ผู้เขียน หัวข้อ: +++ สุ่ม PaMania ใครจับปามาเนียได้ เอามาใส่สุ่มไว้นี่เลยจร้าาาาา +++  (อ่าน 764542 ครั้ง)

ออฟไลน์ เต้ย แม่กลอง

• Webmaster
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 52
  • काली दास
    • EVO Hosting
เมื่อเจ้าของปาลำนี้ตามภาพข้างต้น ไม่มารายงานตัวหรือแสดงตน จึงต้องออกหมายตามภาพข้างลต่อไปครับจนกว่ามารายงานตัว :L4396: :L2754:

พี่เปี่ยมครับ แบบนี้ รวบตัว เลยดีกว่าครับ

:sd42: :sd42: :sd42:
สังคมดีไม่มีขาย ถ้าอยากได้ต้องทำเอง

ออฟไลน์ Goodboy

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 35
พี่เปี่ยมครับ แบบนี้ รวบตัว เลยดีกว่าครับ

:L2739: มีทางง่ายกว่านั้นครับพี่เต้ย แค่เปรยๆว่า 037 กับโฉมงาม แค่นี้ ก็ยอมจำนนละครับ  :sd42:
Pamania so good

surut jantorn

• บุคคลทั่วไป

:L2739: มีทางง่ายกว่านั้นครับพี่เต้ย แค่เปรยๆว่า 037 กับโฉมงาม แค่นี้ ก็ยอมจำนนละครับ  :sd42:
:L2734: :L2732: :L2736:

• Pa Mania
  • *

• Pa Mania
  • *

รูปนี้ถ่ายเมื่อปลายปีที่แล้วเช่นกัน แต่พึงมีโอกาสลงรูปถ่ายได้ในห้วงเวลานี้
คำถาม"ปาลำนี้ใครเป็นเจ้าของ? ปาปีใด? มีของแต่งลิมิตเต็ทปามาเนียอะไรบ้าง? แก้วในภาพใส่เครื่องดื่มอะไร"ใครตอบถูก เลี้ยงข้าว1มื้อ
 :sd24: :sd24: :sd24: :L2761:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29 มกราคม 2015, 22:51:26 โดย เปี่ยม Goodboy »

surut jantorn

• บุคคลทั่วไป
คันนี้เห็นตูด ก็รู้ว่าล้ำหน้าชาวบ้าน  :L2736:

ออฟไลน์ แม็ค พัทยา MrMacSayHi

• Pa Mania
  • *
  • Like: 169

รูปนี้ถ่ายเมื่อปลายปีที่แล้วเช่นกัน แต่พึงมีโอกาสลงรูปถ่ายได้ในห้วงเวลานี้
คำถาม"ปาลำนี้ใครเป็นเจ้าของ? ปาปีใด? มีของแต่งลิมิตเต็ทปามาเนียอะไรบ้าง? แก้วในภาพใส่เครื่องดื่มอะไร"ใครตอบถูก เลี้ยงข้าว1มื้อ

ขอตอบว่ารถพี่พฏครั้งอดีตครับ เป็นปา MY13 ของแต่งลิมิเต็ด ณ เวลานั้น ไฟทับทิม บันได หางเต่า หางออสซี่ กรงแมว พวงแต่ง และของแต่งสรรถนะเครื่องยนต์เต็มพิกัด ส่วนในมือน่าจะเป็นกาแฟของพี่เปี่ยมเอง ขอเดาว่า คาปูเย็นครับ  :L6419:
ขออภัยหากความรู้เท่าไม่ถึงการณ์เป็นเหตุนำมาซึ่งความขุ่นข้องหมองใจ

ออฟไลน์ Jojo (โจ้)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 221

ผมจำได้ตรงเปิดตรูดนี่ล่ะ

***ขอความร่วมมืออย่าเล่นกระทู้โพสหลายกระทู้ด้วย EMO บ่อยๆอย่างเดียวนะครับ***

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,4043.0.html

ออฟไลน์ เต้ย แม่กลอง

• Webmaster
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 52
  • काली दास
    • EVO Hosting

ผมกลัวจะตอบถูกเส่ะเนี่ย
สังคมดีไม่มีขาย ถ้าอยากได้ต้องทำเอง

ออฟไลน์ อั๋น ราชพฤกษ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 171
 :sd42:  พี่พฎ โดนจับ ใส่สุ่ม
 :L2739:    :L2739:    :L2739:
สบาย สบาย. ชิว ชิว คร้าบบ

ออฟไลน์ ตุ้ย THEPBURI

• Pa Mania
  • *
  • Like: 39

• Pa Mania
  • *

ออฟไลน์ อาท Workkind

• Pa Mania
  • *
  • Like: 50
  • สวัสดีคร้าบ..บ พี่ๆทุกท่าน

ใครเอ่ย...รายงานตัวด้วยจร้า...า ขณะนี้ท่านได้ถูกพี่ตุ้ยสะกดรอยตามอยู่  :L2753:
Pajero Sport 2.5 VG - 4 WD / 2011 / ญฎ - 2518 กทม.

