ผู้เขียน หัวข้อ: เมื่อน้องปา..รับบทรถบรรทุก..ขอบอกเลย..SUV..รุ่นไหนก็มิอาจเทียบ  (อ่าน 39795 ครั้ง)

surut jantorn

• บุคคลทั่วไป

บรรทุกกันเยอะๆ ก็ระวังช่วงเพดานในรถด้วยนะพี่ๆทั้งหลาย เพราะส่วนเพดานของปา เราเวลามีรอยเปรอะหรือถลอก จะทำให้กลับ
มาดู สวยเนียนสะอาดตาได้ยาก นะครับ

ของผมเลอะไปแล้วครับ  :'( :'( :'(

งั้นก็ใช้คำแนะนำของป๋มได้เลย  ;D
น้องขอเสริมให้อีกนิดนึง เปลี่ยนเป็นของรุ่นปี 12 เลยแจ่มแน่นอน

ออฟไลน์ กิต <Black Angel>

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 175
  • There is a will, there is a way!

บรรทุกกันเยอะๆ ก็ระวังช่วงเพดานในรถด้วยนะพี่ๆทั้งหลาย เพราะส่วนเพดานของปา เราเวลามีรอยเปรอะหรือถลอก จะทำให้กลับ
มาดู สวยเนียนสะอาดตาได้ยาก นะครับ

ของผมเลอะไปแล้วครับ  :'( :'( :'(

งั้นก็ใช้คำแนะนำของป๋มได้เลย  ;D
น้องขอเสริมให้อีกนิดนึง เปลี่ยนเป็นของรุ่นปี 12 เลยแจ่มแน่นอน

รู้สึกว่าน้องจะมีแววดี มีคุณสมบัติเพียงพอ ในการเข้ารับการพิจารณาเป็น สมช กลุ่มกระเป๋าแหกนะเนี่ย  :sd42: :sd42: :sd42:

ออฟไลน์ พี่นาย-nine

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 25
    • http://www.facebook.com/DisklessThailand#!/DisklessThailand

รู้สึกว่าน้องจะมีแววดี มีคุณสมบัติเพียงพอ ในการเข้ารับการพิจารณาเป็น สมช กลุ่มกระเป๋าแหกนะเนี่ย  :sd42: :sd42: :sd42:
เปลี่ยนเพดานเป็นปี 12 มันจะไม่จบนะสิครับ แถมจะลามไปเบาะอีก ฝาครอบต่างๆ ,เสา A แต่ไอเีดียที่แจ่มมากๆ ครับ ได้ดำหมดทั้งคัน  :sd10:

มาขอ confirm ด้วยคนครับ  :sd09:

เบาะตัวนี้นวดได้หรือเปล่าครับ หรือต้องจ้างคนนวดต่างหากครับ  ;D น่าสนครับ น่านั้งหรือนอน สบายมากเลย  ;D
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 6 ตุลาคม 2012, 16:23:48 โดย nine »

ออฟไลน์ พี่ตู่ Black PJM

• Pa Mania
  • *
  • Like: 103

เบาะตัวนี้นวดได้หรือเปล่าครับ หรือต้องจ้างคนนวดต่างหากครับ  ;D น่าสนครับ น่านั้งหรือนอน สบายมากเลย  ;D

ไม่ใช่เบาะนวดครับ เป็นเก้าอี้เอาไว้ดูหนังแล้วก็หลับไปได้เลยน่ะครับ แต่อาจจะมีคนมานวดให้ตอนจะปลุกให้ตื่นน่ะครับ  ;D

4790 รวมกระทู้เด็ด พี่ตู่ Black PJM
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,4790

ออฟไลน์ พี่เจมส์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 78

มาสวัสดีคับพี่นาย ผมน้องใหม่คับ
ขอยืนยันด้วยคนคับ บรรทุกคุ้มสุดๆคับ
เพราะผมก็บรรทุกกระจายเหมือนกัน

ออฟไลน์ พี่นาย-nine

• Pa Mania
  • *
  • Like: 25
    • http://www.facebook.com/DisklessThailand#!/DisklessThailand
มาสวัสดีคับพี่นาย ผมน้องใหม่คับ
ขอยืนยันด้วยคนคับ บรรทุกคุ้มสุดๆคับ
เพราะผมก็บรรทุกกระจายเหมือนกัน
สวัสดีครับพี่เจมส์ น้องปาเราทำได้ทุกสไตล์จริงๆ ครับ  ;D

ตอนนี้ใครกล้าทำลายสถิติใหม่ เอาสาวๆ ยัดเข้าน้องปาดูจะได้กี่คน เหมือนแบบนี้บ้าง น่าลองนะครับ ยิ่งถ้าได้นางแบบที่ชัยนาทยิ่งแจ่มเลย พี่โยว่ายังไงครับ  :L6419:  :sd10:

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16 พฤศจิกายน 2012, 12:43:39 โดย nine »

ออฟไลน์ eak Attiwat

• Pa Mania
  • *
  • Like: 1
  • ไอแคนดูอิดเอเอวอรี่ติง
 :L4398: แจ่มคับ จุใจเจงๆคับ
จงทำความความจริงให้ดี แต่ก็อย่าทิ้งความฝัน จงทำควบคู่กันไป

ออฟไลน์ ทอม

• Pa Mania
  • *
  • Like: 2
เป็นเหตุผลหนึ่งที่เลือกน้องปาครับ

ออฟไลน์ พี่บิลลี่-billy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 1
เป็นเหตุผลหนึ่งที่เลือกน้องปาครับ

เข้าข่ายรถขนเยอะ

ออฟไลน์ พี่ปรี บางบ่อ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 79
ฝากไว้ซักรูปครับ เมื่อเจ้าดีแม็กไม่อยู่ ก็เป็นหน้าที่ของน้องปา รับหน้าที่แทน

ออฟไลน์ กิต <Black Angel>

• Pa Mania
  • *
  • Like: 175
  • There is a will, there is a way!
ฝากไว้ซักรูปครับ เมื่อเจ้าดีแม็กไม่อยู่ ก็เป็นหน้าที่ของน้องปา รับหน้าที่แทน

OMG  :L2739: :L2739: :L2739:

ออฟไลน์ ตูมตาม

• Pa Mania
  • *
  • Like: 260

เอางี้เลยนะพี่ปรี ถ้าเจอด่านละก็ :sd06: :sd06:
We are put in situations to build our characters, not to destroy us.

ออฟไลน์ พี่ลีโจ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 59
  • โจ-เทียนทะเล
:L2900: ไม่มีรูปไม่เชื่อนะเนีย
รบกวนพี่ๆแก้ไขปรับเปลี่ยนรูปส่วนตัวด้วยครับดูตัวอย่าง กดที่ link ด้านล่าง

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ พี่เจมส์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 78

แล่วมันจะปิดยังงัยอ่ะพี่ปรี ?

ออฟไลน์ ตูมตาม

• Pa Mania
  • *
  • Like: 260

พี่ปรีเขาก็ "เปิดตูดวิ่ง" ไงละพี่เจมส์  :L2905:
We are put in situations to build our characters, not to destroy us.

• Pa Mania
  • *

พี่ปรีเขาก็ "เปิดตูดวิ่ง" ไงละพี่เจมส์  :L2905:

ถ่ายไว้ตอนกำลังยกเข้า มีอีกคนดึงอยู่ด้านใน ดันเข้าไปแล้วมิดด้ามพอดีเลย  ไม่ได้เปิดท้ายวิ่งครับ
 มันเป็นชั้นวางชิ้นส่วนต่างๆเพื่อประกอบรถ มิราช ที่มิตซูนั่นแหละครับ ญี่ปุ่นเห็นแล้วได้แต่อมยิ้ม  :L2905: :L2905: :L2905: :L2905:
จริงแล้วลูกค้า ออเดอร์เป็นร้อยชุด แต่ต้องการดูตัวอย่างก่อน   :L6419:

• Pa Mania
  • *

จัดไปอีกชุดอีกชุด เมื่อรถกะบะลุงแม็กไม่ว่าง ติดภาระกิจส่งงานที่อื่น ก็จำเป็นต้องทำหน้าที่ช่วยกันทำมาหากิน น้องปานี่ใช้งามคุ้มเกินราคาจริงๆ

ออฟไลน์ ต๋อง Fuddy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 170
  • *Love You Always*

จัดไปอีกชุดอีกชุด เมื่อรถกะบะลุงแม็กไม่ว่าง ติดภาระกิจส่งงานที่อื่น ก็จำเป็นต้องทำหน้าที่ช่วยกันทำมาหากิน น้องปานี่ใช้งามคุ้มเกินราคาจริงๆ

:L2900:

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
พี่ปรี  ผมว่าตัดหลังคาแปลงเป็นกะบะตอนเดียวเลยไหมพี่ 5555 

ขอชมว่าพี่ปรีใช้น้องปาได้อย่างคุ้มค่ามากจริงๆครับ  พี่นาย(ร้อยเอ็ด)อีกคนขนแบบสุดๆ
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

• Pa Mania
  • *
พี่ปรี  ผมว่าตัดหลังคาแปลงเป็นกะบะตอนเดียวเลยไหมพี่ 5555 

ขอชมว่าพี่ปรีใช้น้องปาได้อย่างคุ้มค่ามากจริงๆครับ  พี่นาย(ร้อยเอ็ด)อีกคนขนแบบสุดๆ

รถราคาเป็นล้านพี่นะ (ถ้าแต่งแบบพี่นะ ก็ ราคาอีโก้คาร์อีกคัน) ต้องใช้ให้คุ้มครับ จะมาใช้ราคาแค่ แสน สองแสนได้ไง คริๆ :L2905: :L2905: :L2905: