ผู้เขียน หัวข้อ: มาชวนปั่นจักรยาน งานถ้วยพระราชทานของสมเด็จพระเทพฯ จ.นครปฐม  (อ่าน 31438 ครั้ง)

ออฟไลน์ พี่ปรี บางบ่อ

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 79
ได้เลยคับพี่ต๋อง ปามาเนียอัพจักรยานกันทุกคันเลยนะเนี่ย ผมขอเปนสายเริ่มต้นก่อน กลัวซื้อมาแพงๆแล้วไม่ได้ปั่น โดน ผบ. ว่าเอา

พี่บังมะ แล้วเจอกันคับ

ขายาวๆแบบนี้ซ้อมนิดหน่อย  ก็เป็นหัวลากได้สบายๆ ;D ;D

ออฟไลน์ แม็ค พัทยา MrMacSayHi

• Pa Mania
  • *
  • Like: 169
คึกคักกันน่าดู๊  :o :o :o ;D ;D ;D
ขออภัยหากความรู้เท่าไม่ถึงการณ์เป็นเหตุนำมาซึ่งความขุ่นข้องหมองใจ

ออฟไลน์ จิรวัฒน์ จิตนันทกุล (หมู หนองคาย)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 17
เห็นทีมปามาเนียไบค์รู้สึกดีใจบอกไม่ถูกครับ นับวันสมาชิกเริ่มเยอะขึ้นทุกที ยินดีกับทุกๆคนด้วยครับที่ได้มาปั่นออกกำลังกาย ไปกันเป็นคณะน่าจะสนุกกันแน่แท้  :L2734:

ออฟไลน์ พี่เล็ก เด็กมีนฯ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 15
  • ภูมิใจในชีวิตเรา
สูง 178 ต้องเชิญมาทางนี้เลยครับ ของพี่ท่านอื่นน่าจะรับความสูงไม่ไหว แต่ที่ผมมี2ลำ 1ในนั้นคือลำนี้

ส่วนอีกลำยงเข้า service อยู่ครับเลยไม่ได้ถ่ายรูปไว้ เอามาแปลงโฉม คาดว่าอีกซักอาทิตย์น่าจะเสร็จ

สนใจมาลองคร่อมลองขี่ได้ครับ @ สนามไข่ลวก (ตลิ่งชัน-ราชพฤกษ์)
สีนี้สวยเข้าตามากเลยพี่ตาม
ความรู้เรื่องรถเป็นศูนย์

ออฟไลน์ พี่ปรี บางบ่อ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 79
สีนี้สวยเข้าตามากเลยพี่ตาม

พี่เล็ก ในสต๊อกปามาเนียไบด์ ยังมีอีกหลายคันให้รอชื่นชมนะครับ  ;D ;D ;D

ออฟไลน์ ติงลี่..

• Pa Mania
  • *
  • Like: 108
คึกคักกันน่าดู๊  :o :o :o ;D ;D ;D
จัดเลยสิครับ ..
พี่ตามครับ .. พี่แม็คสนใจครับ ..   :sd42: :sd42: :sd42:
รักเหมือนพี่เหมือนน้อง ช่วยกันป้องปฐพี

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
งานนี้ได้พี่จ่ากับพี่พรเทพ ประคองจนเข้าเส้นชัย  :sd10:
ขอบคุณยาทาบรรเทาอาการตะคริวจากพี่จ่า  :sd23:
ขอบคุณเครื่องดื่มเกลือแร่ดับกระหายจากพี่พรเทพ  :sd23:
ขอบคุณทีมปามาเนียไบค์ที่ทำให้ผม ภูมิใจ ว่า ผมทำได้  :sd27:
ขอบคุณหัวลาก ที่ไม่รอกันเลย  :L4386:

:sd42: :sd42: :sd42: พี่ต๋องว่าพี่นะใช่ไหม  ผมไม่เกี่ยวนะครับ ผมก็ยกขาไม่ได้ไม่งั้นตามไม่ทันแน่นนอน

พี่กิต: ไม่ว่าจะงานไหน ผมว่าพี่กิตถ่ายรูปสวยครับ  ทริบเขาชะโงก ผมต้องมีกล้องตัวเล็กๆพกใส่กระเป๋าซักตัวแล้วละ งานปั่นไม่ว่าจะงานไหนๆ ผมไม่ค่อยได้รูปเลย

พี่ต๋องไม่มีพูดถึงผมเลยนะ 5555    สงสัยไม่อยู่ในสายตา   :L2901:
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
ยาน spec คันฟ้านั้นใหม่มากๆ เลยนะนั้น

:L2900:  :L2900:  :L2900:

สมช. pa-mania bike เพิ่มขึ้นเรื่อยๆ เลย

มาแบบนี้ซิ บังมัติ   

มีหลายแบบให้ชมที่สนามเขียว

ม้าศึกผมเอง มาลองควบเกียร์ไฟฟ้าดูได้ครับ
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ขาวเข้ม

• บุคคลทั่วไป
สูง 178 ต้องเชิญมาทางนี้เลยครับ ของพี่ท่านอื่นน่าจะรับความสูงไม่ไหว แต่ที่ผมมี2ลำ 1ในนั้นคือลำนี้

ส่วนอีกลำยงเข้า service อยู่ครับเลยไม่ได้ถ่ายรูปไว้ เอามาแปลงโฉม คาดว่าอีกซักอาทิตย์น่าจะเสร็จ

สนใจมาลองคร่อมลองขี่ได้ครับ @ สนามไข่ลวก (ตลิ่งชัน-ราชพฤกษ์)
:L4396: พี่ตาม ต้องพกยาดมโป๊ยเซียน ไซด์ขนาดน้านเลยหรือพี่  :L2739:

ออฟไลน์ พี่มัติ [Foazee]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75
มาแบบนี้ซิ บังมัติ   

มีหลายแบบให้ชมที่สนามเขียว

ม้าศึกผมเอง มาลองควบเกียร์ไฟฟ้าดูได้ครับ

แฟรม giant propel + ล้อ zipp นี้ คงไม่ไหวครับบังนะ

ผมมันประเภทไม่เอาถ่านซะด้วยซิ  :sd42:  :sd42:  :sd42:

ขอดูทิศทางลมก่อนนะครับ เพราะตอนนี้โดนคุมความประพฤติอยู่ด้วยนะครับ
ทรัพย์สินยิ่งใช้ยิ่งหมดไป ความรู้ยิ่งใช้ยิ่งเพิ่มพูน