ผู้เขียน หัวข้อ: DIY พ่นเปลี่ยนสีกันแค้รงหลัง จากสีดำเป็น สีบอร์นเงิน  (อ่าน 9621 ครั้ง)

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
ข้อมูลเก่า มาอ้างอิงอีกครั้ง

แสดงภาพการฉีดตูด บอร์นเงิน   สำหรับผู้ที่ไม่ต้องการใส่กันแค้รงหลัง  แต่ต้องการทำสี

สีทำให้ท้ายดูโด่งได้ใจดีครับ  พอดีผมต้องการแต่งแนว Sport ยกท้าย กดหน้า   

เพื่อเป็นแนวทาง

ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ ศิระ

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 5
พี่นะครับ ขอทราบสถานที่ทำเเละราคาครับ ดูเเล้วงานเรียบร้อยดี สมาชิกใหม่ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ พี่เจมส์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 78

หางมันสวยแปลกดีพี่นะ พอฟัดพอเหวี่ยงกะหางปินส์ปะเนี่ย  :sd42:  :sd42:  :L2901:  :L2901:  :L2901:

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"

หางมันสวยแปลกดีพี่นะ พอฟัดพอเหวี่ยงกะหางปินส์ปะเนี่ย  :sd42:  :sd42:  :L2901:  :L2901:  :L2901:

นั้นแหละ หูแมว   5555  สมัยยังเป็นแมวบ้านๆ  ยังไม่ดุ
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ ใหม่ Mai & tu

• Pa Mania
  • *
  • Like: 14
 :L2894: :L2900:

ออฟไลน์ พี่คม

• Pa Mania
  • *
  • Like: 8
แนวคิดผมเลย แต่ยังไม่มีเวลาทำ อีกอย่างกลัวสีไม่ติดพลาสติค  ถ้าใช้แบบที่ซื้อสำเร็จรูป ผมดูว่ามันห้อยๆเหมือนอะไรติดก้นน่ะครับ 55 :L2900:
มาไม่บ่อย...แต่คอยส่องทุกเวลา

ออฟไลน์ พี่เล็ก เด็กมีนฯ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 15
  • ภูมิใจในชีวิตเรา
แนวนี้งามครับ
ความรู้เรื่องรถเป็นศูนย์

ออฟไลน์ สายชล lopburi

• Pa Mania
  • *
  • Like: 16
 :L2736:ชอบอะ เดี๋ยวลองทำมั่ง :L2736:

ออฟไลน์ พีชิน ปาดำ บุรีรัมย์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 48
  • ก็แค่ชีวิตที่ขาดหวานไม่ได้
พอดีผม wrap ดำทราย ไปแล้ว ... สวยงามยามหัน ตูดน้องปาหาแดด...  :sd42:
มีภูมิลำเนา   อยู่  นครราชสีมา
มีภรรยา       อยู่  บุรีรัมย์
มีงานประจำ  อยู่  อุบลราชธานี
มีที่พักผ่อน   อยู่  ปา'มาเนีย

ออฟไลน์ หยก วาฬน้ำเงิน

• Pa Mania
  • *
  • Like: 124
พอดีผม wrap ดำทราย ไปแล้ว ... สวยงามยามหัน ตูดน้องปาหาแดด...  :sd42:

:L4396: :L4396: :L4396:

Let's rest in Pa-Mania's style......!!!

• Pa Mania
  • *
มีลอก ร่อน ตูดย่นมั่งป่าวพี่ชิน  :L2901:

ออฟไลน์ พีชิน ปาดำ บุรีรัมย์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 48
  • ก็แค่ชีวิตที่ขาดหวานไม่ได้
มีลอก ร่อน ตูดย่นมั่งป่าวพี่ชิน  :L2901:

มันก็ต้องมีบ้างครับ ... แต่ก็ โอ กว่า โล่ง ขาดประกายระยิบระบับ ยามตูดโดนแดด...   ตูดโดนแดดมาก ๆ มันก็ต้องมีเหี่ยวมีย่นเป็นธรรมดาโลกนะคร๊าบ.... :sd42:
มีภูมิลำเนา   อยู่  นครราชสีมา
มีภรรยา       อยู่  บุรีรัมย์
มีงานประจำ  อยู่  อุบลราชธานี
มีที่พักผ่อน   อยู่  ปา'มาเนีย

ออฟไลน์ .น้องเอก.

• Pa Mania
  • *
  • Like: 52
มันก็ต้องมีบ้างครับ ... แต่ก็ โอ กว่า โล่ง ขาดประกายระยิบระบับ ยามตูดโดนแดด...   ตูดโดนแดดมาก ๆ มันก็ต้องมีเหี่ยวมีย่นเป็นธรรมดาโลกนะคร๊าบ.... :sd42:
เวลาโดนแดดส่องน่าจะสวยนะพี่ชิน.ระยิบระยับเลย
แต่ถ้าให้ตูดโดนแดดมากๆน่าจะ..ร่อนนะพี่.. :sd42: :sd42: :sd42:

ออฟไลน์ สุภัทร (Pat)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 70
  • สวัสดี สมาชิก ปามาเนียทุกท่าน
เวลาโดนแดดส่องน่าจะสวยนะพี่ชิน.ระยิบระยับเลย
แต่ถ้าให้ตูดโดนแดดมากๆน่าจะ..ร่อนนะพี่.. :sd42: :sd42: :sd42:

555 เรื่องอะไรฟะ ;) ;) ;)
การกระทำใดๆ เพื่อส่งมอบสิ่งดีๆ ให้มวลหมู่สมาชิก

• Pa Mania
  • *
555 เรื่องอะไรฟะ ;) ;) ;)
เรื่องชองตูดครับพี่สุ  :L4396:

ออฟไลน์ มอน เชียงราย

• Pa Mania
  • *
  • Like: 0
  • มอน เชียงรายครับ
สวยครับ  :L2736:

ออฟไลน์ Jao Bangna

• Pa Mania
  • *
  • Like: 0
สวยครับ น่าลองทำดู

ออฟไลน์ พี่อิฐ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75
สวยครับ น่าลองทำดู
สวัสดีและยินดีต้อนรับพี่ Jao Bangna สู่ปามาเนียครับ
ขอความร่วมมือนิดครับ. รบกวนใส่ชื่อกำกับเป็นภาษาไทย เพื่อพี่ๆ ในบ้านจะได้เรียกชื่อพี่ Jao ไม่ผิดเพี้ยนเวลาพูดคุยกันครับ  :L2759:

Pajero sport Mania = นิยามการพักผ่อนของผม

ข้อแนะนำเบื้องต้นตาม link ครับ
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html