ผู้เขียน หัวข้อ: +++ สุ่ม PaMania ใครจับปามาเนียได้ เอามาใส่สุ่มไว้นี่เลยจร้าาาาา +++  (อ่าน 762856 ครั้ง)

ออฟไลน์ อั๋น ราชพฤกษ์

• Full Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 171
เอ้า ... ไหนว่าอยู่ภูเก็ต แต่ไปจับสมาชิกได้แถวชิดลม ยังงายย ครับ ยังงายยย  :sd42:
ยังไง ยางไง.  มาป่าว. มาป่าวคับ.
 หุหุ.   เด่วแวะชุมพรด้วยกันคับ. มีคนอยากเลี้ยงข้าวที่ชุมพรด้วยคับ.   :L2739:
สบาย สบาย. ชิว ชิว คร้าบบ

• Pa Mania
  • *
สงสัยพี่อั๋นจะมีสายสืบ สายลับเฉพาะตัว คอยไล่สุ่มจับสมาชิกครับพี่อิฐ เอหรือว่า.......
:sd23:  สายสืบคับ. สืบได้ทุกเรื่องเลยคับพี่อาท. .    :L4386:

ขาวเข้ม

• บุคคลทั่วไป
                  :sd01: ...โชคดีจัง ไม่เคยโดนจับได้  :sd01:

ออฟไลน์ กิต <Black Angel>

• Founder Member
  • Pa Mania
  • *
  • Like: 175
  • There is a will, there is a way!
ตอบพี่ซอลแทนพี่กิตครับ สติ๊กเกอร์ชิ้นนี้เป็น rare item ครับ มีประวัติความเป็นมา ออกแแบบมีความหมายในตัวเอง

ไม่มีจำหน่าย แต่เมื่องานปี ปีที่แล้วได้ผลิตแจกให้กับ สมช.ที่ไปร่วมงาน ซึ่งปัจจุบันไม่แน่ใจว่าจะยังมีเหลืออีกหรือไม่

ถ้าสนใจจริงๆต้องคอยไปร่วมงานมีตติ้ง อาจมีพี่ๆที่เก็บไว้ นำมาแบ่งปันให้ครับ  :L2736:

ขอบคุณครับพี่ดุ่ย   :sd23:

ออฟไลน์ อาท Workkind

• Pa Mania
  • *
  • Like: 50
  • สวัสดีคร้าบ..บ พี่ๆทุกท่าน
                  :sd01: ...โชคดีจัง ไม่เคยโดนจับได้  :sd01:

ใครจะตามไปถ่ายรูปได้ทัน รถเข่งเอ้ย... รถแข่งนะท่านพี่
Pajero Sport 2.5 VG - 4 WD / 2011 / ญฎ - 2518 กทม.

ออฟไลน์ ซูกิ-เอ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 32
จับปาได้ ที่ใต้ตึก ของพี่ท่านใดเอ่ย...... :L2734:  :L2753:

ออฟไลน์ พี่นะ [Na ratchada]

• Pa Mania
  • *
  • Like: 435
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
จับปาได้ ที่ใต้ตึก ของพี่ท่านใดเอ่ย...... :L2734:  :L2753:

คันนี้ขาวหรือเทาครับ  :L2739:
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ .เจตน์.

• Pa Mania
  • *
  • Like: 12
555 ทุกวันนี้หาจับ อยุ่เหมือนกัน แต่ไม่เจอใครเลย  :L2754:

ออฟไลน์ < พีท > ChumphoN

• Pa Mania
  • *
  • Like: 58
  • กระเป๋าแหก เพื่อสิ่งที่สมบูรณ์
ยังไง ยางไง.  มาป่าว. มาป่าวคับ.
 หุหุ.   เด่วแวะชุมพรด้วยกันคับ. มีคนอยากเลี้ยงข้าวที่ชุมพรด้วยคับ.   :L2739:
แอะะะะ ใครน้าาาาาา ฮาๆๆๆ

ออฟไลน์ พี่ต้น

• Pa Mania
  • *
  • Like: 28
  • " ความสุข" มีความหมาย..ก็ต่อเมื่อได้..."แบ่งปัน"
พบเจอเมื่อเช้าแถวพัทยา มาพร้อมสายฝน บีบแตรทักไป 2 ครั้ง เงียบกริ๊บบ...   :L2734:

ออฟไลน์ ภูดิท

• Pa Mania
  • *
  • Like: 10
โดนอีกแล้วของผมเองครับ หนีไปตรวจรับคอนโดของเพื่อนซะหน่อยโดนเลย เดี๋ยวนี้วิ่งเข้าเมืองก็โดนจับ ออกนอกเมืองก็โดนจับ กลุ่มปามาเนียบ้านเราอยู่ทุกๆที่จริงๆ แล้วพี่ซูกิเอไปทำอะไรที่คอนโดครับ ถ้าจองคอนโดเผื่อผมสักห้องนะครับ ตัวเองไม่มีปัญญาอะครับ ห้องจะ 10 ล้านลมแทบจับ  ตอบพี่นะครับรถผม มีฉายาว่าเจ้ามอมแมม มีเมมเบอร์ล้างรถ แต่ไม่ค่อยได้ใช้ซะที วิ่งงานไปทั่วเลยครับ

ออฟไลน์ อาท Workkind

• Pa Mania
  • *
  • Like: 50
  • สวัสดีคร้าบ..บ พี่ๆทุกท่าน

ใครหนอ...พระราม 2 มุ่งหน้าสมุทรสาคร

Sent from my SM-A500F using Tapatalk

Pajero Sport 2.5 VG - 4 WD / 2011 / ญฎ - 2518 กทม.

ออฟไลน์ อ๊อฟ บางปะแก้ว

• Pa Mania
  • *
  • Like: 12
ผมเองครับพี่อาร์ท ขอโทษที่ไม่ได้ทักกลับครับ :L4387: ดูหนังกับลูกอยู่เลย หันมาอีกที ไปแล้ว :L2901:
เมื่อสบายใจที่ไหนก็น่าอยู่

• Pa Mania
  • *
  • นิยามของคำว่าพักผ่อน "กระเป๋าแหก"
โดนอีกแล้วของผมเองครับ หนีไปตรวจรับคอนโดของเพื่อนซะหน่อยโดนเลย เดี๋ยวนี้วิ่งเข้าเมืองก็โดนจับ ออกนอกเมืองก็โดนจับ กลุ่มปามาเนียบ้านเราอยู่ทุกๆที่จริงๆ แล้วพี่ซูกิเอไปทำอะไรที่คอนโดครับ ถ้าจองคอนโดเผื่อผมสักห้องนะครับ ตัวเองไม่มีปัญญาอะครับ ห้องจะ 10 ล้านลมแทบจับ  ตอบพี่นะครับรถผม มีฉายาว่าเจ้ามอมแมม มีเมมเบอร์ล้างรถ แต่ไม่ค่อยได้ใช้ซะที วิ่งงานไปทั่วเลยครับ

ผมพยายามจะแปลว่าเพื่อนชาย  หรือจะให้แปลว่าเพื่อนหญิงดี   ไม่เป็นไรครับตอนนี้ก็เช่าไปก่อนน้องเขาคงไม่สงสัยอะไรทำเนียนว่าเราเป็นเจ้าของห้องแทน

แต่ถ้าลงทุนซื้อสัก 10ล้านทำผ่อนไปเรื่อยๆ  + ค่าเลี้ยงดูสักเดือนละ 10,000   ผ่านไปสัก 3ปีพอไหม   หรือจะเอา 5ปีดี   น่าจะเบื่อแล้ว    รวมค่าใช้จ่ายเพิ่มเติมคงสัก 6แสน

รวมเป็น  10.6 ล้าน     ประกาศขายต่อเลย  11-12 ล้าน     ต่อรองจบที่ไม่ต่ำกว่า  10.8 ล้าน    เท่ากับกำไร  2 แสน    ฟรีเธอ  ฟรีสถานที่   ฟรีlocations   เลยนะ

