ผู้เขียน หัวข้อ: (มีคนรับแล้ว)แจก ชุดผ้ายางแท้ศูนย์ของตรงรุ่น Pajero Sport  (อ่าน 7464 ครั้ง)

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
ขอแจกชุดผ้ายางแท้ 4 ชิ้น ( จริงแล้วมี 5 ชิ้น  แต่ชิ้นหลังใช้รองของอยู่)

- สภาพดีพอใช้  จำนวน 4 ชิ้น

- มีปุ่มกันลื่น

กติกา ตามเงื่อนไขในกระทู้นี้นะครับ
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,6.0.html

คนขับ FR

คนนั่ง FL

คนหลัง RR

คนหลัง RL

ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ พี่เอ็กซ์ Exit8689

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 70
Re: แจก ชุดผ้ายางแท้ศูนย์ของตรงรุ่น Pajero Sport
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 9 สิงหาคม 2013, 14:17:19 »
มารับหน่อยคราบบบบบ อย่าแจก

พี่นะ
ผมขอใช้สิทธิ์ นี้ได้ไหมคร้าบ :L4399:
ได้ครับรับไปเย็นนี้เลยที่บ้านพี่โย

ขอบคุณมากคับพี่นะ  :L4399:
ขอ  :L6428: ให้พี่แลกกันนะ  :L2734:

• Pa Mania
  • *
ขอบคุณพี่นะมากครับ :L4399:
ไปรับมาแล้วกับมือ เมื่อคืนนี้ พร้อม Small Meeting.
วันนี้เลยจัดใส่ น้องปาซะเลย  :L2739: ไม่ค่อยเห่อเท่าไหร่

ขอบคุณอีกครั้งคร้าบ :L2753:

ออฟไลน์ DiN บดินทร์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 8
  • ..รัฐศาสตร์การไฟฟ้า..
ขอสอบถามพี่เอ็กซ์ครับ
พรมกระดุมที่เห็นใช้ดีมั๊ยครับ หมายถึง ทนทาน เข้ารูปดี ทำความสะอาดง่าย
พี่เอ็กซ์ แนะนำให้ใช้หรือไม่ ถ้าแนะนำ ช่วยชี้เป้าหน่อยครับตอนนี้ผมมีปัญหา
กับพรมติดพื้นรถฝั่งคนนั่งมันชำรุดตัดทิ้งบางส่วนเพราะโดนน้ำกรดครับผม
 :L4399: :L4399: :L4399:

• Pa Mania
  • *
ขอสอบถามพี่เอ็กซ์ครับ
พรมกระดุมที่เห็นใช้ดีมั๊ยครับ หมายถึง ทนทาน เข้ารูปดี ทำความสะอาดง่าย
พี่เอ็กซ์ แนะนำให้ใช้หรือไม่ ถ้าแนะนำ ช่วยชี้เป้าหน่อยครับตอนนี้ผมมีปัญหา
กับพรมติดพื้นรถฝั่งคนนั่งมันชำรุดตัดทิ้งบางส่วนเพราะโดนน้ำกรดครับผม
 :L4399: :L4399: :L4399:

พี่ดินทร์ครับ
ผมตอบไม่ค่อยได้เต็มปากว่าดีไหมครับ
คือ ผมไม่ค่อยได้ใช้รถเท่าไหร่
เวลาใช้ก็แค่ 2 คน คู่หน้าเท่านั้น
รถผมมีคนนั่งแถวสอง ประมาณ 5 ครั้ง
แถวสามตั้งแต่ออกรถมา ไม่เคยมีใครนั่ง พับอยู่ตลอด

ตัวพรมกระดุมที่ใช้อยู่ ซื้อมาน่าจะราคาประมาณ 2000 บาท ( ไม่แน่ใจว่าแพงปล่าว แต่ในใจคิดว่าแอบแพงครับ )
ร้านจำชื่อไม่ได้แถวเทพารักษ์ ( ร้านใหญ่ครับ )
การเข้ารูป ถือว่าใช้ได้ครับ แถว 1,2 ( แต่กลิ่นแรงไปหน่อย )
แต่แถว 3 พรมปูพื้น ปิดทับห่วงที่ใช้แกี่ยวตาข่ายใส่ของครับ
การใช้งานไม่สะดวก
ผมไปเห็นรถขอพี่คนไหนไม่แน่ใจเมื่อตอน Meeting พรมมีการหลบมุมและเปิดช่องให้เกี่ยวตะขอครับ ( ผมว่าสะดวกดีครับ )

เข้าใจว่า ปัจจุบันถ้าเป็นลายกระดุมแบบผม ราคาน่าจะประมาณ 1,800 - 2,400 ครับ แล้วแต่ยี้ห้อครับ

แต่ว่าโดยทั่วไปการช้งานค่อนข้างดี :L2736:

พี่ๆคนไหนพอแนะนำเพิ่ม ช่วยด้วยครับ :L2759: