ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามจานเบรค DBA(ทอง) และ DBA(เงิน)  (อ่าน 14017 ครั้ง)

ออฟไลน์ เก๋ง กส.

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 5
  • ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สุงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Re: สอบถามจานเบรค DBA(ทอง) และ DBA(เงิน)
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 29 พฤศจิกายน 2013, 15:23:49 »
ยี่ห้ออะไรครับจานทอง  ถ้าDBA ถูกกว่านี้นะครับ

DBA คับแต่น่าจะจานขยายคับผมดูมันใหญ่กว่าเดิมนิดหนึ่งแพงำปผมถอยเยย^__^

ออฟไลน์ หยก วาฬน้ำเงิน

• Pa Mania
  • *
  • Like: 124
Re: สอบถามจานเบรค DBA(ทอง) และ DBA(เงิน)
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 29 พฤศจิกายน 2013, 16:50:34 »
DBA คับแต่น่าจะจานขยายคับผมดูมันใหญ่กว่าเดิมนิดหนึ่งแพงำปผมถอยเยย^__^

ถ้าผมเข้าใจไม่ผิด DBA ไม่มีจานขยายนะครับ :L2761: เขาขายพร้อมชุดคาลิปเปอร์หรือเปล่าครับเลยแพงกว่าปกติ คหสต.ครับ

Let's rest in Pa-Mania's style......!!!

ออฟไลน์ เก๋ง กส.

• Pa Mania
  • *
  • Like: 5
  • ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สุงต่ำอยู่ที่ทำตัว
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 29 พฤศจิกายน 2013, 17:41:12 »
ถ้าผมเข้าใจไม่ผิด DBA ไม่มีจานขยายนะครับ :L2761: เขาขายพร้อมชุดคาลิปเปอร์หรือเปล่าครับเลยแพงกว่าปกติ คหสต.ครับ

ผมก็ว่าแพงคับเลยถอยเยย รอรอบกะพี่ๆดีกว่า^__^