ผู้เขียน หัวข้อ: ขอเชิญคุณ จูน(ณเดช) มาร่วมใช้สิทธิ์ Full member ด้วยครับ  (อ่าน 4022 ครั้ง)

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"

สวัสดีครับ คุณจูน(ณเดช)

ขอเรียนเชิญส่งหลักฐานเพื่อใช้สิทธิ์ Full member เถอะครับ   เพราะบางกระทู้คุณจะมองไม่เห็นข้อมูลทั้งหมดพอดีเห็นว่าตามอ่านมาระยะเวลาหนึ่งแล้ว

บางกระทู้มีการ hide เฉพาะสิทธิ์ของ Full memberเท่านั้นที่มองเห็น   และก่อนส่งหลักฐานมาช่วยตรวจปรับข้อมูลให้ชัดเจนด้วยนะครับ ดังนี้

- email จริง
- ชื่อจริง
- เพศจริง

เพราะหาก dummy account search เจอเข้าอาจจะ eject your account ได้ครับ  เกรงว่าจะต้องเสียเวลาสมัครอีกรอบ

ฝากพิจารณาด้วยนะครับ
ขอบคุณครับ 
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ หยก วาฬน้ำเงิน

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 124

Let's rest in Pa-Mania's style......!!!

ออฟไลน์ แบงค์@Lannister

• Pa Mania
  • *
  • Like: 31
  • "If you get one shot, make it real."
มาชวน Full Moon เอ๊ย Full Member อีกเสียงครับ

ห้องลับเยอะมากครับบ้านหลังนี้  อิ  อิ :L2754:

# 2.5 GT 4WD 2013 ( LANNISTER)
   EMU SPORT FULL SET, HKS Hi-Power,
   Under Vehicle Protection ARB,
   COOPER 265/70-17 AT3

ออฟไลน์ พี่ลีโจ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 59
  • โจ-เทียนทะเล
เรียนเชิญมาพูดคุยทักทายกันครับ
รบกวนพี่ๆแก้ไขปรับเปลี่ยนรูปส่วนตัวด้วยครับดูตัวอย่าง กดที่ link ด้านล่าง

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ พี่เอริท์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 78
 :L4365: :L4365: :L4365:

ออฟไลน์ พี่อิฐ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75
มารอต้อนรับ พี่จูน(ณเดช)  ล่วงหน้าครับ   :sd10:

Pajero sport Mania = นิยามการพักผ่อนของผม

ข้อแนะนำเบื้องต้นตาม link ครับ
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ กิต <Black Angel>

• Pa Mania
  • *
  • Like: 175
  • There is a will, there is a way!
ไม่มีอะไรในก่อไผ่นะครับ เพียงแต่ทุกครั้งที่ผมเดินเข้าบ้านมาก็จะเห็นพี่จูน(ณเดช)เดินเล่นอยู่ในบ้านอยู่แล้ว มันเหมือนกับคนที่เจอหน้ากันทุกวัน แต่ยังไม่มีโอกาสทักทายกัน จึงอยากเชิญชวนให้สมัครเป็น Full Member เพื่อที่จะได้ทักทายกันครับ  :sd23:

ออฟไลน์ ปู้

• Pa Mania
  • *
  • Like: 7
สมัครมาเลยครับจะได้ความรู้และสาระอีกมากมาย :L2736::L6415:  :L4396:

ออฟไลน์ พี่โต้ง Tongsom

• Pa Mania
  • *
  • Like: 186
  • Never Say Never ไม่มีแผนเดียว ในการแก้ปัญหา
ยินดีต้อนรับครับ พี่จูน(ณเดช)

เชิญเปิดเผยตัวครับ ข้อมูลมีให้อ่านเยอะแยะ

ปามาเนีย ไม่หวงหรอกครับ
กิจการ คาร์แคร์ดูแลรักษารถครบวงจรด้วย Product Meguiars เคลือบแก้ว ติดตั้ง ยางลดเสียง Stuffit ติดต่อ: สมชาย Tel : 097-131-2335
Line ID: Tongsom1371 ร้านขายสินค้า: http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,3554.0.html

ออฟไลน์ ต๋อง Fuddy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 170
  • *Love You Always*
ประเทศ มี กฏหมาย การรวมกลุ่มหรือชมรม มี กติกา
โปรด พิจารณา ด้วย ครับ

ออฟไลน์ NGL

• Pa Mania
  • *
  • Like: 12
พี่จูน(ณเดช) ไม่ต้องกลัวเรื่องหลักฐานเอกสารต่างๆที่ต้องส่งหรอกครับพวกเราทุกคนก็ส่งเอกสารเหมือนกันหมด มาแสดงตัวเป็นเพื่อนกับพวกเราเถอะขอต้อนรับล่วงหน้าครับ :sd23:

ออฟไลน์ พี่เอ็กซ์ Exit8689

• Pa Mania
  • *
  • Like: 70
มาร่วมรอรับ พี่จูน อีกคนคร้าบ
จะได้มาอยู่บ้านเดียวกันแบบสมบรูณ์คร้าบ  :L2736:

ออฟไลน์ พี่เอริท์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 78
พา ญาญ่า มาด้วยนะครับพี่ :L2897:

• Pa Mania
  • *
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"

ขออนุญาติแจ้งเปลี่ยนแปลงสำเนาหลักฐานยืนยันตัวตนที่ส่งมาเพื่อสมัครสมาชิก Full Member
ต้องเป็นบัตรประชาชน หรือ passport ที่เห็นภาพชัดเจนเท่านั้น :L4399:

ขอแจ้งการเปลี่ยนแปลงกติกาครับ 
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

• Pa Mania
  • *
พี่จูนนี่กระแสตอบรับแรงจริงๆตั้งแต่ยังไม่ได้เป็นสมาชิก Full Member เลยนะเนี่ย!!  :L2888:  รู้สึกว่าจะเป็นสุภาพสตรีด้วย เข้ามาเป็นส่วนหนึ่งของพวกเราอย่างเต็มตัวได้แล้วครับพี่จูน เรารอคุณอยู่คร้าบ  :sd10: :sd10: :sd10: :L2904:

Let's rest in Pa-Mania's style......!!!

ออฟไลน์ แบงค์ Chanathorn

• Pa Mania
  • *
  • Like: 10
อาจจะหาวิธีส่งอยู่ก็ได้ครับ กว่าผมจะหาวิธีส่งได้ใช้เวลาอยู่เดือน ทดลองไปมาจนมี 2 ID ที่ตามต้องตามแก้จนเข้ามาได้ครับ  :L4386:

ต้องขอบคุณพี่ตามอีกทีครับ

:L4399:

• Pa Mania
  • *
พี่จูนนี่กระแสตอบรับแรงจริงๆตั้งแต่ยังไม่ได้เป็นสมาชิก Full Member เลยนะเนี่ย!!  :L2888:  รู้สึกว่าจะเป็นสุภาพสตรีด้วย เข้ามาเป็นส่วนหนึ่งของพวกเราอย่างเต็มตัวได้แล้วครับพี่จูน เรารอคุณอยู่คร้าบ  :sd10: :sd10: :sd10: :L2904:

พี่จูนเขาหายไปแล้ว  :L4386:

• Pa Mania
  • *

พี่จูนเขาหายไปแล้ว  :L4386:

อีกเดี๋ยวก็กลับมาครับ บ้านเรามีอะไรชวนให้ติดตามเยอะ (ถ้าไม่ตกใจพวกเราหนีไปซะก่อนน๊า)  :sd42: :sd42: :sd42: