชี้สำนักสักของพี่ธีหน่อยอะครับ   :L2732:
รบกวนพี่ๆแก้ไขปรับเปลี่ยนรูปส่วนตัวด้วยครับดูตัวอย่าง กดที่ link ด้านล่าง

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ เมษ์/พุนพิน สุราษฏร์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 12
 :sd42:  มาเพิ่มอีกหนึ่งท่าน
" ฉันจะพาพ่อ แม่ เที่ยวรอบเมืองไทยด้วย Pajero ของฉัน "

• Pa Mania
  • *
:sd42:  มาเพิ่มอีกหนึ่งท่าน

อะไรคือ   มาเพิ่มอีกหนึ่งท่าน  พี่เมษ์ขยายหน่อย   :L2761:  :L4396:
รบกวนพี่ๆแก้ไขปรับเปลี่ยนรูปส่วนตัวด้วยครับดูตัวอย่าง กดที่ link ด้านล่าง

• Pa Mania
  • *

:L2736:  ชัดพอไหมครับ
ขออนุญาติพี่เมษนะครับ .
รูปที่ส่งของประมาณนี้นะครับ ..
ขอท้ายเต็มๆ กับสิ่งยืนยันความเป็นครอบครัวปามาเนีย นะครับ

ออฟไลน์ เมษ์/พุนพิน สุราษฏร์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 12
 :sd24: ผู้ผ่านรอบ ออดิชั่น  :L6415:  ครับ พี่ลีโจ
" ฉันจะพาพ่อ แม่ เที่ยวรอบเมืองไทยด้วย Pajero ของฉัน "

ออฟไลน์ น้องต้น_White860

• Pa Mania
  • *
  • Like: 19
  • ความสุขเริ่มจากการให้ แล้วจะได้รับโดยไม่ต้องร้องขอ
ส่งงานคับ รบกวนกันแมลงดำ1ที่คับผม :L4399:

• Pa Mania
  • *
:sd24: ผู้ผ่านรอบ ออดิชั่น  :L6415:  ครับ พี่ลีโจ

ผ่านแน่นอนอยู่แล้วครับ  :L2897:

• Pa Mania
  • *
ส่งงานคับ รบกวนกันแมลงดำ1ที่คับผม :L4399:

สั่งผิดหรือป่าวครับพี่น้องต้น ต้องหางบนสิ  ถึงจะใช่ ครับ  :L2754:  :L2901:

ออฟไลน์ น้องต้น_White860

• Pa Mania
  • *
  • Like: 19
  • ความสุขเริ่มจากการให้ แล้วจะได้รับโดยไม่ต้องร้องขอ

สั่งผิดหรือป่าวครับพี่น้องต้น ต้องหางบนสิ  ถึงจะใช่ ครับ  :L2754:  :L2901:

เอามาspareคับพี่ลีโจ ส่วนหางรอกระแสปินกลับมาคับ  ;D