ผู้เขียน หัวข้อ: PaMania 1st Anniversary: ตอน รักษ์น้ำ รักปา สนุกสนาน เฮฮา กับก๊วนซ่า  (อ่าน 289418 ครั้ง)

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"

กลุ่ม A ทำกิจกรรมปลูกปะการัง และไปดำน้ำ
A1. พี่โย (ผู้นำกลุ่ม)
A2. พี่ม่อน
A3. พี่พงษ์
A4. พี่นะ
A5. พี่หนุ่ม บางแค
A6. พี่วุฒ (น่าจะตามไปเจอที่ทำกิจกรรมเลย)
A7. พี่อ๊อด
A8. พี่กิตติ (ปิดท้ายขบวนของกลุ่ม)

ผมจะไปดักรอปั๊ม เชล ครับก่อน 9 โมงไม่แน่ใจว่ากลุ่ม A น่าจะเดินทางมาถึงประมาณกี่โมงครับ

กลุ่ม A ออกก่อนทีมแรกประมาณ   7.00 น       ถ้าไม่มีอะไรผิดผลาด   7.25น.  น่าจะถึงแล้วครับ  (ถึงกล้องตรวจจับความเร็วมอเตอร์เวลย์ 55555)

**ประมาณ 8.30ได้มั่ง
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ พี่มัติ [Foazee]

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 75
พรุ่งนี้แล้วซิน่ะ

ขอให้ทุกท่านเดินทางโดยสวัสดิภาพครับ

:L4398:  :L4398:  :L4398:  :L4398:
ทรัพย์สินยิ่งใช้ยิ่งหมดไป ความรู้ยิ่งใช้ยิ่งเพิ่มพูน

ออฟไลน์ ตูมตาม

• Pa Mania
  • *
  • Like: 260
กลุ่ม A ออกก่อนทีมแรกประมาณ   7.00 น       ถ้าไม่มีอะไรผิดผลาด   7.25น.  น่าจะถึงแล้วครับ  (ถึงกล้องตรวจจับความเร็วมอเตอร์เวลย์ 55555)

**ประมาณ 8.30ได้มั่ง

สงสัยต้องรบกวนพี่วุฒิเตรียมถังอ็อกซิเจนกับเครื่องช่วยหายใจไว้ให้พี่พงษ์กับพี่หนุ่ม ไม่รู้จะเหนื่อยแค่ไหนกับการไล่กวดตามเทพในกลุ่มนี้ แต่ละคันเทพๆทั้งนั้น  :L4387:
We are put in situations to build our characters, not to destroy us.

ออฟไลน์ ตั้ม..

• Pa Mania
  • *
  • Like: 36
อัพเดทการโอนเงินครับ

ขอบคุณพี่บอล พี่ก๊อด พี่เอ และ พี่วัชรครับ
:sd23: :sd23: :sd23:

พี่ pat ครับ
ผมโอนเงินให้แล้วนะครับ 1000 บาท ธนาคาร กสิกร
เวลา 19.10 ครับ
ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ นึก

• Pa Mania
  • *
  • Like: 3
อยากจะเพิ่มผู้ใหญ่หนึ่งคนครับยังได้ไหมครับ :sd23:

surut jantorn

• บุคคลทั่วไป
โอนแล้วนะครับ   :L2732:

ออฟไลน์ บอย-Pamania

• Pa Mania
  • *
  • Like: 6
สงสัยต้องรบกวนพี่วุฒิเตรียมถังอ็อกซิเจนกับเครื่องช่วยหายใจไว้ให้พี่พงษ์กับพี่หนุ่ม ไม่รู้จะเหนื่อยแค่ไหนกับการไล่กวดตามเทพในกลุ่มนี้ แต่ละคันเทพๆทั้งนั้น  :L4387:

ควรเอาเชือกไปคล้อง หางเต่า รถเทพ ไว้ดีๆๆ นะครับ
:L2905:
ก่อนทำรถต้องหาข้อมูลเยอะๆก่อนเสียดายเงินค๊าบบบบบบ

ออฟไลน์ บอย-Pamania

• Pa Mania
  • *
  • Like: 6
ได้เสื้อแล้วก็ใส่มาเลยครับพี่บอย ผมกับผบ.ก็ใส่วันงานเหมือนกันครับ :L2900: :L2736:

รับทราบ ครับพี่หยก พี่อ้วน พี่นะ  :L4398:
ก่อนทำรถต้องหาข้อมูลเยอะๆก่อนเสียดายเงินค๊าบบบบบบ

ออฟไลน์ วุธ-ศรีราชา

• Pa Mania
  • *
  • Like: 62
  • ใจถึงก็ไปถึง
    • Pamania

นั่นซิครับ ครับผมเองก็คงต้องเตรียมไปเหมือนกัน จัดกลุ่มได้ลงตัวจริงๆครับ (แซวเล่นนะครับขับจริง 80 นะครับ อิอิ )
............มีถั่วมั๊ยยะ..............