ออฟไลน์ เบส บ้านบึง

• Pa Mania
  • *
  • Like: 31
ใครเอ่ย...รายงานตัวด้วยจร้า...า ขณะนี้ท่านได้ถูกพี่ตุ้ยสะกดรอยตามอยู่  :L2753:

สำหรับพี่ตุ้ยเทพ ใช้คำว่าสะกดรอยไม่ได้ครับ  ต้องใช้คำว่า จู่โจม   :sd42: :sd42: :sd42:

ออฟไลน์ พี่อิฐ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75
  สำหรับพี่ตุ้ยเทพ ใช้คำว่าสะกดรอยไม่ได้ครับ  ต้องใช้คำว่า จู่โจม   :sd42: :sd42: :sd42:
เรียกว่ามีหลายช๊อตหลายมุมกันเลยทีเดียวเชียว  :L4396:

Pajero sport Mania = นิยามการพักผ่อนของผม

ข้อแนะนำเบื้องต้นตาม link ครับ
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ อาท Workkind

• Pa Mania
  • *
  • Like: 50
  • สวัสดีคร้าบ..บ พี่ๆทุกท่าน
เรียกว่ามีหลายช๊อตหลายมุมกันเลยทีเดียวเชียว  :L4396:

เรียกว่าโดนจับโดยละม่อมไม่ได้แล้ว...ต้องโดนจับโดยพี่ตุ้ยสิงานนี้

ว่าแต่วันอาทิตย์ที่ผ่านมมามีพี่ๆ สมช. ไปวังน้ำเขียวกันเยอะนะครับ ผมเห็นแว๊ปๆไม่รู้ใช่พี่อิฐหรือพี่กอบ ที่ทุ่งดอกเบญจมาศ อีกท่านจอดอยู่ร้านก๋วยเตี๋ยวเป่าปากหน้าทางเข้าหมู่บ้านไทยสามัคคี รถสีบรอนซ์เงินทั้งสองคันเลย เสียดายแค่ขับผ่านเลยแวะทักทายไม่ทัน  :L4386: จะหยิบกล้องกับโทรฯมาถ่ายก็ขับเลยไปซะแว้ว...ว โอกาสหน้าขอแก้ตัวอีกทีนะครับ จะจับให้ได้พร้อมหลักฐานเลย
Pajero Sport 2.5 VG - 4 WD / 2011 / ญฎ - 2518 กทม.

ออฟไลน์ ที 2930

• Pa Mania
  • *
  • Like: 9
  • ก้าวต่อไปถ้ายังหายใจอยู่
โอ้โฮ พี่อาทไปหาตามจับถึงวังน้ำเขียวเลยหรอ

ออฟไลน์ พี่อิฐ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75
ปาเงินหางสีงูเขียวหางไหม้รึป่าวล่ะครับพี่อาท  ;D

Pajero sport Mania = นิยามการพักผ่อนของผม

ข้อแนะนำเบื้องต้นตาม link ครับ
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

• Pa Mania
  • *
มองเห็นแต่ใกลบนสะพานซังฮี้ ก็รู้ว่ารถปามาเนีย เพราะหล่อกว่าชาวบ้านมากมาย
ยังไม่ทันทักทาย แยกวชิระ พี่แกก็เลี้ยวซ้ายไปก่อน ส่วนผมตรงไปพิษณุโลก เลยบีบแตรทักทายกันไปครับ
 :L2901:

ออฟไลน์ พี่ปรี บางบ่อ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 79
มองเห็นแต่ใกลบนสะพานซังฮี้ ก็รู้ว่ารถปามาเนีย เพราะหล่อกว่าชาวบ้านมากมาย
ยังไม่ทันทักทาย แยกวชิระ พี่แกก็เลี้ยวซ้ายไปก่อน ส่วนผมตรงไปพิษณุโลก เลยบีบแตรทักทายกันไปครับ
 :L2901:

ออกใบสั่งไปเสียค่าปรับด้วย ที่พัทยา :L2754: