ผู้เขียน หัวข้อ: พัี่ๆมีใครเล่นฟิสเนส แล้วเล่นที่ไหนกันบ้างครับ  (อ่าน 3572 ครั้ง)

ออฟไลน์ ปก

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 1
มีพี่ๆท่านไหนออกกำลังกายโดยการเล่นฟิสเนสกันบ้างครับ แล้วเล่นที่ไหนครับ เผื่อ อยู่ไกล้ๆที่ผมพักจะได้ไปแจมด้วยคนครับ  :sd42:
The future belongs to those who believe in the beauty of their dreams

ออฟไลน์ หนู [นินจา]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 11
มีพี่ๆท่านไหนออกกำลังกายโดยการเล่นฟิสเนสกันบ้างครับ แล้วเล่นที่ไหนครับ เผื่อ อยู่ไกล้ๆที่ผมพักจะได้ไปแจมด้วยคนครับ  :sd42:

พี่ปกสนใจมาปั่นด้วยกันไหมครับ ^__^

"เราทุกคน สามารถมอบความสุข...ให้กับตนเองและผู้อื่นได้...
ขอแค่เรา...เลือกที่จะเป็นผู้ให้ โดยไร้เงื่อนไข แม้แต่คำว่า ขอบคุณ ".......

ออฟไลน์ ปก

• Pa Mania
  • *
แหนะ สวัสดีครับพี่หนู อยากปั่นนะครับแต่ไม่มีจักรยาน อิอิ ต้องห่ซื้อก่อนครับแล้วจะขอไปแจมด้วย แต่ถ้าคงไปแข่งเหมือนพี่คงไม่ไหวครับ ผมคงช็อกตายซะก่อน  :sd42:
The future belongs to those who believe in the beauty of their dreams

ออฟไลน์ พี่ปรี บางบ่อ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 79
แหนะ สวัสดีครับพี่หนู อยากปั่นนะครับแต่ไม่มีจักรยาน อิอิ ต้องห่ซื้อก่อนครับแล้วจะขอไปแจมด้วย แต่ถ้าคงไปแข่งเหมือนพี่คงไม่ไหวครับ ผมคงช็อกตายซะก่อน  :sd42:

เรื่องจักรยานสำหรับปามาเนียนไบด์ เรื่องเล็กครับพี่ปุก แค่บอกว่าอยากได้เท่านั้นแหละ  เดียวมีคนมาอุ้มเลย  :sd42: :sd42:

ออฟไลน์ ปก

• Pa Mania
  • *
ได้เลยครับพี่ปรี  การปั่นจักรยาน พอคิดแล้วนึกถึงตอนเด็กๆ ปั่นได้ทั้งวัน ร้อน ฝนตก ยังไงก็ปั่น ใช่มะคับ  แถมยังอยากเป็นแว้นเอาขวดไปยัดตรงซ้มล้อหลังให้มันมีเสียงดังเวลาปั่นด้วย   :L2905:  :L2905:  :L2905:

manhorse

• บุคคลทั่วไป
เรื่องจักรยานสำหรับปามาเนียนไบด์ เรื่องเล็กครับพี่ปุก แค่บอกว่าอยากได้เท่านั้นแหละ  เดียวมีคนมาอุ้มเลย  :sd42: :sd42:
ผมก็ไม่มีจักรยานเหมือนกันครับพี่ปรี ฟิตเนสก็ไม่ได้ไป อาศัยออกกำลังเองที่บ้าน
ตอนนี้เริ่มกลับมาออกกำลังกายและเริ่มคุมน้ำหนัก คุมอาหาร
ด้วยการเดิน 20นาที วิ่งเบาๆ 10 นาที และพักเหนื่อย 15 นาทีและกระโดดเชือกยกละ. 3นาที พัก5นาที 5ยก
แต่ทำตอนบ่าย 3 กะว่าจะลดน้ำหนักสัก 10 โล. กระโดดเชือกเนี่ยกะว่าจะเพิ่มเมื่อแรงเริ่มดี
ตอนนี้ใหม่ๆ ไม่กล้าหักโหม กลัวเป็นลม ทำมาได้อาทิตย์กว่าๆแล้ว รู้สึกเหนื่อยมากๆ. เริ่มรู้ว่าตัวเองแก่แล้วครับ

ออฟไลน์ พีรา-[peeratida]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 74
  พี่ปกชวนผบ.ไปเล่นโยคะเป็นแพ็คคู่เลยค่ะเห็นผลไว ได้ทุกส่วน  :L2904:
🤗ความสุข + -  อยู่ที่มุมมอง🤗

ออฟไลน์ ปก

• Pa Mania
  • *
  พี่ปกชวนผบ.ไปเล่นโยคะเป็นแพ็คคู่เลยค่ะเห็นผลไว ได้ทุกส่วน  :L2904:

พี่พีราครับ ผบของผมสายโหดคับพี่ ชอบแบบ boxing ครับ เพราะว่ากลัวผมทำร้ายมั้ง 555+เลยฝึกฝนสายนี้อิอิ

• Pa Mania
  • *
พี่พีราครับ ผบของผมสายโหดคับพี่ ชอบแบบ boxing ครับ เพราะว่ากลัวผมทำร้ายมั้ง 555+เลยฝึกฝนสายนี้อิอิ

ตามสปอร์ตคลับก็เห็นเค้าเปิดสอนเหมือนกันค่ะ ดูน่าหนุกเหมือนกันแต่พีราไม่ชอบซ้อมกะครู.....

ออฟไลน์ พี่โต้ง Tongsom

• Pa Mania
  • *
  • Like: 186
  • Never Say Never ไม่มีแผนเดียว ในการแก้ปัญหา
    ตามสปอร์ตคลับก็เห็นเค้าเปิดสอนเหมือนกันค่ะ ดูน่าหนุกเหมือนกันแต่พีราไม่ชอบซ้อมกะครู.....

กลัวผู้ชายด้วยกัน ส่วนมากจะแบบนั้น  :sd42: :sd42: :sd42:
กิจการ คาร์แคร์ดูแลรักษารถครบวงจรด้วย Product Meguiars เคลือบแก้ว ติดตั้ง ยางลดเสียง Stuffit ติดต่อ: สมชาย Tel : 097-131-2335
Line ID: Tongsom1371 ร้านขายสินค้า: http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,3554.0.html

• Pa Mania
  • *
กลัวผู้ชายด้วยกัน ส่วนมากจะแบบนั้น  :sd42: :sd42: :sd42:

เป็นธรรมดาลุงเผอิญเป็นคนประเภทตัวเบาเท้าไว เลยสงสารคนซ้อม ....แหมใครจะเหมือนลุงต้องประเภทหนักอกหนักใจคล้ายลูกแตงโมป่าว.... :L4396:  :L4396:  :L4396: ถึงจะถูกใจ....

ออฟไลน์ ปก

• Pa Mania
  • *
     เป็นธรรมดาลุงเผอิญเป็นคนประเภทตัวเบาเท้าไว เลยสงสารคนซ้อม ....แหมใครจะเหมือนลุงต้องประเภทหนักอกหนักใจคล้ายลูกแตงโมป่าว.... :L4396:  :L4396:  :L4396: ถึงจะถูกใจ....

พี่โต้งเค้าคงจะกลัว พวก ผู้ชายด้วยกัน กล้ามใหญ่ๆ ประมาณนั้นมั้งครับพี่พีรา 555 :sd42: