ผู้เขียน หัวข้อ: แจ้งโอนเงิน -----> รวบรวมรายชื่อสำหรับผู้สนใจโคมไฟท้ายแต่งครับ  (อ่าน 60989 ครั้ง)

ออฟไลน์ พี่เอ-A/Ukrit

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 28
ตัวนี้ พี่กิต พี่โย พี่เจมส์ ใช้อยู่ เป็นงานของ Sonar เดี๋ยวผมลงชื่อพี่เอ ไว้ก่อนครับ  :L6415:
ขอบคุณคับพี่อิฐ เย่ๆๆ :L4365:
ชีวิคไม่สิ้นก็ดิ้นต่อไป

ออฟไลน์ สุนทร

• Pa Mania
  • *
  • Like: 24
  • ลูกศิษย์ปามาเนีย
    • -
.........อยากได้เหมือนกันครับ แต่ยังแยกแบบไม่ออก(แบบชอบอันไหน)งง... อาจารย์ขอแบบชัดแบ่งเป็น ABCD เหมือนสติ๊กเกอร์ด้วยครับ .... :sd23:
เงยหน้าไม่อายฟ้า ก้มหน้าไม่อายดิน พอ

ออฟไลน์ Jojo (โจ้)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 221
 :L4386: :L4386:

***ขอความร่วมมืออย่าเล่นกระทู้โพสหลายกระทู้ด้วย EMO บ่อยๆอย่างเดียวนะครับ***

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,4043.0.html

ออฟไลน์ ต๋อง Fuddy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 170
  • *Love You Always*
.........อยากได้เหมือนกันครับ แต่ยังแยกแบบไม่ออก(แบบชอบอันไหน)งง... อาจารย์ขอแบบชัดแบ่งเป็น ABCD เหมือนสติ๊กเกอร์ด้วยครับ .... :sd23:

ก = รถต๋อง Fuddy โคมแบบ smoke ของ EAGLE EYE
ข = รถพี่ตาม         โคมแบบแดงล้วน ของ EAGLE EYE
ค = รถพี่เจมส์        โคมแบบตัว C ของ SONAR
*** ขอบคุณนายแบบทั้งสามท่าน  :sd42: :sd42: :sd42:

ออฟไลน์ สุนทร

• Pa Mania
  • *
  • Like: 24
  • ลูกศิษย์ปามาเนีย
    • -

ก = รถต๋อง Fuddy โคมแบบ smoke ของ EAGLE EYE
ข = รถพี่ตาม         โคมแบบแดงล้วน ของ EAGLE EYE
ค = รถพี่เจมส์        โคมแบบตัว C ของ SONAR
*** ขอบคุณนายแบบทั้งสามท่าน  :sd42: :sd42: :sd42:
.....ขอบคุณครับอาจารย์...... :sd23:.....โจทย์เริ่มง่ายแล้ว ต่อไปหาตังค์ เลือกแบบ..... :L4373:
เงยหน้าไม่อายฟ้า ก้มหน้าไม่อายดิน พอ

ออฟไลน์ พี่โต้ง Tongsom

• Pa Mania
  • *
  • Like: 186
  • Never Say Never ไม่มีแผนเดียว ในการแก้ปัญหา
 :sd21: :sd21: :sd21: :sd21:
กิจการ คาร์แคร์ดูแลรักษารถครบวงจรด้วย Product Meguiars เคลือบแก้ว ติดตั้ง ยางลดเสียง Stuffit ติดต่อ: สมชาย Tel : 097-131-2335
Line ID: Tongsom1371 ร้านขายสินค้า: http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,3554.0.html

ออฟไลน์ ปรีชา

• Pa Mania
  • *
  • Like: 7
 :L6428: :L6428:
สนใจแบบ ก  กับแบบ ข

ค่าเสียหายเท่าไหร่ครับ..

ออฟไลน์ เต้ย แม่กลอง

• Webmaster
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 52
  • काली दास
    • EVO Hosting
:L4386: :L4386:

ผม กระเป๋า  หายไปไหน ไม่รู้ จะจ่ายเงินก็ จ่ายไม่ได้แล้วครับ

:sd42: :sd42: :sd42:
สังคมดีไม่มีขาย ถ้าอยากได้ต้องทำเอง

ออฟไลน์ พี่อิฐ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75
:L6428: :L6428:
สนใจแบบ ก  กับแบบ ข

ค่าเสียหายเท่าไหร่ครับ..

แบบที่พี่ปรีชา ไม่แน่ใจเรื่องราคาครับ เห็นเปิดราคากันตั้งแต่ 7,xxx - 8,xxx บาท แล้วแต่ร้านนะครับ
ที่รวมกลุ่มนี้ ก็เพื่อจะนำจำนวนผู้สนใจไปต่อรองกับ ร้านค้า โดยทัพหน้า หัวเรือใหญ่ของปามาเนียครับ   :L2754:

Pajero sport Mania = นิยามการพักผ่อนของผม

ข้อแนะนำเบื้องต้นตาม link ครับ
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ .น้องเอก.

• Pa Mania
  • *
 :L4365:  :L2901:

ออฟไลน์ อั๋น ราชพฤกษ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 171
 :sd06:    :sd06:    :sd06:   สวยๆ ทั้งนั้นเลยคับพี่อิฐ. 
สบาย สบาย. ชิว ชิว คร้าบบ

ออฟไลน์ ต๋อง Fuddy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 170
  • *Love You Always*
:L4365:  :L2901:
:L2901: นี่ มียัง หรือจะให้ลงชื่อ เชื่อซี่!

• Webmaster
  • Pa Mania
  • *
  • काली दास
อย่า เพิ่งรีบปิดนะครับ ขอเวลาหน่อย
สังคมดีไม่มีขาย ถ้าอยากได้ต้องทำเอง

ออฟไลน์ พี่อิฐ

• Pa Mania
  • *
อย่า เพิ่งรีบปิดนะครับ ขอเวลาหน่อย
    :L2739: :L2739:

.....  แสดงว่ายังเลือกไม่ถูกว่า จะเอาแบบไหน  :L6419:

Pajero sport Mania = นิยามการพักผ่อนของผม

ข้อแนะนำเบื้องต้นตาม link ครับ
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ Jojo (โจ้)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 221

.....  แสดงว่ายังเลือกไม่ถูกว่า จะเอาแบบไหน  :L6419:

พี่เต้ยแกกำลังหากระเป๋าตังค์อยู่ครับ

:L2901:
***ขอความร่วมมืออย่าเล่นกระทู้โพสหลายกระทู้ด้วย EMO บ่อยๆอย่างเดียวนะครับ***

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,4043.0.html

ออฟไลน์ พี่ตุ้ย_Yindee

• Pa Mania
  • *
  • Like: 49
  • ไปทุกที่ด้วยPAJERO SPORT

ผมเห็นด้วยนะครับ ให้เวลากันสักหน่อยจะได้มีจำนวนกันพอสมควร
เพื่อจะได้มีจำนวนไปต่อรองได้บ้างและที่สำคัญเวลานัดไปติดตั้งกัน
ก็จะได้จัดมีตติ้งได้สนุกสนานกันไปในตัวด้วยครับ

:sd24: :L4396: :L2897: :L2901:
:sd24: I LOVE PA_MANIA  :L4398: :sd24: "Pamania เพื่อนกันตลอดไป"

• Webmaster
  • Pa Mania
  • *
  • काली दास

เปล่าครับ พี่อิฐ เลือกได้แล้ว แต่ กระเป๋าสิ ตอนนี้  :L6415: อยู่ครับ

เพิ่งจ่ายค่าหางเต่า + CTEK ไปพร้อมกัน หมุนติ้ว เชียว คราวนี้  :sd06:

ออฟไลน์ พี่มัติ [Foazee]

• Pa Mania
  • *
ผมก็อยากได้ อยากแหกน่ะ แต่เพิ่งจัดหนักไป และกำลังมีหางเต่าจ่ออยู่ ปลายเดือนหน้าอีก  :sd21:  :sd21:
ทรัพย์สินยิ่งใช้ยิ่งหมดไป ความรู้ยิ่งใช้ยิ่งเพิ่มพูน

• Webmaster
  • Pa Mania
  • *
  • काली दास
ผมเห็นด้วยนะครับ ให้เวลากันสักหน่อยจะได้มีจำนวนกันพอสมควร
เพื่อจะได้มีจำนวนไปต่อรองได้บ้างและที่สำคัญเวลานัดไปติดตั้งกัน
ก็จะได้จัดมีตติ้งได้สนุกสนานกันไปในตัวด้วยครับ

:sd24: :L4396: :L2897: :L2901:

ใช่ครับ พี่ตุ้ย

ผมพลาด ไป มีตติ้ง มา 2 รอบแล้ว

ออฟไลน์ พี่เอ-A/Ukrit

• Pa Mania
  • *
  • Like: 28
ใช่ครับ พี่ตุ้ย

ผมพลาด ไป มีตติ้ง มา 2 รอบแล้ว
เห็นด้วยคับระยะเวลารอได้คับเเบบไม่รีบเลย รอสมชเเหกด้วยสำคัญกว่าคับ เเละอาจจะมีจำนวนมากพอที่จะต่อรองกับพ่อค้าได้คับพี่อิฐ :L2756: :L2756: :L2756:
ชีวิคไม่สิ้นก็ดิ้นต่อไป