ผู้เขียน หัวข้อ: (พี่ลิตกะพี่แบงค์อยู่ไหนเอ่ย เชิญมารับของด้วยจ้า) กันแมลงและหางออสซี่  (อ่าน 192969 ครั้ง)

ออฟไลน์ พี่สุรศักดิ์ (TE37)

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 7
  • "คำว่าให้ไม่สิ้นสุด"
Re: (เปิดให้โอนเงินแล้วครับ) กันแมลงและหางออสซี่
« ตอบกลับ #500 เมื่อ: 20 ธันวาคม 2013, 19:23:59 »
ขอบคุณพี่ตามมากๆๆสำหรับแว่นตาออสซี่ถ้าใส่ดัยก็แจ่มเลยพี่เนียนๆๆๆ.  :sd23:   :sd23:   :sd23:
Pajero sport .... by titanium.

ออฟไลน์ ตูมตาม

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 260
Re: (เปิดให้โอนเงินแล้วครับ) กันแมลงและหางออสซี่
« ตอบกลับ #501 เมื่อ: 20 ธันวาคม 2013, 19:37:07 »
ผมรับ 22/12/56 นะคับ จะปลีกตัวไปให้ได้คับ
หากพลาดพี่ตามสะดวกเส้นไหน เวลาไหน รบกวนบอกได้เลยนะคับ

ถ้าพลาดสงสัยต้องข้ามปีละพี่เล็ก ช่วงนี้ผมยุ่งมากครับออกต่างจังหวัดตลอดเลยครับ บอกยากครับว่าจะอยู่กรุงเทพเมื่อไหร่

เมื่อเข้าเอาของไปเก็บที่บ้านเสร็จแล้วก็โดดขึ้นเครื่องบินมาเชียงใหม่เลยครับ พรุ่งเสร็จงานตอนค่ำโดดขึ้นเที่ยวบินสุดท้ายกลับไปเพื่อไปแจกของในงาน meeting เลยครับ ส่วนอาทิตย์หน้ายังต้องเดินทางอีกหลายจังหวัดเลยครับ :L4386:
We are put in situations to build our characters, not to destroy us.

ออฟไลน์ .น้องเอก.

• Pa Mania
  • *
  • Like: 52
« ตอบกลับ #502 เมื่อ: 20 ธันวาคม 2013, 20:22:11 »
ถ้าพลาดสงสัยต้องข้ามปีละพี่เล็ก ช่วงนี้ผมยุ่งมากครับออกต่างจังหวัดตลอดเลยครับ บอกยากครับว่าจะอยู่กรุงเทพเมื่อไหร่

เมื่อเข้าเอาของไปเก็บที่บ้านเสร็จแล้วก็โดดขึ้นเครื่องบินมาเชียงใหม่เลยครับ พรุ่งเสร็จงานตอนค่ำโดดขึ้นเที่ยวบินสุดท้ายกลับไปเพื่อไปแจกของในงาน meeting เลยครับ ส่วนอาทิตย์หน้ายังต้องเดินทางอีกหลายจังหวัดเลยครับ :L4386:
นี่มันเครื่องบินหรือรถสองแถวครับพี่ตาม มีโดนขึ้นด้วย  ;D
ต้องขอบคุณพี่ตามอีกครั้งสำหรับของแต่งน้องปาแบบใครเห็นเป็นต้องถามว่า
เอามาจากไหนฟระ
ขอบคุณครับ  :sd23:

• Pa Mania
  • *
« ตอบกลับ #503 เมื่อ: 20 ธันวาคม 2013, 21:08:04 »
ขอบคุณพี่ตามมากๆๆสำหรับแว่นตาออสซี่ถ้าใส่ดัยก็แจ่มเลยพี่เนียนๆๆๆ.  :sd23:   :sd23:   :sd23:

ผมยังไม่มีเวลาได้ลองเลยนะครับพี่สุรศักดิ์ เดี๋ยวเช้าวันอาทิตย์คงได้ลองก่อนครับ ต้องขออนุญาติแก้ออกจากถุงและประกอบชิ้นส่วนไปเลยนะครับพี่สุรศักดิ์ เพราะต้องประกอบอุปกรณ์ก่อนถึงจะลองได้อะครับ  :L4399: :L4399:
We are put in situations to build our characters, not to destroy us.

• Pa Mania
  • *
« ตอบกลับ #504 เมื่อ: 20 ธันวาคม 2013, 21:09:04 »
นี่มันเครื่องบินหรือรถสองแถวครับพี่ตาม มีโดนขึ้นด้วย  ;D
ต้องขอบคุณพี่ตามอีกครั้งสำหรับของแต่งน้องปาแบบใครเห็นเป็นต้องถามว่า
เอามาจากไหนฟระ
ขอบคุณครับ  :sd23:

ช่วงนี้ใช้เครื่องบินยังกะใช้รถสองแถวไปปากซอยเลยอะครับ  :sd42: :sd42:

ออฟไลน์ พี่เบนซ์-BEnZ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 2
  • ผมมีความความสุขที่เกิดมาบนแผ่นดินไทย
« ตอบกลับ #505 เมื่อ: 20 ธันวาคม 2013, 21:39:35 »
ไม่ต้องโอนสัญชาติก็ได้ครับ เอาไปติดเพิ่มอีกอันจะได้ถือ2สัญชาติ :L2736: :L2739: :sd42:
พี่ตูมตามอย่าลืมน๊ะครับ กันแมลงถ้าเหลือ ผมขอ 1 น๊ะครับ :sd23:
สุขหรือทุกข์ ก็อยู่ที่ใจตนเท่านั้น !!!

• Pa Mania
  • *
« ตอบกลับ #506 เมื่อ: 20 ธันวาคม 2013, 22:08:56 »
ตามสะดวกครับพี่ตามเพื่อพี่น้องปามาเนียทุกคน.  :L2900:
Pajero sport .... by titanium.

ออฟไลน์ พี่เล็ก เด็กมีนฯ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 15
  • ภูมิใจในชีวิตเรา
« ตอบกลับ #507 เมื่อ: 20 ธันวาคม 2013, 22:29:36 »
ช่วงนี้ใช้เครื่องบินยังกะใช้รถสองแถวไปปากซอยเลยอะครับ  :sd42: :sd42:
ต้องเรียกเสี่ยตามแล้วม้าง
 เสี่ยตาม ยังไงจะหาช่องทางไปให้ได้คับ รบกวนติดไปเผื่อด้วยคับ ที่ว่าบ่ายๆแก่เท่าไหร่คับ
ความรู้เรื่องรถเป็นศูนย์

• Pa Mania
  • *
« ตอบกลับ #508 เมื่อ: 20 ธันวาคม 2013, 23:10:30 »
ต้องเรียกเสี่ยตามแล้วม้าง
 เสี่ยตาม ยังไงจะหาช่องทางไปให้ได้คับ รบกวนติดไปเผื่อด้วยคับ ที่ว่าบ่ายๆแก่เท่าไหร่คับ

ตังลูกค้าออกค่าเครื่องบินทั้งนั้นแหละครับ  :L2754: :L2754: นั่งฟรีว่างั้น  :L6425: :L6425:

• Pa Mania
  • *
« ตอบกลับ #509 เมื่อ: 20 ธันวาคม 2013, 23:13:33 »
พี่ตูมตามอย่าลืมน๊ะครับ กันแมลงถ้าเหลือ ผมขอ 1 น๊ะครับ :sd23:

ติดตามกระทู้นี้อย่างใกล้ชิดนะครับพี่เบนซ์ .... มีของที่ส่งมาเกินเผื่อเสียหาย แต่ lot นี้เท่าที่เช็คดูมีเสียหายอยู่นิดเดียวครับ น่าจะมีเหลือแน่ๆครับ แต่ตัวเลขแน่นอนเท่าไหร่ เดี๋ยวขอส่งของวันที่ 22 ก่อนนะครับ จะได้ตรวจเช็คสินค้าแบบละเอียดอีกทีตอนส่งมอบ ทีนี้จะได้รู้แน่ๆว่ามีเหลืออีกกี่อัน

เมื่อทราบจำนวนแล้ว เดี๋ยวผมจะมาประกาศลงในกระทู้นี้แหละครับ ต้องรบกวนพี่เบนซ์ติดตามละกันครับ  :L2759: :L2759: :L4399: :L4399:

ออฟไลน์ พี่เบนซ์-BEnZ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 2
  • ผมมีความความสุขที่เกิดมาบนแผ่นดินไทย
« ตอบกลับ #510 เมื่อ: 21 ธันวาคม 2013, 00:05:24 »
ติดตามกระทู้นี้อย่างใกล้ชิดนะครับพี่เบนซ์ .... มีของที่ส่งมาเกินเผื่อเสียหาย แต่ lot นี้เท่าที่เช็คดูมีเสียหายอยู่นิดเดียวครับ น่าจะมีเหลือแน่ๆครับ แต่ตัวเลขแน่นอนเท่าไหร่ เดี๋ยวขอส่งของวันที่ 22 ก่อนนะครับ จะได้ตรวจเช็คสินค้าแบบละเอียดอีกทีตอนส่งมอบ ทีนี้จะได้รู้แน่ๆว่ามีเหลืออีกกี่อัน

เมื่อทราบจำนวนแล้ว เดี๋ยวผมจะมาประกาศลงในกระทู้นี้แหละครับ ต้องรบกวนพี่เบนซ์ติดตามละกันครับ  :L2759: :L2759: :L4399: :L4399:
ต้องติดตามใกล้ชิดเพราะ ของเก่าเสียหายจากหลานจอมซน ครับ เสียดาย ม๊ากกก เพราะเห็นผลทันตาเลย ครับ แมลง ไม่ทันติดกระจกก็ปลิวว่อนเลย
สุขหรือทุกข์ ก็อยู่ที่ใจตนเท่านั้น !!!

ออฟไลน์ พี่เอ-A/Ukrit

• Pa Mania
  • *
  • Like: 28
« ตอบกลับ #511 เมื่อ: 21 ธันวาคม 2013, 00:16:47 »
เรียนพี่ตามคับ หางอิสซี่ของผม ฝากพี่ทูตมาได้เลยคับ ผมติดงานเเต่งไปร่วมงานมิได้จิงๆคับเสียดายมวกๆๆ ขอบคุณพี่ตามมวกๆคับเสียสละทุ่มเทสุดเท่ดีจัง (คล้องจองดีจัง) :sd23: :sd23: :sd23:
ชีวิคไม่สิ้นก็ดิ้นต่อไป

ออฟไลน์ พี่โต้ง Tongsom

• Pa Mania
  • *
  • Like: 186
  • Never Say Never ไม่มีแผนเดียว ในการแก้ปัญหา
« ตอบกลับ #512 เมื่อ: 21 ธันวาคม 2013, 06:58:48 »
ต้องติดตามใกล้ชิดเพราะ ของเก่าเสียหายจากหลานจอมซน ครับ เสียดาย ม๊ากกก เพราะเห็นผลทันตาเลย ครับ แมลง ไม่ทันติดกระจกก็ปลิวว่อนเลย

เห็นด้วย ตามดูดีๆ อาจมี Miracle ครับ
กิจการ คาร์แคร์ดูแลรักษารถครบวงจรด้วย Product Meguiars เคลือบแก้ว ติดตั้ง ยางลดเสียง Stuffit ติดต่อ: สมชาย Tel : 097-131-2335
Line ID: Tongsom1371 ร้านขายสินค้า: http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,3554.0.html

• Pa Mania
  • *
« ตอบกลับ #513 เมื่อ: 21 ธันวาคม 2013, 10:57:02 »
พี่ตามคับฝากของมาที่พี่โยดัยเลยนะคับ.  :sd23: ผมอยู่ต่างจังหวัดคับ  ขอบคุณพี่ทั้ง2มากๆๆคับ   :L2900:

ออฟไลน์ ต๋อง Fuddy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 170
  • *Love You Always*
« ตอบกลับ #514 เมื่อ: 21 ธันวาคม 2013, 11:06:16 »
พี่ตามคับฝากของมาที่พี่โยดัยเลยนะคับ.  :sd23: ผมอยู่ต่างจังหวัดคับ  ขอบคุณพี่ทั้ง2มากๆๆคับ   :L2900:
เที่ยวเพลินเลย บังสุรศักดิ์ แล้วdba เป็นไงบ้าง รีวิว ให้ชมมั่งนะครับ  :L2759:

• Pa Mania
  • *
« ตอบกลับ #515 เมื่อ: 21 ธันวาคม 2013, 13:16:12 »
ดัยคับพี่บัง.  :L2760:

ออฟไลน์ อั๋น ราชพฤกษ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 171
« ตอบกลับ #516 เมื่อ: 21 ธันวาคม 2013, 14:01:29 »
สวัสดีคับ ผมอั๋นคับ
  งานติดกันแมลง ผมติดงานอยู่คับ ไม่สามารถไปได้คับ ผมกลับมาแล้วตามไปรับงานต่อไปได้ไหมคับ.
หรือ ต้องทำยังไงคับพี่ ผมขอคำแนะนำหน่อยคับ
                                                ขอบคุณคับพี่
      (ผมนับถือพี่ตามเลยคับพี่บินกลับมาเพื่องานนี้โดยเฉพาะสุดยอดมากคับพี่ )
สบาย สบาย. ชิว ชิว คร้าบบ

ออฟไลน์ แบน_ปาขาว แม่น้องโช

• Pa Mania
  • *
  • Like: 6
  • ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ
« ตอบกลับ #517 เมื่อ: 21 ธันวาคม 2013, 23:53:14 »

ยังมาตามด้วยใจจดจ่อเช่นกันนะคะ อยากได้จริงจัง กันแมลงแบบใส ขอบคุณพี่ตามล่วงหน้าค่ะ  :sd23:

ออฟไลน์ นุก (ปทุมธานี)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 124
« ตอบกลับ #518 เมื่อ: 22 ธันวาคม 2013, 05:18:39 »
สวัสดีคับ ผมอั๋นคับ
  งานติดกันแมลง ผมติดงานอยู่คับ ไม่สามารถไปได้คับ ผมกลับมาแล้วตามไปรับงานต่อไปได้ไหมคับ.
หรือ ต้องทำยังไงคับพี่ ผมขอคำแนะนำหน่อยคับ
                                                ขอบคุณคับพี่
      (ผมนับถือพี่ตามเลยคับพี่บินกลับมาเพื่องานนี้โดยเฉพาะสุดยอดมากคับพี่ )

พี่อั๋น มีทติ้งคงมีเรื่อยๆครับบ้านนี้  :L2754: หรือฝากใครรับแทน ไม่ก็ติดต่อพี่ตามดูครับ  :L2734:  :L2756:

ออฟไลน์ หยก วาฬน้ำเงิน

• Pa Mania
  • *
  • Like: 124
« ตอบกลับ #519 เมื่อ: 22 ธันวาคม 2013, 06:47:16 »
ยังมาตามด้วยใจจดจ่อเช่นกันนะคะ อยากได้จริงจัง กันแมลงแบบใส ขอบคุณพี่ตามล่วงหน้าค่ะ  :sd23:

ไม่ทราบว่าพี่แบนพักแถวไหนนะครับ วันนี้ช่วงบ่ายถ้าพอมีเวลาขอเชิญมาพบปะพูดคุยกันที่นี่เลยครับ ปกติพี่ตามมีสั่งเผื่อเสียหายไว้อยู่แล้ว น่าจะพอมีเหลือสักอัน ถ้าว่างขอเชิญนะครับ

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,2422.0.html

Let's rest in Pa-Mania's style......!!!