ผู้เขียน หัวข้อ: (พี่ลิตกะพี่แบงค์อยู่ไหนเอ่ย เชิญมารับของด้วยจ้า) กันแมลงและหางออสซี่  (อ่าน 192945 ครั้ง)

ออฟไลน์ พี่โต้ง Tongsom

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 186
  • Never Say Never ไม่มีแผนเดียว ในการแก้ปัญหา
ฝากระโปรงผม ห่อดำอยู่แล้ว จะสีใส หรือ สีดำดี

กูรูแนะนำด้วย   :sd23: :sd23:
กิจการ คาร์แคร์ดูแลรักษารถครบวงจรด้วย Product Meguiars เคลือบแก้ว ติดตั้ง ยางลดเสียง Stuffit ติดต่อ: สมชาย Tel : 097-131-2335
Line ID: Tongsom1371 ร้านขายสินค้า: http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,3554.0.html

ออฟไลน์ ต๋อง Fuddy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 170
  • *Love You Always*
ฝากระโปรงผม ห่อดำอยู่แล้ว จะสีใส หรือ สีดำดี

ใส ครับพีโต้งจ๋า มอง จะเห็น ลาย เสือ เอ้ย เคฟล่าหัว จรด ท้าย จ๊ะ  :L4384:

ออฟไลน์ พี่โต้ง Tongsom

• Pa Mania
  • *
  • Like: 186
  • Never Say Never ไม่มีแผนเดียว ในการแก้ปัญหา
ใส ครับพีโต้งจ๋า มอง จะเห็น ลาย เสือ เอ้ย เคฟล่าหัว จรด ท้าย จ๊ะ  :L4384:

จิงเหรอ  พี่ต่องหลอกลุงแล้ว 
กิจการ คาร์แคร์ดูแลรักษารถครบวงจรด้วย Product Meguiars เคลือบแก้ว ติดตั้ง ยางลดเสียง Stuffit ติดต่อ: สมชาย Tel : 097-131-2335
Line ID: Tongsom1371 ร้านขายสินค้า: http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,3554.0.html

ออฟไลน์ พี่บอล

• Pa Mania
  • *
  • Like: 29
  • รักในหลวง Long live the King

ใส wrap เคฟล่าอีกที ครับ

ออฟไลน์ พี่อิฐ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75
กระแสแรงมากจะสั่งดีมั๊ยน๊า.......... :sd06:

Pajero sport Mania = นิยามการพักผ่อนของผม

ข้อแนะนำเบื้องต้นตาม link ครับ
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ พี่สุรศักดิ์ (TE37)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 7
  • "คำว่าให้ไม่สิ้นสุด"
บังสุรศักดิ์ แก น่าดู ถ้า แว่นตา ปรีกษาพี่กิต ได้นะครับ  :L2739: อะ ล้อเล่ง  :L2901: :L2901: :L2901:
.  มีหลายชุดแล้วคับพี่บังฟัดแว่นกันแดด/เจอนัยงานปีมัยกล้าทักเลย :sd23:
Pajero sport .... by titanium.

ออฟไลน์ พี่สุรศักดิ์ (TE37)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 7
  • "คำว่าให้ไม่สิ้นสุด"
บังฟัดดูหนุ่มมากๆๆจำมัยดัยเลยรูปเดิมกับตัวจิง :L2901: :L2901: :L2901:แน่นอนจริงๆๆ
Pajero sport .... by titanium.

ออฟไลน์ หยก วาฬน้ำเงิน

• Pa Mania
  • *
  • Like: 124
กระแสแรงมากจะสั่งดีมั๊ยน๊า.......... :sd06:

ได้ข่าวว่าที่ออสเตรเลียกำลัง minor change น้องปาอยู่ คาดว่าหลังจากส่งของให้ปามาเนียล็อตนี้แล้วกันแมลงออสซี่อาจขาดตลาดไปเลยก็ได้ และยังไม่รู้ว่าจะผลิตเพิ่มอีกเมื่อไหร่หรือเปล่า คงคล้ายๆกับจานทองที่พวกเรากำลังจะต้องรอข้ามปีนั่นแหล่ะครับ ถ้ารักจริงชอบจริงก็จองเลยครับพี่อิฐแล้วมาเ้ข้าแก็งค์กัน :sd10: :sd10: :L2754: :L2754:

Let's rest in Pa-Mania's style......!!!

ออฟไลน์ นุก (ปทุมธานี)

• Pa Mania
  • *
ขออนุญาติ ลงหางออสซี่ 1ที่นั่งคับพี่ตาม อ.เอ คับผม

:L2734: ผมรอลุ้นหางออส เผื่อได้เป็นชมรมหางออส ด้วยคนครับพี่ :L2900:

ออฟไลน์ พี่ปรี บางบ่อ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 79

ออฟไลน์ สุนทร

• Pa Mania
  • *
  • Like: 24
  • ลูกศิษย์ปามาเนีย
    • -
......  :sd42:  ว้ากอาจารย์คร้าบ...ไม่ได้เข้าเวป 1วัน มีการเปิดจองอีกแล้ว แถมยังเต็มทุกที่นั่ง อาจารย์ครับขอที่นั่งสำรองสักที่ได้ไหมครับ ถ้าได้ขอแบบใส 1 ที่ครับอาจารย์ และคงรบกวนส่งทางขนส่งครับ(พูดยังกับจะได้ของ).  :sd23: :sd23: :sd23:
เงยหน้าไม่อายฟ้า ก้มหน้าไม่อายดิน พอ

ออฟไลน์ น้องต้น_White860

• Pa Mania
  • *
  • Like: 19
  • ความสุขเริ่มจากการให้ แล้วจะได้รับโดยไม่ต้องร้องขอ

• Pa Mania
  • *
ทนกระแสไม่ไหวงั้นขอลงชื่อกันแมลงออส แบบใสไว้ 1 ที่ครับ   :L2754: ไม่รู้จะได้มั๊ย
แต่กระแสที่ว่า คือทนกระแสอยากไปมิตติ้ง กับพี่ ๆ ปามาเนียไม่ไหวนะ

ปูลิง.... ตัวแทนแก๊งค์ตัว อ. มาแล้ว   :L2739:

Pajero sport Mania = นิยามการพักผ่อนของผม

ข้อแนะนำเบื้องต้นตาม link ครับ
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ นึก

• Pa Mania
  • *
  • Like: 3

• Pa Mania
  • *
:L6415: จนได้นะพี่อิฐ  :L2900:

ตามคำ พี่เจมส์ จิ ครับ
เอามาก่อนค่อยบอกคนที่บ้านทีหลัง  :L4396:

ออฟไลน์ ตูมตาม

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 260
อย่าลืมแว่นตาผมนะคับ :sd23: :sd23:

ไม่ลืมครับพี่สุรศักดิ์ ผมขอเอามาทดสอบก่อนครับ ถ้าไม่มีปัญหาใดๆจะนำส่งให้ครับ  :sd23: :sd23:

พี่ๆไม่ต้องสงสัยกันนะครับ พี่สุรศักดิ์จ่ายเงินมาตั้งแต่นำเข้าล็อตที่แล้ว แต่มีปัญหาใส่ไม่ได้ และพี่สุรศักดิ์ไม่ได้รับเงินคืนครับ ผมก็เลยต้องสั่งเข้ามาใช้หนี้พี่สุรศักดิ์ครับผม

:L4399: :L4399:
We are put in situations to build our characters, not to destroy us.

ออฟไลน์ พี่มัติ [Foazee]

• Pa Mania
  • *
 :L2888:  :L2888:  :L2888:  :L2888:

ยอด order ทะลุเป้าแล้วอะ สงสัยพี่ตามต้อง order เพิ่มจากที่แจ้งครั้งแรกซะแล้ว
ทรัพย์สินยิ่งใช้ยิ่งหมดไป ความรู้ยิ่งใช้ยิ่งเพิ่มพูน

ออฟไลน์ นุก (ปทุมธานี)

• Pa Mania
  • *
ทนกระแสไม่ไหวงั้นขอลงชื่อกันแมลงออส แบบใสไว้ 1 ที่ครับ   :L2754: ไม่รู้จะได้มั๊ย
แต่กระแสที่ว่า คือทนกระแสอยากไปมิตติ้ง กับพี่ ๆ ปามาเนียไม่ไหวนะ

ปูลิง.... ตัวแทนแก๊งค์ตัว อ. มาแล้ว   :L2739:

:L2900: :L2900:ครับพี่อิฐ

ออฟไลน์ ศิระ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 5
  :L2894: พี่ศิระ_อินเตอร์ แวะอ่าน ตรงนี้ นิด ครับ
 :L2758: :L4399:

เเก้ไขให้เเล้วนะครับ

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ ตูมตาม

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 260
เเก้ไขให้เเล้วนะครับ

ขอบคุณครับ

รูปนี้ผมจำพี่ศิระแทบไม่ได้เลยนะเนี่ย  :L4387: :L4387: :L4387:
We are put in situations to build our characters, not to destroy us.