ผู้เขียน หัวข้อ: วันหยุดยาว 20-23 พี่ๆไปทำบุญหรือเที่ยวที่ใหนกันบ้าง  (อ่าน 13728 ครั้ง)

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"

มากด Like#13  ให้พี่ต้นก่อนเลย  Sticker ข้างรถแบบ D เท่มากๆเลย   

ตอนนี้รถใหม่ออกมาเริ่มมีแนวนี้ให้เห็นกันแล้วครับ
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ วี พระนคร

• Pa Mania
  • *
  • Like: 22
  • "เราต้องปรับตัวเข้าหารถ ไม่ใช่ให้รถปรับเข้าหาเรา"
พี่ต้นไปที่ป่าหินงานหรือครับ

ผมและพี่่กอบไปที่ไทรทอง 21-22 ครับ ;D ;D ;D

เสื้อทั้งสวยทั้งเท่ครับพี่ภัทร.....ท่านได้แต่ใดมา  :L2734: :L2754: :L2732:

พี่พี่ทั้งสองท่าน ยืน ยังกะถ่ายบัตรประชาชนแน๊ะ :sd42: :sd42: :sd42:

ออฟไลน์ สุภัทร (Pat)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 70
  • สวัสดี สมาชิก ปามาเนียทุกท่าน
พี่ต้นไปที่ป่าหินงานหรือครับ

ผมและพี่่กอบไปที่ไทรทอง 21-22 ครับ ;D ;D ;D

เสื้อทั้งสวยทั้งเท่ครับพี่ภัทร.....ท่านได้แต่ใดมา  :L2734: :L2754: :L2732:

555 ปามาเนียท่านให้ครับ limited editionnnn ;D ;D ;D
การกระทำใดๆ เพื่อส่งมอบสิ่งดีๆ ให้มวลหมู่สมาชิก

ออฟไลน์ กิต <Black Angel>

• Pa Mania
  • *
  • Like: 175
  • There is a will, there is a way!

มากด Like#13  ให้พี่ต้นก่อนเลย  Sticker ข้างรถแบบ D เท่มากๆเลย   

ตอนนี้รถใหม่ออกมาเริ่มมีแนวนี้ให้เห็นกันแล้วครับ

ปามาเนียเป็นผู้นำเทรนเสมอ :L2736:

ออฟไลน์ แพะ@ระยอง

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 8
ผมไม่ไดไปเที่ยวไหนเลย กลับบ้านพาลูกไปหาย่าให้หายคิดถึงซะหน่อย