ผู้เขียน หัวข้อ: ถามหาพีี่ๆที่มีประสบการณ์เคลมสีรอบคันคร๊าบ..... (ไม่รู้จะโพสห้องไหนดี)  (อ่าน 3696 ครั้ง)

ออฟไลน์ อ๊อฟ บางปะแก้ว

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 12
ใช้ประกันของกรุงเทพประกันภัย น้องปาดำผมรอย ลักยิ้ม รอย ถลอก โดนหินดีด มารอบคัน อยากทำสีใหม่ ครับ อยากติดสติ๊กเกอร์คาดข้างรถเหมือนพี่ๆบ้าง
ผมอยู่พระราม 2 พี่ๆพอรู้จักอู่ทำสีฝีมือดี + วิธีเคลมประกัน บ้างไหมครับ :L4387: :L4387:
** ทำประกันปีนี้มาจวนจะครบปีแล้วยังไม่ได้เคลมซักอย่างเลย
ขอบคุณครับ
เมื่อสบายใจที่ไหนก็น่าอยู่

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
ใช้ประกันของกรุงเทพประกันภัย น้องปาดำผมรอย ลักยิ้ม รอย ถลอก โดนหินดีด มารอบคัน อยากทำสีใหม่ ครับ อยากติดสติ๊กเกอร์คาดข้างรถเหมือนพี่ๆบ้าง
ผมอยู่พระราม 2 พี่ๆพอรู้จักอู่ทำสีฝีมือดี + วิธีเคลมประกัน บ้างไหมครับ :L4387: :L4387:
** ทำประกันปีนี้มาจวนจะครบปีแล้วยังไม่ได้เคลมซักอย่างเลย
ขอบคุณครับ
ติดต่ออู่ที่รับประกันตัวนี้ แล้วปรึกษาเขาดู วิธีการอยู่ที่อู่ครับ (เสียค่าใช้จ่ายดำเนินการประมาณ 1-2000 บาท)
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

• Pa Mania
  • *
ขอบคุณครับพี่นะ :L2753: อยากรู้จักอู่ที่ทำสีเนียนๆหน่อยครับ แถวบ้านรับประกันบริษัทนี้เหมือนกัน เคยกระบะเข้าไปซ่อม ออกมาสีกันชนหน้าเพี้ยนจากสีตัวรถครับ

ออฟไลน์ พี่ไซ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 85
  • รถดีๆ นั้นคงมีแต่ใน นิยาย
ขอบคุณครับ

คหสต. รอต่อประกันงวดหน้าค่อย claim ดีกว่าครับเพราะปีนี้จะหมดปีแล้วไม่เสียประวัติต่อ claim ได้ส่วนลดประวัติดี
ปีหน้าค่อยจัดเต็มครับ

• Pa Mania
  • *
ขอบคุณครับพี่ไซ

ออฟไลน์ พี่ลีโจ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 59
  • โจ-เทียนทะเล
คหสต. รอต่อประกันงวดหน้าค่อย claim ดีกว่าครับเพราะปีนี้จะหมดปีแล้วไม่เสียประวัติต่อ claim ได้ส่วนลดประวัติดี
ปีหน้าค่อยจัดเต็มครับ

:L2900: แบบนี้ดีครับ  :L4399:
รบกวนพี่ๆแก้ไขปรับเปลี่ยนรูปส่วนตัวด้วยครับดูตัวอย่าง กดที่ link ด้านล่าง

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ สุภัทร (Pat)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 70
  • สวัสดี สมาชิก ปามาเนียทุกท่าน
สวัสดีครับ พี่อ๊อฟ

ที่ศูนย์นครชัย สำเหร่ มีอู่สีทำเองครับ ตอนนี้ขยายด้านหลังกว้างขึ้นมาก คุณภาพงานผมให้ผ่าน ทำมาเกือบสองปีแล้ว ยังโอเคครับ
กรุงเทพประกันภัย ก็รับนะครับ ผมเคยเอา altis เข้าไปเก็บงานสี ก็เรียบร้อยดี ไม่ต้องเข้าไปแก้งานครับ ;) ;) ;)
การกระทำใดๆ เพื่อส่งมอบสิ่งดีๆ ให้มวลหมู่สมาชิก

• Pa Mania
  • *
ขอบคุณครับพี่แพท ปกติผมก็เอาปาน้อย เข้าไปเช็คสภาพที่นั่นเหมือนกันครับ สงสัยต้องไปที่สำเหร่  :L2900:

ออฟไลน์ สุภัทร (Pat)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 70
  • สวัสดี สมาชิก ปามาเนียทุกท่าน
ขอบคุณครับพี่แพท ปกติผมก็เอาปาน้อย เข้าไปเช็คสภาพที่นั่นเหมือนกันครับ สงสัยต้องไปที่สำเหร่  :L2900:

ยินดีครับพี่อ๊อฟ ติดต่อคุณนา ผจก.ศูนย์ซ่อมสีและตัวถังได้เลยครับ ;) ;) ;)
การกระทำใดๆ เพื่อส่งมอบสิ่งดีๆ ให้มวลหมู่สมาชิก

ออฟไลน์ อั๋น ราชพฤกษ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 171
 :L2900:     :L2900:     :L2900:     :L2900:    ขอใช้บริการด้วยคนคับ
ขอบคุณมากคับพี่
สบาย สบาย. ชิว ชิว คร้าบบ

ออฟไลน์ < พีท > ChumphoN

• Pa Mania
  • *
  • Like: 58
  • กระเป๋าแหก เพื่อสิ่งที่สมบูรณ์
 :L2900: แถวชุมพร ยังหาร้านดีๆไท่ได้คับ :L4399: