ผู้เขียน หัวข้อ: รถใครหนอ??  (อ่าน 11456 ครั้ง)

ออฟไลน์ รุ้ง

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 1
  • ความโก๊ะกัง คือ วิสัยของเรา
Re: รถใครหนอ??
« ตอบกลับ #40 เมื่อ: 29 กรกฎาคม 2013, 16:44:37 »
สงสัยพี่รุ้งคงจะตื่นเต้นไปหน่อย อาลามดีใจเจอติ๊กเกอร์สีคล้ายๆเลยคิดว่าใช่ พี่รุ้งโชคดีที่อย่างน้อยยังเจอแบบเฉียดๆใกล้เคียง ผมยังไม่เคยเจอสักคันเลยครับ  :L2754: :L2754: :L4398:

อาการเป็นแบบนั้นเปะเลยค่ะ  ;)

ออฟไลน์ รุ้ง

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 1
  • ความโก๊ะกัง คือ วิสัยของเรา
Re: รถใครหนอ??
« ตอบกลับ #41 เมื่อ: 29 กรกฎาคม 2013, 16:45:39 »
สงสัยพี่รุ้งแกคงสับสนนิดหน่อย  :sd42: เดี๋ยวรอฟังพี่รุ้งนิดนึง :L2736:

อายมว้ากกก อ่ะ เห็น ส้มๆ ดำ ก็รีบกดชัตเตอร์เลยค่ะ แงๆๆๆ :'( :'(

ไม่เป็นไรนะครับคุณพี่รุ้ง  ไม่ต้องลบหรอกเผื่อเขามาเห็นอาจจะเข้ามารายงานตัวก็ได้   คิดดีทำดีไม่มีใครว่าอะไรหรอกครับเอาเต็มที่ตามสบายเลย

วันหลังเจอเดินไปเคาะกระจกประชาสัมพันธ์เวปปามาเนียก็ได้น่ะ   แต่สติกเกอร์เราไม่แจกนะครับ  ขายครับ  อิ  อิ   (บอกเขามาซื้อได้ในเวป)

:L2758:

ค่ะ วันหลังต้องเล็งดีดีแล้วค่ะ สี่ตาแล้วนะเนี๊ยะ  ;D