ผู้เขียน หัวข้อ: (พี่ลิตกะพี่แบงค์อยู่ไหนเอ่ย เชิญมารับของด้วยจ้า) กันแมลงและหางออสซี่  (อ่าน 192913 ครั้ง)

ออฟไลน์ น้องต้น_White860

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 19
  • ความสุขเริ่มจากการให้ แล้วจะได้รับโดยไม่ต้องร้องขอ
;D ;D ;D ว่าแต่มาทันมั้ยอะคับ อยากหล่อเหมือนกัน :sd10:

ออฟไลน์ ชล สุพรรณบุรี

• Pa Mania
  • *
  • Like: 5
ต้องรอคนลสะสิทธิ์ แล้วล่ะพี่ต้น  :L2897:
ชีวิตของลูกผู้ชาย ต้องมีจุดยืนที่มั่นคง (นิสัยคนแก้ไม่หายจริงๆๆ)

ออฟไลน์ หนึ่ง_Superblack

• Pa Mania
  • *
  • Like: 16
  • Mobile 084-0066778
ขอลงชื่อต่อไว้อีกสักคนครับ เผื่อจะมีบุญกับเขาบ้าง  :sd21:
life is unfair

ออฟไลน์ พี่ม่อน

• Pa Mania
  • *
  • Like: 47
เพื่อนมี  :L6419:  ม่อนไม่มีได้งัย  :L2754: :L2754: :L2754:

ออฟไลน์ พี่อิฐ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75

Pajero sport Mania = นิยามการพักผ่อนของผม

ข้อแนะนำเบื้องต้นตาม link ครับ
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ ตูมตาม

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 260
มาอัพเดทให้ครับ  :L4398: :L4398:

ของที่สั่งเริ่มทยอยส่งมาถึงเพื่อนผมแล้วครับ นี่คือบางส่วนนะครับ ตอนนี้ที่ออสเตรเลียกำลังพยายามหาของให้ได้ครบตามจำนวนอยู่ครับ อดใจรอกันซักนิดนึง จะได้  :L6415: กันทั่วหน้าครับ ผมเองก็ไม่อยากให้มีใครต้องผิดหวัง เลยขอให้เพื่อนผมรอของอีกหน่อย

พอผมเห็นรูปนี้แล้ว นึกถึงตอนเคลียร์ภาษีก็ละเหี่ยใจแล้วครับ  :L4391: :L4391: :L4391:

We are put in situations to build our characters, not to destroy us.

ออฟไลน์ เต้ย แม่กลอง

• Webmaster
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 52
  • काली दास
    • EVO Hosting
สังคมดีไม่มีขาย ถ้าอยากได้ต้องทำเอง

ออฟไลน์ น้องต้น_White860

• Pa Mania
  • *
  • Like: 19
  • ความสุขเริ่มจากการให้ แล้วจะได้รับโดยไม่ต้องร้องขอ
:L2734: สุดยอดคับพี่ตาม หากต้องเพิ่มเติมค่าใช้จ่ายยังไงก้อแจ้งกันได้เลยนะคับ ขอบคุณที่เป็นธุระจัดหาคับ :L4399:

ออฟไลน์ พรเทพ จอมทอง

• Pa Mania
  • *
  • Like: 77
หางออซซี่ กับ กันแมลง ที่ซิดนีย์ มีป่าวครับ  พอดีพี่ชายจะกลับมา อาจฝากให้หิ้วมาครับ

ออฟไลน์ ตูมตาม

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 260
หางออซซี่ กับ กันแมลง ที่ซิดนีย์ มีป่าวครับ  พอดีพี่ชายจะกลับมา อาจฝากให้หิ้วมาครับ

ต้องลองสอบถามจาก Dealer Mitsu ที่ Sydney ครับ อาจจะมีครับ  :L4399:
We are put in situations to build our characters, not to destroy us.

ออฟไลน์ พรเทพ จอมทอง

• Pa Mania
  • *
  • Like: 77
ต้องลองสอบถามจาก Dealer Mitsu ที่ Sydney ครับ อาจจะมีครับ  :L4399:

อืมใช่ทำไมผมไม่นึกถึง ขอบคุณพี่ตามครับ พรุ่งนี้จะลองให้เค้าถามดู  :sd23:

• Pa Mania
  • *
ชีวิตของลูกผู้ชาย ต้องมีจุดยืนที่มั่นคง (นิสัยคนแก้ไม่หายจริงๆๆ)

ออฟไลน์ นุก (ปทุมธานี)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 124
บร๊ะเจ้าแจ๊ส มันจี๊ดมาก ขอบคุณพี่ตามครับ ผมหาค่าตัวอยู่ ไม่ต้องรีบนะครับ ผมรอได้  :L4396:  :L4396:

:L2758:  :L4399:  :L4399:

• Pa Mania
  • *

• Pa Mania
  • *
บร๊ะเจ้าแจ๊ส มันจี๊ดมาก ขอบคุณพี่ตามครับ ผมหาค่าตัวอยู่ ไม่ต้องรีบนะครับ ผมรอได้  :L4396:  :L4396:

:L2758:  :L4399:  :L4399:

เหมือนกันเลย

ออฟไลน์ นึก

• Pa Mania
  • *
  • Like: 3
 :L2900: ครับพี่ตามขอบคุณครับ :sd23: :L2753:

ออฟไลน์ น้องนัท

• Pa Mania
  • *
  • Like: 1
 :L2900:  เลยพี่ตาม  รอ  :L6415: อยู่จร้า

ออฟไลน์ พี่เอ-A/Ukrit

• Pa Mania
  • *
  • Like: 28
คุณแพะ !!!

เยอะมาก
คุณเเพะด้วย พี่เต้ย  :L2900: ขอบคุณเพื่อนพี่ตามมากๆๆๆด้วยคับ
ชีวิคไม่สิ้นก็ดิ้นต่อไป

ออฟไลน์ พีชิน ปาดำ บุรีรัมย์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 48
  • ก็แค่ชีวิตที่ขาดหวานไม่ได้
มาอัพเดทให้ครับ  :L4398: :L4398:

ของที่สั่งเริ่มทยอยส่งมาถึงเพื่อนผมแล้วครับ นี่คือบางส่วนนะครับ ตอนนี้ที่ออสเตรเลียกำลังพยายามหาของให้ได้ครบตามจำนวนอยู่ครับ อดใจรอกันซักนิดนึง จะได้  :L6415: กันทั่วหน้าครับ ผมเองก็ไม่อยากให้มีใครต้องผิดหวัง เลยขอให้เพื่อนผมรอของอีกหน่อย

พอผมเห็นรูปนี้แล้ว นึกถึงตอนเคลียร์ภาษีก็ละเหี่ยใจแล้วครับ  :L4391: :L4391: :L4391:

อยากสวย อยากหล่อต้องใช้เงินครับ... เสียเท่าไหร่ก็ช่วยกันหารครับ... :sd27:
มีภูมิลำเนา   อยู่  นครราชสีมา
มีภรรยา       อยู่  บุรีรัมย์
มีงานประจำ  อยู่  อุบลราชธานี
มีที่พักผ่อน   อยู่  ปา'มาเนีย

ออฟไลน์ พี่ปรี บางบ่อ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 79
อยากสวย อยากหล่อต้องใช้เงินครับ... เสียเท่าไหร่ก็ช่วยกันหารครับ... :sd27:

ถูกต้องที่ซู๊ดดดด พี่ชิน  :L2900: :L2900: