ผู้เขียน หัวข้อ: ขอคำชี้แนะจากพี่ๆ หน่อยครับ  (อ่าน 7050 ครั้ง)

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
Re: ขอคำชี้แนะจากพี่ๆ หน่อยครับ
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 25 เมษายน 2014, 15:05:52 »
ใจจริงอยากไปให้พี่แม็คลองในวัน แรง แน่น หนึบ นี้ละครับ แต่ลูกค้าจะมา audit เครื่องในวันที่ 2 นี้ไม่รู้จะมี comment อะไรเพิ่มเติมอีกหรือป่าว ถ้ามีคงอดไปเพราะเครื่องต้องส่งวันที่ 6 อ่ะครับเซ็งเบย  :sd21:  แต่ถ้า no comment เจอกันครับพี่แม็ค  :L2736: ลูกจะเปิดเทอมแล้วยังไม่ได้พาลูกไปเที่ยวเลยครับ  :L4387:
ยินดีต้อนรับพี่หนุ่มล่วงหน้าเลย  พี่หนุ่มชอบมาตอนงานจะเลิกเรื่อยเลยอ่ะ 
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ พี่เจต (jEtt-PAtani)

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 4
Re: ขอคำชี้แนะจากพี่ๆ หน่อยครับ
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 26 เมษายน 2014, 06:14:36 »
ได้ครับพี่พฎ เดี่ยวผมจะลองถ่ายภาพ หรือวีดีโอ มาให้ชมครับ  :sd01:  :L2736:

ยกตัวอย่างให้เห็นง่ายๆ ในตัวเมืองอุดร ผมว่าน้องปาเรา มีวิ่งเยอะกว่าน้องจูนครับ  :L2754: ลองคิดดูว่าเยอะขนาดไหน  :sd42:

ผิดถูกก็ขออภัยนะครับ เพราะผมประเมินจากที่เห็น ไม่มีตัวเลขยืนยันแน่นอนครับ  :sd23:

อย่าว่าแต่อุดรครับ...ตอนนี้ปัตตานีประเมินจากสายตา...ผมก็ว่าปามากกว่าจูนแล้ว..

วันก่อนนั่งกินข้าวที่วงเวียนหอนาฬิกา(รถผ่านมาก)พี่ที่ทำงานยังแซวผมเลยว่า

"ไหนบอกชอบขับรถไม่เหมือนใคร ดูบนถนนดิมีรถแบบผมเยอะแยะไปหมด" :sd27: :sd27: