ผู้เขียน หัวข้อ: PaMania 1st Anniversary: ตอน รักษ์น้ำ รักปา สนุกสนาน เฮฮา กับก๊วนซ่า  (อ่าน 290005 ครั้ง)

ออฟไลน์ พี่สุรศักดิ์ (TE37)

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 7
  • "คำว่าให้ไม่สิ้นสุด"
ใกล้วันที่จะเดินทางแล้วคับจะดูความงามของแต่ละคันน่อยซิ :L4398: :L2901:
Pajero sport .... by titanium.

ออฟไลน์ สุภัทร (Pat)

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 70
  • สวัสดี สมาชิก ปามาเนียทุกท่าน
อัพเดทยอดรับโอนเงินครับ

11 พี่ตุ้ย และ 13 พี่พงษ์ โอนเกินมาท่านละ 250 บาท รับคืนวันงาน หรือ ให้โอนเงินเข้าบัญชี หรือ บริจาคเข้าเวป ;D ;D ;Dแจ้งกลับผมด้วยครับ

ขอบคุณพี่ๆ ทุกท่านมากๆ ครับ :sd23: :sd23: :sd23:
การกระทำใดๆ เพื่อส่งมอบสิ่งดีๆ ให้มวลหมู่สมาชิก

ออฟไลน์ พีรา-[peeratida]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 74
          ต้องไปรวมพลที่ The nine พระรามเก้า ใช่ไหมคะ  ถ้าตามไปหรือไปรอที่ป้ัมได้ไหมคะ .....หรือต้องลงทะเบียนก่อน... ::)  ::)  ::)
🤗ความสุข + -  อยู่ที่มุมมอง🤗

• Pa Mania
  • *
  • สวัสดี สมาชิก ปามาเนียทุกท่าน
          ต้องไปรวมพลที่ The nine พระรามเก้า ใช่ไหมคะ  ถ้าตามไปหรือไปรอที่ป้ัมได้ไหมคะ .....หรือต้องลงทะเบียนก่อน... ::)  ::)  ::)

พี่พีรา มารวมพร้อมกันดีกว่าครับ เพื่อมาลงทะเบียน และ รับของที่ระลึกจากพี่นะครับ ;D ;D ;D
การกระทำใดๆ เพื่อส่งมอบสิ่งดีๆ ให้มวลหมู่สมาชิก

ออฟไลน์ พีรา-[peeratida]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 74
พี่พีรา มารวมพร้อมกันดีกว่าครับ เพื่อมาลงทะเบียน และ รับของที่ระลึกจากพี่นะครับ ;D ;D ;D

ที่ระลึก หรือระทึกหนอ !!  :-X  :-X  :-X
🤗ความสุข + -  อยู่ที่มุมมอง🤗

• Pa Mania
  • *

ที่ระลึก หรือระทึกหนอ !!  :-X  :-X  :-X

555 รอวันเสาร์นี้ได้เลยคร้าบบบบ :L4396: :L4396: :L4396:

ปล. คือ ถ้าพี่พีรา สดวก ก็เชิญที่จุดนัดพบ มาทักทายกัน และ ขับตามกันไปครับ จะอบอุ่น สนุกสนาน ปลอดภัย มากกว่าไปคันเดียว แต่ถ้าติดขัดจริงๆ จะตามไปหรือนัดจุดอื่นก็ตามสดวกเลยครับ

ออฟไลน์ .น้องเอก.

• Pa Mania
  • *
  • Like: 52
 :sd23: สวัสดีครับ
พี่ๆท่านใดเดินทางจากฝั่งธน นัดเจอกันแล้วไป  the nine พร้อมกันไหมครับ
ผมกลัวหลงครับ...ไม่ค่อยได้ไปแถวนั้นเลย... :sd21:

• Pa Mania
  • *
:sd23: สวัสดีครับ
พี่ๆท่านใดเดินทางจากฝั่งธน นัดเจอกันแล้วไป  the nine พร้อมกันไหมครับ
ผมกลัวหลงครับ...ไม่ค่อยได้ไปแถวนั้นเลย... :sd21:

ได้ครับ พี่เอก ตีห้าเจอกันครับ ;D ;D ;D

• Pa Mania
  • *
ได้ครับ พี่เอก ตีห้าเจอกันครับ ;D ;D ;D
เจอที่ไหนครับพี่... ;D

• Pa Mania
  • *
เจอที่ไหนครับพี่... ;D

พี่น้องเอก บ้านอยู่ใสครับ

• Pa Mania
  • *
พี่น้องเอก บ้านอยู่ใสครับ
บางบัวทองครับพี่สุ... :L4399:

