ผู้เขียน หัวข้อ: --เปิดโครงการ 2 กล่องควบคุม เปิด/ปิด smart gauge (ส่งของครบแล้ว)--  (อ่าน 50721 ครั้ง)

ออฟไลน์ เจี๊ยบ-944

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 0
  • ความหล่อไม่รับประกัน. ความมันส์พี่การันตีครับ
ยินดีที่ได้รู้จักครับ..คุณเจี๊ยบ

ดีครับพี่ขอบคุณพี่มากเลยที่แนะนำครับ. จนผมได้เป็นส่วนหนึ่งของบ้านปามาเนีย.  อยู่บางบัวทองเหมือนกันเลยครับ.  ผมอยู่ซอยจันทร์ทองเี่ยมครับ.  ปรกติใช้บีโอ้ประจำครับ.  เาไว้รับ-ส่งแฟนครับ. ประหยัดน้ำมันดีครับ

ออฟไลน์ สุนทร

• Pa Mania
  • *
  • Like: 24
  • ลูกศิษย์ปามาเนีย
    • -
..... :L4373: :L4373: :L4373:....ผมได้ตอบข้อความไปแล้วครับ ผมอยากได้ ปิ่นโต+กล่องคันเร่ง+smg ครับ(ใช่หรือเปล่า)เพราะรถผมยังบริสุทธิ์ รอแหกอยู่ครับ อีกอย่างผมไม่ค่อยมีเวลาเข้าเวปครับ...ให้โอนตังค์ได้เมื่อไหร่ ครับผม  :L4384:
เงยหน้าไม่อายฟ้า ก้มหน้าไม่อายดิน พอ

ออฟไลน์ หยก วาฬน้ำเงิน

• Pa Mania
  • *
  • Like: 124
..... :L4373: :L4373: :L4373:....ผมได้ตอบข้อความไปแล้วครับ ผมอยากได้ ปิ่นโต+กล่องคันเร่ง+smg ครับ(ใช่หรือเปล่า)เพราะรถผมยังบริสุทธิ์ รอแหกอยู่ครับ อีกอย่างผมไม่ค่อยมีเวลาเข้าเวปครับ...ให้โอนตังค์ได้เมื่อไหร่ ครับผม  :L4384:

พี่สุนทรรีบตามไปกระทู้นี้เลยครับ เขากำลังรวบรวมรายชื่อกันอยู่ :L2736:

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,2258.0.html

Let's rest in Pa-Mania's style......!!!

ขาวเข้ม

• บุคคลทั่วไป
 :L4384: เจอกระทู้แล้ว โครงการนี้เริ่มโอนเงินยังครับพี่ทศ

ออฟไลน์ สม

• Pa Mania
  • *
  • Like: 0
ผมเอาอย่างพี่ป้อมเลย คงต้องคอยตามคับว่าจะให้โอนวันไหน 555

tod

รอสาย ODB2เข้ามาก่อจะครับ สั่งไปแล้ว 10 กว่าวัน ขั้นตอนนำเข้าประมาณ 15-20 วัน
ตอนนี้จวนจะได้รับแล้วครับ ของมาถึงแล้วจะมาแจ้งให้พี่ๆได้ทราบครับ
 :sd23:

ออฟไลน์ โอ ปาขาวแม่กลอง

• Pa Mania
  • *
  • Like: 26
  • ขาวมุข 2.5 GT แม่กลอง
ได้รับของขอบคุณมากครับพี่ทศ เดียวคงเริ่มรื้อกับพี่เต้ย  :L2739: :L2739:
เพราะแสวงหา มิใช่เพราะรอคอย เพราะเชี่ยวชาญ มิใช่เพราะโอกาส เพราะสามารถ มิใช่เพราะโชคช่วย ดังนี้แล้ว "ลิขิตฟ้าหรือจะสู้มานะตน"

ออฟไลน์ อั๋น ราชบุรี

• Pa Mania
  • *
  • Like: 2
พี่ทศ ผมรบกวน 1 ชุดครับ ผมได้จอง SMG กับ กล่องคันเร่งไฟฟ้าไว้ ก็ใช้แบบ 1 ใช่ไหมครับ

tod

พี่ทศ ผมรบกวน 1 ชุดครับ ผมได้จอง SMG กับ กล่องคันเร่งไฟฟ้าไว้ ก็ใช้แบบ 1 ใช่ไหมครับ
ผมสั่งมาเกินจากที่จองไว้ครับ (ถ้าจำไม่ผิด 20 เส้น) ของถึงแล้วจะแจ้งให้ทราบในกระทู้นี้ครับแต่พี่ต้องรอคิวหลังพี่ๆที่เขาจองนะครับ

ออฟไลน์ อั๋น ราชบุรี

• Pa Mania
  • *
  • Like: 2
ขอบคุณครับพี่

ออฟไลน์ บอย-Pamania

• Pa Mania
  • *
  • Like: 6
พี่ทศ ครับ ขอผม 1 ชุด ครับ ผมติด ปิ่นโต 2  + smg ครับต้องใช้แบบไหนลงชิ่อให้หน่อยนะครับ
ก่อนทำรถต้องหาข้อมูลเยอะๆก่อนเสียดายเงินค๊าบบบบบบ

ออฟไลน์ บูรณ์ (@Betong)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 23
พี่ ทศ ครับ จัดมาให้ผม 1 ชุดครับ .....ผมมีกล่อง คันเร่ง  สมา์ร์ทเกต ก็กำลังสั่งอยู่ ที่อีกกระทู้ ครับ
ต้องโอนเงินเท่าไหร่ เมื่อไหร่ แจ้งให้ทราบด้วยนะครับ
ขอบคุณครับ
" You Will Never Work Alone "

tod

พี่ทศ ครับ ขอผม 1 ชุด ครับ ผมติด ปิ่นโต 2  + smg ครับต้องใช้แบบไหนลงชิ่อให้หน่อยนะครับ

พี่ ทศ ครับ จัดมาให้ผม 1 ชุดครับ .....ผมมีกล่อง คันเร่ง  สมา์ร์ทเกต ก็กำลังสั่งอยู่ ที่อีกกระทู้ ครับ
ต้องโอนเงินเท่าไหร่ เมื่อไหร่ แจ้งให้ทราบด้วยนะครับ
ขอบคุณครับ
ให้สายมาถึงก่อนนะครับแล้วค่อยแจ้งให้โอนครับ  หลังจากสายมาถึงแล้วต้องประกอบกับกล่องควบคุมอันนี้จะผลิดตามคิวแล้วก็ส่งครับ
ของพี่ทั้ง 2 ต้องรอหลังพี่ๆที่มีรายชื่อจองนะครับ  เดี๋ยวผมพิ่มรายชื่อให้ที่คำตอบแรกครับ
 :L2904:
อัพรายชื่อล่าสุดอีกทีครับ ตามนี้
------------------

1.พี่หยก
2.พี่บอล
3.พี่มัติ ณ.จรเข้บัว
4.โอ นาเกลือ
5.ป้อม_ปภพ
6.บังมะ-Bangma
7.พี่ติ๊ก
8.สม
9.ตี๋@ปราจีน
10.นึก
11.พี่ชล Lumlukka
12.สุนทร
13.ข้าวโอ๊ต
14.อั๋น ราชบุรี
15.บอย-Pamania
16.บูรณ์ (@Betong)
17.แดง-ขอนแก่น
18.โบ๊ท[Sathu49]

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 20 พฤศจิกายน 2013, 13:17:43 โดย พี่ทศ@ปามาเนีย »

ออฟไลน์ โอ นาเกลือ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 57

พี่ทศ ยังไม่มีชื่อผมในรายการจองครับ

ออฟไลน์ แดง-ขอนแก่น

• Pa Mania
  • *
  • Like: 37
  • Family Man Khonkaen.
พอจะได้อีกสัก1ที่สำหรับคนบ้านไกลมั้ยครับ อยากใส่ทีเดียวให้ครบๆไปเบย อะครับ กิกิ
อยู่ จ.ขอนเเกน เบอร์โทรติดต่อ 086-8628355 นายจีระวัฒน์ เวียงวงค์ บ้านกุดกว้าง 106 ม.3 ถ.มิตรภาพ ต.เมืองเก่า อ.เมือง จ.ขอนเเก่น 40000

tod

พี่ทศ ยังไม่มีชื่อผมในรายการจองครับ
ถึงว่ามันแปลกๆจำได้ว่าตอนนั้นมีคนจองไว้ 15 ท่าน(ผมสั่งเผือไป5เป็น20) แต่ข้อมูลมันหายไป 3 (คงหายไปตอนเวปล่ม ผมไม่ได้แบคอัพข้อมูลไว้)
เอาเป็นว่าข้อมูลของใครหายแจ้งด้วยนะครับ

ปล.ของพี่โอผมเอาคิวไปแทน โอ ปาขาวแม่กลอง แล้วกันแล้วครับ(แกส่งสายมาให้ทำและผมได้ทำส่งกลับไปแล้วครับ)

พอจะได้อีกสัก1ที่สำหรับคนบ้านไกลมั้ยครับ อยากใส่ทีเดียวให้ครบๆไปเบย อะครับ กิกิ

ได้ครับ อัพรายชื่อให้ครับ
 :L2904:

ออฟไลน์ โบ๊ท[Sathu49]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 20
  • ไม่ไหวจะเคลียร์ อ่อนเพลียจะเอ่ย
ยังทันไหมครับพี่ทศ ถ้าทันแบบ A นะครับ 1 ชุด ไม่ทันไม่เป็นไรครับ
 :L2758:

ออฟไลน์ DiN บดินทร์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 8
  • ..รัฐศาสตร์การไฟฟ้า..
พี่ทศครับ ผมรับชุดนี้มาจากพี่นะ พร้อมจะทำท้ายรางไม่ทราบว่าต้องสั่งชุดไหน พี่ทศช่วยจัดให้ผม 1 ชุดนะครับ
  :sd10: :sd10: :sd10: :sd23: :sd23: :sd23: :L4396: :L4396: :L4396:
---------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
ชุด Combo set กล่องดันราง+กล่องคันเร่ง+smart gauge  ของ cheetah tech  "กล่องข้าวน้อย 2 full set "
เป็นระบบปลั๊กทั้งชุด  ไม่มีตัดต่อสายไฟ  สามารถติดตั้งเองได้เลย

tod

พี่ทศครับ ผมรับชุดนี้มาจากพี่นะ พร้อมจะทำท้ายรางไม่ทราบว่าต้องสั่งชุดไหน พี่ทศช่วยจัดให้ผม 1 ชุดนะครับ
  :sd10: :sd10: :sd10: :sd23: :sd23: :sd23: :L4396: :L4396: :L4396:
---------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
ชุด Combo set กล่องดันราง+กล่องคันเร่ง+smart gauge  ของ cheetah tech  "กล่องข้าวน้อย 2 full set "
เป็นระบบปลั๊กทั้งชุด  ไม่มีตัดต่อสายไฟ  สามารถติดตั้งเองได้เลย

กล่องข้าวน้อย 2 ยังมีปัญหากับกล่องของผมครับ คือตอนสตาร์ทเครื่องยนต์ตัว SMG ยังคงต้องมีไฟจ่ายตลอดเพื่อไปควบควมกล่องดันราง
แบบ A จะใช้ไม่ได้ครับ

ยังทันไหมครับพี่ทศ ถ้าทันแบบ A นะครับ 1 ชุด ไม่ทันไม่เป็นไรครับ
 :L2758:
ขึ้นลำดับคิวให้ก่อนนะครับ

ออฟไลน์ โบ๊ท[Sathu49]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 20
  • ไม่ไหวจะเคลียร์ อ่อนเพลียจะเอ่ย
กล่องข้าวน้อย 2 ยังมีปัญหากับกล่องของผมครับ คือตอนสตาร์ทเครื่องยนต์ตัว SMG ยังคงต้องมีไฟจ่ายตลอดเพื่อไปควบควมกล่องดันราง
แบบ A จะใช้ไม่ได้ครับ
ขึ้นลำดับคิวให้ก่อนนะครับ

ขอบคุณครับพี่ทศ :L2758: