ผู้เขียน หัวข้อ: แจกโช๊คเดิมๆ ตามพี่ๆที่ได้ทำไปก่อนแล้วครับ  (อ่าน 10362 ครั้ง)

ออฟไลน์ พี่เอ็กซ์ Exit8689

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 70
ให้เลยครับ
ของเดิม Standard ติดรถ
วิ่ง 57 กิโล

นอนนิ่งมา 4 เดือนในห้องเก็บของ

พี่ๆ คนไหนอยากได้ติดต่อมาได้เลยครับ
ตอนนี้เป็นสาวก  :L6415: ไม่ใช่ นกเหลืองแล้วครับ

ผมอยู่แถวบางพลี กิ่งแก้ว บางนาตราด ครับ

บอร์ดแจกจ่ายและแบ่งปัน เป็นบอร์ดสำหรับอำนวยความสะดวกแก่สมาชิกปามาเนี่ย  โดยมีวัตถุประสงค์ให้สมาชิกนำอุปกรณ์ที่เหลือใช้หรือไม่ได้ใช้ประโยช์นแล้ว  หรือเพื่อการแลกเปลี่ยน  แบ่งปันให้เพื่อนที่จำเป็นต้องใช้งาน   หรือด้วยความพอใจเสน่หาส่วนตัว  ด้วยเงื่อนไขง่ายๆดังนี้

•   สมาชิกที่ post ตั้งแต่ 100 post  ขึ้นไป  จะมีสิทธิ์ได้รับของแจก แบ่งปัน (อยากให้รู้จัก ได้พูดคุยกันก่อน)
•   สำหรับสมาชิกที่ได้รับของแจกหรือแบ่งปันไปแล้ว   จำเป็นต้องหยุดสิทธิ์การขอรับจำนวน  1 เดือน   เพื่อเปิดโอกาสให้สมาชิกท่านอื่น
•   การลงชื่อรับสิทธิ์ไว้แล้วแต่ยกเลิกการขอรับสิทธิ์  ถือเสมือนว่ารับไปแล้ว  ให้หยุด 1 เดือน (ป้องกันการขอรับของที่ดีกว่า )
•   หากผู้ที่ได้รับ ของแจกแบ่งปันไปแล้ว  มีการแจกต่อ  อะไรก็ตาม  ( ได้สิทธิ์ลดหย่อน  3 สัปดาห์   เหลือกำจัดสิทธิ์เพียง 7 วันเท่านั้น)
•   ห้ามนำของที่แจกไปขายต่อ  หรือสร้างผลกำไร  ให้กับตัวเอง  แต่สามารถเอาไปดัดแปลง  พ่นสี  ตกแต่งให้สวยงามได้

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 20 พฤษภาคม 2013, 05:29:57 โดย พี่เอ็กซ์ Exit370 »

surut jantorn

• บุคคลทั่วไป
Re: แจกโช๊คเดิมๆ ตามพี่ๆที่ได้ทำไปก่อนแล้วครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 20 พฤษภาคม 2013, 00:32:27 »
แวะมากระแทก :L6428:ให้กับหนุ่มน้ำใจงาม :sd10:

ออฟไลน์ สุภัทร (Pat)

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • สวัสดี สมาชิก ปามาเนียทุกท่าน
Re: แจกโช๊คเดิมๆ ตามพี่ๆที่ได้ทำไปก่อนแล้วครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 20 พฤษภาคม 2013, 08:44:50 »
 :L2900: :L2900: :L2900:
การกระทำใดๆ เพื่อส่งมอบสิ่งดีๆ ให้มวลหมู่สมาชิก

tod

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 20 พฤษภาคม 2013, 09:05:52 »
จัดไปอีก 1  :L6428: ครับพี่ พี่เอ็กซ์
 :L2900:

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 20 พฤษภาคม 2013, 09:35:21 »
ให้เลยครับ

นอนนิ่งมา 4 เดือนในห้องเก็บของ

พี่ๆ คนไหนอยากได้ติดต่อมาได้เลยครับ
ตอนนี้เป็นสาวก  :L6415: ไม่ใช่ นกเหลืองแล้วครับ

ผมอยู่แถวบางพลี กิ่งแก้ว บางนาตราด ครับ

บอร์ดแจกจ่ายและแบ่งปัน เป็นบอร์ดสำหรับอำนวยความสะดวกแก่สมาชิกปามาเนี่ย  โดยมีวัตถุประสงค์ให้สมาชิกนำอุปกรณ์ที่เหลือใช้หรือไม่ได้ใช้ประโยช์นแล้ว  หรือเพื่อการแลกเปลี่ยน  แบ่งปันให้เพื่อนที่จำเป็นต้องใช้งาน   หรือด้วยความพอใจเสน่หาส่วนตัว  ด้วยเงื่อนไขง่ายๆดังนี้

•   สมาชิกที่ post ตั้งแต่ 100 post  ขึ้นไป  จะมีสิทธิ์ได้รับของแจก แบ่งปัน (อยากให้รู้จัก ได้พูดคุยกันก่อน)
•   สำหรับสมาชิกที่ได้รับของแจกหรือแบ่งปันไปแล้ว   จำเป็นต้องหยุดสิทธิ์การขอรับจำนวน  1 เดือน   เพื่อเปิดโอกาสให้สมาชิกท่านอื่น
•   การลงชื่อรับสิทธิ์ไว้แล้วแต่ยกเลิกการขอรับสิทธิ์  ถือเสมือนว่ารับไปแล้ว  ให้หยุด 1 เดือน (ป้องกันการขอรับของที่ดีกว่า )
•   หากผู้ที่ได้รับ ของแจกแบ่งปันไปแล้ว  มีการแจกต่อ  อะไรก็ตาม  ( ได้สิทธิ์ลดหย่อน  3 สัปดาห์   เหลือกำจัดสิทธิ์เพียง 7 วันเท่านั้น)
•   ห้ามนำของที่แจกไปขายต่อ  หรือสร้างผลกำไร  ให้กับตัวเอง  แต่สามารถเอาไปดัดแปลง  พ่นสี  ตกแต่งให้สวยงามได้

พี่เอ๊กซ์  หากมีรูปประกอบจะดีมากเลย คนรับจะได้ประเมินถูกว่าจะมารับเอง หรือฝากใครมารับ  หรือเห็นว่าได้อะไรชิ้นไหนอย่างไร

**ผมขอใส่กติกาให้หน่อยนะครับ พี่เอ๊กซ์โดยวัตถุประสงค์เพื่อสมาชิกในบอร์ดปามาเนียที่ชื่นชอบรสชาดของโช็คเดิม   หรือคนที่ประกันไม่เคลมให้
หรือคนที่ต้องการจริงแต่ไม่อนุมัติงบจากผบ.   เราเลยเอามาวางไว้บริการให้กลุ่มคนที่ใช้ปาเจโร่ด้วยกันครับ

**ทั้งนี้ขอแจกไปอีก  like #ที่ 8

--สำหรับสมาชิกปามาเนีย(บางท่านที่พิมพ์ไม่เก่ง) และมีจำนวนโพสไม่ถึง 100โพส แต่อยากได้ให้แจ้งความจำนงค์หน้าบอร์ดเลยครับ  ว่าต้องการจริงๆเพื่อใช้งาน------
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ พี่อิฐ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 20 พฤษภาคม 2013, 10:13:59 »
ของผมก็ถอดออกแต่มันซึม ๆ เลยมาแบ่งปันสมาชิกท่านอื่น ไม่ได้  :L4386:

Pajero sport Mania = นิยามการพักผ่อนของผม

ข้อแนะนำเบื้องต้นตาม link ครับ
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

• Pa Mania
  • *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 20 พฤษภาคม 2013, 10:57:53 »
ให้เลยครับ

พี่เอ๊กซ์  หากมีรูปประกอบจะดีมากเลย คนรับจะได้ประเมินถูกว่าจะมารับเอง หรือฝากใครมารับ  หรือเห็นว่าได้อะไรชิ้นไหนอย่างไร

**ผมขอใส่กติกาให้หน่อยนะครับ พี่เอ๊กซ์โดยวัตถุประสงค์เพื่อสมาชิกในบอร์ดปามาเนียที่ชื่นชอบรสชาดของโช็คเดิม   หรือคนที่ประกันไม่เคลมให้
หรือคนที่ต้องการจริงแต่ไม่อนุมัติงบจากผบ.   เราเลยเอามาวางไว้บริการให้กลุ่มคนที่ใช้ปาเจโร่ด้วยกันครับ

**ทั้งนี้ขอแจกไปอีก  like #ที่ 8

--สำหรับสมาชิกปามาเนีย(บางท่านที่พิมพ์ไม่เก่ง) และมีจำนวนโพสไม่ถึง 100โพส แต่อยากได้ให้แจ้งความจำนงค์หน้าบอร์ดเลยครับ  ว่าต้องการจริงๆเพื่อใช้งาน------

ขอบคุณคับพี่นะที่แนะนำ

เดี๋ยวเย็นนี้กลับบ้านจะไปถ่ายรูปให้นะคร้าบ
ดึกๆ จะมา Up ให้ชมครับ

ติดต่อมาได้นะคร้าบ

แต่โช๊คติดสีพ่นกันสนิมเป็นสีน้ำตาล ไม่ดำเหมือนปรกติคร้าบ

ออฟไลน์ ปู้

• Pa Mania
  • *
  • Like: 7
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 20 พฤษภาคม 2013, 11:03:52 »
 :L6428: ที่เก้าให้เลยครับ  :L2900: :L2900:

ออฟไลน์ พี่อาร์ต-Outdoor

• Pa Mania
  • *
  • Like: 14
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 20 พฤษภาคม 2013, 11:10:50 »
 :L6428: ที่ 10 ให้พี่ X

ออฟไลน์ พี่โต (1007)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 28
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 20 พฤษภาคม 2013, 11:15:00 »
กระแทก  :L6428: ที่11 ให้เลยครับ  :L2900:
:L4398: โอม  งึมงำ งึมงำ รักกู  หลงกู  รักปา  หลงปา... :L2901:

ออฟไลน์ พี่ดล (2523)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 21
  • ปั่นหัวใจ ให้เข้มแข็ง
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 20 พฤษภาคม 2013, 12:21:48 »
กระแทก  :L6428: ที่12 ให้ พี่เอ็กซ์ อีกคนครับ :L2900:เลย
มิตรภาพซื้อไม่ได้  ต้องใช้ใจซื้อ

ออฟไลน์ พีชิน ปาดำ บุรีรัมย์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 48
  • ก็แค่ชีวิตที่ขาดหวานไม่ได้
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 20 พฤษภาคม 2013, 13:33:33 »
อยากได้ครับ แต่มันติดที่ว่าอยากจะได้ set 5 นี่สิ ขืนเอาไปก็อดสิ นี่รอมันซึมอยู่ :sd42:
มีภูมิลำเนา   อยู่  นครราชสีมา
มีภรรยา       อยู่  บุรีรัมย์
มีงานประจำ  อยู่  อุบลราชธานี
มีที่พักผ่อน   อยู่  ปา'มาเนีย

surut jantorn

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 20 พฤษภาคม 2013, 18:27:56 »
อยากได้ครับ แต่มันติดที่ว่าอยากจะได้ set 5 นี่สิ ขืนเอาไปก็อดสิ นี่รอมันซึมอยู่ :sd42:
อะจ๊ากกกก :sd42:

ออฟไลน์ กิต <Black Angel>

• Pa Mania
  • *
  • Like: 175
  • There is a will, there is a way!
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 21 พฤษภาคม 2013, 00:11:59 »
จัดให้1 :L6428:เช่นกันครับ :L2900:

ออฟไลน์ พี่หนุ่ม

• Pa Mania
  • *
  • Like: 1
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 27 พฤษภาคม 2013, 07:46:23 »
 :L2900: :L2900: :L2900:
อยากแรงแบบพอเพียง

ออฟไลน์ พี่นาย-nine

• Pa Mania
  • *
  • Like: 25
    • http://www.facebook.com/DisklessThailand#!/DisklessThailand
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 27 พฤษภาคม 2013, 11:12:00 »
 :L6428:  :L2900: พี่เอ็กซ์ ผู้น้ำใจงามครับ

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 27 พฤษภาคม 2013, 23:29:49 »

ตะปูเจาะเลยพี่ชินจะได้อ้างได้เร็วขึ้น  :L2901:
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ เล็ก-Lek J's

• Pa Mania
  • *
  • Like: 2
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 16 มิถุนายน 2013, 00:16:57 »
 :sd21: คงอีกนานเลย...กว่าจะได้สิทธิ์ ...   :L2900: น้ำใจเลยครับ :sd23:
หวัดดีครับเพื่อนๆๆทุกคน

• Pa Mania
  • *
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 16 มิถุนายน 2013, 07:36:04 »
ของยังอยู่นะคับ
แต่ยังไม่ได้ถ่ายรูปเลย
ติดต่อมาได้นะคับ :L2734:

ออฟไลน์ พี่ดิษฐ์ บุรีรัมย์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 16
  • ครูคือผู้ให้
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 16 มิถุนายน 2013, 13:23:33 »
ของยังอยู่นะคับ
แต่ยังไม่ได้ถ่ายรูปเลย
ติดต่อมาได้นะคับ :L2734:

จัด  :L6428:  ไปอีก 1 แบบงามๆแล้วครับพี่เอ็กซ์     :L2900:
ดิษฐ์ บุรีรัมย์ ปาเจโร่สปอร์ต 4WD กง9540 บุรีรัมย์