ผู้เขียน หัวข้อ: โช๊คฝาท้ายเปิดแล้วตก ไม่ค้าง  (อ่าน 11107 ครั้ง)

ออฟไลน์ พี่โต (1007)

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 28
Re: โช๊คฝาท้ายเปิดแล้วตก ไม่ค้าง
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 19 พฤศจิกายน 2014, 15:14:51 »
ราคาแรงใช่ย่อยครับเจ้าโช๊คตัวนี้  มาติดตามชมและให้กำลังใจครับ ขอให้พี่เป้าเคลียร์ไปหาให้ได้โดยไวครับ
:L4398: โอม  งึมงำ งึมงำ รักกู  หลงกู  รักปา  หลงปา... :L2901:

ออฟไลน์ เป้า-พระโขนง

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 4
Re: โช๊คฝาท้ายเปิดแล้วตก ไม่ค้าง
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 19 พฤศจิกายน 2014, 15:50:37 »
วันนี้ ผม โทรถาม MMTH ว่าโช็ค ประตูท้าย นั้นรับประกันเท่าไหร่ ทางเจ้าหน้าที่ แจ้งมาว่า การรับประกันตามระยะเวลา 3 ปี หรือ 1 แสนกิโลเมตร ทั้งนี้ ต้องรักษาระยะประกัน ด้วยการเข้าศูนย์ ทุก ๆ 1 หมื่นกิโล หรือ 6 เดือน ครับ
ราคาแรงใช่ย่อยครับเจ้าโช๊คตัวนี้  มาติดตามชมและให้กำลังใจครับ ขอให้พี่เป้าเคลียร์ไปหาให้ได้โดยไวครับ
ขอบคุณครับพี่เต้ย พี่โต ผมเอารถเข้าอีกศูนย์แล้วครับ ทำเรื่องเคลมอยู่ครับ เค้าบอกอีกสองวันอะไหล่มาจะโทรตามให้เข้าไปเปลี่ยนครับ ถ้ายังไงเดี๋ยวรอเค้าติดต่อมาได้ไม่ได้ยังไง เดี๋ยวจะมาอับเดทกันอีกที่นะครับ ขอบคุณพี่ๆทุกคนมากครับ  :sd23:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 พฤศจิกายน 2014, 15:54:05 โดย เป้า-พระโขนง »

ออฟไลน์ เต้ย แม่กลอง

• Webmaster
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 52
  • काली दास
    • EVO Hosting
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 19 พฤศจิกายน 2014, 15:53:06 »
ขอบคุณครับพี่เต้ย ผมเอารถเข้าอีกศูนย์แล้วครับ ทำเรื่องเคลมอยู่ครับ เค้าบอกอีกสองวันอะไหล่มาจะโทรตามให้เข้าไปเปลี่ยนครับ ถ้ายังไงเดี๋ยวรอเค้าติดต่อมาได้ไม่ได้ยังไง เดี๋ยวจะมาอับเดทกันอีกที่นะครับ ขอบคุณพี่ๆมากครับ  :sd23:

ยินดีด้วยครับพี่เป้า
สังคมดีไม่มีขาย ถ้าอยากได้ต้องทำเอง