ผู้เขียน หัวข้อ: แฟนผีเชิญทางนี้หน่อยจร้าาาาาาา มารับของแจกผีหน่อยเร็ววววววววว (คำถามมาแล้วจร้าาาา)  (อ่าน 23515 ครั้ง)

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
ไม่อยากจะเชื่อ ผลออกเสมอ5-5 :L2739: :L2739:

ดังนั้นผู้โชคดีคือ พี่นะกับพี่เจมส์ครับ ขอแสดงความยินดีด้วยครับ :L4399: :L4399:

และเป็นไปตามกฎครับพี่ทั้งสองจะได้เป่ายิงฉุบตัดสินกันเองอีกครั้งนะครับว่าท่านใดจะได้ของรางวัลอะไร :L2736: :L2736:

ขออนุญาติพี่ทั้งสองเก็บไว้เวลาเจอกัน แล้วแจกกับมือเลยนะครับ

:L4399: :L4399:

อ้าวผมได้รางวัลเหรอเนี่ย 555555    เข้าทางสงสัยมาทางนี้แล้วจะรุ่ง
 :sd27: :sd24: :L2753: :L2758:
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ หนึ่ง_Superblack

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 16
  • Mobile 084-0066778
มาลงชื่อด้วยครับ. ว่าแต่ขอลายแทงร้านนมโจด้วยครับ
life is unfair

ออฟไลน์ พี่เจมส์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 78

ผู้โชคดีคือ พี่นะกับพี่เจมส์ครับ

:L4399: :L4399:[/size][/color]

อ้าวผมได้รางวัลเหรอเนี่ย 555555    เข้าทางสงสัยมาทางนี้แล้วจะรุ่ง
 :sd27: :sd24: :L2753: :L2758:

แล้วเราจะไปตัดสินกันที่ร้านพี่วี หุหุ กร๊ากกกกกกก

มาลงชื่อด้วยครับ. ว่าแต่ขอลายแทงร้านนมโจด้วยครับ

ผมเองก็ไม่รู้พิกัดที่แน่นอนอ่ะคับ บอกได้แค่ว่าอยู่ใกล้ๆ ศาลเจ้าพ่อเสือ แพร่งภูธร
งัยเด๋วรอผู้รู้พิกัดมาบอกอีกทีคับพี่หนึ่ง...

surut jantorn

• บุคคลทั่วไป
พี่หนึ่งสะดวกมาทางไหนครับ ถ้าเข้าทางสี่แยกคอกวัวมุ่งหน้ามาทางบ้านหม้อจะง่ายกว่าไม่งง ร้านนมโจ 100% อยู่ขาวมือ(ร้านเดิม)
จอดรถที่นี่สะดวกกว่า
ปล.จุดใหญ่สังเกตุฝูงปาเจโร่ไว้ไม่ผิดหวัง ไม่หลงแน่นอน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30 พฤษภาคม 2013, 18:22:53 โดย พี่อ้วน ปาเจ2702 »

ออฟไลน์ หนึ่ง_Superblack

• Pa Mania
  • *
  • Like: 16
  • Mobile 084-0066778
พี่หนึ่งสะดวกมาทางไหนครับ ถ้าเข้าทางสี่แยกคอกวัวมุ่งหน้ามาทางบ้านหม้อจะง่ายกว่าไม่งง ร้านนมโจ 100% อยู่ขาวมือ(ร้านเดิม)
ปล.จุดใหญ่สังเกตุฝูงปาเจโร่ไว้ไม่ผิดหวัง ไม่หลงแน่นอน

ของคุณครับ. เข้าทางราชดำเนินใช่มั๊ยครับ. แล้วเวลานัดหมายประมาณกี่โมงเป็นต้นไปครับ
life is unfair

surut jantorn

• บุคคลทั่วไป

ของคุณครับ. เข้าทางราชดำเนินใช่มั๊ยครับ. แล้วเวลานัดหมายประมาณกี่โมงเป็นต้นไปครับ
เรียนเชิญพี่หนึ่งที่กระทู้นี่เลยครับ รับรองป๊ะ
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1261.msg29704/topicseen.html#msg29704

ออฟไลน์ พี่เจมส์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 78
มะคืนไปร้านพี่วี ลืมตัดสินกะพี่นะเลยวุ้ย ว๊าาาาา เสียดายไม่น่าลืม

ออฟไลน์ ตูมตาม

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 260
มะคืนไปร้านพี่วี ลืมตัดสินกะพี่นะเลยวุ้ย ว๊าาาาา เสียดายไม่น่าลืม

:sd42: :sd42: :sd42: ผมก็ลืมด้วยครับ :L4387: :L4387: :L4387:
We are put in situations to build our characters, not to destroy us.

ออฟไลน์ หม่อง Pamania

• Pa Mania
  • *
  • Like: 8
อบอุ่น สุขใจไปกับปามาเนีย..

ออฟไลน์ พี่เล็ก เด็กมีนฯ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 15
  • ภูมิใจในชีวิตเรา
เมื่อคืนโดนท๊อฟฟี่แมนของผม กวาดยาไป  หวานหมูซะ  :sd42:
ความรู้เรื่องรถเป็นศูนย์