ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามหน่อยครับ วันที่ 21 ธันวาคมนี้ ใครไปท็อปพาวเวอร์มั่งครับ  (อ่าน 8325 ครั้ง)

ออฟไลน์ พี่อิฐ

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 75
ผมเล็งนกเหลือง 5+ ไว้อะครับ พี่ๆท่านใดใส่เเล้วช่วยเเชร์ฟีลลิ่งหน่อยครับ มันแข็งมากมั้ย 5+ กะ 5 ตัวไหนน่าเล่นมากกว่ากัน

พี่แดงในห้องช่วงล่างมีพี่ ๆ ที่ใส่ช่วงล่างหลากหลายรีวิวเอาไว้ พี่แดงลองอ่านดูครับ 

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/board,11.0.html

รึไม่หากไม่รีบร้อนก็มาลอง ขับหรือลองนั่งรถพี่ ๆ ในบ้านเราก่อนแล้วค่อยตัดสินใจก็ได้ครับ  :L2734:

Pajero sport Mania = นิยามการพักผ่อนของผม

ข้อแนะนำเบื้องต้นตาม link ครับ
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ แดง-ขอนแก่น

• Pa Mania
  • *
  • Like: 37
  • Family Man Khonkaen.
ใครจะไปยกมือขึ้น :L2736: :L2760:
อยู่ จ.ขอนเเกน เบอร์โทรติดต่อ 086-8628355 นายจีระวัฒน์ เวียงวงค์ บ้านกุดกว้าง 106 ม.3 ถ.มิตรภาพ ต.เมืองเก่า อ.เมือง จ.ขอนเเก่น 40000

ออฟไลน์ สุนทร

• Pa Mania
  • *
  • Like: 24
  • ลูกศิษย์ปามาเนีย
    • -
อยากจะไปร่วมกับพี่แดงเหมือนกันครับ จะได้มีเพื่อนขับกลับ...บุรีรัมย์ แยกกันที่ โคราช.. :sd42:

ผมมีประชุมที่กรุงเทพฯ วัน ศุกร์ ที่ 20 กับวันเสาร์ที่ 21 ช่วงเย็นมีงานเลี้ยงที่บริษัท แปลนไว้ว่า

1. ถ้าจานทองมาทัน จะเข้าไปติด 22  อยากจะเปลี่ยนเป็น set 5 เลย แต่งบไม่พอ เนื่องจาก ก่อนหน้านี้แหกยิบแหกย่อยเหลือเกินกอร์ปกับปีใหม่ต้องใช้เงิน
    ไปเที่ยวเชียงคานกับครอบครัวด้วย เลยติดไว้ก่อนรอโอกาสหน้า ประมาณว่า ใช้ของติดรถให้คุ้ม แบบว่ามีเงินซื้อเมื่อไหร่ก็ได้ (ไม่เหมือนจานโหล จองกันเกือบข้ามปี)  :sd42:
2. เสร็จจากเปลี่ยนจานทอง ถ้ากันแมลงออสซี ของพี่ตามมาทัน กลับจากหนองมนก็จะตีเข้าสาย 2 ไป meeting ติดกันแมลงที่ IFRIT ด้วย  :L2906:
3.หากกันแมลงมาไม่ทัน ใจอยากจะเข้าไปเปลี่ยนหัวฉีดใหญ่ แต่ วันที่ 22 คิวหิ้วปิ่นโตเยอะเหลือเกิน สงสัยเวลาไม่พอ คงต้องต่อวันจันทร์ อีกรอบซะกระมัง...
   แต่ เอ....  ไม่รู้หัวฉิดมาหรือยัง สงสัยวันนี้ต้องโทรไปเช็คที่ ช่างปอนด์ เสียแล้วสิเรา...

โดยสรุป... EMU FULL SET (5) ก็ยังเป็นของยากสำหรับผมตลอด เพราะมีรายการแหก มาแบ่งกองทุนช่วงล่างผมไปเรื่อยเลย  :sd21:

จึงเรียนมาเพื่อโปรดทราบ... :sd23:
พี่ชินครับ   ผมฝากรับกันแมลงออสซี่ กับกล่องคันเร่งพร้อมชุด SMG มาให้ด้วยครับ ยังไม่มีโอกาศมามีตติ้งครับ ขอบพระคุณอย่างสูงครับ
เงยหน้าไม่อายฟ้า ก้มหน้าไม่อายดิน พอ

ออฟไลน์ ต้า ชลบุรี

• Pa Mania
  • *
  • Like: 4
  • มิตรภาพดีๆหาได้ที่ pamania
ไม่แน่ได้เจอกันครับ ผมเริ่มทนไม่ไหมหลังจากที่อดทนมานานเริ่มอยาก :L6415: อีมู full set5 บางละ จะถามเกี่ยกับการผ่อน

และก็อยากเจอพี่ๆด้วย ถ้าไม่มีอะไรผิดพลาดเจอกันกันครับ :L4399:

ออฟไลน์ นุก (ปทุมธานี)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 124
 :L2900: พี่ๆปามาเนียเริ่มตบเท้าเข้าที่มั่นกันแล้ว เดินทางปลอดภัยทุกท่านครับ เจอกัน 22 คร้าบบ  :L4399:

ออฟไลน์ พี่มัติ [Foazee]

• Pa Mania
  • *
พรุ่งนี้คงเป็น meeting เล็กที่ top power งานใหญที่ ifrit วันที่ 22

เดินทางปลอดภัยทุกท่านนะครับ
ทรัพย์สินยิ่งใช้ยิ่งหมดไป ความรู้ยิ่งใช้ยิ่งเพิ่มพูน

ออฟไลน์ พี่ดิษฐ์ บุรีรัมย์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 16
  • ครูคือผู้ให้
ผมเล็งนกเหลือง 5+ ไว้อะครับ พี่ๆท่านใดใส่เเล้วช่วยเเชร์ฟีลลิ่งหน่อยครับ มันแข็งมากมั้ย 5+ กะ 5 ตัวไหนน่าเล่นมากกว่ากัน

เซ็ท 5+ จบแน่ๆครับ ถ้าแค่เซ็ท 5 เดี๋ยวมีคาใจ  ผมลงจานทองกับ set5+ โอเคเลยครับ มวยถูกคู่พอดีเลย แน่นหนึบๆ โคลงเคลงไม่มี จัดไปครับพี่แดง ไม่ผิดหวัง  :sd10: :sd27:
ดิษฐ์ บุรีรัมย์ ปาเจโร่สปอร์ต 4WD กง9540 บุรีรัมย์

ออฟไลน์ บังมะ-Bangma

• Pa Mania
  • *
  • Like: 34
  • ไปทุกที่ ที่มีทาง
เพิ่งจะไปหาพี่เอเปลี่ยนโช็คกับสปริงเมื่อเดือนที่แล้ววันนี้ได้รับจดหมายขับเร็วเกินกำหนดตรงมอเตอร์เวย์ช่วงกม.27 ใบที่ 2 แล้วใบแรกโดนเปลียนโช้คฝากระโปรงตกเดือนละ 1 ใบ  :sd21:

ออฟไลน์ ต๋อง Fuddy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 170
  • *Love You Always*
เพิ่งจะไปหาพี่เอเปลี่ยนโช็คกับสปริงเมื่อเดือนที่แล้ววันนี้ได้รับจดหมายขับเร็วเกินกำหนดตรงมอเตอร์เวย์ช่วงกม.27 ใบที่ 2 แล้วใบแรกโดนเปลียนโช้คฝากระโปรงตกเดือนละ 1 ใบ  :sd21:
อารยะข่มขืน  :sd42: :sd42: :sd42:

ออฟไลน์ NGL

• Pa Mania
  • *
  • Like: 12
พี่บังมะ เอาไปเคลือบพลาสติดทำเป็นของสะสมเลยครับ  :L2905:

ออฟไลน์ บังมะ-Bangma

• Pa Mania
  • *
  • Like: 34
  • ไปทุกที่ ที่มีทาง
ว่าจะเก็บสะสมไว้แหละครับยังไม่จ่าย เด๋วจะไปหาซื้อสัญญาณจับกล้องแล้วละครับ โดนอยู่คันเดียวเอาน้องปาออกงานที่ไหรโดนทุกทีเลยอีก 2 คันไม่เห็นโดนเลยแหะสงสัยจะจับแต่น้องปา  :sd42:

ออฟไลน์ แดง-ขอนแก่น

• Pa Mania
  • *
  • Like: 37
  • Family Man Khonkaen.
เเพ็คกระเป๋าเรียบร้อยครับ ล้อหมุน 5 ทุ่มครับ พรุ่งนี้เจอกันครับพี่ๆ จะมีพี่ท่านไหนให้เราได้ลองนั่งรถมั่งไหมน้อ อยากลองนั่งรถมีset5 กะ 5+ จุงเบยย  :sd42: :sd42:
อยู่ จ.ขอนเเกน เบอร์โทรติดต่อ 086-8628355 นายจีระวัฒน์ เวียงวงค์ บ้านกุดกว้าง 106 ม.3 ถ.มิตรภาพ ต.เมืองเก่า อ.เมือง จ.ขอนเเก่น 40000

ออฟไลน์ พี่มัติ [Foazee]

• Pa Mania
  • *
เเพ็คกระเป๋าเรียบร้อยครับ ล้อหมุน 5 ทุ่มครับ พรุ่งนี้เจอกันครับพี่ๆ จะมีพี่ท่านไหนให้เราได้ลองนั่งรถมั่งไหมน้อ อยากลองนั่งรถมีset5 กะ 5+ จุงเบยย  :sd42: :sd42:

เดินทางปลอดภัยน่ะครับพี่แดง

สำหรับเรื่องรถที่จะลองนั่งนั้นมีให้เลือกหลายคันเลยครับ พี่ๆ ที่นี้เต็มใจให้ลองได้สบายๆ เลยครับ
ทรัพย์สินยิ่งใช้ยิ่งหมดไป ความรู้ยิ่งใช้ยิ่งเพิ่มพูน

surut jantorn

• บุคคลทั่วไป
เดินทางปลอดภัยทุกตารางกิโลเมตรครับพี่แดง  :sd23:

ออฟไลน์ .น้องเอก.

• Pa Mania
  • *
  • Like: 52
เดินทางปลอดภัยครับพี่แดง  :L2734:

ออฟไลน์ พี่โต้ง Tongsom

• Pa Mania
  • *
  • Like: 186
  • Never Say Never ไม่มีแผนเดียว ในการแก้ปัญหา
สายๆครับ พี่แดง
กิจการ คาร์แคร์ดูแลรักษารถครบวงจรด้วย Product Meguiars เคลือบแก้ว ติดตั้ง ยางลดเสียง Stuffit ติดต่อ: สมชาย Tel : 097-131-2335
Line ID: Tongsom1371 ร้านขายสินค้า: http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,3554.0.html