ผู้เขียน หัวข้อ: +++ สุ่ม PaMania ใครจับปามาเนียได้ เอามาใส่สุ่มไว้นี่เลยจร้าาาาา +++  (อ่าน 764112 ครั้ง)

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
สดๆร้อนๆครับ เมื่อเช้านี้แถวๆเหม่งจ๋ายย
ปา 2014 ป้ายแดงแปร๊ดดดด
พอดีขับแมงกะไซด์แซงมา เลยปาดขึ้นฟุตบาท
คว้ากล้องมาส่องในทันใด

ถ้าเป็นพี่ก้อง แว่น 2 ชั้น  แล้วพี่โจ้ขับอสูร2ล้อเร่งแซงแล้วจอดบนฟุตบาตพร้อมล้วงอะไรออกมายกเล็งไปทางรถคันนี้   ระวังอาจจะโดนสวนด้วยโม่ลำกล้อง 3 นิ้วข้างประตูแกนะ  เพราะแกเป็น ............. ของ.............   ที่ไม่สามารถออกนามได้ในที่นี้  :L2739:

ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ Jojo (โจ้)

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 221
ถ้าเป็นพี่ก้อง แว่น 2 ชั้น  แล้วพี่โจ้ขับอสูร2ล้อเร่งแซงแล้วจอดบนฟุตบาตพร้อมล้วงอะไรออกมายกเล็งไปทางรถคันนี้   ระวังอาจจะโดนสวนด้วยโม่ลำกล้อง 3 นิ้วข้างประตูแกนะ  เพราะแกเป็น ............. ของ.............   ที่ไม่สามารถออกนามได้ในที่นี้  :L2739:

จะบอกว่าผมแอบอยู่หลังเสาไฟฟ้าครับ
แถมผมตั้งกล้องรอไว้ก่อน รอให้รถวิ่งมาเข้าเฟรมเองครับ
ไม่ได้ส่องตามรถ
ถ้ารูปเต็มๆก็ตามนี้เลยครับ
รับรองไม่เห็นแน่

***ขอความร่วมมืออย่าเล่นกระทู้โพสหลายกระทู้ด้วย EMO บ่อยๆอย่างเดียวนะครับ***

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,4043.0.html

ออฟไลน์ แม็ค พัทยา MrMacSayHi

• Pa Mania
  • *
  • Like: 169
 :L2734: :L2734: :L2734: ทำได้งัยอ่ะ  :sd42: :sd42: :sd42: :sd42:
ขออภัยหากความรู้เท่าไม่ถึงการณ์เป็นเหตุนำมาซึ่งความขุ่นข้องหมองใจ

ออฟไลน์ หนู [นินจา]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 11
"เราทุกคน สามารถมอบความสุข...ให้กับตนเองและผู้อื่นได้...
ขอแค่เรา...เลือกที่จะเป็นผู้ให้ โดยไร้เงื่อนไข แม้แต่คำว่า ขอบคุณ ".......

• Pa Mania
  • *

ว่าแต่ชอบฉายาพี่ก้องจังแฮะ

พี่ก้อง แว่น 2 ชั้น

:sd42: :sd42: :sd42:

ภาพปลากรอบ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 ตุลาคม 2014, 10:06:36 โดย Jojo (โจ้) »
***ขอความร่วมมืออย่าเล่นกระทู้โพสหลายกระทู้ด้วย EMO บ่อยๆอย่างเดียวนะครับ***

http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,4043.0.html

ขาวเข้ม

• บุคคลทั่วไป
ไม่เห็นมีรูปเลย พี่โจ้  :L4365:

• Pa Mania
  • *
ไม่เห็นมีรูปเลย พี่โจ้  :L4365:

อ้าว!!
ทำไมพี่ป้อมไม่เห็นรูปอ่ะ
ดูจากโทรศัพท์รึเปล่าครับ
ผมลงรูปจากคอม ดูได้ปกตินะครับ

ออฟไลน์ ต้อม (ปา แปดริ้ว)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 49
ว่าแต่ชอบฉายาพี่ก้องจังแฮะ

พี่ก้อง แว่น 2 ชั้น

:sd42: :sd42: :sd42:

ภาพปลากรอบ

ที่ พี่ก้อง ใช้ฉายาแว่น 2 ชั้น...เพราะว่า ถ้าเป็น 3 ชั้น จะเป็นเนื้อติดมัน ไม่ดีต่อสุขภาพนะ (เล่นมุขอะไร ของแกนะ ตาต้อม  :sd42: )

ว่าแต่ผมชอบ ภาพปลากรอบ นะครับ พี่โจ้ กินกับแกงส้มอร่อยดี ปลากรอบเนี๊ย  :L2905:

ออฟไลน์ พี่อิฐ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 75
ที่ พี่ก้อง ใช้ฉายาแว่น 2 ชั้น...เพราะว่า ถ้าเป็น 3 ชั้น จะเป็นเนื้อติดมัน ไม่ดีต่อสุขภาพนะ (เล่นมุขอะไร ของแกนะ ตาต้อม  :sd42: )

ว่าแต่ผมชอบ ภาพปลากรอบ นะครับ พี่โจ้ กินกับแกงส้มอร่อยดี ปลากรอบเนี๊ย  :L2905:

อุ๊ต๊ะ!!!  มุขซ้อนมุข  :L2905: :L2905:
ปามาเนีย มีแต่พี่ ๆ มีฉายาทั้งน้านนนนน   :L4396:

Pajero sport Mania = นิยามการพักผ่อนของผม

ข้อแนะนำเบื้องต้นตาม link ครับ
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1551.0.html

ออฟไลน์ อั๋น ราชพฤกษ์

• Pa Mania
  • *
  • Like: 171
เกี่ยวกับสัญญาณ เน็ต คับพี่ป้อม   โหลดอะไรอยู่หรือเปล่าคับ     :sd42:    :sd42:
สบาย สบาย. ชิว ชิว คร้าบบ

ออฟไลน์ แบงค์ Chanathorn

• Pa Mania
  • *
  • Like: 10
มารายงานตัวครับพี่บอมปาน้ำตาลที่หลักสี่ มาจับถึงที่เลย :L4396: :L4396:ผ่านมาทักทายกันนะครับพี่คนไหนติดแก๊สเชิญเลยครับแอบโฆษณา :sd42: :sd42: :sd42:

ออฟไลน์ ณัฐจิรพัส(kong)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 35
เรียน พี่โจ้ฯ ครับ
ผมมารายงานตัวแล้วครับ
(ฉายาแว่น 2 ชั้นนี้ ฟังดูเทห์จิง แต่ก็อายๆ จังเหมือนกันครับ)
ขอบคุณพี่นะที่จำได้แม่นยำมากเลยครับ
sticker แผ่นหลังต้องขอบคุณพี่กิตฯ ครับ
พี่ๆ สมาชิกทักทายได้ทุกท่านครับ
ขอบคุณพี่โจ้อีกครั้งครับ
 :sd23: :sd23: :sd23:
 :L4399: :L4399: :L4399:
 :L4384:

ออฟไลน์ ต้อม (ปา แปดริ้ว)

• Pa Mania
  • *
  • Like: 49
มารายงานตัวครับพี่บอมปาน้ำตาลที่หลักสี่ มาจับถึงที่เลย :L4396: :L4396:ผ่านมาทักทายกันนะครับพี่คนไหนติดแก๊สเชิญเลยครับแอบโฆษณา :sd42: :sd42: :sd42:

ผมติด LPG มารายงานตัวก่อนเลยครับ พี่แบงค์  :L4399:  ;D

ออฟไลน์ ตี่

• Pa Mania
  • *
  • Like: 8

อย่างนี้เรียกว่าจับได้รึเปล่าครับ
ทั้งรถทั้งคน 555

พาผบ.ไปชมเบาะ ที่ร้านเฮียชัย
เจอพี่แม็คโดยบังเอิญกำลังรับพวงแต่งกลับบ้าน
ยืนให้กำลังใจพี่แม็คใส่พวงใหม่อยุ่
เลยลืมถ่ายภาพพวงใหม่พี่แม็คมาฝากเลย 555
ยิ่งเห้นยิ่งอยากได้ ดังนั้นตั้งหน้าตั้งตาโพสต่อไป อิอิ

surut jantorn

• บุคคลทั่วไป
ใก้ลแล้ว  :L2756: :L2756:

ออฟไลน์ ตี่

• Pa Mania
  • *

ออฟไลน์ Goodboy

• Pa Mania
  • *
  • Like: 35

อย่างนี้เรียกว่าจับได้รึเปล่าครับ

เจอพี่แม็คโดยบังเอิญกำลังรับพวงแต่งกลับบ้าน
ยืนให้กำลังใจพี่แม็คใส่พวงใหม่อยุ่
เลยลืมถ่ายภาพพวงใหม่พี่แม็คมาฝากเลย 555
ยิ่งเห้นยิ่งอยากได้ ดังนั้นตั้งหน้าตั้งตาโพสต่อไป อิอิ
เยี่ยมยอดเลยครับพี่ทั้งสองท่าน :L2900:
Pamania so good

ออฟไลน์ ตี่

• Pa Mania
  • *
เยี่ยมยอดเลยครับพี่ทั้งสองท่าน :L2900:

วันนั้นที่เจอพี่เปี่ยม ก้อแอบลืมถ่ายภาพเป็นที่ระทึก เพราะมัวแต่คุยเพลิน 555

ออฟไลน์ พี่โต้ง Tongsom

• Pa Mania
  • *
  • Like: 186
  • Never Say Never ไม่มีแผนเดียว ในการแก้ปัญหา

พี่ตี่ ซุ่มเงียบเลยนะครับ
กิจการ คาร์แคร์ดูแลรักษารถครบวงจรด้วย Product Meguiars เคลือบแก้ว ติดตั้ง ยางลดเสียง Stuffit ติดต่อ: สมชาย Tel : 097-131-2335
Line ID: Tongsom1371 ร้านขายสินค้า: http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,3554.0.html

ออฟไลน์ ตี่

• Pa Mania
  • *
พี่ตี่ ซุ่มเงียบเลยนะครับ

คิดถึงพี่โต้งเช่นกันครับ คิดถึงเก้าอี้นวดไฟฟ้า อยากไปลองนั่งสักหน่อย อิอิ