ผู้เขียน หัวข้อ: //ปิดรอบ2 โครงการCentral lockสำหรับผู้โดยสารด้านหน้า(ส่งของแล้วครับ)//  (อ่าน 71049 ครั้ง)

ออฟไลน์ ปู้

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 7
ทำใจไว้แล้วครับพีๆ  :L4396: ตอนนี้คงมีบางกล่องที่โดนชำแหละไปแล้วครับ แต่ก็ไม่เป็นไร
ถือว่าทำก่อนได้เล่นก่อนครับ
 :L4386:

***แต่ที่สำคัญสำหรับเพื่อนๆที่ไม่มีความรู้ แต่มีผู้รู้(ไม่จริง)แนะนำไปในทางที่ผิด โดยเอาไฟ 12V ไปดันมอเตอร์
กลอนประตู มีแต่พังกับพัง ดีที่รายน้อยหน่อยแค่ฟิวส์ในรถขาด ถ้าตัวเองเสียสละจริงก็ทำที่รถตัวเองให้ได้ก่อนถึงจะแนะนำรถคนอื่น
แต่ถ้าเอารถคนอื่นมาเป็นหนูลองยา อันนี้น่าคิด.........********
 :sd06:
ให้ 1,000,000+ :L6428: :L6428: :L6428: :L6428: :L6428:

ออฟไลน์ เล็ก Naris

• Pa Mania
  • *
  • Like: 3
  • อย่าทำให้ผู้อื่น และตัวเองเสียประโยชน์
โอนให้แล้วนะครับ พี่ ทศ 1,145.07 บาท ครับ :L4399:

ออฟไลน์ บุญเลิศ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 7
ของผม 1ชุด เดี่ยวโอนให้ครับ
ขอบคุณล่วงหน้า

ออฟไลน์ jack

• Pa Mania
  • *
  • Like: 1
จองด้วย 1 ชุดครับ
โอนเงินให้แล้ว

ขอบคุณที่เปิดรอบ 2 ให้ขอรับ รอมานานสมหวังซักที
2.5 GT 2010

ออฟไลน์ เอ๊ะnakhonpathom

• Pa Mania
  • *
  • Like: 0

ออฟไลน์ นัด nonreturner

• Pa Mania
  • *
  • Like: 6
พี่่ทศ โอนให้แล้วนะครับผม รายละเอียดเดี๋ยว PM ไปครับ

tod

• บุคคลทั่วไป
พี่ๆที่โอนมาแล้วผมอัพข้อมูลไว้หน้าแรกแล้วครับ   :L2904:

ส่วนพี่ๆที่แจ้งเพิ่มรายชื่อเข้ามา ผมได้รวบรวมไว้หน้าแรกแล้วเช่นเดียวกัน
มีส่วนใหนผิดพลาดรบกวนแจ้งมาได้เลยครับ
 :sd23:

ออฟไลน์ พีชิน ปาดำ บุรีรัมย์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 48
  • ก็แค่ชีวิตที่ขาดหวานไม่ได้
โอนไปแล้ว แต่ไม่รู้ว่าได้มาจะกล้า DIY หรือเปล่า กลัวเจาะพลาด ต้องหาวันว่าง ๆ สมาธิดี ๆ ๆ (คงหายาก ลูกสาวตัวน้อย ต้องมาคอยช่วย [ ช่วยยุ่ง ] ทุกครั้งไป)  :sd01:
มีภูมิลำเนา   อยู่  นครราชสีมา
มีภรรยา       อยู่  บุรีรัมย์
มีงานประจำ  อยู่  อุบลราชธานี
มีที่พักผ่อน   อยู่  ปา'มาเนีย

ออฟไลน์ พี่เอ็กซ์ Exit8689

• Pa Mania
  • *
  • Like: 70
พี่ทศ

ผมเอ็กซ์นะครับ โอนไปแล้วนะครับ เดี๋ยว PM รายละเอียดไปให้ครับ :L2734:

tod

พี่ทศ

ผมเอ็กซ์นะครับ โอนไปแล้วนะครับ เดี๋ยว PM รายละเอียดไปให้ครับ :L2734:
เรียบร้อยแล้วครับพี่ อัพข้อมูลไว้หน้แรกแล้วครับ

ออฟไลน์ pop501

• Pa Mania
  • *
ผมเอา1ชุดครับ พรุ่งนี้โอนให้ครับ

ออฟไลน์ กิต <Black Angel>

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 175
  • There is a will, there is a way!
ผมเอา1ชุดครับ พรุ่งนี้โอนให้ครับ

ยินดีต้อนรับครับพี่pop501 :L4399:

จะรีบไปไหน จะรีบไปใย เข้ามาไม่ทักไม่ทาย จะรีบไปเป๋าแหกซะแระ :L6415: :L6415:

พวกเรารอทักทายพี่ๆสมาชิกใหม่กันอยู่ที่ PaMania Lobby นะคร้าบบบ :L4384:

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,382.0.html

และอย่าลืมที่จะแวะอ่านและทำความเข้าใจเกี่ยวกับการตั้งชื่อเรียกขาน และการโพสรูปประจำตัวในบ้านปามาเนียด้วยครับ :L2758:

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,374.0.html

แล้วเราจะได้เริ่มพักผ่อนสไตร์ชาวปามาเนียกัน :L4373: :L2734: :L6419: :L6415: :L6415: :L6415: :L2901:

tod

OK ครับพี่ Pop501 ยังทันครับ เดี๋ยวลงรายชื่อไว้ให้ครับ
ว่างๆเข้ามาทักทายกันนะครับ อย่าลืมโชว์รูปหล่อๆให้เรารู้จักหน้าตากันด้วยนะครับ
โอนแล้ว อย่าลืมแจ้งที่จัดส่งมาทาง PM นะครับ

ออฟไลน์ pop501

• Pa Mania
  • *
โอนให้แล้วครับ 1145.02  สถานที่จัดส่งผมส่งให้ทางPM

ออฟไลน์ พี่บอล

• Pa Mania
  • *
  • Like: 29
  • รักในหลวง Long live the King
พี่ทศครับ ขอด้วย 1 ชุดนะครับ
หากผมจะต่อสวิตช์ (lock-unlock) 2 จุด คือ ข้างคนขับ และ ตรงเบรคมือ ผมต้องต่อสวิตช์ 2 ตัวแบบขนานกันใช่หรือป่าวครับ
ถ้าใช่ผมรบกวน ขอสวิตช์ 2 ตัวนะครับ รบกวนแจ้งค่าสวิตช์+สายไฟและอื่นๆ ให้ด้วยนะครับ

ขอบคุณครับ

tod

โอนให้แล้วครับ 1145.02  สถานที่จัดส่งผมส่งให้ทางPM
รับทราบครับพี่ รูปหล่อได้ใจเลยพี่
 :L2736:

พี่ทศครับ ขอด้วย 1 ชุดนะครับ
หากผมจะต่อสวิตช์ (lock-unlock) 2 จุด คือ ข้างคนขับ และ ตรงเบรคมือ ผมต้องต่อสวิตช์ 2 ตัวแบบขนานกันใช่หรือป่าวครับ
ถ้าใช่ผมรบกวน ขอสวิตช์ 2 ตัวนะครับ รบกวนแจ้งค่าสวิตช์+สายไฟและอื่นๆ ให้ด้วยนะครับ

ขอบคุณครับ

ได้ครับ  ตัวสวิทซ์ต่อขนานกันได้ครับ ถ้ากด lock กับ unlockพร้อม กันระบบจะไม่ทำงาน(คือคำสั่งขัดแย้งกัน)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28 กุมภาพันธ์ 2013, 12:20:07 โดย พี่ทศ@ปามาเนีย »

tod

อุปกรณ์ในการติดตั้งมาถึงแล้ว  จะเริ่มลงมือประกอบให้พีๆแล้วครับ
อุปกรณ์ภายในคัดสรรมาอย่างดี // ไม่ได้ซื้อแบบเป็นกำๆแถวบ้านหม้อมาครับ
ทุกกล่องใช้อุปกรณ์ภายในเหมือนกันหมดทุกตัว รวมทั้งรุ่น V1.0
รับประกันทุกกล่อง//เสียเปลี่ยนกล่องใหม่

อะใหล่ทุกชิ้นมี part number ไม่มั่วแน่นอน ได้คุณภาพเท่ากันหมด

สายก็ซื้อยกม้วนครับ ไม่ได้ซื้อแยกเป็นเมตร

คุณภาพเท่ากันหมดแน่นอนครับ

:L2736:

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"

อุปกรณ์ภายในคัดสรรมาอย่างดี // ไม่ได้ซื้อแบบเป็นกำๆแถวบ้านหม้อมาครับ

พี่ทศครับ  ไอ้มีดคัทเตอร์สีฟ้าแบบพับนั้น  ผมจำได้สมัยเรียนประถมเลยนะครับ   คุณภาพเกินราคา  1-2 บาทใช่ป่าวครับ :L2901: :L2901: :L2901:
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

tod

พี่ทศครับ  ไอ้มีดคัทเตอร์สีฟ้าแบบพับนั้น  ผมจำได้สมัยเรียนประถมเลยนะครับ   คุณภาพเกินราคา  1-2 บาทใช่ป่าวครับ :L2901: :L2901: :L2901:
เขาเรียกมีดพับครับพีนะ ยังมีขายอยู่ครับอันละ 2 บาท เอาไว้เหลาสีไม้ครับ (ใช้กบเหลาแล้วมันหักบ่อย)
 :L2904:

ออฟไลน์ ไผ่ jackraphan

• Pa Mania
  • *
พี่ทศครับผมโอนเงินไปแล้วนะครับ 1145.09 เวลา 12.29 ครับ