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
อยากจะเพิ่มผู้ใหญ่หนึ่งคนครับยังได้ไหมครับ :sd23:

ได้ครับ แจ้งหน้าบอร์ดแล้วรีบโอนเลย  ส่วนเรื่องนอนลองประสานดูหน้างานอีกครั้ง
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ นึก

• Pa Mania
  • *
พี่ลีโจผมได้โอนเงินเพื่มอีกหนึ่งคนแล้วครับ จำนวน1680.28เวลา14.40นครับ :sd23:

ออฟไลน์ พี่หนุ่ม บางแค

• Pa Mania
  • *
  • Like: 5

:L2739:  :L2739: แล้วพี่ตามอยู่กลุ่มไหนครับ มองแล้วไม่เห็นชื่อพี่ตามครับ  :sd42:

ออฟไลน์ สุภัทร (Pat)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 70
  • สวัสดี สมาชิก ปามาเนียทุกท่าน
สรุปยอดรับโอนเงินเรียบร้อยแล้วครับ
ขอบคุณพี่ๆ ทุกท่านที่ให้ความร่วมมือครับ

การกระทำใดๆ เพื่อส่งมอบสิ่งดีๆ ให้มวลหมู่สมาชิก

ออฟไลน์ Yo

• Pa Mania
  • *
  • Like: 58
แจ้งให้ทราบกลุ่ม A เติมน้ำมันเต็มถังเข้าห้องน้ำให้เรียบร้อยก่อนออกเลยนะครับ เราจะต่อให้กลุ่มอื่นโดนเราจะไปกลับรถที่เนินพระแล้วกลับมาท่าจอกเรือนะครับ เตรียมรถให้พร้อมด้วย

แจ้งให้ทราบ

:L2754:    :L2754:    :L2754:    :L2754:
หล่อเลีอกได้ แต่มีเงินเลือกก่อน

• Pa Mania
  • *
  • สวัสดี สมาชิก ปามาเนียทุกท่าน
แจ้งให้ทราบกลุ่ม A เติมน้ำมันเต็มถังเข้าห้องน้ำให้เรียบร้อยก่อนออกเลยนะครับ เราจะต่อให้กลุ่มอื่นโดนเราจะไปกลับรถที่เนินพระแล้วกลับมาท่าจอกเรือนะครับ เตรียมรถให้พร้อมด้วย

แจ้งให้ทราบ

:L2754:    :L2754:    :L2754:    :L2754:

เก่งจัง เค้าให้ไปปั๊มเชลล์ ใจคอจะไปท่าจอดเรือเลยเหรอ ลวกพี่ :L2756: :L2756: :L2756:
การกระทำใดๆ เพื่อส่งมอบสิ่งดีๆ ให้มวลหมู่สมาชิก

ออฟไลน์ พี่เจมส์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 78
กลุ่ม D ทำกิจกรรมปลูกปะการัง
D1. พี่เอิร์ท (ผู้นำกลุ่ม)
D2. พี่เจมส์
D3. พี่ต้น
D4. พี่ป๊อบ (ยังไม่ confirm)
D5. พี่ลีโจ (ปิดท้ายขบวนกลุ่ม)

กลุ่ม D
ใครถึงก่อน หุงข้าวรอได้เลยนะคับ
D2 คงถึงตอนเย็นๆ อ่ะ

กร๊ากกกกก....

ออฟไลน์ นึก

• Pa Mania
  • *
พี่Patครับขอผมเป็นผู้ใหญ่สองคนครับได้โอนเพิ่มไปแล้วครับขอขคุณครับ :sd10:

• Pa Mania
  • *
พี่Patครับขอผมเป็นผู้ใหญ่สองคนครับได้โอนเพิ่มไปแล้วครับขอขคุณครับ :sd10:

ลงให้พี่นึก # 52 เรียบร้อยแล้วครับ

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ นึก

• Pa Mania
  • *
ขอโทษครับไม่อ่านให้ดี :L4387:

• Pa Mania
  • *
พี่น้องเอก พี่ธี

ผมรอโทรศัพท์อยู่นะครับ ;) ;) ;)