ผู้เขียน หัวข้อ: มีข้อสงสัยครับ ผมลงรูปจากไอโฟนไม่ได้ และนำยูทูปมาลงในกระทู้ ไม่ได้ รบกวนสอนด้วยครับ  (อ่าน 1684 ครั้ง)

ออฟไลน์ มอน 2.4 เบนซิล

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 6
บางทีอยากแชร์-ภาพจาก ไอโฟน เลย แต่ไม่มี ให้แนบภาพ ไม่เหมือน ใน PC  และ ลงวีดีโอ ยังไงครับ
จงคิดทุกคำที่พูด แต่อย่าพูดทุกคำที่คิด

ออฟไลน์ .น้องเอก.

• Pa Mania
  • *
  • Like: 52

ออฟไลน์ หยก วาฬน้ำเงิน

• Pa Mania
  • *
  • Like: 124
ลงรูปจากมือถือยังแนบรูปโดยตรงไม่ได้ครับพี่มอน เห็นว่าพี่ๆเขาใช้บริการ photobucket.com กันอยู่ ผมก็ยังทำไม่เป็นเหมือนกันครับ

Let's rest in Pa-Mania's style......!!!

ออฟไลน์ ตูมตาม

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 260
ตามนี้เลยครับพี่มอน http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,317.msg4635.html#msg4635

การแนบภาพโดย function ของบ้านเรานั้นยังไม่สามารถใช้กับ iOS ได้ครับ.....ตอนนี้ที่ทำได้คือเป็นสมาชิกพวกเว็บฝากรูป แล้วเอา link มาแปะครับ.....ซึ่ง photobucket จะค่อนข้างสะดวก เพราะมี app สำหรับ iOS

:L2736: :L2736:
We are put in situations to build our characters, not to destroy us.

ออฟไลน์ พี่ตุ้ย_Yindee

• Pa Mania
  • *
  • Like: 49
  • ไปทุกที่ด้วยPAJERO SPORT
1.โหลด App. ที่พี่ตามว่าครับ Photobucket
2.เข้า App. แล้วเลือกภาพจาก ที่เราเก็บไว้
3.กด Upload แล้วรอแป๊ปนึง
4.เปิดภาพที่เราUpมาแล้วกดที่ IMG มันจะขึ้นว่า Copied IMG Code.
5.พี่ก็นำเอามาแปะลงในที่ที่พี่ตอบได้เลยครับ
ลองทำกันดูนะครับ
เพิ่มเติมอีกนิดครับ…ถ้างง ไม่เข้าใจกดไปดูวิธีทำตามลิ้งค์ข้างล่างนี้เลยครับ
พี่อ๊อด ได้อธิบายประกอบภาพอย่างละเอียดเลยครับ

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,317.0.html
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 8 กันยายน 2013, 20:01:24 โดย พี่ตุ้ย_Yindee »
:sd24: I LOVE PA_MANIA  :L4398: :sd24: "Pamania เพื่อนกันตลอดไป"

ออฟไลน์ มอน 2.4 เบนซิล

• Pa Mania
  • *
  • Like: 6
ขอบคุณพี่ๆทุกท่านมากเลยครับ ห้องนี้ไม่เคยได้เข้ามาอ่านเลยครับ ไปๆมาๆ เลยนั้งอ่าน "ทำไม่ถึงมีปามาเนีย" "ทำไมมี admin 2 คน" อ่านยาวเลย เพลินมากๆ ขอบคุณพี่ๆผู้ก่อตั้งและผู้ที่ทำให้เกิดบ้านหลังนี้ครับ ข้าน้อย ขอ คาราวะ  :sd23:
จงคิดทุกคำที่พูด แต่อย่าพูดทุกคำที่คิด