:L2761: :L2761: :L2761:
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน เรียนรู้ปามาเนีย โปรดอ่านที่linkด้านล่าง
http://www.pajerosportmania.com/forum/index.php/topic,1688.0.html

ออฟไลน์ โอ นาเกลือ

• Pa Mania
  • *
  • Like: 57
ผมพยายามจะแปลว่าเพื่อนชาย  หรือจะให้แปลว่าเพื่อนหญิงดี   ไม่เป็นไรครับตอนนี้ก็เช่าไปก่อนน้องเขาคงไม่สงสัยอะไรทำเนียนว่าเราเป็นเจ้าของห้องแทน

แต่ถ้าลงทุนซื้อสัก 10ล้านทำผ่อนไปเรื่อยๆ  + ค่าเลี้ยงดูสักเดือนละ 10,000   ผ่านไปสัก 3ปีพอไหม   หรือจะเอา 5ปีดี   น่าจะเบื่อแล้ว    รวมค่าใช้จ่ายเพิ่มเติมคงสัก 6แสน

รวมเป็น  10.6 ล้าน     ประกาศขายต่อเลย  11-12 ล้าน     ต่อรองจบที่ไม่ต่ำกว่า  10.8 ล้าน    เท่ากับกำไร  2 แสน    ฟรีเธอ  ฟรีสถานที่   ฟรีlocations   เลยนะ

พี่นะ สนใจสัก 5 ห้องมั๊ยครับ  ห้าปี คิดตัวเลขกลมๆกำไรน่าจะ ล้านนึงพอดี  :L2888: :L2901:

ออฟไลน์ ซูกิ-เอ

• Pa Mania
  • *
มีภารกิจงานที่ตึก B ชั้น 4  เช่นกันคับพี่ภูดิษ  :L2739:  :L2739:

การลงทุนมีความเสี่ยง(ถึงตาย)ควรศึกษาข้อมูล(จากพี่นะ)ก่อนการลงทุน  :L4396:  :L4396:  :L4396:

• Pa Mania
  • *
จับปาขาว สติกเกอร์type d.  สีเทาดำคับ. ล้อแม็กเล็บเหยี่ยวคับ
จังหวัด ภูเก็ตคับผม.

พิกัด. พระพุทธมิ่งมงคลเอกนาคคีรี ตำบล กะรน ภูเก็ต. คับผม.
 :sd23:    :sd23:

ดีใจมากๆจนลืมถ่ายรูปเลยคับ.
 :sd21:  หยิบมือถือมาถ่ายรูปไม่ทันจริงครับ. ขออภัยคับ.   :sd21:
ไม่ทราบพี่ๆท่านใดครับ.     :sd23:

• Pa Mania
  • *
พี่นะ สนใจสัก 5 ห้องมั๊ยครับ  ห้าปี คิดตัวเลขกลมๆกำไรน่าจะ ล้านนึงพอดี  :L2888: :L2901:
น่าจะไม่ทั่วถึง 555  หรือพี่โอไหว  ;)

การลงทุนมีความเสี่ยง(ถึงตาย)ควรศึกษาข้อมูล(จากพี่นะ)ก่อนการลงทุน  :L4396:  :L4396:  :L4396:
ควรปรึกษา  ที่ปรึกษาหรือโบกเกอร์ก่อนการลงทุนซักนิด   :D

ออฟไลน์ พี่เจ ปาดำ เชียงราย

• Pa Mania
  • *
:L2758:  :L4373: ขอบคุณครับ เดี๋ยวลองติดอีกที อีกอย่าง ผมว่ามันโดนปัดน้ำฝนด้วยแหละ เลยไปอย่างไวเลยคราวนี้  :L2900:

ผมก็ลังเลว่าจะติดตรงไหนดีครับ
ติดข้างหลังจะสวยสุด แต่โดนที่ปัดน้ำฝนนี่ล่ะครับ

กลัวหลุด 555 เสียดายครับ
JayNoppadol

ออฟไลน์ โย

• Pa Mania
  • *
  • Like: 3
  • You'll NeVer WalK AlonE

จับได้แถวสะพานควายครับ  :sd10: :sd10: