ผู้เขียน หัวข้อ: รถคันนี้เดินทางรอบโลก  (อ่าน 3957 ครั้ง)

ออฟไลน์ กิต <Black Angel>

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 175
  • There is a will, there is a way!
รถคันนี้เดินทางรอบโลก
« เมื่อ: 1 ตุลาคม 2012, 15:59:56 »
เมื่อวานไปสะดุดเห็นเจ้า Land Rover คันนี้จอดอยู่หลังคอนโด ถามไปถามมา เจ้าของรถเป็นชาวต่างชาติ เดินทางกันมา 2 คน เข้า Check-in รร.ที่อยู่ถัดไป คงเข้าที่จอดรถไม่ได้เลยต้องมาจอดอยู่ที่ลานตรงนี้ เลยเก็บภาพมาฝาก  :)

ออฟไลน์ วี พระนคร

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 22
  • "เราต้องปรับตัวเข้าหารถ ไม่ใช่ให้รถปรับเข้าหาเรา"
Re: รถคันนี้เดินทางรอบโลก
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 1 ตุลาคม 2012, 16:06:26 »
อุกรณ์คงเยอะน่าดูนะพี่ ??? ??? ???

poon phuket

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 3 ตุลาคม 2012, 16:41:44 »
แน่นอนจริงๆ แบบนี้ ครับพี่ กิตติ

tod

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 3 ตุลาคม 2012, 16:50:12 »
แน่นอนจริงๆ แบบนี้ ครับพี่ กิตติ
หรือพี่ปุ่นจะเปลี่ยนแนว ปรึกษาผมได้นะผมเล่น off-loadมาก่อน  ;D
เอาแนวนี้มัย ทำไปได้  ;D ;D ;D