• Pa Mania
  • *
บางบัวทองครับพี่สุ... :L4399:

นัดกับพี่ลีโจได้เลยครับ
พี่เค้าใหญ่โตแถว 345 ถามใครๆ ก็ไม่รู้จัก ;D ;D ;D

แต่ถ้ามาขึ้นด่วนพระรามสอง ก็เจอกันกับผมได้ครับ เวลานัดกันอีกที โทร 081 หก หนึ่ง สาม เจ็ด 842 ครับ

• Pa Mania
  • *
นัดกับพี่ลีโจได้เลยครับ
พี่เค้าใหญ่โตแถว 345 ถามใครๆ ก็ไม่รู้จัก ;D ;D ;D

แต่ถ้ามาขึ้นด่วนพระรามสอง ก็เจอกันกับผมได้ครับ เวลานัดกันอีกที โทร 081 หก หนึ่ง สาม เจ็ด 842 ครับ
:L2904: ครับพี่สุ..ผมกะผบ.นั่งดูทางกันอยู่ว่าจะไปยังไงดี  :sd42:
ผมไปขึ้นด่วนพระรามสองครับ..วันศุกร์ผมขออนุญาตโทรหาพี่นะ (สุ) ครับ..
ขอบคุณครับ   :sd23:

• Pa Mania
  • *
:L2904: ครับพี่สุ..ผมกะผบ.นั่งดูทางกันอยู่ว่าจะไปยังไงดี  :sd42:
ผมไปขึ้นด่วนพระรามสองครับ..วันศุกร์ผมขออนุญาตโทรหาพี่นะ (สุ) ครับ..
ขอบคุณครับ   :sd23:

:L2904: ครับ

ออฟไลน์ พี่จิรศิษฏ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 36
  • มีลาภเสื่อมลาภ มียศเสื่อมยศ มีสรรเสริญมีนินทา
ไม่ได้ไปร่วม แต่ขอมอบของร่วมด้วย 1 ชิ้น ซื้อมาแล้วไม่ได้ใช้งาน

ออฟไลน์ พี่โต้ง Tongsom

• Pa Mania
  • *
  • Like: 186
  • Never Say Never ไม่มีแผนเดียว ในการแก้ปัญหา

พี่สุ ผมไปรอด้วยได้ปะ
กิจการ คาร์แคร์ดูแลรักษารถครบวงจรด้วย Product Meguiars เคลือบแก้ว ติดตั้ง ยางลดเสียง Stuffit ติดต่อ: สมชาย Tel : 097-131-2335
Line ID: Tongsom1371 ร้านขายสินค้า: http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,3554.0.html

tod

• บุคคลทั่วไป
อัพเดทยอดรับโอนเงินครับ

11 พี่ตุ้ย และ 13 พี่พงษ์ โอนเกินมาท่านละ 250 บาท รับคืนวันงาน หรือ ให้โอนเงินเข้าบัญชี หรือ บริจาคเข้าเวป ;D ;D ;Dแจ้งกลับผมด้วยครับ

ขอบคุณพี่ๆ ทุกท่านมากๆ ครับ :sd23: :sd23: :sd23:
เตรียมของไว้ติดมือกลับบ้านคันละชิ้นทั้งหมด 40 ชิ้นนีมันเกินแล้วนี่หว่าเอาไงดีหนอไม่ได้เข้ามาอัพเดทกระทู้นี้เลย
 :sd06:

ออฟไลน์ พี่หนึ่ง 111

• Pa Mania
  • *
  • Like: 35
ไม่ได้ไปร่วม แต่ขอมอบของร่วมด้วย 1 ชิ้น ซื้อมาแล้วไม่ได้ใช้งาน

:L2900:
จัดไป 1 likeครับ :L6428:

tod

• บุคคลทั่วไป
ใครจัดการของรางวัลช่วยประสานพี่จิรศิษฏ์ด้วยครับ  รับไปอีก 1  :L6428: ครับพี่พี่จิรศิษฏ์   :L2900:

ออฟไลน์ Yo

• Pa Mania
  • *
  • Like: 58
เอาพิกัดและจุดหมายการเดินทางมาให้ดูกันก่อนครับ เราจะเดินทางตามแผนที่และพิกัดนี้ครับ  :sd01:

หล่อเลีอกได้ แต่มีเงินเลือกก่อน