ผู้เขียน หัวข้อ: เปิดตัวครับ หลังจากสอบข้อเขียน+สัมภาษณ์ ผ่านเรียบร้อยแล้ว  (อ่าน 7154 ครั้ง)

ออฟไลน์ พี่ทูต LCB-3785

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 97
 ชื่อ ณรงค์ ครับ...ชื่อเล่น..ทูต..เกิด+อยู่+ทำงานที่ แหลมฉบัง..แต่ต้องหนีมาพักอาศัยกับภรรยา ที่พัทยานาเกลือ ซอยโพธิสาร

เลือดมิตซู เต็มตัว เคยใช้สตาด้า 4WD มา 10 ปี แต่จำต้องหนีไปใช้เจ้าอื่นมาระยะหนึ่ง เพราะว่าต้องการพื้นที่ให้ลูก เพราะว่าตอนนั้นปา ยังไม่ออกมา  :L4400:

วันนี้ผมกลับมาแล้ว มายึดพื้นที่+ฟื้นอารมณ์เดิมๆ มันๆ กับมิตซู, เจ้าปา 4WD.....เตรียมแหกไว้ระดับหนึ่งแล้ว.  :L6415: .แต่ต้องระงับอารมณ์ไว้หน่อย..กลัวแหกกระจายก่อนเวลาอันสมควร...

ชอบความรู้ที่พวกพี่ทั้งหลายช่วยกันโพสท์ไว้มากๆ :L4365:

ฝากเนื้อฝากตัวครับผม  :L2758:

ออฟไลน์ พี่ยง (YonG)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 21
เปิดตัวซะดึกดื่นเชียวนะครับพี่ฑูตตต
((เพิ่งกลับมาจากไหนรึปล่าวครับพี่))  :sd42:

ผม  ยง  นะครับ
ยินดีที่ได้รู้จักครับผมมม

ออฟไลน์ กิต <Black Angel>

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 175
  • There is a will, there is a way!
ยินดีต้อนรับแฟนพันธุ์แท้พี่ฑูตครับ :L4399:

เปิดตัวซะดึกดื่นเชียวนะครับพี่ฑูตตต
((เพิ่งกลับมาจากไหนรึปล่าวครับพี่))  :sd42:

สวัสดีครับพี่ยง แล้วพี่ยงละ ไปไหนมา :L2761: :L2905:

รู้นะว่าจะถามกลับ บอกไว้ก่อนเลยว่า ผมเพิ่งกลับจากการร่วมไปรับเจ้าสาวมา :L2901:

ออฟไลน์ พี่ทูต LCB-3785

• Pa Mania
  • *
  • Like: 97
กลางวันภารกิจเยอะ

เวลาดึก สงบดี อะคับ....นั่งอ่านเรื่องดีๆ ในเว็บ

แล้วก็ตอนเช้าต้องตามเชียร์น้องเมย์ อารียา LPGA

ยินดีที่ได้รู้จักเช่นกันครับ

:L2754:

ออฟไลน์ พี่แกะ (PKT)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 6
  • Phuket Thailand 4x4
 ยินดีต้อนรับพี่ทูต สู่บ้าน "ปามาเนีย" ครับ
:sd23:หวัดดีครับพี่ยง :sd42:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22 เมษายน 2013, 13:54:13 โดย แกะ-Phuket »

ออฟไลน์ พี่ชัย (wansasi)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 15
  • Love me love my dog
ยินดีต้อนรับครับ  :sd01: :sd01: :sd01:

ออฟไลน์ พี่คม

• Pa Mania
  • *
  • Like: 8
 :sd23:ครับพี่Tooooood :L4398:
มาไม่บ่อย...แต่คอยส่องทุกเวลา

surut jantorn

• บุคคลทั่วไป
สวัสดีครับพี่ทูต :L2893:ยินดีที่ได้รู้จักครับพี่ :L4399:

ออฟไลน์ ต๋อง Fuddy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 170
  • *Love You Always*
 :L2893: พี่ฑูต ยินดีต้อนรับสู่ Pa-mania อย่าลืมไปแนะนำตัว ที่ http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,382.0.htmll พี่ๆไปรอต้อนรับอยู่นะครับ  :L2734:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21 เมษายน 2013, 10:46:04 โดย ต๋อง Fuddy »

ออฟไลน์ พี่เจมส์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 78
ยินดีต้อนรับพี่ฑูต สู่บ้าน "ปามาเนีย" คับ  :sd23:

ออฟไลน์ พี่ยง (YonG)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 21
ยินดีต้อนรับแฟนพันธุ์แท้พี่ฑูตครับ :L4399:

สวัสดีครับพี่ยง แล้วพี่ยงละ ไปไหนมา :L2761: :L2905:

รู้นะว่าจะถามกลับ บอกไว้ก่อนเลยว่า ผมเพิ่งกลับจากการร่วมไปรับเจ้าสาวมา :L2901:

ฮ่ะๆๆๆ  ผมก็นั่งตามอ่านกระทู้ในบอร์ดนี่แหละครับท่านพี่
จะได้อ่านจริงๆ  ก้อแค่วันหยุดสุดสัปดาห์  เมื่อวานโดนเสาร์ทำงานเข้าไปอีก
กว่าจะกลับถึงบ้าน  กว่าจาได้เริ่มอ่าน  ก็ดึกดื่นแล้วคร้าบบบบ
((นี่.....เปนไงๆๆ  ผมไม่ได้เกเร ถเลไถล นะคร้าบบบบบ  :sd01: ))

ออฟไลน์ พี่เบนซ์-BEnZ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 2
  • ผมมีความความสุขที่เกิดมาบนแผ่นดินไทย
ยินดีต้อนรับเข้าสู่บ้านแสนอบอุ่น ผมน้องเบ็นซ์ครับ
สุขหรือทุกข์ ก็อยู่ที่ใจตนเท่านั้น !!!

ออฟไลน์ พี่โต้ง Tongsom

• Pa Mania
  • *
  • Like: 186
  • Never Say Never ไม่มีแผนเดียว ในการแก้ปัญหา
มายินดีต้อนรับครับด้วยคนครับ
ถ้ามีโอกาส มี meeting เจอกันหนองมนนะครับ :sd23: :sd23: :sd23:
กิจการ คาร์แคร์ดูแลรักษารถครบวงจรด้วย Product Meguiars เคลือบแก้ว ติดตั้ง ยางลดเสียง Stuffit ติดต่อ: สมชาย Tel : 097-131-2335
Line ID: Tongsom1371 ร้านขายสินค้า: http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,3554.0.html

ออฟไลน์ โอ นาเกลือ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 57

สวัสดี + ยินดีต้อนรับครับพี่ ทูต อยู่ไม่ห่างกัีนมากครับ  สะพานยาวนาเกลือ ครับ

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
ยินดีต้อนรับครับพี่ทูต   มาดึกๆแบบนี้พวกผมจะหลับแล้วซิครับแต่ไม่เป็นไรครับสามารถร่วมสนุกโพสกระทู้ทิ้งไว้ได้เลย
หากมีใครเข้ากะดึกเขาจะช่วยดูแลเอง

เออ...นึกขึ้นได้พี่โอ อยู่นาเกลือเหมือนกันและชอบเข้ากะดึกด้วย  :L2734: :L2734: :L2734:
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ kobv5 (กอบ)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 22
ยินดีต้อนรับครับ พี่ทูต    ;D

ออฟไลน์ ตูมตาม

• Pa Mania
  • *
  • Like: 260
สวัสดีครับพี่ทูต ยินดีต้อนรับสู่บ้านปามาเนียครับ  :L4399: :L4399: คงได้เจอกันดึกๆบ่อยๆนะครับ ผมอยู่เวรดึกเฝ้าบ้านปามาเนียกับพี่โอเป็นประจำ  :L2736: :L2736: :L2754: :L2754:
We are put in situations to build our characters, not to destroy us.

ออฟไลน์ พี่นุกูล-nu

• Pa Mania
  • *
  • Like: 1
 :sd23: สว้สดีครับพี่ทูต และสวัสดีพี่ๆปามาเนียทุกคนครับ  :sd23:
:sd23:  :sd24: :sd27: นุ ปามาเนีย  :sd10:  :sd01: :sd42:

ออฟไลน์ น้อย..romberry

• Pa Mania
  • *
  • Like: 12
ยินดีต้อนรับครับพี่ทูต

ออฟไลน์ พี่นาย-nine

• Pa Mania
  • *
  • Like: 25
    • http://www.facebook.com/DisklessThailand#!/DisklessThailand
สวัสดีครับพี่ทูต มายินดีต้อนรับสู่บ้านหลังนี้ ปามาเนียครับ  :sd23: