ผู้เขียน หัวข้อ: PaMania 1st Anniversary: ตอน รักษ์น้ำ รักปา สนุกสนาน เฮฮา กับก๊วนซ่า  (อ่าน 289419 ครั้ง)

ออฟไลน์ หยก วาฬน้ำเงิน

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 124

มันคืออะไรเหรอครับพี่วุธ :L2761:

Let's rest in Pa-Mania's style......!!!

ออฟไลน์ พี่หนึ่ง 111

• Pa Mania
  • *
  • Like: 35
พบกันพรุ่งนี้ครับพี่ๆทุกท่าน :L2736:

ออฟไลน์ วุธ-ศรีราชา

• Pa Mania
  • *
  • Like: 62
  • ใจถึงก็ไปถึง
    • Pamania
มันคืออะไรเหรอครับพี่วุธ :L2761:

นาฬิกา ตั้งโต๊ะครับ
............มีถั่วมั๊ยยะ..............

ออฟไลน์ นุก (ปทุมธานี)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 124
เอ๊ะ : "พรุ่งนี้ ผบ พี่ๆน่าจะมากันเยอะ น้องเอ๊ะฝากให้พี่ๆเอาไปใช้ด้วยค่ะ สวยใสสไตล์เกาหลีค่ะ"

นุก : "เจอกันพรุ่งนี้เช้านะครับพี่ๆปามาเนียทุกท่าน"

:L4399:  :L4398:

ขาวเข้ม

• บุคคลทั่วไป
รายชื่อทั้งหมดนี้เป็นพี่ๆที่จะออกเดินทางจากกรุงเทพฯ ตอนเช้า และไปลงทะเบียนที่พระราม9 ก่อนออกเดินทาง ดังนั้นพี่ๆที่จะตามไปด้วยตัวเอง หรือไปตอนเย็นอย่างเดียว จะไม่มีชื่ออยู่ในการจัดกลุ่มนี้

กลุ่ม A ทำกิจกรรมปลูกปะการัง และไปดำน้ำ
A1. พี่โย (ผู้นำกลุ่ม)
A2. พี่ม่อน
A3. พี่พงษ์
A4. พี่นะ
A5. พี่หนุ่ม บางแค
A6. พี่วุฒ (น่าจะตามไปเจอที่ทำกิจกรรมเลย)
A7. พี่อ๊อด
A8. พี่กิตติ (ปิดท้ายขบวนของกลุ่ม)

กลุ่ม B ทำกิจกรรมปลูกปะการัง
B1. พี่อิฐ (ผู้นำกลุ่ม)
B2. พี่น้องเอก
B3. พี่ไซ
B4. พี่ป้อม
B5. พี่กอป (ปิดท้ายขบวนของกลุ่ม)

กลุ่ม C ทำกิจกรรมปลูกปะการัง
C1. พี่เอ็กซ์ (ผู้นำกลุ่ม)
C2. พี่สุรศักดิ์
C3. พี่แม็ก
C4. พี่นึก
C5. เพื่อนพี่กิตติ (ปิดท้ายขบวนกลุ่ม)

กลุ่ม D ทำกิจกรรมปลูกปะการัง
D1. พี่เอิร์ท (ผู้นำกลุ่ม)
D2. พี่เจมส์
D3. พี่ต้น
D4. พี่ป๊อบ (ยังไม่ confirm)
D5. พี่ลีโจ (ปิดท้ายขบวนกลุ่ม)

กลุ่ม E ออกเดินทางจากกรุงเทพฯ แต่ไม่ได้ทำกิจกรรม
E1. พี่วี (ผู้นำกลุ่ม)
E2. พี่บอย
E3. พี่ธี
E4. พี่นุก
E5. พี่ใหม่
E6. พี่บอล (ปิดท้ายขบวนกลุ่ม)

กลุ่ม F ออกเดินทางจากกรุงเทพฯ แต่ไม่ได้ทำกิจกรรม
F1. พี่หนึ่ง (ผู้นำกลุ่ม)
F2. พี่พีรา
F3. พี่บังมะ
F4. พี่สุภัทร
F5. เพื่อนพี่ลีโจ (ปิดท้ายขบวนของกลุ่ม)

หากมีรายชื่อของพี่ท่านใดที่จะออกเดินทางตอนเช้าวันเสาร์ไปกับขบวน แต่ยังไม่มีรายชื่ออยู่ด้านบน รบกวนแจ้งด้วยนะครับ....ผมจะได้จัดลงกลุ่มให้ครับ

:L4399: :L4399:

:L2736: กลุ่ม B ทำกิจกรรมปลูกปะการัง
B3. พี่ไซ
B4. พี่ป้อม
B5. พี่กอป (ปิดท้ายขบวนของกลุ่ม)

กลุ่มB พบกันพรุ้งนี้ครับพี่ๆ 6,00น.
ความเร็วยืนพื้น ร้อยแปดไม่เกินร้อยสิบครับผม :L2901:

ออฟไลน์ พี่เอ-A/Ukrit

• Pa Mania
  • *
  • Like: 28
เจอกันพรุ้งนี้คับพี่ ผมจะหิ้วข้าวหลาม เป็นของเพิ่มพลังก่อนทานข้าวเย็นเหมือนเคยนะคับผมม เจอกันตอนเย็นนะคับพี่ๆ  :L2901: :L2897:
ชีวิคไม่สิ้นก็ดิ้นต่อไป

ออฟไลน์ พี่เอ็กซ์ Exit8689

• Pa Mania
  • *
  • Like: 70
:L2736: กลุ่ม B ทำกิจกรรมปลูกปะการัง
B3. พี่ไซ
B4. พี่ป้อม

กลุ่มB พบกันพรุ้งนี้ครับพี่ๆ 6,00น.
ความเร็วยืนพื้น ร้อยแปดไม่เกินร้อยสิบครับผม :L2901:

พี่ป้อมคร้าบ
ความเร็วประมาณนั้นอาจโดนกลุ่ม C ขา Rock แซงนะคร้าบ  :L2739:

ออฟไลน์ พี่เอ็กซ์ Exit8689

• Pa Mania
  • *
  • Like: 70
กลุ่ม C ทำกิจกรรมปลูกปะการัง
C1. พี่เอ็กซ์ (ผู้นำกลุ่ม)
C2. พี่สุรศักดิ์
C3. พี่แม็ก
C4. พี่นึก
C5. เพื่อนพี่กิตติ (ปิดท้ายขบวนกลุ่ม)

ขอมาทักทายพี่ๆกลุ่ม C คร้าบ  :L4399:
ไม่ค่อยว่างเท่าไหร่เลยครับช่วงที่ผ่านมา
ยัังงัยเจอกันพรุ่งนี้ครับ
แล้วค่อยมาตกลงว่ากลุ่มเรา จะแซงกลุม B และ หนีห่างกลุ่ม D กันเท่าไหร่ดี  :L2739:  :L2754: :L2754: :L2754:

ออฟไลน์ Yo

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 58
พี่่ๆที่ตามไปช่วงเย็นนะครับ แผนที่ทางเข้าที่พัก

พิกัด 12.603213 / 100.952919
หล่อเลีอกได้ แต่มีเงินเลือกก่อน

ออฟไลน์ กิต <Black Angel>

• Pa Mania
  • *
  • Like: 175
  • There is a will, there is a way!
ผมขอเพิ่มของรางวัล จำนวน 10 รายการครับ

:L2888: :L2888: :L2888: อยากได้  :L4384: :L4384: :L4384: อุย ขอโทษครับ ลืมตัวไปหน่อย  :L2901:

• Pa Mania
  • *
  • There is a will, there is a way!
          สอบถามท่านประธานที่จัดงานค่ะ ...มีคนจะไปด้วยอีกคนทีแรกติดงานไปไม่ได้....พอดีโทรมาบอกเมื่อกี้ลูกค้าเลื่อนนัดเลยอยากไปด้วย....ได้ไหมคะ.....

เด๊๋ยวค่าใช้จ่ายพรุ่งนี้เช้าจ่ายสดเลยได้ไหมคะ.......ที่วันนั้น pm บอกคุณพี่ลีโจไว้ค่ะ....ถ้าไม่ได้ช่วยแจ้งด้วยนะคะ...... :L4399:  :L4399:  :L4399:

มาถึงชั่วโมงนี้แล้ว ถึงไหนถึงกันครับพี่พีรา มีอะไรค่อยไปเคลียร์หน้างานครับ  :L2756: :L2756: :L2756:

• Pa Mania
  • *
อันนี้อีก 5 รางวัลครับ รบกวนพี่ด้วยครับพอดีเพิ่งได้ของมาตอนแรกจะลงไว้ก่อนแต่กลัวของมาไม่ทันครับ

ขอขอบคุณพี่วุธที่ช่วยสนับสนุนเรื่องของรางวัลครับ ให้แบบไม่มีกั๊ก รับไปหนึ่ง  :L6428: ครับ

ออฟไลน์ พี่ไซ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 85
  • รถดีๆ นั้นคงมีแต่ใน นิยาย
เจอกันพรุ้งนี้คับพี่ ผมจะหิ้วข้าวหลาม เป็นของเพิ่มพลังก่อนทานข้าวเย็นเหมือนเคยนะคับผมม เจอกันตอนเย็นนะคับพี่ๆ  :L2901: :L2897:

พี่เอ ขออภัยหายไปนานครับ มีทะลุไปนอนเล่นโรงบาลซะหลายวันเลย
วันงานผมเอาพรมไปให้นะครับ

• Pa Mania
  • *
เอ๊ะ : "พรุ่งนี้ ผบ พี่ๆน่าจะมากันเยอะ น้องเอ๊ะฝากให้พี่ๆเอาไปใช้ด้วยค่ะ สวยใสสไตล์เกาหลีค่ะ"

นุก : "เจอกันพรุ่งนี้เช้านะครับพี่ๆปามาเนียทุกท่าน"

:L4399:  :L4398:

อ้าว แล้วผู้ชายไม่มีสิทธิสวยใสบ้างเหรอ   :L2901:

• Pa Mania
  • *
พี่เอ ขออภัยหายไปนานครับ มีทะลุไปนอนเล่นโรงบาลซะหลายวันเลย

พี่ไซหายแล้ว  :L2736: :L2753: :L2734: :L2756:

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
ผมขอเพิ่มของรางวัล จำนวน 10 รายการครับ

อันนี้อีก 5 รางวัลครับ รบกวนพี่ด้วยครับพอดีเพิ่งได้ของมาตอนแรกจะลงไว้ก่อนแต่กลัวของมาไม่ทันครับ

Oh! ขอบคุณพี่วุธ สำหรับของรางวัลร่วมสนับสนุนอีก 15 รางวัลครับ   ขอแถมให้อีก 1like เลย (เป็น Like#2)

** อยากจะบอกว่า  ผมอยากได้ฆ้อนครับ  :L2739: :L2739: :L2739: :L2739:
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ พี่อิฐ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75
B3. พี่ไซ
B4. พี่ป้อม

อย่างนี้พี่ป้อม ก็แซงผมหน่ะสิ....เพราะผมยืนพื้น 90  ตีคู่ไปกับพี่เจมส์ เต่าดำ  :L2754:

Pajero sport Mania = นิยามการพักผ่อนของผม

ข้อแนะนำเบื้องต้นตาม link ครับ
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ พี่ไซ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 85
  • รถดีๆ นั้นคงมีแต่ใน นิยาย
B3. พี่ไซ
B4. พี่ป้อม

เรียนพี่ๆๆกลุ่ม B cross ทุกท่านครับพรุ่งนี้ไม่ต้องรอผมทีื the 9 นะครับครบแล้วล้อหมุนโล้ดครับ เดี๋ยวผมเขี้ยนตามไปครับ
พอดีต้องจัดการกะเจ้าลิงน้อย 2 หน่อกลัวจะไปเจอพี่ๆไม่ทันเลยตัดใจตามเขี้ยนเอาดีกว่าครับ
ต้องขออภัยมานะที่นี้ด้วยครับ]

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"

เย้.....พี่ไซหายทันเวลา  เจอกันครับ
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

• Pa Mania
  • *
Oh! ขอบคุณพี่วุธ สำหรับของรางวัลร่วมสนับสนุนอีก 15 รางวัลครับ   ขอแถมให้อีก 1like เลย (เป็น Like#2)

** อยากจะบอกว่า  ผมอยากได้ฆ้อนครับ  :L2739: :L2739: :L2739: :L2739:

งานนี้อาจมีต้องประมูลเพื่อให้ได้มาเสียแล้ว   :sd27: :sd27: :sd27: