ผู้เขียน หัวข้อ: PaMania 1st Anniversary: ตอน รักษ์น้ำ รักปา สนุกสนาน เฮฮา กับก๊วนซ่า  (อ่าน 289431 ครั้ง)

ออฟไลน์ พี่ลีโจ

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 59
  • โจ-เทียนทะเล
แก้ไขให้พี่บอลครับ

รบกวนพี่ๆแก้ไขปรับเปลี่ยนรูปส่วนตัวด้วยครับดูตัวอย่าง กดที่ link ด้านล่าง

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
ขอเรียนแจ้งพี่ๆสมาชิกปามาเนียทุกท่าน

เนื่องจากจำนวนสมาชิกให้ความสนใจเข้าร่วมในกิจกรรมงานครบรอบปีของทางเว็บปามาเนียเป็นจำนวนมาก  :L2900:

ทางทีมงานจึงขออนุญาติปิดรับจองชั่วคราว เพื่อจัดสรรห้องพักให้เรียบร้อยก่อนครับ  :L4399:

ขออภัยครับ  ตอนนี้น่าจะล้นรีสอร์ทแล้ว   ขอหยุดการลงทะเบียนจองเพื่อปรับแผนก่อน    จริงแล้วเรา target ที่ 30-50 ครอบครัว 
โดยแบ่งเป็น  30 ค้าง  20 เวียน     เพื่อให้ได้ตามวัตถุประสงค์การจัดงานครั้งนี้

พรุ่งนี้เรามีนัด survey อีกครั้งเพื่อจัดการสถานที่และเตรียมแผน 2 สำหรับเรื่อง แคมป์ปาร์ตี้แบบร่วมในรีสอร์ทเพื่อให้เข้ากับธีมงานที่วางไว้
โปรดอดใจรอสักครู่   
-----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
สำหรับการจองหลังจากนี้เป็นแผนสำรองนะครับ   จองได้แต่เรื่องที่พักยังไม่ confirm ยกเว้นพกเต้นท์มาด้วยอาจมีแผนชายหาดและสะพานปลา 

แค่ idea นะ   

:L2736: :L2736: :L2736:
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ พี่พงษ์ zentrino

• Pa Mania
  • *
  • Like: 14
 :sd10: :sd10: :sd10:

แวะเข้ามาเป็นกำลังใจให้พี่ ๆ ทีมงานทุก ๆ ท่านครับ

อยากเห็น "ปามาเนีย" วิ่งเต็มถนนครับ

:L2734: :L2734: :L2734:

ออฟไลน์ พี่บอล

• Pa Mania
  • *
  • Like: 29
  • รักในหลวง Long live the King
แก้ไขให้พี่บอลครับ

ขอบคุณพี่ลีโจครับ   :sd23:

ออฟไลน์ พี่ชัย (wansasi)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 15
  • Love me love my dog
ขอไปแจมแบบไม่ค้าง ได้รึป่าวครับ  :sd23:

ออฟไลน์ พี่ตู่ Black PJM

• Pa Mania
  • *
  • Like: 103
จองได้แต่เรื่องที่พักยังไม่ confirm ยกเว้นพกเต้นท์มาด้วยอาจมีแผนชายหาดและสะพานปลา 

แค่ idea นะ   

ถ้าที่รีสอร์ทมีสถานที่ให้กางเต้นแบบปลอดภัย (มียามคอยดูแล) ผมก็จะเอาเต้นไปและยกห้องนอนให้คนอื่นแทนครับ (ตั้งแต่ซื้อมาไม่เคยได้ใช้สักที  :sd42:)

4790 รวมกระทู้เด็ด พี่ตู่ Black PJM
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,4790

ออฟไลน์ หมู Lady

• Pa Mania
  • *
  • Like: 7
อยากไปร่วมกิจกรรมกับพี่ๆ มากครับ แต่คุณหน่อย (ผบ.) ต้องเข้ากลืนไอดีรังสี ไม่มีใครดูแล เสียดายครับ แต่ยังไงอาจจะไปแจมช่วงเย็น ได้หรือเปล่าครับ

ออฟไลน์ พี่ตู่ Black PJM

• Pa Mania
  • *
  • Like: 103
อยากไปร่วมกิจกรรมกับพี่ๆ มากครับ แต่คุณหน่อย (ผบ.) ต้องเข้ากลืนไอดีรังสี ไม่มีใครดูแล เสียดายครับ แต่ยังไงอาจจะไปแจมช่วงเย็น ได้หรือเปล่าครับ

ไปแจมแบบไม่ค้าง ไม่น่ามีปัญหานะครับ แต่ผมกังวลเรื่องความปลอดภัยตอนขากลับมากกว่าครับ ว่าจะกลับยังไง ขับรถไกลไหม ประมาณนี้ครับ

4790 รวมกระทู้เด็ด พี่ตู่ Black PJM
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,4790

ออฟไลน์ พี่สุรศักดิ์ (TE37)

• Pa Mania
  • *
  • "คำว่าให้ไม่สิ้นสุด"
เป็นห่วงพี่หมูครับ :L4399:
Pajero sport .... by titanium.

ออฟไลน์ พี่เอ็กซ์ Exit8689

• Pa Mania
  • *
  • Like: 70
ถ้าที่รีสอร์ทมีสถานที่ให้กางเต้นแบบปลอดภัย (มียามคอยดูแล) ผมก็จะเอาเต้นไปและยกห้องนอนให้คนอื่นแทนครับ (ตั้งแต่ซื้อมาไม่เคยได้ใช้สักที  :sd42:)

พี่ตู่คับ ผมซื้อมา 5 ปีใช้ไป 1 ครั้ง
ไม่รู้ว่าจะใช้ได้อยู่หรือปล่าวเหมือนกันคร้าบ  :sd42: :sd42: :sd42:

ขาวเข้ม

• บุคคลทั่วไป
ไปแจมได้อยู่แล้วครับพี่หมู แต่ถ้าพี่ไม่สะดวก พี่อยู่ดูแลพี่หน่อยก่อนก็ดีครับ ปามาเนีย มีทติ้งย่อยกันประจำอยู่แล้ว รวมกันทีน่าจะน้องๆงานปีแหละพี่หมู
  ฝากบอกพี่หน่อย สุขภาพแข็งแรงเร็ววันนะครับพี่ หายไวไว จะได้มามีทติ้งพร้อมกันครับ
 :sd23:

ออฟไลน์ ต๋อง Fuddy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 170
  • *Love You Always*
วันนี้ ผู้ก่อตั้ง และ แอดมิน ออกสำรวจ เส้นทาง สู่ งาน ปี เจอ แมนซิตี้ เอ้ย เรือใบ เต็ม ท้องถนน แล้วก็ ชน รองเท้า นางฟ้าริมแดง แตกกก  :sd21:

ต้อง ขอบคุณ น้าปิง แห่ง TOP POWER ชลบุรี ที่ส่งกำลัง มาช่วย
ขอบคุณ ทีมงานผู้ก่อตั้ง ที่เสียสละเวลา ในการ ออก สำรวจ เส้นทาง ก่อน วันงานจริง 

งานนี้ เพื่อ สมาชิก ปามาเนีย คร๊าบบบบ
 :L4399: :L4399: :L4399:

ออฟไลน์ พี่เจมส์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 78
วันนี้ ผู้ก่อตั้ง และ แอดมิน ออกสำรวจ เส้นทาง สู่ งาน ปี เจอ แมนซิตี้ เอ้ย เรือใบ เต็ม ท้องถนน แล้วก็ ชน รองเท้า นางฟ้าริมแดง แตกกก  :sd21:

ต้อง ขอบคุณ น้าปิง แห่ง TOP POWER ชลบุรี ที่ส่งกำลัง มาช่วย
ขอบคุณ ทีมงานผู้ก่อตั้ง ที่เสียสละเวลา ในการ ออก สำรวจ เส้นทาง ก่อน วันงานจริง 

งานนี้ เพื่อ สมาชิก ปามาเนีย คร๊าบบบบ

:L2900:
                  ขอคารวะพี่ๆ ทุกๆ ท่าน ด้วยใจเลยคับ  :sd23:  :sd23:  :sd23: นี่แหละ "ปามาเนีย"

ออฟไลน์ พี่มัติ [Foazee]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75

:L2900:  :L2900: ข้าน้อยขอคารวะพี่ๆ ทุท่านคร้าบ  :sd23:  :sd23:  :sd23: และเป็นกำลังใจให้คร้าบ
ทรัพย์สินยิ่งใช้ยิ่งหมดไป ความรู้ยิ่งใช้ยิ่งเพิ่มพูน

ออฟไลน์ พี่อิฐ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75
เสียสละเพื่อสร้างรอยยิ้มให้กับพี่ ๆ สมาชิกทุกท่าน ในงานปี   :L2900: :L2900:

Pajero sport Mania = นิยามการพักผ่อนของผม

ข้อแนะนำเบื้องต้นตาม link ครับ
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ หมู Lady

• Pa Mania
  • *
ไปแจมได้อยู่แล้วครับพี่หมู แต่ถ้าพี่ไม่สะดวก พี่อยู่ดูแลพี่หน่อยก่อนก็ดีครับ ปามาเนีย มีทติ้งย่อยกันประจำอยู่แล้ว รวมกันทีน่าจะน้องๆงานปีแหละพี่หมู
  ฝากบอกพี่หน่อย สุขภาพแข็งแรงเร็ววันนะครับพี่ หายไวไว จะได้มามีทติ้งพร้อมกันครับ
 :sd23:

:sd23: ขอบคุณมากครับพี่ตู่ พี่ป้อม_ปภพ พี่สุรศักดิ์ ใจอยากไปมากครับ
ตั้งแต่ซื้อน้องปามาก็เข้าบ้านนี้เป็นหลังแรก และหลังเดียว รู้สึกอบอุ่นกับน้ำใจที่พี่ๆ ทุกท่าน
มีให้ ทั้งการช่วยเหลือกันในหลายๆ ด้าน แก่เพื่อนๆ สมาชิก และตัวผมเองที่ได้หายสงสัยไปหลายเรื่อง
เกล็ดความรู้ต่างๆ ของบ้านนี้ดีมากๆ ครับ ถ้าคุณหน่อยอาการดีขึ้น ผมคงได้ไปร่วมแน่นอนครับ

ออฟไลน์ บังมะ-Bangma

• Pa Mania
  • *
  • Like: 34
  • ไปทุกที่ ที่มีทาง
กด  :L6428: ให้น้าปิงเลยน้ำใจงามแห่งปามาเนีย

ออฟไลน์ พี่สุรศักดิ์ (TE37)

• Pa Mania
  • *
  • "คำว่าให้ไม่สิ้นสุด"
 :L2900:ผมขอเป็นกำลังใจให้พี่ๆทุกท่านคับจากใจจริงๆๆครับ :sd23: :sd23: :sd23:
Pajero sport .... by titanium.

• Pa Mania
  • *
ขอไปแจมแบบไม่ค้าง ได้รึป่าวครับ  :sd23:

แจ้งจำนวนด้วยนะครับพี่  :L4399:
รบกวนพี่ๆแก้ไขปรับเปลี่ยนรูปส่วนตัวด้วยครับดูตัวอย่าง กดที่ link ด้านล่าง

• Pa Mania
  • *

มหากาพย์อีกตอนของปามาเนีย  :L2756: