ผู้เขียน หัวข้อ: แฟนผีเชิญทางนี้หน่อยจร้าาาาาาา มารับของแจกผีหน่อยเร็ววววววววว (คำถามมาแล้วจร้าาาา)  (อ่าน 23488 ครั้ง)

surut jantorn

• บุคคลทั่วไป

ขอบคุณพี่ๆแฟนผีที่มาลงชื่อร่วมสนุกครับ :L4399:  เอ.....ว่าแต่เต่าดำหลิ่งชัน แฟนผีตัวยงหายไปไหนหนอ....มาช้าเดี๋ยวอดของแจกจะมาว่าน้องไม่ได้นะ จะบอกให้ :L6419:

สงสัยกำลังหมกมุ่นกับผีอีกตัวจากพี่นะอยู่มังครับ  :L2905: :L2905: :L2905: :L2901:
เอ..หรือว่ากำลังเขินอยู่ม้าง :L4396:

ออฟไลน์ ตูมตาม

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 260
ขอบคุณพี่ๆแฟนผีที่มาลงชื่อร่วมสนุกครับ :L4399:  เอ.....ว่าแต่เต่าดำหลิ่งชัน แฟนผีตัวยงหายไปไหนหนอ....มาช้าเดี๋ยวอดของแจกจะมาว่าน้องไม่ได้นะ จะบอกให้ :L6419:

สงสัยกำลังหมกมุ่นกับผีอีกตัวจากพี่นะอยู่มังครับ  :L2905: :L2905: :L2905: :L2901:
เอ..หรือว่ากำลังเขินอยู่ม้าง :L4396:

หรือว่า ผีสาวจับไปทำ-ัว ซะละม้าาาาาาง :L2905: :L2905:
We are put in situations to build our characters, not to destroy us.

• Pa Mania
  • *
เอาละครับ ขอเอาของรางวัลมาโชว์กันก่อนนะครับ.....กฎกติกาเดี๋ยวค่อยว่ากัน.....ของรางวัลในการร่วมสนุกคราวนี้คือ2ชิ้นนี้นะครับ ..... รับรองว่าเป็นของแท้ 3ล้าน% เพื่อนผมซื้อมาให้จาก Man Utd Megastore. ที่หน้่าสนาม old trafford ครับ

We are put in situations to build our characters, not to destroy us.

• Pa Mania
  • *
ชิ้นแรก.....ป้ายสนาม old trafford จำลอง ขนาดเกือบ1ฟุต ส่วนใหญ่ชอบเอาไปติดกันหน้าประตูห้อง หรือหน้าบ้านเพื่อประกาศให้โลกรู้ว่าข้าคือแฟนผีนะจ๊ะ.......เป็นป้ายที่จำลองมาจากป้ายสนามจริงๆครับ ป้ายสนามบริเวณ stand ด้านทิศเหนือเป็นป้ายแบบนี้จริงๆ (ป้ายด้านหน้า main gate ไม่เหมือนแบบนี้นะครับ)

• Pa Mania
  • *
ชิ้นที่2 ....หมวก United แท้ของ Nike ปักลาย united สีแดงสวยมว๊าาาาาาก เป็นหมวกที่ดูแล้วแฟนๆรู้เลยว่าเป็นหมวกของผีแดงโดยไม่ต้องมีสัญลักษณ์รูปปีศาจถือสามง่าม :L6419: อย่างที่บอกครับของแท้แน่นนอนจาก megastore ของสนามผีครับ

ออฟไลน์ กิต <Black Angel>

• Pa Mania
  • *
  • Like: 175
  • There is a will, there is a way!
ชิ้นที่2 ....หมวก United แท้ของ Nike ปักลาย united สีแดงสวยมว๊าาาาาาก เป็นหมวกที่ดูแล้วแฟนๆรู้เลยว่าเป็นหมวกของผีแดงโดยไม่ต้องมีสัญลักษณ์รูปปีศาจถือสามง่าม :L6419: อย่างที่บอกครับของแท้แน่นนอนจาก megastore ของสนามผีครับ

สามง่ามไปโผล่ที่ตัว E แล้ว  :L6419: :L6419: :L6419:

• Pa Mania
  • *
  • There is a will, there is a way!
เอาละครับ ขอเอาของรางวัลมาโชว์กันก่อนนะครับ.....กฎกติกาเดี๋ยวค่อยว่ากัน.....ของรางวัลในการร่วมสนุกคราวนี้คือ2ชิ้นนี้นะครับ ..... รับรองว่าเป็นของแท้ 3ล้าน% เพื่อนผมซื้อมาให้จาก Man Utd Megastore. ที่หน้่าสนาม old trafford ครับ

ของดีหายากมาจากนอก :L2900: :L2900: :L2900:
ขอแจก :L6428:ให้พี่ตามครับ :L2734:

tod

แจกของดีๆทั้งนั้นเลย  :sd10: จะเปลี่ยนจากแฟนหงส์ มาเป็นเด็กผีดีมัยเรา :sd42:

• Pa Mania
  • *
แจกของดีๆทั้งนั้นเลย  :sd10: จะเปลี่ยนจากแฟนหงส์ มาเป็นเด็กผีดีมัยเรา :sd42:

ไม่ต้องถึงขนาดนั้นก็ได้มังครับพี่ทศ :L2739:

พี่ตามแจ้งไว้แล้วว่าจะหามาฝากสำหรับแฟนหงส์เมื่อมีโอกาส :L2732:

ว่าแต่ถ้ารู้ว่าแกมีหมวกใบนี้อยู่ก็คงจะขอมาดื้อๆนานแล้ว ช่างเท่และเหมาะกับผมจริงๆ  :L4384: :L4384: :L4384:

ออฟไลน์ TAI

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 1
เล่นแต่กีฬาในร่มเลยไม่needทั้งผีทั้งหงส์ครับ :L2760:

tod

ไม่ต้องถึงขนาดนั้นก็ได้มังครับพี่ทศ :L2739:

พี่ตามแจ้งไว้แล้วว่าจะหามาฝากสำหรับแฟนหงส์เมื่อมีโอกาส :L2732:

ว่าแต่ถ้ารู้ว่าแกมีหมวกใบนี้อยู่ก็คงจะขอมาดื้อๆนานแล้ว ช่างเท่และเหมาะกับผมจริงๆ  :L4384: :L4384: :L4384:
หมวกสวยจริงๆครับพี่กิตติ  อยากได้ว๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก
 :sd42:

ออฟไลน์ พี่เจมส์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 78
โว๊วๆๆๆๆ ทันมะเนี่ย ? ทันน่าๆ คอมฯพังอ่ะ
อีก 1 เสียง แมนยูฯ ผีแต๊ๆ จ้า
เอาไป 1 ดอกเลยจ้าพี่ตาม สำหรับคนใจงาม (ดอกที่ 17)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26 กุมภาพันธ์ 2013, 12:19:53 โดย เจมส์ ศจ. »

• Pa Mania
  • *
โว๊วๆๆๆๆ ทันมะเนี่ย ? ทันน่าๆ คอมฯพังอ่ะ
เอาไป 1 ดอกเลยจ้าพี่ตาม สำหรับคนใจงาม (ดอกที่ 17)

มาซักทีพี่เต่าดำของเรา รอตั้งนาน....ไปแอบโหลดหนังผู้ใหญ่คอมเลยไปติดเอดส์มาเหรอพี่เต่าดำ :sd42: :L2905: :L2901:

ออฟไลน์ พี่เจมส์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 78

มาซักทีพี่เต่าดำของเรา รอตั้งนาน....ไปแอบโหลดหนังผู้ใหญ่คอมเลยไปติดเอดส์มาเหรอพี่เต่าดำ :sd42: :L2905: :L2901:

:L2905:  :L2905:  :L2905:  :sd42:  :sd42:  :sd42:

มีไม่เยอะ ๆๆ มีไม่ถึงพันเรื่องร๊อก กร๊ากกกก ฮ่าฮ่า

ออฟไลน์ nov7(กิจ)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 0
ทำไมเพิ่งจะเห็นน้อเรา

ร่วมสนุกด้วยคนครับ

ออฟไลน์ พี่เอ็กซ์ Exit8689

• Pa Mania
  • *
  • Like: 70
พี่ตาม

ผมขอด้วยคน
ไม่แน่ใจว่าทันปะ
เอ็กซ์คับ :L4399:

• Pa Mania
  • *
พี่ตาม

ผมขอด้วยคน
ไม่แน่ใจว่าทันปะ
เอ็กซ์คับ :L4399:
ทำไมเพิ่งจะเห็นน้อเรา

ร่วมสนุกด้วยคนครับ

ทันทุกคนครับพี่ๆ :L4399:

• Pa Mania
  • *
เอาละครับ พี่ๆทุกท่าน ขอมาบอกกติกากันก่อนนะครับสำหรับของแจกแฟนผีในคราวนี้

วิธีการเล่น: ง่ายมากครับ ผมมีคำถามเกี่ยวกับทีมแมนยู ใครตอบได้ถูกต้อง รับรางวัลไปครับ

กติกาสำหรับผู้รับรางวัล
1. เพื่อให้เป็นไปตามกฎกติกาของห้องแบ่งปันนี้ พี่ๆที่จะมีสิทธิ์รับรางวัลจะต้องมีจำนวนการโพส หรือจำนวนกระทู้มากกว่า100 กระทู้ขึ้นไป (พี่ที่ยังมีจำนวนกระทู้ไม่ถึง ยังมีเวลานะครับ รีบมาพูดคุยกันให้บ่อยขึ้นครับ เดี๋ยวก็ครบ)

2. ของรางวัลมี 2ชิ้น ดังนั้นการถามคำถามจะมี2รอบ ยกเว้นจะมีรอบชิงถ้ามีใครที่ตอบเหมือนกัน

3. พี่ที่ได้ของรางวัลชิ้นแรกไปแล้ว จะไม่มีสิทธิ์ในการรับรางวัลชิ้นที่2

4. พี่ที่ได้รับรางวัล จะได้รับฟรีครับ ไม่ต้องหักภาษี และไม่เสียค่าส่ง สำหรับค่าส่งผมรับผิดชอบให้เองครับ ถือเป็นการขอบคุณที่ร่วมสนุกกับเราครับ

ผมยังเห็นพี่ๆหลายท่านที่ลงชื่อเข้าร่วมสนุก ยังมีโพสกระทู้ไม่ถึง100 นะครับ ยังมีเวลาครับ รีบเข้ามาพูดคุยทักทายกันครับ แป๊บเดียวก็ครบแล้วครับ จะได้มีสิทธิ์ในการเข้ามารับรางวัลกันครับ.......อยากแจกใจจะขาด :L6419:......ให้แฟนสิงห์เก็บของที่ระลึกผีไว้แล้วมันคันอะ :sd42:

ออฟไลน์ พี่เอ็กซ์ Exit8689

• Pa Mania
  • *
  • Like: 70
เอาละครับ พี่ๆทุกท่าน ขอมาบอกกติกากันก่อนนะครับสำหรับของแจกแฟนผีในคราวนี้

วิธีการเล่น: ง่ายมากครับ ผมมีคำถามเกี่ยวกับทีมแมนยู ใครตอบได้ถูกต้อง รับรางวัลไปครับ

1. เพื่อให้เป็นไปตามกฎกติกาของห้องแบ่งปันนี้ พี่ๆที่จะมีสิทธิ์รับรางวัลจะต้องมีจำนวนการโพส หรือจำนวนกระทู้มากกว่า100 กระทู้ขึ้นไป (พี่ที่ยังมีจำนวนกระทู้ไม่ถึง ยังมีเวลานะครับ รีบมาพูดคุยกันให้บ่อยขึ้นครับ เดี๋ยวก็ครบ)

2. ของรางวัลมี 2ชิ้น ดังนั้นการถามคำถามจะมี2รอบ ยกเว้นจะมีรอบชิงถ้ามีใครที่ตอบเหมือนกัน

3. พี่ที่ได้ของรางวัลชิ้นแรกไปแล้ว จะไม่มีสิทธิ์ในการรับรางวัลชิ้นที่2

ผมยังเห็นพี่ๆหลายท่านที่ลงชื่อเข้าร่วมสนุก ยังมีโพสกระทู้ไม่ถึง100 นะครับ ยังมีเวลาครับ รีบเข้ามาพูดคุยทักทายกันครับ แป๊บเดียวก็ครบแล้วครับ จะได้มีสิทธิ์ในการเข้ามารับรางวัลกันครับ.......อยากแจกใจจะขาด :L6419:......ให้แฟนสิงห์เก็บของที่ระลึกผีไว้แล้วมันคันอะ :sd42:

พี่ตาม

ตั้ง 100 แล้วผมจะถึงไหมเนี้ยะ
ช่วงนี้งานเยอะมากๆ ด้วย
แต่จะพยายามนะคร้าบ :L2900:

• Pa Mania
  • *

พี่ตาม

ตั้ง 100 แล้วผมจะถึงไหมเนี้ยะ
ช่วงนี้งานเยอะมากๆ ด้วย
แต่จะพยายามนะคร้าบ :L2900:

มั่นใจทันแน่นอนครับ เข้ามาคุยกันขำๆ เดี๋ยวก็ครบครับ....และขอขอบคุณล่วงหน้าสำหรับความพยายามครับผม :L4399: :L2900: